JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Jinsi gani ya kuchanganya chakula cha mtoto?

    Report Post
    Results 1 to 17 of 17
    1. tizo1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2011
      Posts : 774
      Rep Power : 653
      Likes Received
      73
      Likes Given
      5

      Default Jinsi gani ya kuchanganya chakula cha mtoto?

      Habar za kazi madaktari?mtoto amefikia umri wa kuacha ziwa.naombeni wataalamu mnifundishe jinsi ya kuchanganya UNGA WA LISHE YA MTOTO.

    2. Ulemavu

    3. goodlucksanga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th November 2011
      Posts : 144
      Rep Power : 487
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default Re: Jinsi gani ya kuchanganya chakula cha mtoto?

      kuzaa si kazi ya kitotoooooo

    4. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,805
      Rep Power : 20345137
      Likes Received
      8539
      Likes Given
      2142

      Default Re: Jinsi gani ya kuchanganya chakula cha mtoto?

      Huo UNGA WA LISHE YA MTOTO hauji na maelezo?

    5. dijly4's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th September 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 26
      Rep Power : 472
      Likes Received
      9
      Likes Given
      11

      Default Re: Jinsi gani ya kuchanganya chakula cha mtoto?

      Mhh! mie simo mwaka huu, labda miaka mitatu nitakuwa na ufahamu juu ya hili wadau
      SOMETIMES TELLING THE WHOLE TRUTH MAY NOT BE AS IMPORTANT AS KEEPING CERTAIN SECRETS WELL HIDDEN!!!!!

    6. tizo1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2011
      Posts : 774
      Rep Power : 653
      Likes Received
      73
      Likes Given
      5

      Default Re: Jinsi gani ya kuchanganya chakula cha mtoto?

      Nataka ninunue vichanganyio mwenyewe.sitaki unga wa dukani.MSAADA JAMANI

    7. WLF 2

    8. tizo1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2011
      Posts : 774
      Rep Power : 653
      Likes Received
      73
      Likes Given
      5

      Default Re: Jinsi gani ya kuchanganya chakula cha mtoto?

      Jamani msaada jamani

    9. Chasha Poultry Farm's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2011
      Posts : 4,689
      Rep Power : 1667
      Likes Received
      2288
      Likes Given
      610

      Default Re: Jinsi gani ya kuchanganya chakula cha mtoto?

      Nenda kwa dr ndodi atakufundisha jinsi ya kuchanganya unga wa mtoto

      - huu unao uzwa madukani hakuna kitu ni biashara tu pale, nenda atakufundisha the utakuwa unatengeneza mwenyewe

    10. Nyokamzee's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st December 2011
      Posts : 97
      Rep Power : 471
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Default Re: Jinsi gani ya kuchanganya chakula cha mtoto?

      Vifaa,
      Mahindi,mchele,karanga,mtama,s oyabinzi,ngano,unga wamuhogo, vyote viwe kitukimoja, halafu wakati wa kupika uji, maziwa ndio maji, unapata lishe bora kwa mtoto, na hy ni uji, Sio ugali.

    11. Nyokamzee's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st December 2011
      Posts : 97
      Rep Power : 471
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Default Re: Jinsi gani ya kuchanganya chakula cha mtoto?

      Vifaa,
      Mahindi,mchele,karanga,mtama,s oyabinzi,ngano,unga wamuhogo, vyote viwe kitukimoja, halafu wakati wa kupika uji, maziwa ndio maji, unapata lishe bora kwa mtoto, na hy ni uji, Sio ugali.

    12. tizo1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2011
      Posts : 774
      Rep Power : 653
      Likes Received
      73
      Likes Given
      5

      Default Re: Jinsi gani ya kuchanganya chakula cha mtoto?

      Asanten jamani kwa mawazo mazuri....mwenye ziada si vibaya akaweka michango yake.

    13. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,559
      Rep Power : 1962
      Likes Received
      1481
      Likes Given
      68

      Default Re: Jinsi gani ya kuchanganya chakula cha mtoto?

