JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kufanya ngono wakati wa hedhi

    Report Post
    Page 1 of 12 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 236
    1. Mhache's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2008
      Posts : 345
      Rep Power : 745
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Kufanya ngono wakati wa hedhi

      Ni madhara gani mtu anaweza kupata akifanya mapenzi au tendo la ndoa na mwanamke aliyeko kwenye siku zake?

      Quote By Kizimkazimkuu View Post
      nafikiri ni vizuri kujadili hili suala kwa kuwa realistic,wengi wetu tunajua heddhi inakuwa vipi,lakini nashangaa kuona watu wanazungumza kama vile kipindi hiki, wanawake huwa wanavuja damu continuously, halafu wanaosema harufu na uchafu,please lets show respect to our sisters!

      hivi ni kweli wanawake huwa wananuka wakati wa hedhi? hatuko nao maofisini,kwenye madaladala nk kila siku? nani anaweza kuniambaia leo amekutana na wanawake wangapi waliokwenye hedhi,akawatambua kwasababu ya harufu mbaya wanayotoa?

      Kuhusu kujamiiana wakati wa hedhi; medically hakuna madhara yeyote yaliyothibitishwa kutokea kutokana na mtu/watu kujamiiana wakati wa hedhi, ISIPOKUWA zipo hatari zinazojulikana, nazo ni urahisi wa kuambukizwa magonjwa ya zinaa, ukiwemao UKIMWI.

      Cha msingi,unapotaka kufanya tendo hili wakati wa hedhi, ni vema ukashirikiana na mtu unayefahamu hali yake kiafya, preferably mkeo/mwenza wako muaminifu(aliyepima?), na kabla ya tendo ni vizuri akanawa vizuri hii itapunguza uwezekanao wa ku soil bed sheets na damu (but the good news ni; damu ya hedhi haigandi na haiwezi kuweka permanent stains kwenye shuka, sabuni kidogo, imetoka!)

      Pia wataalamu wenaongeza kuwa,wakati wa hedhi wanawake wengi hupata raha zaidi kuliko kipindi kingine, pengine kwa kuwa huwa relaxed, na bila hofu ya kupata mimba

      Ni hayo tu!
      Quote By RealMan View Post
      Kitaalam wanasema hakuna madhara ya kitabibu zaidi ya STDs. Wengine wanasema inasaidia ku-relieve cramps.
      Ila vitabu vya dini kama biblia inakataza kujamiana wakati wa hedhi.

      Lakini na sisi wanaume (wenye ndoa) kwani hatuna kiasi? Think of dirty sheets and mild odor, dont you find disgusting?

      Binafsi siamini kwamba its just about the man releasing the load, should that be the case basi wa hivyo wanapatika Ohio ama Ambiance-Afrika Sana.

      Sasa kama 4-5 days huwezi kuvumilia akizaa unaanza kumdandia the next day? Na kwa wanaoshauri mdomo una matumizi zaidi ya kula chakula watafanya hivyo during this time?

      Lakini kama mmeamua wote wawili kuchakachuana wakati ke yuko hedhi basi mnashauriwa pengine mfanyie bafuni while taking a shower. Sasa kama unakaa nyumba ya kupanga yenye bafu lipo nje tena ni pasipoti size mbinu hii haikufai kwako.

      Mkifanyia kitandani basi tumia kondom esp kondom ya kike.
      Doing it bare footed it might get itchy kwa mwanaume iwapo damu itakaukia kwenye mtaimbo, so you should both wash up quickly after you finish sio kufuta tu.

      Mwisho wa siku: All Ladies out there dont worry too much about men, it is because of these (worries) some(men) take you for granted.

      Ukiwa hedhi utafanya sarakasi zote ili a-plug in mdudu wake ili kudauni lodi lakini ujue kama huyo mwanaume ni KUNGURU basi hawa huwa hawafugiki.
      Quote By Mphamvu View Post
      Je, kuna madhara msichana akifanya mapenzi wakati akiwa katika hedhi (siku zake)?

