JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Punyeto: Nini madhara yake?

    Report Post
    Page 1 of 50 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 999
    1. Konzogwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2008
      Location : Bujumbura
      Posts : 306
      Rep Power : 702
      Likes Received
      62
      Likes Given
      1

      Default Punyeto: Nini madhara yake?

      Punyeto

      Ni nini?

      Kufanya au kupiga punyeto, ni tendo la kutomasa sehemu zako mwenyewe za siri ili kujisisimua kimapenzi.

      Kwa hivyo katika kupiga punyeto hamna hofu ya kuambukizwa magonjwa yanayosambazwa kupitia ngono, kwani haimshirikishi mtu mwengine.

      Punyeto ni toshelezo kamili la kimapenzi kama utatumia njia mbali mbali za kujitomosa na kujipa papasa ya kujistarehesha.

      Hakuna mtu anayezaliwa akijua jinsi mwili wake unavyoitikia msisimko wa kimapenzi. Inakubidi kujifunza kwa majaribio salama.

      Na, kwa vile kila mtu yuko tofauti, njia nyengine ya kujua jinsi unavyoweza kumstarehesha mpenzi wako, ni kujifunza kutoka kwako mwenyewe.

      Shughulika zaidi na sehemu ambazo zinasisimka kwa urahisi.

      Unaweza kufikia kilele cha starehe yako kwa kuitomasa tomasa mboo au kisimi, lakini kutakupa hamu kubwa na ashiki, na kufikia kutoshelezwa vya kutosha, kama utapapasa pia sehemu nyenginezo za mwili wako.

      Kwa nini punyeto huonekana kuwa makosa?

      Msimamo wa dini nyingi na watu wengi ni kuwa punyeto ni dhambi, mwiko, jambo lililokatazwa, jambo lisilokubalika kabisa.

      Lakini wanasanyansi wanasema ni jambo salama kiafya na dhana zilizopo kulihusu, ni imani za kibinafsi na chaguo la mtu.

      Wanaume wengi na wanawake hupiga punyeto maishani mwao, kwa sababu huwafanya wakajisikia vizuri na huondoa dhiki za mihemko ya kimapenzi bila kujiingiza katika ngono na mtu mwengine.

      Pia hofu ya kuambukizwa magonjwa ya zinaa, ikiwemo virusi vya HIV ni kichocheo tosha kinachopelekea baadhi ya watu kupiga punyeto.

      Lakini kuna sehemu wanaeleza hivi:

      Punyeto (kujitoa manii kwa mkono):

      “Punyeto” ni: Dhana inayowakilisha tendo la kujitoa/kushusha manii kwa njia isiyo jimai. Kupiga punyeto kwa kutumia kiungo/zana yo yote ile ni tendo la haramu mbele za Mafaqihi walio wengi. Na hiyo ndio kauli ya Mafaqihi wa madhehebu ya Imamu Maalik, Shaafiy na Abu Haniyfah. Lakini uharamu wa punyeto mbele zao uko chini ya uharamu wa zinaa; yaani zinaa ni haramu zaidi kuliko punyeto ingawa vyote ni haramu. Kwa muono wao huu, lau mtu ataangukia katika mtelezo wa kutenda mojawapo ya haramu mbili hizi; zinaa na punyeto. Basi hapana makindano kwamba aegemee zaidi janibu ya punyeto ili kuilinda nafsi yake dhidi ya uchafu wa zinaa. Atafanya hivyo kwa mazingatio ya msingi wa Fiq-hi usemao: “lenye madhara khafifu baina ya yenye madhara mawili” na “lenye shari kidogo baina ya yenye shari mawili”.

      Ama madhehebu ya Imamu Ahmad na maimamu wengineo-Allah awarehemu-ni kuhalalisha punyeto kwa kuizingatia kuwa ni nyenzo inayoweza kumsaidia muhusika kujikinga na zinaa. Na wala hapa hatukusudii na wala hatuna nafasi ya kutaja mkururo wa dalili za kauli mbili hizi; haramishi ya kundi kubwa na ile halalishi ya kundi dogo. Bali tunalazimika na kutosheka na kuashiria kwamba waliosimamia kauli ya uhalali. Hawakusema hivyo ila ni kwa sababu wameona tendo hili linampa kinga ya kiasi fulani mwanadamu dhidi ya kutenda uchafu na uoza wa zinaa.

