JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Madhara ya kutofanya mapenzi

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 27
    1. #1
      LEGE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2011
      Location : Mwenge dar es salaam
      Posts : 2,164
      Rep Power : 62676
      Likes Received
      610
      Likes Given
      398

      Default Madhara ya kutofanya mapenzi

      Wadau naomba kujuzwa juu ya hili.
      Mim nikijana nina mda kama 5yrs cjawahi kufanya mapenzi kbs na sababu kubwa iliyosabisha yote hayo ni ufanyaji wa mazoez ya karet niliyokuwa nayafanya.Mwalim aliyekuwa ana2fundisha alikuwa ana2mia mda mwing sana ku2asa juu ya pombe na ngono mpaka ikafika kpndi nikahama nyumban nakwenda kuish dojo pamoja na wenzangu.Kikubwa nikuchungana.

      Mpaka sasa nimetokea kuwachukia kbs wasichana.Hali hii naona inazidi na akiri yangu inazidi kuwa athirika na huwa sifikirii kbs swala la kufanya mapenz ingawa huwa kuna mda mwili huwa una sisimka .Lkn akiri haipo huko kbs.

      Je hali hii nikiendelea nayo ni madhara yapi naweza kuyapata??

      Naomba msaada wenu wakuu mim ni mzima kbs kila ki2 kinapiga mzigo na kutema madin kama kawa??

      Naomba niliwasilishe kwenu wataalam


    2. #2
      Gurta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th September 2010
      Location : Mang'ola
      Posts : 2,071
      Rep Power : 994
      Likes Received
      420
      Likes Given
      570

      Default Re: Madhara ya kutofanya mapenzi.

      Yaani kwa kutokuwafikiria wasichana unaona unaathirika akili?

    3. Maarifa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2006
      Location : ULIMWENGU WA MAFISADI
      Posts : 897
      Rep Power : 881
      Likes Received
      117
      Likes Given
      67

      Default Re: Madhara ya kutofanya mapenzi.

      Hayo madini umetemea wapi? au MANDELA? Hiyo ndiyo mbaya zaidi!!!! usifanye mapanzi kabla ya ndoa. tafuta mmoja unayempenda oa ishi na mke wako!!!! Ila mandela acha kutema madini bila mpango!!!!!!!!
      In order for dreams and desires to inspire you to action and achievement, they need to be big.

    4. LE GAGNANT's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 1,235
      Rep Power : 774
      Likes Received
      230
      Likes Given
      190

      Default Re: Madhara ya kutofanya mapenzi.

      Kamuone daktari
      SI VYOTE VING'AAVYO NI DHAHABU

    5. #5
      Ritz's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Location : Republic of Nauru
      Posts : 30,045
      Rep Power : 78548055
      Likes Received
      13257
      Likes Given
      1962

      Default Re: Madhara ya kutofanya mapenzi.

      Karate ndio zinakataza kufanya mapenzi? Mbona bruce Lee alikuwa na mke

    6. Kansime

    7. Nazjaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 3,665
      Rep Power : 1540602
      Likes Received
      1244
      Likes Given
      467

      Default Re: Madhara ya kutofanya mapenzi.

      hayo madini unayetemaje bila mtu wa kuyachimba? Au mwenzetu unatumia bluetooth kutemesha madini?

    8. #7
      LEGE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2011
      Location : Mwenge dar es salaam
      Posts : 2,164
      Rep Power : 62676
      Likes Received
      610
      Likes Given
      398

      Default

      Quote By ritz View Post
      Karate ndio zinakataza kufanya mapenzi? Mbona bruce Lee alikuwa na mke
      hapana cjasema kuwa karet zinakataza kufanya mazoez lkn kama umesoma vzr post yangu utakuwa umenielewa.
      Na kama wew ni m2 wa zoez ambaye unafanya kila siku nazan unafaham jins mapenz yanavyo kulet down mazoez.

