JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: ameota vinyama sehemu za siri

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 24
    1. The Infamous's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2009
      Posts : 701
      Rep Power : 699
      Likes Received
      95
      Likes Given
      126

      Default ameota vinyama sehemu za siri

      heshima mbele wa JF. na kazi yangu (demu) moja inatatizo sehemu za uke, maeneo tukufu yameota vinyama nyama ambavyo vinaendelea kukua jinsi muda unavyokwenda, so far hajatukia dawa zozote lakini vinamsumbua sana kwani hajajua atumie dawa gani, kuvikata hosipitalini kidogo amekuwa mzito, anataka kutumia dawa za kienyeji.

      nimeona si mbaya macomrade nikiwashilikisha ili mnipe ushauri nimsaidie vipi.

      advise critically.


    2. Susy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 1,451
      Rep Power : 777
      Likes Received
      207
      Likes Given
      430

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      hamishia jukwaa la JF Doctor

      kule watakusaidia zaidi, japo lugha yako haiyeleweki vema.

      i feel sorry for her!!!
      Don't strew me with roses after I'm dead. When Death claims the light of my brow,
      No flowers of life will cheer me: instead, You may give me my roses now!

    3. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,084
      Rep Power : 72078
      Likes Received
      3334
      Likes Given
      1629

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      Madaktari hebu okoeni jahazi tafadhali...

    4. daughter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd June 2009
      Posts : 1,247
      Rep Power : 802
      Likes Received
      674
      Likes Given
      307

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      kamuoneni daktari atawasaidia zaidi
      afu kwa nini unamuita mpenzi wako 'kazi'?
      A one-eyed man is never thankful until he sees a blind man at a prayer meeting.

    5. Susy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 1,451
      Rep Power : 777
      Likes Received
      207
      Likes Given
      430

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      Quote By daughter View Post
      kamuoneni daktari atawasaidia zaidi
      afu kwa nini unamuita mpenzi wako 'kazi'?
      teh teh teh teh uwiiiiiiiiii daughter bana, ujue hapo alitaka kumsingizia/kumkana
      Don't strew me with roses after I'm dead. When Death claims the light of my brow,
      No flowers of life will cheer me: instead, You may give me my roses now!

    6. JF SMS Swahili

    7. mkuyati og's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th April 2011
      Location : DSM
      Posts : 281
      Rep Power : 513
      Likes Received
      61
      Likes Given
      30

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      vinyama?? isije kuwa papillosquamous eruptions ama papilloma. wahi kwa gynaecologist na kama vp mkacheki na ngwengwe pia..

    8. Kichwa Ngumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : In the Computer
      Posts : 1,553
      Rep Power : 791
      Likes Received
      233
      Likes Given
      370

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      Mtoa maada analeta usela sana, anafikiria JF ni masela wenzake.
      Kwa mgonjwa aende Hosp.
      Chezea nguvu ya umma wewe; utaumia

    9. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,391
      Rep Power : 5470177
      Likes Received
      17876
      Likes Given
      21264

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      Hapo kwenye tiba za asili hapo....
      Inaaminika hivi vinyama vinaleta mikosi....
      Is it?

      Labda tujibu why unataka tiba za kienyeji....????????
      There are things in life that are very difficult to explain....

    10. NGUZO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 191
      Rep Power : 510
      Likes Received
      17
      Likes Given
      16

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      kuota vinyama sehemu za siri huwa inasababishwa na Fangas zilizokomaa, zaitwa Worts vinaota vinyama kama uyoga hivi, mwambie atumie dawa moja hivi inauzwa kwenye maduka mengi ya dawa imeandikwa kiswahili 'dawa ya mba' imekaa kama spirit hivi ila ina maumivu sana, lakini vinyama vitakauka na kuisha vyenyewe within 4 days.