      Kufanya mapenzi wakati msichana yuko katika hedhi hakuna madhara yoyote kiafya kwa mwanaume wala mwanamke kama kati yao hakuna mwenye ugonjwa wa zinaa.

      Ila kama mmoja wapo ana ugonjwa wa zinaa, huo ni wakati wa hatari sana kwa maambukizi, kwa sababu utando ndani ya mfuko wa uzazi unabomoka na mlango wa mfuko wa uzazi unakuwa wazi. Hivyo ni rahisi sana vijidudu vya magonjwa mbalimbali kuingia mwilini mwa msichana. Vilevile kama msichana tayari ameambukizwa na magonjwa ya zinaa, katika damu yake viko vijidudu vingi vinavyoweza kumwambukiza mvulana.

      Kwa sababu mara nyingi ni vigumu kufahamu kama kati ya wapenzi hakuna mwenye ugonjwa wa zinaa, haishauriwi kujamii ana wakati wa hedhi na kama ndivyo basi kondomu itumike.

      Katika jamii nyingi kujamii ana wakati mwanamke yuko wenye hedhi haikubaliki kwa sababu ya mila au dini.


      Chanzo: http://jinsi.wikidot.com/wiki:je-kun...i-wakati-akiwa

      Bree ven likes this.


    2. Mshiiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2008
      Location : Sillicon Valley - USA
      Posts : 1,802
      Rep Power : 1441
      Likes Received
      264
      Likes Given
      147

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      Kiafya haina tatizo ikiwa mwanamke hana uambukizo wa maradhi kama STD; gono, kisonono, kaswende etc. na mwanaume hana uambukizo na michubuko nk.

      Hivyo ni salama kabisa ikiwa hali ya awali imejumishwa katika tathmini. Kikubwa tu ni hofu na fikra kwa kutokujua. I mean we are not well informed.

      Angalizo tu ni kwamba it is not hygienic but no health d/effect if contrary is committed yaani hamna madhara kiafya. By not hygienic it means that one can stain the beddings, unpleasant boold smell, etc Kwa msaada zaidi wasiliana nami ili tufanye utafiti wa kina.

      You can use condom; both male and female partner for hygiene or any other means one can find reliable.
      N-handsome and MziziMkavu like this.
      “You will not be punished for your anger; you will be punished by your anger.”

    3. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,194
      Rep Power : 23105
      Likes Received
      1486
      Likes Given
      2625

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      Quote By mshiiri View Post
      Kiafya haina tatizo ikiwa mwanamke hana uambukizo wa maradhi kama STD; gono, kisonono, kaswende etc. na mwanaume hana uambukizo na michubuko nk. Hivyo ni salama kabisa ikiwa hali ya awali imejumishwa katika tathmini. Kikubwa tu ni hofu na fikra kwa kutokujua. I mean we are not well informed. Angalizo tu ni kwamba it is not hygienic but no health d/effect if contrary is committed yaani hamna madhara kiafya. By not hygienic it means that one can stain the beddings, unpleasant boold smell, etc Kwa msaada zaidi wasiliana nami ili tufanye utafiti wa kina. You can use condom; both male and female partner for hygiene or any other means one can find reliable.
      Mimi ni mmoja ambao huwa siku hizi huwa siangalii huwa na DO tu........sijaona madhara yoyote kuna wakati jamaa aliniambia kuna madhara kama kupata kansa ya kibofu na magonjwa mengie ya kibofu....

      sasa kama unafahamu lolote kuhusu hili zaidi basi mwaga hapa kila ili na wengine ambao wanaDO hii style lakini wanaogopa kusema
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....

