JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

    Report Post
    Results 1 to 18 of 18
    1. #1
      Dik's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2011
      Posts : 1,066
      Rep Power : 666
      Likes Received
      346
      Likes Given
      0

      Default NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      Wana jf naogopa sana waschana.kuna faida na hasara zipi kama nikipiga puli

    2. WLF 2

    3. #2
      Henge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 6,506
      Rep Power : 2032
      Likes Received
      1224
      Likes Given
      2268

      Default

      Saikologia ndo unakuwa si mzima, bcs unaweza ukapoteza uwezo wako pindi utakapooa, na unaweza usitamani kuoa.

    4. kande kavu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th September 2011
      Posts : 231
      Rep Power : 512
      Likes Received
      83
      Likes Given
      73

      Default Re: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      Mzee kwa haraka hiyo kitu ni kama bombaaa kwani hutongozi,hulipii kitanda n.k. Lakini ikikolea ni utumwa wa ajabu sana.Yaani unaweza ukamwacha demu kitandani ukamfata mpenzi revola bafuni.MBAYA SANA. Mpaka leo namlaumu jamaa aliyeniintrodyuzi kwa hii kitu miaka ya 1990. Imagine!

    5. mopaozi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Posts : 2,855
      Rep Power : 913
      Likes Received
      337
      Likes Given
      55

      Default Re: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      Mishipa ya damu kwenye paipu itasinyaa na paipu itakuwa legelege yAani unaweza ukashangaa haiingii vzr kwny shimo na kupoteza uwezo wa kusugua kutakakopelekea mwenzi wako asisikie chochote na pia utakuwa unawahi kukojoa na mwisho utakuwa unapenda sana besheni kuliko k so jiepushe nayo ni ugonjwa mbaya sana

    6. #5
      King2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 711
      Likes Received
      167
      Likes Given
      0

      Default Re: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      Inabidi kuwe jukwaa la punyeto.
      Edward Teller likes this.

    7. WLF 2

    8. mmaroroi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2008
      Posts : 2,481
      Rep Power : 1133
      Likes Received
      136
      Likes Given
      85

      Default Re: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      Ninachowapendea wana JF ni kuwa ukitoa hoja wanakushauri ipasavyo, idumu JF.

    9. #7
      Man k's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 29th November 2011
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Default Re: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      Kupungua kwa nguvu za kiume, na kupelekea ugumba hasa unapopiga mara 2/3 kwa cku, japo kn mazoez maalum ya kurudisha nguvu za kiume na kufanya uume kuwa imara.

    10. Vmark.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Location : Arusha/Moshi.
      Posts : 1,358
      Rep Power : 739
      Likes Received
      232
      Likes Given
      24

      Default Re: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      Piga hadi tht one eyed monster akatike!

    11. #9
      LEGE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2011
      Location : Mwenge dar es salaam
      Posts : 2,219
      Rep Power : 62698
      Likes Received
      628
      Likes Given
      406

      Default Re: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      Aisee kisaikologia inaharibu sanaaaa.
      Hakika utakuwa hujiamin kamwe huwa inaondoa sana ujasiri wa mwanaume.

      Utadumaa kiakiri ,huwezi kuwa na elim ya mapenzi unaweza ukashindwa kbs hata kuongea na mwanamke.

    12. kvelia's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th June 2009
      Location : Canada
      Posts : 243
      Rep Power : 626
      Likes Received
      42
      Likes Given
      115

      Default Re: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      Too much masturbation may lead to a reduced response to other people's touch.
      Possible side effect include abrasions or swelling of the penis.
      Compulsive/habitual masturbation can be a problem if it affects other aspects of your life.
      So mkuu if possible acha na usiwaze kabisa maana ukishakuwa adicted hata ukiwa kazini utakuwa unawaza muda ufike saa ngapi ukapul.