      Hili ndilo walilolizingatia na kulijengea kauli yao hii ya uhalali, lakini hapo hapo hawalioni tendo hili kuwa ni halali iwapo litageuzwa kuwa ndio ada/desturi na mazoea ya mtu. Akawa analifanya zoezi hili kwa kuendelea kiasi cha kuifanya punyeto kuwa maradhi ya nafsi/siha. Kwa sababu hakuna hata mwanachuoni mmoja anayehalalisha madhara hata kama hicho chenye kudhuru kilikuwa halali katika asili yake.

      Mathalan tendo la kula, asili yake ni halali na wakati mwingine huwa ni wajibu kwa kiwango cha dharura/ulazima wa kuhifadhi uhai. Lakini tendo hili hili linaweza likawa haramu pale mtu atakapokula zaidi ya uweza/shibe yake na akasababisha kuidhuru nafsi yake. Kwa msingi wa maelezo haya basi, hapana makindano baina ya maulamaa wetu-Allah awarehemu-katika suala zima la kuharamisha punyeto. Kwa sababu tendo hili linaidhuru kano/mishipa ya nguvu ya muendekeza tendo hilo na kulifanya kuwa ndio mchezo wake.

      Kama linavyoudhuru mfumo mzima wa viungo vyake vya uzazi (reproductive system) na afya yake kwa ujumla. Kwa hivyo basi, si Imamu Ahmad wala imamu mwingine anayehalalisha kile kinachosababisha madhara kwa hali yo yote. Kwa mapenzi mema kabisa, tunawasihi na kuwanasihi vijana wetu wa kiume na wale wa kike kutoendekeza zoezi hili la kujitoa manii kwa njia isiyo ya jimai. Tena waache kabisa hata kufikiria kulitenda, kwa sababu tendo hilo ni hatari kwa afya zao.

      Mwanachuoni mkubwa; Sheikh Muhammad Al-Haamid-Allah amrehemu-katika kitabu chake {RUDUUDUN ‘ALAL-ABAATWIYL}, ametaja maneno kima kuhusiana na maudhui hii, tunamnukuu: “Hakika tene (kichwa cha dhakari) ina hisia kali sana na hapo ndipo patokapo hisia (za raha na ladha) wakati wa tendo la jimai kwenda kwenye kifuko cha manii (spermatic vesicle). Na kusababisha kijibinye ili kitoke humo kiasi fulani cha manii na kuchanganyika na kitu kinachoitwa “prostate gland”. Na hapo katika mchanganyo huo ndipo huundika mmiminiko maji huu ambao kutoka kwake huzipoza na kuzituliza shahawa/ashiki/matamanio.

      Sasa basi mtu atakapodumu na zoezi la kuichezea dhakari yake, ngozi ya tene huwa ngumu na kusababisha kudhoofika kwa nguvu-hisia zake. Na kuyafanya manii kutoka bila ya kuchanganyika na ute wa “prostate” ambao una athari na mchango mkubwa katika kutuliza kiamshi-shahawa. Kwa hivyo basi manii yanapokuwa hayakuchanganyika na ute huo, kupoa kwa shahawa huwa ni kwa muda mfupi tu, kisha huamka tena kwa nguvu kubwa.

      Kwa ajili hii humlazimisha mpiga punyeto kupiga tema mara ya pili, tatu.... na kama hivi. Mpaka mwishowe humwaga damu (badala ya manii), kwa sababu ya kumaliza kabisa kile kiitwacho “spermatic cord/funiculus” na kuudhoofisha kwake mfumo-uzazi kutokana na wingi wa kupiga punyeto. Kinachotokea kutokana na udhaifu wa hisia wa tene kwa sababu ya wingi wa kupiga punyeto: Ni kwamba mwenye kuzoea kupiga punyeto, hutokezea akashindwa kufanya jimai kwa namna anayoweza kufanya mtu asiyefanya mchezo huo. Hii ni kwa sababu tene iliyodhoofika kutokana na wingi wa kupiga punyeto haiathiriki (na tendo la jimai) kwa kiwango kihitajiwacho kutokana na msuguano ndani ya uke. Kwa hivyo basi hawezi kushusha manii ila kwa kujichua na mkono.

