JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ejaculation Problems: Too Fast, Too Slow or Not at All? [Kuwahi au kuchelewa kumwaga]

    Report Post
    Page 18 of 48 FirstFirst ... 81617181920 28 ... LastLast
    Results 341 to 360 of 950
    1. Baba Ubaya's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th June 2008
      Posts : 123
      Rep Power : 650
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Thumbs up Ejaculation Problems: Too Fast, Too Slow or Not at All? [Kuwahi au kuchelewa kumwaga]

      Nini tatizo la hasa kwa wale wanahikumaliza wakati wa kufanya tendo la ndoa?

      Kwa wale mnaofahamu tufahamisheni

      ==========
      Baadhi ya majibu:
      Quote By Mkereketwa_Huyu View Post
      Unajuwa kumwaga au kutokumwaga is a psychological thing na hutegemea kwa mtu na mtu. Kiwastani, mwanamke inabidi alainishwe kitandani kama vile kumshika shika na unatakiwa ujuwe hisia zake ziko vipi kutokana na utundu wako.

      Bahati mbaya wanaume wengi kitu kama hiki hawakijuwi, mzee akisimama tu atataka ajipigie haraka aondoke aende kwa mwingine wakati huyu uliyepiga hujamfikisha kileleni hata robo.

      Kuja katika jibu lako; kawaida mwanaume anafikia kilele anapojisikia. Yes, anapojisikia. Kumbukeni, kuna wanaume wengine wanatomba lakini hawamwagi shahawa kutokana na udhaifu wao au la wanakuwa hawana experience na wanakuwa hawajuwi namna ya kuji control ili wafike kileleni. Utakuta mtu dizaini hii ni mwepesi kwa kusifia demu baada ya shughuli pevu kitandani kuwa ame enjoy ile mbaya na kumwagia demu misifa kibao kuwa ni mtamu hajapata ona maishani mwake wakati ni uongo mtupu. Na demu yule yule akiondoka jamaa anawahi bafuni kujikrimu (masturbation).

      Vijana wengi washuka/wapanda mnazi (masturbation people) huwa hawachelewi kumwaga shahawa wanapokuwa faragha kujikrimu na imaginary girl friends zao, ila inawachukua muda saana kumwaga shahawa pale wanapokutana kimwili na mwanamke. Japo wengi siku hizi wanaogopa magonjwa na kuchukua njia ya mkato ya mkono lakini kwa kweli kushuka mnazi kuna madhara yake psychologically, na ndiyo kama haya.
      Quote By Tuko View Post
      Pamoja na kwamba ejaculation ni response ya mwili baada ya stimulation kufikia threshold, lakini pia ni namna ya mwili kusave energy.

      Kwa maana hiyo, kama una hypoglycemia (upungufu wa glucoce kwenye damu), ujue mwili mwili utaharakisha ejaculation ili usave glucose. Ndio maana watu wanaofanya mazoezi kwao hili sio tatizo sana. Ndio maana siku umekula vizuri (ugali is the best), dakika zinaongezeka). Ndio maana baadhi ya watu wanakula biscuits za glucose au wanalamba glucose yenyewe kabla na baada ya kila bao, ili kuongeza glucose mwilini.

      Haya ya nyakula yatakuwa na mchango mdogo sana kama miili yetu haina uwezo wa kutoa glucose inayohifadhiwa kwenye maini (glycogen) na haraka kuibadilisha na kuitumia kama kutoa energy. Hakuna namna nyingine ya kuuwezesha mwili wako kuwa efficient kugenerate energy, zaidi ya kufanya mazoezi.

      Conclusion; Kuwa mtu wa mazoezi. Mwanzoni itakufanya usipate kabisa ashki, but baada ya kama wiki 2 (haijalishi iwe umepunguza uzito au la, cha muhimu mwili uwe flexible and efficient) utaona jinsi utakavyokuwa good performer.

      Mi huwa nasumbuliwa na tatizo kama la kwako, hasa pale ninapobanwa na makazi na masafari, nikajikuta nimeacha mazoezi. Wiki tatu tu za kutokufanya mazoezi hufanya performance yangu kushuka zaidi ya 50%.