    13. kapingili's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Location : Nachingwea
      Posts : 39
      Rep Power : 427
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Re: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      Mapenzi hewa ni hatari kwa afya yako chukua hatua

    14. #12
      Jeff's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2009
      Posts : 1,126
      Rep Power : 1082751
      Likes Received
      95
      Likes Given
      180

      Default Re: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      Quote By Man k View Post
      Kupungua kwa nguvu za kiume, na kupelekea ugumba hasa unapopiga mara 2/3 kwa cku, japo kn mazoez maalum ya kurudisha nguvu za kiume na kufanya uume kuwa imara.
      mazoezi yapi hayo kaka,weka wazi hapo ili faida, mi nahitaji kujua hayo mazoezi mkuu,kama huwezi weka basi naomba ni PM

    15. #13
      jordah's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th August 2012
      Posts : 51
      Rep Power : 425
      Likes Received
      3
      Likes Given
      18

      Default Re: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      faida yake haytapata kero ndogondogo na ku2mia hela hovyo kama kuweka vocha ya kuwasiliana bila mpangilio na pia utapendwa kitaani kwenu na wazee kwa kutowaharibulia vibinti vyao but hasara zake sasa ndo balaa

    16. aminiusiamini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2011
      Location : Dar
      Posts : 1,097
      Rep Power : 85900135
      Likes Received
      367
      Likes Given
      283

      Default Re: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      Watu tumepiga sana hiyo kitu mpaka sioni raha tena. Sasa kama mbunye ipo ya nini.

    17. IGUDUNG'WA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd October 2011
      Location : iborogero
      Posts : 954
      Rep Power : 647
      Likes Received
      209
      Likes Given
      135

      Default Re: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      hakuna kitu tamu duniani kama puli, nimeanza puchuka toka nikiwa std VII mwaka 1996 tena enzi hizo nilikuwa nanyuka kutwa mara3 kama dozi ya panadol lakini mpaka leo niko fiti mbaya. lakini nilichojionea na inanipa heshima nikikutana na dem ile makitu haitoki kwa zaidi ya saa moja na nusu kitu kinachowafanya wanitose na watoke nduki baada ya hapo

    18. #16
      kbosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2012
      Location : dar es saalam
      Posts : 5,618
      Rep Power : 1547
      Likes Received
      1037
      Likes Given
      70

      Default Re: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      cpat pcha demu wako kpnz anakufuma unapga nyeto

    19. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 32,319
      Rep Power : 429503490
      Likes Received
      19176
      Likes Given
      58404

      Default Re: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      Kujichua kunavyoweza kuyaathiri maisha yako! Kupiga Punyeto

      Kitendo hiki cha mwanaume kujitosheleza kimapenzi kimekuwa kikiwatatiza wataalamu wengi, juu ya kufikia umoja wa hoja kuhusu madhara yampatayo mtu ajifanyiaye mchezo huo. Kuna baadhi ya wanasaikolojia akiwemo Muaustralia Wilhelm Reich wanaeleza katika makala zao kuwa hakuna madhara kwa mtu kujichua mwenyewe.


      Lakini katika hali ya kawaida ushahidi mwingi uliotolewa na wahusika wa kitendo hicho umeonyesha kuwa, wanaume wafanyao mchezo huo, hukabiliwa hatimaye na maumivu ya kichwa na upungufu mkubwa wa nguvu za kiume sambamba na kupoteza msisimko wa kimahaba, hasa wakutanapo na wapenzi wao.


      Licha ya tafsiri ya upigaji punyeto kuwalenga zaidi wanaume, lakini kitendo cha usagaji ambacho huwahusu wanawake nacho kinaingizwa katika maana sawa na ile ya mwanaume kujitosheleza mwenyewe, isipokuwa utofauti hupatikana katika zana na namna ya kujiridhisha.


      Inatajwa katika makabrasha mengi ya watafiti kwamba, viwango vya upigaji punyeto hutofautiana, lakini vijana wenye umri wa miaka 18 – 22 wengi wao wakiwa ni wanafunzi wa shule na vyuo wameelezwa kufikia kiwango cha mara 4 kwa siku na wanaozidi umri huo kwa miaka minane hugota kwenye mara 8 – 10. (Wanaosoma shule za bweni zenye wanafunzi wa jinsia moja wanaongoza kwa kufanya kitendo hiki)


      Kama utata wa watalaamu ulivyo katika kulitazama suala hili, ndivyo ilivyo kwa jamii, dini na makabila pia. Kuna baadhi ya dini zinakataza kabisa waumini wake kujichua kwa imani kuwa, umwagaji chini wa bengu za uzazi ni sawa na uuaji wa mtoto ambaye mwanzo wake ni mbegu hai.