    11. myhem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 877
      Rep Power : 626
      Likes Received
      289
      Likes Given
      79

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      Quote By NGUZO View Post
      kuota vinyama sehemu za siri huwa inasababishwa na Fangas zilizokomaa, zaitwa Warts vinaota vinyama kama uyoga hivi, mwambie atumie dawa moja hivi inauzwa kwenye maduka mengi ya dawa imeandikwa kiswahili 'dawa ya mba' imekaa kama spirit hivi ila ina maumivu sana, lakini vinyama vitakauka na kuisha vyenyewe within 4 days.
      Mkuu hiyo dawa uliyoitaja unaijua vizuri lkn? Naona unataka huyo msichana atoke mbio akiwa uchi maana atasikia kitu inawaka moto.Hiyo haishauriwi kuwekwa kwenye open wound na maumbile ya mwanamke hayana tofauti sana na open wound ndo maana ukimpaka pilipili kwenye nyeti zake basi utakuwa umezua balaa kubwa.
      By the way kama tatizo ni warts basi zinatakiwa zichomwe kwa kutumia Caustic pencil(silver nitrate pencil) ambayo inatakiwa ifanywe na daktari mwenyewe.Otherwise please consult a medical doctor immediately.

    12. Kichwa Ngumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : In the Computer
      Posts : 1,553
      Rep Power : 791
      Likes Received
      233
      Likes Given
      370

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      Quote By NGUZO View Post
      kuota vinyama sehemu za siri huwa inasababishwa na Fangas zilizokomaa, zaitwa Worts vinaota vinyama kama uyoga hivi, mwambie atumie dawa moja hivi inauzwa kwenye maduka mengi ya dawa imeandikwa kiswahili 'dawa ya mba' imekaa kama spirit hivi ila ina maumivu sana, lakini vinyama vitakauka na kuisha vyenyewe within 4 days.
      Quote By myhem View Post
      Mkuu hiyo dawa uliyoitaja unaijua vizuri lkn? Naona unataka huyo msichana atoke mbio akiwa uchi maana atasikia kitu inawaka moto.Hiyo haishauriwi kuwekwa kwenye open wound na maumbile ya mwanamke hayana tofauti sana na open wound ndo maana ukimpaka pilipili kwenye nyeti zake basi utakuwa umezua balaa kubwa.
      By the way kama tatizo ni warts basi zinatakiwa zichomwe kwa kutumia Caustic pencil(silver nitrate pencil) ambayo inatakiwa ifanywe na daktari
      mwenyewe.Otherwise please consult a medical doctor immediately.
      The medicine can be used to the normal fungus?
      Chezea nguvu ya umma wewe; utaumia

    13. myhem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 877
      Rep Power : 626
      Likes Received
      289
      Likes Given
      79

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      Quote By Kichwa Ngumu View Post
      The medicine can be used to the normal fungus?
      What do you mean?

    14. Riwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th October 2007
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,973
      Rep Power : 8359
      Likes Received
      2074
      Likes Given
      1212

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      Quote By NGUZO View Post
      kuota vinyama sehemu za siri huwa inasababishwa na Fangas zilizokomaa, zaitwa Worts vinaota vinyama kama uyoga hivi, mwambie atumie dawa moja hivi inauzwa kwenye maduka mengi ya dawa imeandikwa kiswahili 'dawa ya mba' imekaa kama spirit hivi ila ina maumivu sana, lakini vinyama vitakauka na kuisha vyenyewe within 4 days.
      Sidhani kama hivyo vinyama ni fungus...kwa kawaida hawasababishi kuota vinyama ukeni. Kimelea kinachosababisha sana kuota vinyama ukeni ni Human Papilloma Virus (HPV), naye ndiye anayesababisha 'warts', si fungus. Mshauri dada aende Hopsitali akamuone daktari amuexamine kujua kama ni warts au la, pia anaweza kufanya vipimo kuthibitisha kuwa ni HPV au la, kisha akashauri matibabu (yanategemea ukubwa na wingi wa hivyo vinyama vyenyewe).

      NB: Hili tatizo ni serious, laweza likawa linafuatana na tatizo kubwa zaidi ya hizo watrs zenyewe....ni muhimu sana aende aakamuone daktari kwa matibabu na ushauri zaidi.
      All things are DIFFICULT before they are EASY - Thomas Fuller

    15. Manumbu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2009
      Location : Close to U
      Posts : 1,129
      Rep Power : 771
      Likes Received
      263
      Likes Given
      775

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      pole mgonjwa. ila matibabu ya uhakika utayapata hospitali...japo naelewa ugumu wa kuchojoa nyeti kwa mtu baki hata kama ni dk

    16. Rubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2009
      Posts : 1,546
      Rep Power : 847
      Likes Received
      226
      Likes Given
      188