      Mahindi ya pepkoni, ulezi, soya beans, mtama, uwele, ngano,muhogo, karanga lkn zinasababishaga unga uvunde mapema, mchele ingawa nao unasababisha uji ukatike mapema. NB SOYA INATAKIWA IROWEKWE SIKU 2 THEN ITOLEWE MAGANDA YOTE NA IOSHWE NA MAJI SAFI ZAID YA MARA 8. unaweza pia ukaweka dagaa pika na maziwa fresh weka na siagi ya ngombe ukikosa weka mafuta ya alizeti au karanga. KILA LA KHERI

    14. tizo1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2011
      Posts : 774
      Rep Power : 653
      Likes Received
      73
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By Angel Msoffe View Post
      Mahindi ya pepkoni, ulezi, soya beans, mtama, uwele, ngano,muhogo, karanga lkn zinasababishaga unga uvunde mapema, mchele ingawa nao unasababisha uji ukatike mapema. NB SOYA INATAKIWA IROWEKWE SIKU 2 THEN ITOLEWE MAGANDA YOTE NA IOSHWE NA MAJI SAFI ZAID YA MARA 8. unaweza pia ukaweka dagaa pika na maziwa fresh weka na siagi ya ngombe ukikosa weka mafuta ya alizeti au karanga. KILA LA KHERI
      asante sana.mtoto anatarajia kuacha ziwa tareh 5/1/12.Nadhani nishapata mwanga jinsi gani ya kuchanganya chakula.SITAKI NIMPE LISHE ISIYO NA UTAALAM.NDO MANA NIMEKUJA JUKWAANI.
      Asante wataalam wangu!Si vibaya kwa yoyote mwenye cha kuongezea amwage hapa.

    15. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,805
      Rep Power : 20345137
      Likes Received
      8539
      Likes Given
      2142

      Default

      Quote By Angel Msoffe View Post
      Mahindi ya pepkoni, ulezi, soya beans, mtama, uwele, ngano,muhogo, karanga lkn zinasababishaga unga uvunde mapema, mchele ingawa nao unasababisha uji ukatike mapema. NB SOYA INATAKIWA IROWEKWE SIKU 2 THEN ITOLEWE MAGANDA YOTE NA IOSHWE NA MAJI SAFI ZAID YA MARA 8. unaweza pia ukaweka dagaa pika na maziwa fresh weka na siagi ya ngombe ukikosa weka mafuta ya alizeti au karanga. KILA LA KHERI
      Loh!!
      Huo mchanganyiko wote ni mlo mmoja?Mtoto hawezi akavimbiwa kweli?

    16. tizo1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2011
      Posts : 774
      Rep Power : 653
      Likes Received
      73
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By lizzy View Post
      loh!!
      Huo mchanganyiko wote ni mlo mmoja?mtoto hawezi akavimbiwa kweli?
      asije akanizidi uzito....nadhani huyo nh mzazi na anajua kasema nini...inapendeza

    17. goodlucksanga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th November 2011
      Posts : 144
      Rep Power : 487
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By tizo1 View Post
      asante sana.mtoto anatarajia kuacha ziwa tareh 5/1/12.Nadhani nishapata mwanga jinsi gani ya kuchanganya chakula.SITAKI NIMPE LISHE ISIYO NA UTAALAM.NDO MANA NIMEKUJA JUKWAANI.
      Asante wataalam wangu!Si vibaya kwa yoyote mwenye cha kuongezea amwage hapa.
      Hatutaki jua lini anaacha ziwa aiseee

    18. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,805
      Rep Power : 20345137
      Likes Received
      8539
      Likes Given
      2142

      Default

      Quote By tizo1 View Post
      asije akanizidi uzito....nadhani huyo nh mzazi na anajua kasema nini...inapendeza
      Nimeuliza kwasababu nimeona watoto wengi wakikuzwa hata mie naweza sema nimekuza ila kuchanganya vitu vingi hivyo sijawahi ona wala sithubutu.

    19. tizo1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2011
      Posts : 774
      Rep Power : 653
      Likes Received
      73
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By goodlucksanga View Post
      Hatutaki jua lini anaacha ziwa aiseee
      vip mbona SIKUELEWI DADA YANGU?HAUJANIPA MSAADA WOWOTE NGUGU...NAWE NH MTAALAMU?

    20. Movie-Date

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...