      Kwa mfano utamaduni wa kabila la Hopi huko Arizona na Namu, Wogeno pamoja na lile la Sambia nchini Guinea unakichukulia kitendo hicho kama njia halali kabisa ya kumaliza matamanio.


      Lakini swali linabaki kuwa, je njia hii ni salama kiasi cha kuipa nafasi kuchukua umuhimu wa tendo asili la ndoa linalojumuisha jinsia mbili tofauti? Haya ndiyo makusudi ya mada hii.


      Kwa haraka lazima jibu liwe hapana, kwani ukweli unabaki kuwa upigaji punyeto usiozingatia mipaka na elimu una madhara makubwa ya kisaikolojia, ambayo tayari wahusika wameshathibitisha kukutwa nayo kwa namna moja au nyingine.


      Dunia ina ushahidi wa watu ambao walikuwa na nguvu za kiume kwa kiwango kikubwa, lakini walipojikita sana katika upigaji punyeto walijikuta wakikabili matatizo ya upungufu wa nguvu za kiume na hadi leo wameshindwa kupata ufumbuzi wa kuondokana na kasoro hiyo.


      Katika hali ya kawaida kinacholeta shida ni nguvu zinazotumika wakati mtu anayejichua anapofikia kilele cha kujitosheleza, pamoja na zana zinazotumika kujichua.


      Ifahamike kuwa kuna watu wanatumia mikono mikavu kujisaga, jambo ambalo huwafanya waharibu mishipa ya fahamu inayounganisha uume na mishipa iliyopo kwenye ubongo.


      Uharibifu huu humfanya mwanaume aidha apoteze msisimko wa kujamiiana au aupate kwa kiwango cha chini sana na kumfanya ashindwe kuwa imara anapokutana na mwanamke, ambaye sehemu zake nyeti huwa ni laini tofauti na mikono aliyozoea kujichua nayo.


      Jambo lingine la hatari linalomkabili mtu anayejichua ni upotevu wa hisia. Wakati wa kujichua kwa mfano, ili mwanaume afike kwenye kilele, lazima akuze hisia kwa kiwango cha juu mno, pengine kupita ukweli halisi atakaokutana nao pindi atakapokuwa na mwanamke faraghani.


      Mpiga punyeto hajitoshelezi mpaka amlete kwenye hisia mwanamke mrembo, amvike utundu wa kimahaba, ampe manjonjo mpaka mwenyewe atosheke na kiwango. Kwa namna hii mwanaume mwenye mazoea ya kufanya mapenzi kwenye hisia na wanawake warembo ambao hawezi kuwapata kwa hali halisi, atakapokutana na mwanamke wa wastani asiyekuwa mtundu kimapenzi, hawezi kuusisimua mwili na hivyo kujikuta uume wake ukishindwa kusimama kabisa au usimame kwa kiwango cha chini.


      Madhara mengine yanayopatikana ndani ya kitendo hiki ni kiwango cha raha apatacho mwanaume mpiga punyeto. Kama nilivyosema hapo juu kuwa mwanaume anayepiga punyeto hukuza sana hisia, hivyo kwa kiasi hicho hicho ndicho anachoweza kupata raha anapofikia mshindo, kwa mantiki hiyo anapompata mwanamke halisi anaweza asisikie raha aliyozoea kuipata.


      Kuna wanaume wengi ambao wameoa na wanafanya ngono na wake zao kila siku, lakini wakati huo huo wanajichua kujiridhisha zaidi, hili pia ni tatizo la kisaikolojia linaloweza kuleta upungufu wa nguvu za kiume kwa wanaume husika .


