JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Haja ndogo

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. #1
      Lady G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2010
      Posts : 517
      Rep Power : 598
      Likes Received
      121
      Likes Given
      1

      Default Haja ndogo

      jamani naomba mnisaidie. Hivi kwenda haja ndogo Mara kwa Mara ni ugonjwa? Msaada tafadhali.


    2. measkron's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 2,909
      Rep Power : 14567843
      Likes Received
      1536
      Likes Given
      3195

      Default

      Quote By Lady G View Post
      jamani naomba mnisaidie. Hivi kwenda haja ndogo Mara kwa Mara ni ugonjwa? Msaada tafadhali.
      Maelezo hayakitosheleza mpendwa! Je unapata maumivu? Ni mjamzito? Unahisi kuchoka sana? Unakunywa maji sana? Inaweza kuwa dalili ya UTI ni vyema kufika hospitali ukapima

    3. #3
      bucho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2010
      Location : kandahar
      Posts : 3,920
      Rep Power : 18415800
      Likes Received
      1023
      Likes Given
      825

      Default Re: Haja ndogo

      Vile vile ni dalili ya kisukari .
      Mamndenyi likes this.

    4. Ndokeji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2011
      Posts : 469
      Rep Power : 562
      Likes Received
      115
      Likes Given
      56

      Default Re: Haja ndogo

      Habari ! Kukojoa mara kwa mara kunaweza kua ugonjwa au si ugonjwa. Kama mchana unakojoa zaidi ya mara 8 na usiku zaidi ya mara 2 (polyuria au nocturia) itakuwa ni dalili za urinary tract infection (U.T.I) na siyo lazima iwe U.t.i pia kukojoa mara kwa mara kunawe kuwa kumesababishwa na kisukari, unywaji wa maji mengi, pombe, unywaji wa kahawa ,madawa kama diuretics , mimba Ebu jaribu kupima kama utakojoa kuanzia litre 3 basi ujue hilo ni tatizo.

    5. #5
      Lady G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2010
      Posts : 517
      Rep Power : 598
      Likes Received
      121
      Likes Given
      1

      Default Re: Haja ndogo

      nawashukuru kwa maoni na msaada wenu ndugu zangu. Labda niongezee Hakuna maumivu wakati wa kukoja, wala hakuna mimba. Usiku inakuwa kama mara 2, mchanza ndo mara kwa mara. once again, I appriciate 4 ur contribution.

    6. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 6,808
      Rep Power : 701678
      Likes Received
      1366
      Likes Given
      3176

      Default

      Quote By Lady G View Post
      jamani naomba mnisaidie. Hivi kwenda haja ndogo Mara kwa Mara ni ugonjwa? Msaada tafadhali.
      Ukinywa maji mengi km lita moja,basi baada ya km robo saa utapata haja.Hata km ikiwa usiku then umekunywa maji mengi lzm uende haja mara kwa mara. Kama Lady G unakunywa maji mengi halafu unapata haja ndogo mara kwa mara haina madhara,isipokuwa km ni kinyume chake muone dokta.

    7. Mamndenyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 22,774
      Rep Power : 429501461
      Likes Received
      12450
      Likes Given
      28563

      Default Re: Haja ndogo

      Maji yatakufanya uende haja ndogo mara kwa mara mwanzoni,
      ukishazoea hiyo tabia inapotea,

      nilishawahi kukaa na mtu mwenye sukari, anaweza kukojoa
      hata mara saba usiku mmoja.

      Quote By Kennedy View Post
      Ukinywa maji mengi km lita moja,basi baada ya km robo saa utapata haja.Hata km ikiwa usiku then umekunywa maji mengi lzm uende haja mara kwa mara. Kama Lady G unakunywa maji mengi halafu unapata haja ndogo mara kwa mara haina madhara,isipokuwa km ni kinyume chake muone dokta.
      SIYO WOTE WANAOTANGATANGA WAMEPOTEA

    8. doctorz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2010
      Location : Ilala, Dar Es Salaam
      Posts : 908
      Rep Power : 694
      Likes Received
      209
      Likes Given
      82

      Default Re: Haja ndogo

      Punguza ubaridi wa kiyoyozi.
      Great spirits have always encountered violent opposition from mediocre minds...

    9. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...