      Ndani ya tendo hilo kuna madhara kwa nafsi yake na mkewe ambaye ana haki ya kutoshelezwa nae (ili asifikirie/kufanya machafu) kwa jimai halali”. Mwisho wa kumnukuu sheikh-Allah amrehemu.

      Kwa kuungia maneno kima haya ya sheikh tunaongezea: Kwamba manii ni kimiminika muhimu mno cha mwili na mfumo mzima wa uzazi. Chini ya maana hii Muingereza Dr. Mary Stoubis anasema katika kitabu chake {MARRIED LOVE}: “Kwa yakini mchanganuo wa kikemia wa kimiminika hiki manii, umedhihirisha kwamba pamoja na vitu vingine unahodhi kiwango kikubwa cha “phosphoric acid” na “calcic acid”. Na zote mbili hizi ni maada kima zenye taathira adhimu katika ujenzi wetu wa kimwili (kama wanadamu).

      Hili likisihi (kuwa sahihi), basi kwa hakika kosa kubwa analolifanya mwanadamu ni kudhania kuwa maada manii ni kitu ambacho kunasihi kujitakasa nacho baina ya kipindi kifupi na kingine. Na kuimwaga hovyo bila ya malengo na kuona haja ya kuihifadhi”.

      Ni mazuri yaliyoje maneno ya mshairi huyu anayesema na vijana:

      {Yahifadhi manii yako kiasi uwezavyo kwani hayo *** Ni maji ya uhai yamwagwayo katika matumbo ya uzazi}.


    2. PastorPetro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th February 2008
      Location : Boston, MA USA
      Posts : 151
      Rep Power : 671
      Likes Received
      10
      Likes Given
      21

      Unhappy Re: Punyeto

      Kijana, Punyeto ni DHAMBI! Acha hiyo tabia na kuiwaza mara moja ili kuokoka roho yako.

    3. Injinia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Seriously? In your CPU
      Posts : 853
      Rep Power : 810
      Likes Received
      16
      Likes Given
      11

      Default Re: Punyeto

      hey,lets not condemn this poor guy, Padre! U shud b d 1st to ofa help, seeing as u r a padre n shd there4 b an 'expert' in keeping your thoughts 'pure' thereby avoiding 2 do what he duz!
      Kijana, mi nakushauri
      1. Dont think 2 much abt sex
      2. Ask ur wife 4 d real thing, Neno la Mungu lasema 'Msinyimane ktk ndoa'
      3. Muombe Mungu
      4. Tafuta ushauri wa ana kwa ana eg kwa psychologist
      Pole, al d best
      HILLARY MUSHI likes this.

    4. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,193
      Rep Power : 23053
      Likes Received
      1457
      Likes Given
      2625

      Default Re: Masturbation: nini madhara yake.

      Quote By titus View Post
      Habari zenu JF Docs! naomba kujua masturbation ina madhara gani kiafya na nini mtu anaweza kufanya ili aweze kuacha. naombeni msaada wenu wa kitalaamu.
      Mkuu haina MADHARA YOYOTE liendeleze libeneke tu.Ina tatizo moja ambalo naliona kama si tatizo ni kuwa ukiendekeza hii kitu itafikia unaanza dili zako na kwenda kukung'uta kamoja.......inawezekana kama wewe ni mwanafunzi uko class ukakacha masomo na kwenda kukitupa kimoja....

      Inaaminika wanaume 98% wamepiga au wanapiga hii kitu duniani.....na takwimu za sasa zinasema kuwa ndio njia salama kabisa ya kujiridhisha hasa ukiangalia magonjwa lukuki.....mkuu kama ulisoma boys school unafahamu mengi juu ya hii kitu.....Good lucky

    5. Congo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th March 2008
      Posts : 537
      Rep Power : 745
      Likes Received
      78
      Likes Given
      69

      Default Re: Masturbation: nini madhara yake.