      Madhara mengine ambayo mwanaume anayejichua mara nyingi kwa siku anaweza kukabiliana nayo ni kushindwa kuzalisha. Hii inatokana na kukosekana kwa mbegu komavu za kiume kwenye mfuko wake wa kizazi.


      Kwa mujibu wa tafiti nyingi zilizofanywa ulimwenguni imebainika kuwa, wanaojichua kwa kiwango hatarishi hukabiliwa na tatizo la kushindwa kuacha. Hii inatokana na ulevi wa mazoea waliojizoeza katika maisha yao.


      Pamoja na ugumu huo bado watalaam wanasema kwamba uwezekano wa mtu kuacha kufanya kitendo hicho ni mkubwa endapo tu mhusika atafanya tathimini juu ya madhara tuliyotaja na hatimaye kukichukia kitendo hicho kutoka moyoni mwake.


      Baada ya kuliona suala hilo kama tatizo, mtu aliyezoea kujichua anatakiwa kuanza hatua ya kuacha kwa kupunguza taratibu kiwango cha kujichua kwa siku. Hii ina maana kuwa kama alikuwa akijichua kwa mara 5 basi apunguze hadi kufikia mara tatu au mbili kwa siku.


      Wakati akiendelea na zoezi hilo, mwanaume aliyedhamiria kuliweka kando wazo la kujitosheleza, anatakiwa kutafuta mwanamke ambaye anakidhi mguso wa hisia za mapenzi ndani ya ubongo wake ili amsaidie kuondoa tamaa ya mwili.
      Hata hivyo, ni vema pia kuweka mkazo wa nia katika kupingana na ushawishi wa nguvu za mwili ambao hushindana na maamuzi ya moyo. Katika kuzishinda tamaa inashauriwa mwili uchoshwe kwa kazi au mazoezi.


      Mwanaume anayetaka kuacha tabia hiyo anashauriwa kuepukana na hali ya kuwa upweke na kuishi ndani ya fikra za kimapenzi mapenzi, ikiwemo masuala ya kusoma na kuangalia majarida ya ngono, kuzungumzia mambo ya mapenzi zaidi na kuacha utani na kimahaba na wanawake.


      Lakini pamoja na hayo yote utafiti uliofanywa mwaka 2003 na timu ya watalaamu walioongozwa na Graham Giles kutoka Chuo cha The Cancer Council cha Australia, ulibaini kuwa wanawake wanaojisaga kwa kiwango cha mara moja hadi mbili kwa siku wako kwenye nafasi kubwa ya kuepukana na kansa ya tezi ya uke.


      Na kwa upande wa wanaume ambao hawajichui kwa kiwango cha zaidi ya mara 4 kwa wiki wanaweza kunufaika na upigaji punyeto kwa kupunguza mfadhaiko, kuongeza msukumo wa damu pamoja na faida zote apatazo mtu akutanaye na mwanamke kimapenzi (soma kitabu changu cha Saikolojia na Maisha kinachozungumzia kwa kina tatizo la upungufu wa nguvu za kiume na jinsi ya kujitibu).




      Madhara mengine yanayopatikana ndani ya kitendo hiki ni kiwango cha raha apatacho mwanaume mpiga punyeto. Kama nilivyosema hapo awali kuwa mwanaume anayepiga punyeto hukuza sana hisia, hivyo kwa kiasi hicho hicho ndicho anachoweza kupata raha anapofikia mshindo. Kwa mantiki hiyo anapompata mwanamke halisi anaweza asisikie raha aliyozoea kuipata.


      Kuna wanaume wengi ambao wameoa na wanafanya ngono na wake zao kila siku, lakini wakati huo huo wanajichua kwa lengo la kujiridhisha zaidi, hili pia ni tatizo la kisaikolojia linaloweza kuleta upungufu wa nguvu za kiume kwa wanaume husika na kuwafanya wasione umuhimu wa kuwa na wake.


      Matatizo haya ni kwa uchache, lakini yapo mengine ya kiafya, ambayo ni pamoja na kuumwa na kichwa, mgongo na kupoteza nguvu za mwili, hasa kwa wale wanaojichua kwa zaidi ya mara tatu kwa siku.