    4. Kibunango's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2006
      Location : Tampere
      Posts : 7,521
      Rep Power : 44626
      Likes Received
      927
      Likes Given
      2862

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      ...hata kende hupata madhara, huvimba na kuuma sana kiasi ya kushindwa kukaa ama kutembea. Hii utokea siku chache baada ya tendo.
      Save Water Drink Beer. "Alcohol doesn't solve any problem,
      But, if you think again, neither does milk."
      Vituko Vya Zenj

    5. #5
      BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 43,968
      Rep Power : 429505968
      Likes Received
      26169
      Likes Given
      28962

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      Quote By Yo Yo View Post
      Mimi ni mmoja ambao huwa siku hizi huwa siangalii huwa na DO tu........sijaona madhara yoyote kuna wakati jamaa aliniambia kuna madhara kama kupata kansa ya kibofu na magonjwa mengie ya kibofu....

      sasa kama unafahamu lolote kuhusu hili zaidi basi mwaga hapa kila ili na wengine ambao wanaDO hii style lakini wanaogopa kusema
      We mkali! Naona wanaume wengi na wanawake hawana tatizo wanaweka taulo la rangi mbaya chini na kunanino kama kazi Baadhi ya wanawake wanadai enjoyment yake si ya kawaida na wengine wakati huo wanakuwa horny.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action


    6. NaimaOmari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th September 2007
      Posts : 807
      Rep Power : 1279
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      Quote By Yo Yo View Post
      Mimi ni mmoja ambao huwa siku hizi huwa siangalii huwa na DO tu........sijaona madhara yoyote kuna wakati jamaa aliniambia kuna madhara kama kupata kansa ya kibofu na magonjwa mengie ya kibofu....

      sasa kama unafahamu lolote kuhusu hili zaidi basi mwaga hapa kila ili na wengine ambao wanaDO hii style lakini wanaogopa kusema


      Wewe mbona hatari utapata mshipa
      Abortion stops a beating heart

    7. DMussa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2007
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,205
      Rep Power : 955
      Likes Received
      193
      Likes Given
      188

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      Quote By naimaomari View Post
      Wewe mbona hatari utapata mshipa
      We naima tumeambiwa haina madhara only that couples may become uncomfortable with the environment (hygienecally)!

      Mishipa naskia huziba kama mtafanya kinyume na maumbile sasa hii ya siku za hedhi so far is okay!! I hear women get very horny during these time sasa why not explore and see the best time to enjoy sex!!!!

      Doctors please come up with datas/info za kutosha.
      It is not the strongest species that survive, nor the most intelligent, but the ones most responsive to change - Charles Darwin

    8. LadyMzuri's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th June 2008
      Location : DSM
      Posts : 50
      Rep Power : 684
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      personally, i hate the period days, sasa na kujaamiana tena wakati huo itakuwa ngumu sana, but i think its preferance ya watu! interesting reading your posts though!!!
      MNANSO likes this.
      Be the Change you want to see in the World - Mahatma Ghandi

    9. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,975
      Rep Power : 127359
      Likes Received
      4145
      Likes Given
      1349

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      kwi kwi kwi...
      Shipa unapata kwa njia hii?duh kwi kwi./...
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    10. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,194
      Rep Power : 23105
      Likes Received
      1486
      Likes Given
      2625

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      Quote By naimaomari View Post
      Wewe mbona hatari utapata mshipa
      sidhani kama shipa linatokana na hii.......watu wengi wanao fanya kipindi hiki wanasema hawajapata dhara lolote hata hilo mkuu Kibunango ulilosema sijasikia wakisema hivyo na binafsi sijawahi kupata.....
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....

    11. Visenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th July 2008
      Posts : 1,031
      Rep Power : 881
      Likes Received
      287
      Likes Given
      310

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      Hakuna madhara yoyote kiafya, kama mwenzio yuko confortable ni ruksa ku-enjoy, hata wakati wa ujauzito ni ruksa kama mama yuko confortable, akianza uchungu anakuwa exempted, akijifungua anapumzika siku 42 tu (PEUPERAL PERIOD) wakati huu genital organs zitakuwa zinarudi to normal pre-pregnant state, then you can resume the activity to full enjoyment.
      "Speed in a wrong direction is irrelevant" - M.Ghandi

    12. Faith's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th July 2008
      Location : Cook Islands
      Posts : 52
      Rep Power : 683
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      mimi naona hakuna madhara yoyote tatizo nahisi usafi ndo ishu mana kuna wanawake wengine wanamwaga kwelikweli sasa hayo mashuka inakuaje du ..spati picha ila sipendi kwakweli nikiwa hali hii kumeet na my nanii

    13. Kungurumweupe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2008
      Posts : 317
      Rep Power : 739
      Likes Received
      32
      Likes Given
      0

      Post re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      I ejoy doing it with my wife when she is on her period; she feels the same too! No harm so far!

