JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Dawa ya majipu (Msaada please)

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. Saharavoice's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2007
      Posts : 2,417
      Rep Power : 1144
      Likes Received
      487
      Likes Given
      641

      Default Dawa ya majipu (Msaada please)

      Wakuu heshima kwenu,
      Nina vijana wangu huku porini wanaugua majipu. mmoja anasema ni miaka mitatu sasa yanamsumbua, likisha moja linakuja lingine. Msaada please wa dozi ili yaishe.
      A conclusion is the place where you got tired of thinking




    2. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,006
      Rep Power : 429503216
      Likes Received
      18056
      Likes Given
      55502

      Default Re: Dawa ya majipu (Msaada please)

      Majipu:
      Saga kitunguu maji na kikange katika mafuta ya zaituni bila ya kuwa rangi ya manjano, paka kama marhamu na funga bendeji juu yake. Kila siku ukibadilisha pamoja na kusafisha utokaji wa usaha umalizike, halafu utakuwa ukitumia habat-sawda........................ Saharavoice
      Saharavoice likes this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    3. Amina Thomas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2008
      Posts : 256
      Rep Power : 684
      Likes Received
      101
      Likes Given
      11

      Default Re: Dawa ya majipu (Msaada please)

      tumia antibiotic esp. Penicilline
      Saharavoice likes this.

    4. baluhya M.'s Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd April 2011
      Posts : 33
      Rep Power : 477
      Likes Received
      79
      Likes Given
      39

      Default Re: Dawa ya majipu (Msaada please)

      Taja umri wao.

    5. Saharavoice's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2007
      Posts : 2,417
      Rep Power : 1144
      Likes Received
      487
      Likes Given
      641

      Default Re: Dawa ya majipu (Msaada please)

      Quote By MziziMkavu View Post
      Majipu:
      Saga kitunguu maji na kikange katika mafuta ya zaituni bila ya kuwa rangi ya manjano, paka kama marhamu na funga bendeji juu yake. Kila siku ukibadilisha pamoja na kusafisha utokaji wa usaha umalizike, halafu utakuwa ukitumia habat-sawda........................ Saharavoice
      Shukrani MziziMkavu, nitawapa maelekezo, but hii habat Sawda ni nini?
      MziziMkavu likes this.
      A conclusion is the place where you got tired of thinking



    6. Kansime

    7. Saharavoice's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2007
      Posts : 2,417
      Rep Power : 1144
      Likes Received
      487
      Likes Given
      641

      Default Re: Dawa ya majipu (Msaada please)

      Quote By Amina Thomas View Post
      tumia antibiotic esp. Penicilline
      Amina Thomas, Nashukuru, lakini haya ma antibiotic wameyatumia sana mpaka basi
      A conclusion is the place where you got tired of thinking



    8. Saharavoice's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2007
      Posts : 2,417
      Rep Power : 1144
      Likes Received
      487
      Likes Given
      641

      Default Re: Dawa ya majipu (Msaada please)

      Quote By baluhya M. View Post
      Taja umri wao.
      Mkuu ni watu wazima hawa, over 25.
      A conclusion is the place where you got tired of thinking



    9. baraka boki's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th September 2010
      Posts : 181
      Rep Power : 537
      Likes Received
      18
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By Saharavoice View Post
      Wakuu heshima kwenu,
      Nina vijana wangu huku porini wanaugua majipu. mmoja anasema ni miaka mitatu sasa yanamsumbua, likisha moja linakuja lingine. Msaada please wa dozi ili yaishe.
      Mkuu jaribu kutafuta maji ya baharini au uwapeleke wakaoge baharini
      Saharavoice likes this.

    10. baraka boki's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th September 2010
      Posts : 181
      Rep Power : 537
      Likes Received
      18
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By Saharavoice View Post
      Wakuu heshima kwenu,
      Nina vijana wangu huku porini wanaugua majipu. mmoja anasema ni miaka mitatu sasa yanamsumbua, likisha moja linakuja lingine. Msaada please wa dozi ili yaishe.
      Mkuu jaribu kutafuta maji ya baharini au uwapeleke wakaoge baharini



      Baraka Boki (MEng, MBA from Duke University)

    11. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,268
      Rep Power : 3469006
      Likes Received
      221
      Likes Given
      17

      Default Re: Dawa ya majipu (Msaada please)

      kamua jipu hadi liishe na kiini kitoke, ogea medketed soap na wanywe cloksasilin doz moja(vifanywe vyote kwa pamoja)..asisubir jipu lipone hii itasaidia kulikausha nakuzuia other infekshen ktk damu cz damu zao ni chafu.
      Saharavoice likes this.

    12. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,006
      Rep Power : 429503216
      Likes Received
      18056
      Likes Given
      55502

      Default Re: Dawa ya majipu (Msaada please)

      Quote By Saharavoice View Post
      Shukrani MziziMkavu, nitawapa maelekezo, but hii habat Sawda ni nini?
      Mkuu Habat sawda inapatikana sokoni Kariakoo kama wewe upo jijini Dares-Salaam nenda hapo Sokoni kariakoo Mtaa wa Nyamwezi au Mtaa wa Pemba kaulize kwenye maduka ya Madawa za Kiarabu Wapemba ndio wanaouza hapo au kama unaye jirani Muarabu muulizie atakupatia au angalia Picha yake hii hapa .............................. .......... Saharavoice



      Black seed oil (Nigella Sativa) Habat Sawda na Habat Sawda Mafuta yake.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    13. Pastor Achachanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2012
      Location : PARADISO
      Posts : 836
      Rep Power : 1435722
      Likes Received
      116
      Likes Given
      4

      Default Re: Dawa ya majipu (Msaada please)

      Mara nyingi unapaka tu mafuta ya breki kila siku mara tatt.Mafuta haya yananyonya uchafu kwa haraka sana.Nimewahi tumia

    14. The Listener's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2012
      Posts : 856
      Rep Power : 600
      Likes Received
      182
      Likes Given
      20

      Default Re: Dawa ya majipu (Msaada please)

      Quote By Saharavoice View Post
      Amina Thomas, Nashukuru, lakini haya ma antibiotic wameyatumia sana mpaka basi
      Ni pm nikupe njia mbadala isiyo ya ki antibiotic

    15. bidada's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th January 2012
      Location : Mpunguti
      Posts : 106
      Rep Power : 454
      Likes Received
      28
      Likes Given
      32

      Default Re: Dawa ya majipu (Msaada please)

      Nami nilikuwa na tatizo hilo la majipu toka utoto wangu mpaka nilipotimiza miaka 24 nakumbuka nilipewa ethromycin toka kipind hicho mpaka sasa sijashikwa na jipu.

    16. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...