JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kuna Dawa ya kuponesha maumivu ya tumbo wakati wa Hedhi?.

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. Usiku huu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th September 2011
      Posts : 58
      Rep Power : 471
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Kuna Dawa ya kuponesha maumivu ya tumbo wakati wa Hedhi?.

      Hivi wadau, kuna Dawa ya kuponesha maumivu ya tumbo wakati wa hedhi? (chango),,
      inapatikana wap?,
      na ina madhara?,
      na kwanin linauma sana?.
      its urgent wadau,


    2. Pasco_jr_ngumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Posts : 1,758
      Rep Power : 330697
      Likes Received
      223
      Likes Given
      57

      Default Re: Kuna Dawa ya kuponesha maumivu ya tumbo wakati wa Hedhi?.

      muone mnabii mayasa wa kanisa letu, anadai ukipata viro ba viwili vya valuer au konyagi, .unapona kwa 100%

    3. mshihiri's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th July 2011
      Location : zanzibar
      Posts : 108
      Rep Power : 489
      Likes Received
      26
      Likes Given
      147

      Default Re: Kuna Dawa ya kuponesha maumivu ya tumbo wakati wa Hedhi?.

      kunywa zaatari siku zote za hedhi maumivu yatapungua . au ponda ponda tangawizi kavu ichemshe pamoja na maji kwa dakika 10 kisha ichuje kunywa .anza kunywa siku 3 kabla ya hedhi na endelea nayo siku zote za hedhi maumivu yataondoka au kupungua kwa kiasi kikubwa

    4. Fadhili Paulo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2011
      Location : fadhilipaulo.com
      Posts : 3,087
      Rep Power : 14499
      Likes Received
      755
      Likes Given
      2104

      Default Re: Kuna Dawa ya kuponesha maumivu ya tumbo wakati wa Hedhi?.

      Quote By Usiku huu View Post
      Hivi wadau, kuna Dawa ya kuponesha maumivu ya tumbo wakati wa hedhi? (chango),,
      inapatikana wap?,
      na ina madhara?,
      na kwanin linauma sana?.
      its urgent wadau,
      kwa siku unakunywa maji kiasi gani?
      Maji yatapunguza maumivu ya ishara za kutokea kwa hedhi.

      unazijuwa kazi zote za maji mwilini? http://maajabuyamaji2.artisteer.net/kwanini-unahitaji-maji-kila-siku/

    5. #5
      Mayasa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2010
      Location : Nyumbani
      Posts : 585
      Rep Power : 633
      Likes Received
      282
      Likes Given
      476

      Default Re: Kuna Dawa ya kuponesha maumivu ya tumbo wakati wa Hedhi?.

      Quote By Pasco_jr_ngumi View Post
      muone mnabii mayasa wa kanisa letu, anadai ukipata viro ba viwili vya valuer au konyagi, .unapona kwa 100%
      Pasco pasco...
      ...All the time the LORD is good...

    6. #6
      Mayasa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2010
      Location : Nyumbani
      Posts : 585
      Rep Power : 633
      Likes Received
      282
      Likes Given
      476

      Default Re: Kuna Dawa ya kuponesha maumivu ya tumbo wakati wa Hedhi?.

      Siku za nyuma Mzizi Mkavu alishaweka tiba ya tatizo hilo hapa.. Pitia post zake. Pia unaweza tumia vidonge vya IBUPROFEN badala ya panadol. Hakikika unameza wakati unapohisi maumivu yanaanza.. manake ukichelewa kuvimiza wakati maumivu yamekolea unaweza usione effect ya dawa haraka.
      MziziMkavu likes this.
      ...All the time the LORD is good...

    7. Jaluo_Nyeupe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Posts : 1,711
      Rep Power : 840
      Likes Received
      244
      Likes Given
      138

      Default Re: Kuna Dawa ya kuponesha maumivu ya tumbo wakati wa Hedhi?.

      kama huna mtoto jitahidi umpate kwa haraka.

    8. Clean9

    Similar Topics

    1. Maumivu makali ya tumbo wakati wa kuanza period
      By shumanice in forum JF Doctor
      Replies: 8
      Last Post: 1st January 2013, 13:38
    2. Asali na maumivu ya tumbo
      By Mama Ray in forum JF Doctor
      Replies: 6
      Last Post: 1st August 2011, 18:16
    3. nasumbuliwa na tumbo wakati wa hedhi
      By Kanjunju in forum JF Doctor
      Replies: 3
      Last Post: 17th April 2011, 19:21
    4. Maumivu makali wakati wa hedhi
      By hope 2 in forum JF Doctor
      Replies: 10
      Last Post: 10th November 2010, 23:39
    5. Maumivu ya Hedhi
      By Albedo in forum JF Doctor
      Replies: 16
      Last Post: 12th March 2009, 15:33

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...