      Masturbation ina madhara ingawa yanaweza kuonekana kuwa sio ya kiafya. Ukiendekeza sana hutakuwa na hamu ya kukutana na mwanamke kabisa na hata ukikutana naye unakuwa na nguvu kidogo sana ya kujamiiana. Na ukimaliza hicho kimoja ndio mpaka wiki ipite. Na hata kama ukiacha hutakuwa na nguvu kwa muda mrefu kitu ambacho hakitakuletea furaha ya mapenzi na mwanamke. Ni vema kutofanya kabisa kama inawezekana.
      DAVIDEUS MASABO likes this.

    6. Clean9

    7. Mchola's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th October 2007
      Posts : 88
      Rep Power : 674
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Masturbation: nini madhara yake.

      Niongezee hapo kwa alichosema Congo,
      Punyeto inasababisha early ejacultaion unapokutana na mwanamke hivyo hutoweza kumridhisha mkeo. Madhara yake utaachwa na mkeo kwa vile humpi stahili yake. Chunga sana!!!!! Nakuhakikishia hakuna madhara makubwa kama hilo la kutoridhisha mkeo au mpenzio. Itakudhalilisha utajiona mdogooooo ka sisimizi mbele ya mkeo/mpenzio
      Sambula kiswaga likes this.
      Do not Agonize, Organize. -Kwame Nkrumah

    8. Kevo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2008
      Location : Around the World
      Posts : 1,346
      Rep Power : 894
      Likes Received
      18
      Likes Given
      14

      Default Re: Masturbation: nini madhara yake.

      Quote By Yo Yo View Post
      Mkuu haina MADHARA YOYOTE liendeleze libeneke tu.Ina tatizo moja ambalo naliona kama si tatizo ni kuwa ukiendekeza hii kitu itafikia unaanza dili zako na kwenda kukung'uta kamoja.......inawezekana kama wewe ni mwanafunzi uko class ukakacha masomo na kwenda kukitupa kimoja....

      Inaaminika wanaume 98% wamepiga au wanapiga hii kitu duniani.....na takwimu za sasa zinasema kuwa ndio njia salama kabisa ya kujiridhisha hasa ukiangalia magonjwa lukuki.....mkuu kama ulisoma boys school unafahamu mengi juu ya hii kitu.....Good lucky
      Mimi siyo Doctor ila I got these through Wikipedia!

      Blood pressure
      Both sex and masturbation lower blood pressure. A small study has shown that in one test group, recent full intercourse resulted in the lowest average blood pressure in stressful situations. Masturbation then led to lower blood pressure than did no recent sexual activity.

      Problems for males

      A man whose penis has suffered a blunt trauma or injury during intercourse may rarely sustain a penile fracture or suffer from Peyronie's disease.Phimosis is "a contracted foreskin (that) may cause trouble by hurting when an attempt is made to pull the foreskin back".In these cases, any energetic manipulation of the penis can be problematic.

      Lawrence I. Sank thought that masturbating prone (lying face downward) could be responsible for sexual problems in some men including anorgasmia and erectile dysfunction. He based this theory on four men he examined and coined the term traumatic masturbatory syndrome to describe it. As of 2008, no follow-up research has been conducted and the idea is not familiar or widely-held within the medical community. Some authors, however, continue to give it credence.
      dickson longo likes this.
      'I could have annihilated all the Jews in the World,but I left some of them so you will know why I was killing them'-Adolf Hitler;Mien Kampf

    9. Titus's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th July 2007
      Posts : 80
      Rep Power : 687
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Masturbation: nini madhara yake.

      naona kama napata mchanganyiko wa mawazo, lakini from what i see, it sounds like madhara ni mengi kimtindo, labda niulize, kama unahisi nguvu zako za kiume zinapungua je hakuna dawa ambayo imedhibitishwa inayoweza kusaidia? achilia izi za kibongo Mkuyati na nyingine nyingi ambazo waganga wetu wa kienyeji wa kibongo wanatangaza kila kukicha.
      A true soldier is more worried in tents than in a battle field

    10. Msanii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2007
      Posts : 6,378
      Rep Power : 2027
      Likes Received
      356
      Likes Given
      568

      Default Re: Masturbation: nini madhara yake.