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      Quote By The Infamous View Post
      heshima mbele wa JF. na kazi yangu (demu) moja inatatizo sehemu za uke, maeneo tukufu yameota vinyama nyama ambavyo vinaendelea kukua jinsi muda unavyokwenda, so far hajatukia dawa zozote lakini vinamsumbua sana kwani hajajua atumie dawa gani, kuvikata hosipitalini kidogo amekuwa mzito, anataka kutumia dawa za kienyeji.

      nimeona si mbaya macomrade nikiwashilikisha ili mnipe ushauri nimsaidie vipi.

      advise critically.
      Halafu nakuona kama una dharau na huna lugha ya kistaarabu yaani ulivyandika hapo kwenye red utafikiri ni ngo'mbe au nguruwe ina matatatizo kumbe mtu. lol!
      Mlee mtoto katika njia impasayo naye hataiacha hata atakapokuwa mzee.

    17. Rubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2009
      Posts : 1,546
      Rep Power : 847
      Likes Received
      226
      Likes Given
      188

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      Quote By The Infamous View Post
      heshima mbele wa JF. na kazi yangu (demu) moja inatatizo sehemu za uke, maeneo tukufu yameota vinyama nyama ambavyo vinaendelea kukua jinsi muda unavyokwenda, so far hajatukia dawa zozote lakini vinamsumbua sana kwani hajajua atumie dawa gani, kuvikata hosipitalini kidogo amekuwa mzito, anataka kutumia dawa za kienyeji.

      nimeona si mbaya macomrade nikiwashilikisha ili mnipe ushauri nimsaidie vipi.

      advise critically.
      Halafu nakuona kama una dharau na huna lugha ya kistaarabu yaani ulivyooandika hapo kwenye red utafikiri ni ngo'mbe au nguruwe ina matatatizo kumbe mtu. lol!
      Mlee mtoto katika njia impasayo naye hataiacha hata atakapokuwa mzee.

    18. The Infamous's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2009
      Posts : 701
      Rep Power : 699
      Likes Received
      95
      Likes Given
      126

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      Quote By The Boss View Post
      Hapo kwenye tiba za asili hapo....
      Inaaminika hivi vinyama vinaleta mikosi....
      Is it?

      Labda tujibu why unataka tiba za kienyeji....????????

      anaogopa kukata kwani kasikia huwa vinaota tena

    19. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 24,814
      Rep Power : 5866068
      Likes Received
      4230
      Likes Given
      2908

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      Hapo ni kumuona daktari tu, hakuna jinsi!

    20. Visenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th July 2008
      Posts : 779
      Rep Power : 759
      Likes Received
      189
      Likes Given
      290

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      kwa maelezoo yako inaashiria kama ana kitu inaitwa GENITAL WARTS (sunzua laini), jikabidhi kwa daktari aliyefuzu, utapata jibu kama zinahitaji dawa, kuzichoma (cauterization) au kuzikata (excision).
      "Speed in a wrong direction is irrelevant" - M.Ghandi

    21. Sigma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2011
      Location : The 2nd House on the Left
      Posts : 4,931
      Rep Power : 5370
      Likes Received
      1194
      Likes Given
      782

      Default Re: ameota vinyama sehemu za siri

      Beware!
      It might be cancerous. You cut you promote growth.
      Pamoja na lugha yako mbaya, chukua "kazi" yako ipeleke kwa daktari wa kina mama. Uchunguzi ufanyike ijulikane ni nini ndo tiba ifuate.
      Huwezi kurupuka kutoa tiba hujui nini unatibu lol!
      ...------------------------------------------------.---------------------------------------------------------------------..Rather Kill a FRIEND than Risk Missing an ENEMY

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Kuwashwa sehemu za siri (wanawake)
      By Yo Yo in forum JF Doctor
      Replies: 57
      Last Post: 2nd August 2012, 14:01
    2. Replies: 6
      Last Post: 2nd December 2011, 16:18
    3. Tatizo la hameroids - vinyama sehemu ya haja kubwa
      By Laura Mkaju in forum JF Doctor
      Replies: 15
      Last Post: 20th May 2011, 15:36
    4. fungus sehemu za siri
      By Speaker in forum JF Doctor
      Replies: 20
      Last Post: 21st January 2011, 14:43

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...