      Ikishindikana kwa mazoezi, waone wamasai. Mkuyati unasaidia (kama una tatizo).
      Quote By Erotica View Post
      Hilo ni tatizo kama goli zote inakua dakika chache. ila goli la kwanza ni lazima uzimike mapema.
      Quote By Roulette View Post
      Nadhani watu wameweka standars za mahaba so high kiasi kwamba wanaume wangi wanajikuta below standards wakati it is just normal. Do you know the average sexual intercourse is only 2 min 54 seconds (goal la kwanza)?

      Sasa kabla hujapewa msaada please reassess your performance and let us know kama uko chini sana ya hapo.

      Kumbuka, prematurity is not a matter of how long you hold on before you come, but whether you are able to control the way you do na zaidi whether she is happy that you come at that time (My own definition)
      Quote By Dick View Post
      Causes of premature ejaculation are often psychological in nature:

      1. Early childhood experiences which provoked fear of discovery during masturbation, for example might still be causing trouble.

      2. Encountering a particularly negative family attitude towards sex during your childhood may cause you to “rush” to complete sexual activity because you feel it is “dirty” or not permitted.

      3. Impotence, while itself often a treatable physical condition, may create a feeling of need to “get it done” before you lose your erection.

      4. Problems and worries about health, money, relationships, or any sort of stress in your life, may trigger an event or series of events.

      5. As hinted at above, negative reactions from a sexual partner can also precipitate the problem in what would otherwise be a normally happy, sexually fulfilled male.

      As can be imagined, once the event has occurred, it is not unrealistic to imagine it becoming so focused upon by the man that it becomes a self-fulfilling prophecy, no matter what its cause or its intensity or frequency.

      The other main causes of premature ejaculation are certain medications, but these are rare. It’s treatable!
      Active, Roulette, dr samg and 2 others like this.


    2. Elisha Ray's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2012
      Posts : 293
      Rep Power : 489
      Likes Received
      78
      Likes Given
      55

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      Quote By mchambuzixx View Post
      sikia we mdada kama mpenzi wako anakunywa mwambie anywe either symnorf(vodka) au konyagi ndogo plus red bull haina haja ya kwenda kwa docta utaona shughuli yake au kuna njia natural wakati akiona anakaribia anatakiwa abane zile pumb..xx na kila akitaka kukaribia anazibana hio njia nilipewa na mpemba mmoja nikajua uongo dah kumbe kweli...then uje utwambie tena kama katumia dakika ngapi
      Mkuu unazibanaje?

    3. DASA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : JF
      Posts : 1,015
      Rep Power : 697
      Likes Received
      273
      Likes Given
      223

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      Dah! Sijui wewe ukoje, maana kuna wanawake wengine jinsi walivyoumbika kitendo cha kuvua tu tayari umeshalimwaga.
      mama D likes this.
      HAKI HAITAFUTWI UKIWA UMELALA KITANDANI...................

    4. Mkwai's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th February 2012
      Posts : 235
      Rep Power : 481
      Likes Received
      68
      Likes Given
      73

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      Hiyo inategemea na ratina ya hilo zoezi, kama mnakaa muda mrefu bila ku do lazima la 1 lije fasta, jaribu kiumpa ushirikiano alete la pili halafu uone atachukua muda gani. Iwapo litakuja fasta pia basi kuna ulazima wa kumuona dr.

    5. Rose1980's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2010
      Posts : 5,709
      Rep Power : 2098
      Likes Received
      1221
      Likes Given
      1427

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      Quote By RR View Post
      almost not goood enaf...UMBEA.
      "NAJUA kwamba mimi ni mwerevu na mwenye akili,kwa sababu nafahamu kwamba HAKUNA NINACHOFAHAMU" socrates

    6. Daema's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th April 2012
      Posts : 63
      Rep Power : 439
      Likes Received
      5
      Likes Given
      4

    7. KISHOKA_ZUMBU's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 146
      Rep Power : 458
      Likes Received
      41
      Likes Given
      16

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      No comments!!

    8. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,850
      Rep Power : 4326
      Likes Received
      3358
      Likes Given
      6419

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      Quote By Asprin View Post
      Hafiki dakika nane? Vijana mna kazi kweli. Inamaana wakati anasokomeza we macho yako yako kwenye saa. To me dakika nane naweza mkojolesha mwanamke raundi mbili... Maandalizi na maufundi tu mama. Afu mwambie aache kupiga punyeto.
      Haaahaaa! Umegunduaje anapiga Punyeto Asprin? I now know bila kuwa na shaka kwamba kuna wanaume wachache sana wanaojua nini wanatakiwa kufanya wapenzi wao waridhike.
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    9. Sigma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2011
      Location : The 2nd House on the Left
      Posts : 5,003
      Rep Power : 5406
      Likes Received
      1206
      Likes Given
      790

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      Quote By Smile View Post
      kwani kuna mwanamme anaeweza zaidi ya dakika 5?
      mbona kawaida wote si ni hivohivo jamani au?
      wapo dada, 10+, esp bao la pili kuendelea.
      la kwanza maybe less than 5.