    14. BabaDesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2007
      Posts : 2,775
      Rep Power : 1282
      Likes Received
      443
      Likes Given
      2382

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      Quote By Mhache View Post
      Ni madhara gani mtu anaweza kupata akifanya mapenzi au tendo la ndoa na mwanamke aliyeko kwenye siku zake.

      Mhache, mimi nilidhani swali hapa lisiwe ni madhara gani bali...kuna ulazima gani!!! teh teh teh.

    15. Visenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th July 2008
      Posts : 1,031
      Rep Power : 881
      Likes Received
      287
      Likes Given
      310

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      Wether ni wakati wa period, pregnancy au wakati mwingine, Ulazima na sababu za kufanya ni maamuzi ya wahusika.
      "Speed in a wrong direction is irrelevant" - M.Ghandi

    16. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : 67P
      Posts : 17,006
      Rep Power : 85903758
      Likes Received
      1767
      Likes Given
      801

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      Quote By babaDesi View Post
      Mhache, mimi nilidhani swali hapa lisiwe ni madhara gani bali...kuna ulazima gani!!! teh teh teh.
      LOL,

      Hiyo ni najisi shaykh, nimebaini kuna bin-Adamu hawana kinyaa, mweh!

      Hawa hawana tofauti na wale wengine , naniiii... 'wachimba vyoo'(curse be upon them).
      Last edited by Abdulhalim; 28th August 2008 at 15:23.

    17. Pipiro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Posts : 282
      Rep Power : 782
      Likes Received
      130
      Likes Given
      313

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      Quote By faith View Post
      mimi naona hakuna madhara yoyote tatizo nahisi usafi ndo ishu mana kuna wanawake wengine wanamwaga kwelikweli sasa hayo mashuka inakuaje du ..spati picha ila sipendi kwakweli nikiwa hali hii kumeet na my nanii
      Wanaita kuchinja kuku. Habari kubwa hii

    18. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 21,640
      Rep Power : 316823885
      Likes Received
      3614
      Likes Given
      3898

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      Wewe mbona hatari utapata mshipa


      mshipa only ukila mke wa mtu

    19. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 21,640
      Rep Power : 316823885
      Likes Received
      3614
      Likes Given
      3898

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      wacha kumwaga tu ukinyonya kisimi na cream yake usiimeze unaweza hisi uko peponi

      we wacha tu

    20. Mshiiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2008
      Location : Sillicon Valley - USA
      Posts : 1,802
      Rep Power : 1441
      Likes Received
      264
      Likes Given
      147

      Default re: Kufanya ngono wakati wa hedhi

      Quote By MAMA MIA View Post
      wacha kumwaga tu ukinyonya kisimi na cream yake usiimeze unaweza hisi uko peponi

      we wacha tu
      Maadili jamani wana JF tumieni tafsida
      “You will not be punished for your anger; you will be punished by your anger.”


    Page 1 of 12 12311 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 16
      Last Post: 14th July 2015, 12:44
    2. Replies: 21
      Last Post: 1st February 2015, 00:18
    3. Replies: 11
      Last Post: 28th November 2014, 21:02
    4. Ngono wakati wa hedhi
      By Eeka Mangi in forum JF Doctor
      Replies: 44
      Last Post: 25th February 2010, 10:06
    5. Ngono wakati wa hedhi
      By Eeka Mangi in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 25
      Last Post: 24th February 2010, 15:32

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...