    9. Kisima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 1,481
      Rep Power : 85901410
      Likes Received
      364
      Likes Given
      17

      Default Re: Madhara ya kutofanya mapenzi.

      Teh teh teh!
      Unanıkumbusha kısa cha Mwl Masala! MwL wangu wa Englısh std vı wakatı huo enzı za 90th alıpewa darasa baada ya kumalıza formıv.
      Alıkuwa mwl mzurı sana wa Englısh na Maths akafanıkıwa kumchukua bıntı mmoja(Ester) bası akaendanae huko vıchakanı kumchapa!
      Tıcha ıle kuona upaja wa bıntı tu!, alıenda mbılı hewanı fasta! Alıvyoanza kumshambulıa yule bıntı hakuweza kuamka tena ıkabıdı apelekwe hosptal kupıgwa bomba! Huwezı amını bomba6 za sındano zılızojaa speam nyeusı tııı mıthılı ya utando wa jıkonı!
      Bıbıe alızıma zaıdı ya masaa6!
      Baada ya kubanwa sana tıcha sı ıkabıdı aanıke ukwel hadharanı bwana! Etı sıku hıyo ndo alıkuwa avunja bıkra ya kıume tangu aonekane dunıanı zaıdı ya mıaka24!??
      Duu yule bıntı alıjuta kukutana na mıdume tena na sıjuı kama alıolewa!
      Mzee ogopa kustore manıı sıku yakıflow nı zaıdı ya bomu la nyukılıa! Utaua mtu sıku ukıkutana na mwanamke!
      Cha msıngı fanya hıvı,
      Kabla hujalala mfıkrıe msıchana yoyotr ulıekutana nae mchana akakuvutıa, ukıımagıne as ıf umemlala, baası usıku huo lazıma uchafue shuka ndotonı!

    10. Sabry001's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2011
      Location : everywhere
      Posts : 1,017
      Rep Power : 681
      Likes Received
      320
      Likes Given
      211

      Default Re: Madhara ya kutofanya mapenzi.

      Ckujua wanaume wanaweza kuacha ku do mda mrefu ivyo! I thnk haina madhara yoyote physicaly ila psychologicaly as mwanamke aliumbwa kwa mwanaume na hawezi kuwa replaced na dojo, lazma smtimes unajickia empty na hata ufanyeje mazoezi ila bdo gap inakuwepo tu. Km uko poa unaweza ukajiolea wa kwako ukamweleza na mashart ya hayo mazoezi yako. I was thnking km uko na athlete body then huna hata wa kukukanda kanda ucku inakuwaje? Meeen hata great kali ako na dem wake...! Jipatie wako, wowa...usifanye ovyo ovyo...ok?

    11. #10
      LEGE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2011
      Location : Mwenge dar es salaam
      Posts : 2,164
      Rep Power : 62676
      Likes Received
      610
      Likes Given
      398

      Default

      Quote By Sabry001 View Post
      Ckujua wanaume wanaweza kuacha ku do mda mrefu ivyo! I thnk haina madhara yoyote physicaly ila psychologicaly as mwanamke aliumbwa kwa mwanaume na hawezi kuwa replaced na dojo, lazma smtimes unajickia empty na hata ufanyeje mazoezi ila bdo gap inakuwepo tu. Km uko poa unaweza ukajiolea wa kwako ukamweleza na mashart ya hayo mazoezi yako. I was thnking km uko na athlete body then huna hata wa kukukanda kanda ucku inakuwaje? Meeen hata great kali ako na dem wake...! Jipatie wako, wowa...usifanye ovyo ovyo...ok?
      mkuu yaani taabu kubwa ni kwamba nawachukia sana wanawake bila sababu yoyote na hii ndiyo inayonichanganya.

      Nacjui kama ntaweza kuwa na dem au kuoa nishajitahid sana kufanya majaribio ya kuwa na dem lkn haiishi hata wiki nshazinguana nae.