      Hakuna madhara labda ukiendekeza.
      niige mie ambaye huipiga once a month ili tu nipunguze masalia ya nguvu za uume.

      Ila ukizoea nasikia hata mbunye unakuwa huitaki tena hivyo elewa kila kitu kina side effects zake. hata chakula ukizidisha utavimbirwa na kujishuzisha kiasi cha kujikera
      Katiba mpya ituletee Taasisi imara na si viongozi imara- Msanii

      Kitendo Cha Kuitoa CCM Madarakani ni Kuwafumbua Macho na Kuwaonyesha Ukombozi wa Pili wenye Matumaini Kwa Uhai wa Taifa. - Kakobe
      [email protected]

    11. Mwana wa Mungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th August 2008
      Posts : 1,013
      Rep Power : 818
      Likes Received
      29
      Likes Given
      6

      Default Re: Masturbation: nini madhara yake.

      HIli ni pepo kabisa, kama unafanya hivyo,omba Mungu akusaidie uache. ni roho, inaweza ikakaribisha hata roho chafu wenzie, ukajikuta haujakuwa mtu wa kueleweka kabisa. its sin and I rebuke it in the Mighty Name of Jesus Christ. Amin.
      mama yuva and bampami like this.

    12. Mulokole's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th August 2007
      Posts : 35
      Rep Power : 677
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default Re: Masturbation: nini madhara yake.

      mimi nimekuwa nikiichapa masturbation karibia kila siku kwa miaka mitatu na sasa nimepata mchumba na ngono ni tamu kwa kwenda mbele. ninauwezo wa kumtwanga zaidi ya nusu saa kabla ya kukukojoa na wote tunaridhika. bao moja linatosha na siku nyingine nachapa jioni/usiku na asubuhi sijaona problem. sasa kama ipo mimi sijaona nna mchezo ni mtamu kama kawa
      "when two persons agrees to each other, only one is thinking, but when they argue, both are thinking"

    13. Visenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th July 2008
      Posts : 838
      Rep Power : 790
      Likes Received
      212
      Likes Given
      292

      Default Re: Masturbation: nini madhara yake.

      Masturbation (Punyeto) haina madhara ya kiafya na ni ngono salama.
      "Speed in a wrong direction is irrelevant" - M.Ghandi

    14. Bonnie1974's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2008
      Posts : 405
      Rep Power : 718
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Re: Masturbation: nini madhara yake.

      Quote By walter View Post
      ya kweli kabisa masturbation inaweza kukuharibia kabisa hamu ya kufanya ngono na mwanamke
      Kwa hali ya sasa.So be it.

      Mzee Madiba anasema kama ukishindwa kuwa na mpenzi mmoja,Then piga NYETO.
      ‘Pride goes before fall and fools rush where angels fear to tread’.

    15. ByaseL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 2,057
      Rep Power : 1065
      Likes Received
      150
      Likes Given
      26

      Default Re: Masturbation: nini madhara yake.

      wataalm wanasema haina madhala yoyote kiafya. Ila ukizoea sana inapoteza hamu ya tendo la ndoa kwa kiasi fulani because musturbation is fantacy. Pia wanasema musturbation inapuguza hatari ya kupata prostate cancer maana sperms azirundikani pamoja kwa muda mrefu na kuleta madhara ya cancer.

    16. Gang Chomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : hell
      Posts : 6,710
      Rep Power : 2125
      Likes Received
      1443
      Likes Given
      0

      Default Re: Masturbation: nini madhara yake.

      madhara ni kuwa sehemu ya uke wa mwanamke ni sehemu laini sana.
      ila sehemu ya mkono ya mwanaume ni ngumu yaani hata uipakae sabuni au hata mafuta ya kula haiwezi kufanana na sehemu ile.
      so ni wazi kuwa kuna mishipa milaini katika uume hupata madhara kutokana na msuguano mkali toka kwa mkono wako....na mengine meeengi
      Siku Kiranga akianzisha Dini, basi mimi ntakuwa Muumini namba Moja

    17. Mshiiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2008
      Location : Sillicon Valley - USA
      Posts : 1,628
      Rep Power : 1355
      Likes Received
      164
      Likes Given
      95

      Default Re: Masturbation: nini madhara yake.