      Quote By shee leo View Post
      tatzo haelezeki,ukimwambia 2jaribu hvi eti yeye hawezi ndo alivyoumbwa kumaliza mapema,IS IT TRUE??He doesnt want to put anyeffort.
      Duh!
      ndo kaumbwa ivo?
      sepa.
      Belo likes this.
      ...------------------------------------------------.---------------------------------------------------------------------..Rather Kill a FRIEND than Risk Missing an ENEMY

    10. Sigma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2011
      Location : The 2nd House on the Left
      Posts : 5,003
      Rep Power : 5406
      Likes Received
      1206
      Likes Given
      790

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      ...------------------------------------------------.---------------------------------------------------------------------..Rather Kill a FRIEND than Risk Missing an ENEMY

    11. Sigma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2011
      Location : The 2nd House on the Left
      Posts : 5,003
      Rep Power : 5406
      Likes Received
      1206
      Likes Given
      790

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      Quote By DASA View Post
      Dah! Sijui wewe ukoje, maana kuna wanawake wengine jinsi walivyoumbika kitendo cha kuvua tu tayari umeshalimwaga.
      Achaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
      ...------------------------------------------------.---------------------------------------------------------------------..Rather Kill a FRIEND than Risk Missing an ENEMY

    12. watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 35,692
      Rep Power : 429504107
      Likes Received
      21622
      Likes Given
      23869

      Default

      Quote By shee leo View Post
      Yaani anapiga bao moja tu kila siku kitu haisimami tena mpaka kesho yake.
      duh!...tafuta articles za PC Muscles kwa wanaume, ile misuli inayoshughulika na utokaji wa ama manii(shahawa) au mkojo....
      kama mwandani wako atakua yu radhi kutendea kazi hiyo misuli siku hadi siku utaona mabadiliko...

    13. harakat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Posts : 1,908
      Rep Power : 984
      Likes Received
      433
      Likes Given
      5

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      We demu lawama na inaonekana umemathiri kisaikolojia jaribu kumfanya akuone kwamba wewe
      ni mtamu na badala ya kulaumu tengeneza mazingira awe na apetait ya kupiga goli nyingi kama
      christian Ronaldona chenga na manjonjo kama Lionel Mess hapo sio unalaumu tu.
      kama hiyo tiba ikishindikana tusaidiane NI PM WE ............................

    14. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11234
      Likes Received
      3510
      Likes Given
      2565

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      Quote By shee leo View Post
      Habari wandugu,mim nimevumilia sana tabu hii naona nakaribia kuchoka ...Tatzo ni mpenzi wangu anashindwa kuniridhisha kila 2kifanya mapenzi hata dakika 8 hazifiki tayari anafika MSHINDO, sometimes he ejaculate during romance, am fade up with this situation kwa kuwa hata siku moja sijawahi kusikia km nimeduuu'.

      Nikimwambia anasema anajitahidi lakin anashndwa nikimshauri aende kwa doctor anasema hawezi kupeleka mambo km hayo hospital......nisaidieni jamani isitoshe 2nampango wa kufunga ndoa lakin mim hata hamu ya NDOA IMEISHA kwa sababu hii.
      Kwanini wewe usijitayarishe nae mapema ukafikia kilele within 3 minutes. Kumbuka, kuridhishana si kuingiliana tu. 5 minutes zipo within norm, kumbuka pia ukiwa mchezaji na mbunifu unaweza ukamfanya azidishe huo muda kwa kiasi ukipendacho.

      Kuridhishana hakuanzii na kuishia kwenye kutiana. Huanzia kwenye, namna ya chakula, namna ya mavazi, namna ya matembezi, namna ya maongezi, namna ya kunyegezana, namna ya kuhamasishana, namna ya kutiana, namna ya kutekenyana,

      Njia moja ya kumfanya achelewe kushusha ni itapofika dakika ya nne (kama yeye ni wa dakika tano), mtekenye, ataanza tena 0 na hapo itakuwa umejiongezea dakika zingine 5, kama bado, ikifika dakika nne mtekenye tena, ni wapi utataka aishie, kazi ni kwako.