      Ni kweli sometime huwa napata ham ya kuwa na dem lkn kwa mda mchache baadae nakuwa nsha chenj nakumuona kama ananizingua.

      Swala kubwa ni hiì hali ya kuwachukia wanawake bila sababu.

    12. TANMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Tanzagiza
      Posts : 7,840
      Rep Power : 2416171
      Likes Received
      3365
      Likes Given
      4452

      Default Re: Madhara ya kutofanya mapenzi.

      Ningekuwa na uwezo kama wako ningekuwa tajiri sana sa'ivi..!
      Endelea na moyo huo huo, ila kama hauna maendeleo na hii kitu hufanyi basi nakupa pole manake umejikosesha kote kote..
      Steve Dii likes this.
      Do Something......

    13. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,511
      Rep Power : 2956
      Likes Received
      1293
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By ritz View Post
      Karate ndio zinakataza kufanya mapenzi? Mbona bruce Lee alikuwa na mke
      Nadhani hapa walinyimwa kipindi wakiwa kwenye mazoezi mpaka wakimaliza na ile hali ikaendelea hata baada yakumaliza

    14. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,511
      Rep Power : 2956
      Likes Received
      1293
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By Nazjaz View Post
      hayo madini unayetemaje bila mtu wa kuyachimba? Au mwenzetu unatumia bluetooth kutemesha madini?
      Mkuu si hata kwenye ndoto nyevu

    15. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,511
      Rep Power : 2956
      Likes Received
      1293
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By Kisima View Post
      Teh teh teh!
      Unanıkumbusha kısa cha Mwl Masala! MwL wangu wa Englısh std vı wakatı huo enzı za 90th alıpewa darasa baada ya kumalıza formıv.
      Alıkuwa mwl mzurı sana wa Englısh na Maths akafanıkıwa kumchukua bıntı mmoja(Ester) bası akaendanae huko vıchakanı kumchapa!
      Tıcha ıle kuona upaja wa bıntı tu!, alıenda mbılı hewanı fasta! Alıvyoanza kumshambulıa yule bıntı hakuweza kuamka tena ıkabıdı apelekwe hosptal kupıgwa bomba! Huwezı amını bomba6 za sındano zılızojaa speam nyeusı tııı mıthılı ya utando wa jıkonı!
      Bıbıe alızıma zaıdı ya masaa6!
      Baada ya kubanwa sana tıcha sı ıkabıdı aanıke ukwel hadharanı bwana! Etı sıku hıyo ndo alıkuwa avunja bıkra ya kıume tangu aonekane dunıanı zaıdı ya mıaka24!??
      Duu yule bıntı alıjuta kukutana na mıdume tena na sıjuı kama alıolewa!
      Mzee ogopa kustore manıı sıku yakıflow nı zaıdı ya bomu la nyukılıa! Utaua mtu sıku ukıkutana na mwanamke!
      Cha msıngı fanya hıvı,
      Kabla hujalala mfıkrıe msıchana yoyotr ulıekutana nae mchana akakuvutıa, ukıımagıne as ıf umemlala, baası usıku huo lazıma uchafue shuka ndotonı!
      Sasa hii yakuchafua itamsaidia nini?

    16. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,511
      Rep Power : 2956
      Likes Received
      1293
      Likes Given
      504

      Default Re: Madhara ya kutofanya mapenzi.

      Mkuu hapo ungefanya kumwona dr. wa psychologia ungepata matibabu ambayo yangekusaidia ktk hili tatizo ambalo linaonekana lishakuwa sugu kwako

    17. #16
      LEGE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2011
      Location : Mwenge dar es salaam
      Posts : 2,164
      Rep Power : 62676
      Likes Received
      610
      Likes Given
      398

      Default

      Quote By Shine View Post
      Mkuu hapo ungefanya kumwona dr. wa psychologia ungepata matibabu ambayo yangekusaidia ktk hili tatizo ambalo linaonekana lishakuwa sugu kwako
      ngoja nijaribu kufanya hivyo mkuu.