      Madhara ni kisaikolojia pale utapowaza kunyegeresha ni kuzuri na kutamu kuliko ku-do natural na mind kutambua hivyo na ndivyo ilivyo. Sasa hii huondoa nafasi halisi ya kufanya kitu asili. Unacheck hiyo imetulia?
      DAVIDEUS MASABO likes this.
      “You will not be punished for your anger; you will be punished by your anger.”

    18. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 34,667
      Rep Power : 429504057
      Likes Received
      15932
      Likes Given
      17679

      Exclamation The Four Biggest Sex Myths

      The Four Biggest Sex Myths
      From Glamour

      Imagine spending eight hours a day thinking and talking about sex. That’s Debby Herbenick’s job as a Ph.D. and sex educator for The Kinsey Institute at Indiana University in Bloomington. One of her most surprising discoveries? How many sexual misconceptions even smart, experienced women still have. Here, Herbenick corrects four major myths that could hurt your sex life.

      Myth #1: Men can’t fake orgasms

      “They can and do. In a University of Kansas study, 25 percent of men admitted to faking it—some even did it during oral sex. No, guys can’t falsify ejaculation, but they can fake their moans and movements. Why do they? Like women, they are tired, stressed or simply having difficulty climaxing but want their partner to feel good about the experience.”

      Myth #2: Oral sex is 100% safe

      “HIV transmission through oral sex is rare—but you can get STDs like oral gonorrhea and herpes. And a new study found that women who’ve had six or more oral sex partners are more likely to get oral cancer, probably due to infection by human papillomavirus, the virus that causes cervical cancer. Using a condom—try a flavored one—can help protect you.”

      Myth #3: You can’t have sex when you’re very, very pregnant

      “Unless your doctor vetoes it, you can have sex right up until you go into labor. In fact, research has shown that it may lower the risk of preterm delivery. Some women even have their first orgasms while pregnant, perhaps due to changing hormone levels. Positions are key, though: Many pregnant women find spooning and woman-on-top are best.”

      Myth #4: Women masturbate only when they’re single

      “Not true! In a recent study, more than 40 percent of women who were living with a partner said they’d masturbated within the last month. And there’s a bonus: Women who masturbate often report having more satisfying sex with their guys than women who don’t.”
      Ha ha ha ha ha Just do it!
      DAVIDEUS MASABO likes this.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    19. Pretty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2009
      Location : Chumbani.
      Posts : 2,365
      Rep Power : 57918919
      Likes Received
      260
      Likes Given
      97

      Default Re: The Four Biggest Sex Myths

      Hii kali kweli kweli, wanawake nao wanafanyaga masturbation? Hao waliolewa nao inakuwaje wanafanya masturbation na wakati wana waume zao?
      A mother who is really a mother is never free.

    20. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 46,229
      Rep Power : 358491976
      Likes Received
      15527
      Likes Given
      1258

      Default Re: The Four Biggest Sex Myths

      Quote By Pretty View Post
      Hii kali kweli kweli, wanawake nao wanafanyaga masturbation? Hao waliolewa nao inakuwaje wanafanya masturbation na wakati wana waume zao?
      Mbona unashangaa? Ina maana wewe hujawahi...?
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    21. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,401
      Rep Power : 3338
      Likes Received
      3677
      Likes Given
      5229

      Default Re: The Four Biggest Sex Myths

      more than 70% ya wanawake hawafiki kileleni! Why? hawajawahi ku-masturbate wakafika kileleni ili wajijue wakishika wapi, na ikiingia vipi ndo wanafika!

      Kama mwanamke alianza na limwanaume lisojua shughuli, amabalo kazi yake ni kushindilia tu! then mwana mke anajengeka kuwa ule msisimko wa sex (not climax) ndo utamu wenyewe na inajengeka kichwani, kumbe wapi!
      * LOVE COMES NATURALLY; HATE IS TAUGHT.....by nngu007 wa JF


    Page 1 of 50 123 11 ... LastLast

    Similar Topics

    1. CAR AIR FRESHENER na Madhara Yake
      By Kachanchabuseta in forum JF Doctor
      Replies: 6
      Last Post: 12th April 2010, 23:21

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...