      Madhara mengine ambayo mwanaume anayejichua mara nyingi kwa siku anaweza kukabiliana nayo ni kushindwa kuzalisha, hii inatokana na kukosekana kwa mbegu komavu za kiume kwenye mfuko wake wa kizazi.


      Kwa mujibu wa tafiti nyingi zilizofanywa ulimwenguni imebainika kuwa wanaojichua kwa kiwango hatarishi hukabiliwa na tatizo la kushindwa kuacha. Hii inatokana na ulevi wa mazoea waliojizoeza katika maisha yao.


      Pamoja na ugumu huo bado wataalamu wanasema kwamba uwezekano wa mtu kuacha kufanya kitendo hicho ni mkumbwa endapo tu mhusika atafanya tathmini juu ya madhara tuliyotaja na hatimaye kukichukia kitendo hicho kutoka moyoni mwake.
      Baada ya kuliona suala hilo kama tatizo mtu aliyezoea kujichua anatakiwa kuanza hatua ya kuacha kwa kupunguza taratibu kiwango cha kujichua kwa siku. Hii ina maana kuwa kama alikuwa akijichua mara 5 basi apunguze hadi kufikia mara tatu, mbili, moja, kwa siku na kuelekea kutofanya hivyo kabisa.


      Wakati akiendelea na zoezi hilo, mwanaume aliyedhamiria kuliweka kando wazo la kujitosheleza, anatakiwa kutafuta mwanamke ambaye anakidhi mguso wa hisia za mapenzi ndani ya ubongo.


      Hata hivyo, ni vema pia kuweka mkazo wa nia katika kupingana na ushawishi wa nguvu za mwili ambao hushindana na maamuzi ya moyo. Katika kuzishinda tamaa inashauriwa mwili uchoshwe kwa kazi au mazoezi.
      Mwanaume anayetaka kuacha tabia hiyo anashauriwa kuepukana na hali ya kuwa upweke na kuacha kuamsha hisia za kimapenzi kwa kusoma na kuangalia majarida ya ngono, kuzungumzia mambo ya mapenzi zaidi.


      Lakini pamoja na hayo yote utafiti uliofanywa mwaka 2003 na timu ya wataalamu walioongozwa na Graham Giles kutoka Chuo cha The Cancer Council cha Australia, ulibani kuwa wanawake wanaojisaga kwa kiwango cha mara moja hadi mbili kwa siku wako kwenye nafasi kubwa ya kuepukana na kansa ya tezi ya uke.


      Na kwa upande wa wanaume ambao hawajichui kwa kiwango cha zaidi ya mara 4 kwa wiki wanaweza kupata faida sawa na zinazopatikana kwa mtu kufanya mapenzi.
      Nakaribisha maswali kutoka kwa wanaume wenye upungufu wa nguvu za kiume, wanawake wasiohisi wakati wa tendo na wenye tatizo la kujichua. Chanzo. Kujichua kunavyoweza kuyaathiri maisha yako!
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    20. #18
      dy/dx's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th July 2011
      Posts : 535
      Rep Power : 576
      Likes Received
      74
      Likes Given
      8

      Default Re: NINI FAIDA NA MADHARA YA MASTERBERTION(Kupiga puli)

      piga kistaarabu mkuu like mara 1 au 2 kwa wiki lakini iwe bao moja...so bao zako 2 kwa wiki maisha yanasonga,don't overdo it..piga puli kwa afya...


    Similar Topics

    1. Nini Madhara na faida za Soda???
      By Katavi in forum JF Doctor
      Replies: 37
      Last Post: 20th November 2011, 15:49
    2. Nini madhara na/au faida ya kutafuna CHEWING GUM?
      By zaratustra in forum JF Doctor
      Replies: 5
      Last Post: 18th August 2011, 14:24
    3. Puli Jamani, Puli!
      By Amoeba in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 17
      Last Post: 12th January 2011, 12:26
    4. Ni nini faida za kupiga Chabo
      By Mwiba in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 38
      Last Post: 8th April 2009, 19:50

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...