      Ukitaka utaalam zaidi ni pm, hiyo ni pati gazeti tu.

    15. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,909
      Rep Power : 270829776
      Likes Received
      13632
      Likes Given
      18400

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      Quote By Smile View Post
      kwani kuna mwanamme anaeweza zaidi ya dakika 5?
      mbona kawaida wote si ni hivohivo jamani au?

      eeh..Smile! You Dont know what you are missing!
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    16. Bourgeoisie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2009
      Posts : 533
      Rep Power : 693
      Likes Received
      64
      Likes Given
      63

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      Hivi umefanyiwa tohara/kukeketwa?Usione aibu ya aina yoyote kujibu swali hili. Kufanyiwa kitendo hiki (kukeketwa)hupunguza hisia kwa wanawake na hivyo kuchelewa sana kufika kileleni.Kama uko hivo basi unahitaji maadalizi ya hali ya juu ili kuvuta hisia kwanza kabla ya game na pindi ukianza game hutakuwa mzigo kwa mwenzio, na hakika utawahi.

    17. doctorz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2010
      Location : Ilala, Dar Es Salaam
      Posts : 908
      Rep Power : 696
      Likes Received
      209
      Likes Given
      82

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      Dont leave him lest you might get someone who would tire you for hours and hours.

      Train yourselves to synchronise. This is better. Then both of you would be happy.

      I wish you would come to me for training.......... !!!!!!!!!!!!!!!!
      Great spirits have always encountered violent opposition from mediocre minds...

    18. stephot's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st March 2012
      Location : Where ur!
      Posts : 1,297
      Rep Power : 14000
      Likes Received
      390
      Likes Given
      980

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      Quote By Bourgeoisie View Post
      Hivi umefanyiwa tohara/kukeketwa?Usione aibu ya aina yoyote kujibu swali hili. Kufanyiwa kitendo hiki (kukeketwa)hupunguza hisia kwa wanawake na hivyo kuchelewa sana kufika kileleni.Kama uko hivo basi unahitaji maadalizi ya hali ya juu ili kuvuta hisia kwanza kabla ya game na pindi ukianza game hutakuwa mzigo kwa mwenzio, na hakika utawahi.
      Ebana kuna ka-ukweli hapo,mie nishakuwa na mmoja kafanyiwa tohara alikuwa ananitesa sana yaani ili afike kileleni ilikuwa inatuchukuwa mpaka nusu saa.

    19. chitambikwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Location : KAISHO
      Posts : 3,669
      Rep Power : 2129
      Likes Received
      722
      Likes Given
      554

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      Ukienda unyagoni watakufundisha jinsi ya kumhudumia mama , usikimbie ila ngono kabla ya ndoa ni kazi ya shetani
      IT IS TO THOSE WITHOUT TEETH GOD GIVES MEAT

    20. HOMOSAPIEN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2011
      Posts : 573
      Rep Power : 596
      Likes Received
      164
      Likes Given
      56

      Default Re: He ejaculate within 5minutes,Nimuache???

      Tatizo lenu vijana mnakula chips mayai alafu mnatake mtanange wa nguvu,hebu mshauri mwenzi wako ale ugali dona kwa maziwa na mbogamboga uone kazi,ikiwezekana ashibe kabisa na ka bia kamoja utakimbia chumbani
      THE FUTURE ALWAYS START TOMORROW AND NOT TODAY

    21. HERGONE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th August 2011
      Posts : 16
      Rep Power : 464
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Kileleni...

      Mwanaume aliyekamilika anatakiwa kufika kileleni mara ngapi?

    22. Clean9

    Page 18 of 48 FirstFirst ... 81617181920 28 ... LastLast

    Similar Topics

    1. A Senior Member? Thats Too Fast..
      By ivibration in forum JF Chit-Chat
      Replies: 16
      Last Post: 23rd October 2013, 17:28
    2. Filemon,it is too little too late!
      By Tikerra in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 3rd August 2009, 15:19
    3. Is too much ram slowing down your computer?
      By Buswelu in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 3
      Last Post: 25th March 2008, 17:59
    4. Is this too late too little?
      By kanda2 in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 2
      Last Post: 28th April 2007, 14:31

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...