    18. kvelia's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th June 2009
      Location : Canada
      Posts : 243
      Rep Power : 615
      Likes Received
      42
      Likes Given
      115

      Default Re: Madhara ya kutofanya mapenzi.

      Mkuu nikupe ukweli kuhusu mimi mwenyewe, mimi hadi namaliza university nilikuwa na miaka karibia 30 na tangia utoto wangu nilikuwa sijawahi kufanya mapenzi na nilikuwa nawoga kama wa kwako, ila kupitia ndoto nilikuwa naejakulate(uncontrolled phenomenon), miaka michache baadae nilioa na sasa nainjoy vizuri sana na mke wangu, kwa wanaofikiri haiwezekani inawezekana na huu ni ukweli kunihusu mimi mwenyewe. Hii inasaidia sana mkuu mwili hauchakai kibailogia na wala hutopoteza chochote tofauti nakuepuka mabaya mengi. Endelea hivyo hivyo hadi utakapooa mkuu,. Good luck.

    19. #18
      ldd's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2011
      Posts : 405
      Rep Power : 543
      Likes Received
      33
      Likes Given
      16

      Default Re: Madhara ya kutofanya mapenzi

      ni nyege 2, na ukiamka asbh lazma uoge km n men coz c unajua tena! utapitia mademu wote unaowa-feel via drimz bila wao kujua!

    20. #19
      LEGE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2011
      Location : Mwenge dar es salaam
      Posts : 2,164
      Rep Power : 62676
      Likes Received
      610
      Likes Given
      398

      Default

      Quote By kvelia View Post
      Mkuu nikupe ukweli kuhusu mimi mwenyewe, mimi hadi namaliza university nilikuwa na miaka karibia 30 na tangia utoto wangu nilikuwa sijawahi kufanya mapenzi na nilikuwa nawoga kama wa kwako, ila kupitia ndoto nilikuwa naejakulate(uncontrolled phenomenon), miaka michache baadae nilioa na sasa nainjoy vizuri sana na mke wangu, kwa wanaofikiri haiwezekani inawezekana na huu ni ukweli kunihusu mimi mwenyewe. Hii inasaidia sana mkuu mwili hauchakai kibailogia na wala hutopoteza chochote tofauti nakuepuka mabaya mengi. Endelea hivyo hivyo hadi utakapooa mkuu,. Good luck.
      mkuu ngoja niongeze tena yrs za kutosha wakati wakati nafanya mchakato wa kuoa.
      Thanks sana sana mkuu.

      Ujue hali hii huwa inanifurahisha na kuzidi kupata nguvu yakuto fanya mapenzi pindi niwapo dojo nafanya zoezi na washikaji ambao ni cha ngono huwa nastahimili mikiki mikiki na kuwakimbiza mpaka rahaa.Huwa nawa enjoy sana wanapo frot na kutweta.

    21. #20
      LEGE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2011
      Location : Mwenge dar es salaam
      Posts : 2,164
      Rep Power : 62676
      Likes Received
      610
      Likes Given
      398

      Default

      Quote By ldd View Post
      ni nyege 2, na ukiamka asbh lazma uoge km n men coz c unajua tena! utapitia mademu wote unaowa-feel via drimz bila wao kujua!
      hahahahaha teh teh teh teh mkuu hapo umenena hakuna ngono nzuri na tamu kama ya kwenye njozi we ni mwendo wa kuwachapa nao tu.
      Masista duu masuper staa madem karibia woote wa mtaani nishawagonga.

    22. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 61
      Last Post: 25th May 2013, 19:18
    2. LG GT540 phone kutofanya kazi, msaada
      By Abdulhalim in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 4
      Last Post: 6th December 2011, 20:49
    3. Kitambi au kutofanya colon cleansing for men ni hatari kubwa kwa mapenzi
      By Mr. President in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 31
      Last Post: 29th November 2010, 21:24

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...