JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

    Report Post
    Page 20 of 24 FirstFirst ... 101819202122 ... LastLast
    Results 381 to 400 of 464
    1. Superman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2007
      Location : On Move
      Posts : 5,582
      Rep Power : 4217478
      Likes Received
      1534
      Likes Given
      1304

      Default Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      Wana Forum;

      Mniwie radhi kwani si kawaida yangu kutembelea jukwaa hili la wapwa na mabinamu lakini leo imenilazimu . . . .

      Ashakum si matusi . . . Nikiwa ofisini katika kazi zangu za kawaida kuna dada moja ambaye hupendelea sana kuvaa suruali na zinamkaa vilivyo. Hata hivyo majuzi alivaa sketi ambayo pia ilimkaa vema. Bahati mbaya wakati naingia ofisini na bila kudhamiria nilimwona amekaa mkao ambao "mambo yote yalikuwa hadharani". Naam, kwa hakika hakuwa amevaa chupi. Nilikausha na kujifanya kama vile sijamwona na yeye nadhani alijishtukia hivyo akakaa vema.

      Jambo hili lilinifanya nijiulize maswali mengi na hasa ni kwa nini hakuvaa chupi lakini sikupata jibu na hivyo kuamua kulileta hapa jamvini:

      Je, kuna baadhi ya Wanawake hawavai chupi? Na kama ni hivyo, ni kwa nini?


    2. The secretary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2012
      Posts : 3,988
      Rep Power : 16067442
      Likes Received
      2402
      Likes Given
      571

      Default

      Quote By Judgement View Post
      Nyie order please! Tangu jana mnadiskas CHUPI wakati wagonjwa wanakufa kwa mgomo.
      na we nawe subiri watatibiwa dr.MziziMkavu yupo njiani
      Arushaone likes this.

    3. Bishanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799391
      Likes Received
      9844
      Likes Given
      8644

      Default

      Quote By The secretary View Post
      nijikute tu! zinavyotoa uvundo hivyo
      Baby! Ongea taratibu tafadhali.
      Arushaone likes this.

    4. The_Emperor's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2012
      Posts : 595
      Rep Power : 550
      Likes Received
      50
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      Msinikomaze,mie bado mtoto!dah...hahahahahahahahaha vyupi!
      Arushaone likes this.

    5. Negrodemus's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 30th December 2010
      Location : Ipogoro
      Posts : 1,959
      Rep Power : 961
      Likes Received
      312
      Likes Given
      461

      Default Re: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      wanawashwa wakivaa
      Maundumula and Arushaone like this.
      “Don’t hate the player, change the game.” Steve Harvey

    6. nunge boya's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 3rd July 2012
      Posts : 6
      Rep Power : 417
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      jamani mambo gani haya tena?
      Arushaone likes this.

    7. damper's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th February 2011
      Posts : 157
      Rep Power : 517
      Likes Received
      22
      Likes Given
      36

      Default Re: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      Inawezekana huyo dada ameisha fanya majaribio yote mawili ya kuja kazini na chupi na kuja bila chupi na akagundua akija bila chupi anajisikia raha zaidi, kazi anazifanya kwa uzuri zaidi, kila kitu ni kinaenda vyema akiwa hana chupi. Mwache mdada wa watu mradi K haitokezei nje ya nguo zake.
      Maundumula and Arushaone like this.

    8. Mamndenyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 22,986
      Rep Power : 429501506
      Likes Received
      12575
      Likes Given
      28684

      Default Re: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      Mmmmh hapana,
      inaonyesha huwa unamvua kila mara ndo ukaelewa fresh,
      kwa kuona hadi ndani kama mtu hana kiziko inatakiwa
      utoe mimacho sana.

      ona huyu hapa


      Click image for larger version. 

Name:	bila ya ndani.jpg 
Views:	0 
Size:	11.2 KB 
ID:	58020
      Maundumula and Arushaone like this.
      SIYO WOTE WANAOTANGATANGA WAMEPOTEA

    9. cacico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : DSM
      Posts : 8,116
      Rep Power : 94689
      Likes Received
      7364
      Likes Given
      5763

      Default Re: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      mmmhhh! haya bana!
      Arushaone likes this.
      "the problem is not me! the problem is you understading me!"

    10. Gang Chomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : hell
      Posts : 6,719
      Rep Power : 2129
      Likes Received
      1444
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      hawavai coz wana mishipa ''Busha''
      Arushaone likes this.

    11. Sanctus Mtsimbe's Avatar
      JF Diamond Member Array
      Join Date : 14th July 2008
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 1,651
      Rep Power : 958
      Likes Received
      657
      Likes Given
      780

      Default Re: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      Quote By MwanajamiiOne View Post
      Nakwambia! Kidogo nivunje mguu kwa kukimbia kuja kuona umeongea nini huku kaka mkubwa!!
      Haaaa haaaa MJ1 acha fujo . . . tumekuwa Vibabu wa JF siku hizi. Tunawaaachia vijana waendeleze tulipoishia . . . .

      Uko wapi siku hizi na unafanya nini? Asante kwa kuendelea kubadilisha Maisha yetu.
      EAPBN is an Eastern Africa Professionals & Business Network Connecting 15 Countries. Join Today!

    12. Gang Chomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : hell
      Posts : 6,719
      Rep Power : 2129
      Likes Received
      1444
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Superman View Post
      Inawezekana ikawa hivyo? Sijamhisi huyu mdada hata siku moja kama ana tabia hizo. Ni dada ambaye kikazi yuko makini wala hana mwekeo kama ana tabia za kihuni

      Mjomba wewe ni rahisi sana kupata maambukizi ya HIV coz unaamini kwa macho.
      Mwanamke muhuni hana alama usoni.
      Mwanamke Malaya hana kengele shingoni.

      Shtuka
      Superman likes this.

    13. Maundumula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 6,789
      Rep Power : 6807
      Likes Received
      2014
      Likes Given
      9403

      Default Re: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      Quote By Superman View Post
      Haa haaa unanikumbusha Mgombea moja miaka ya nyuma wakati wa mkutano wa hadhara alitoa handkerchief ajifute jasho, kumbe ametoa chupi ya nyumba ndogo aliyo confuse kuweka mfukoni akidhani ni leso au kwa sababu nyingine.
      Nina imagine jamaa ametoa akaing'uta kwanza ili ikae sawa kabla hajaanza kujifuta watu weweee huku chini.
      Superman likes this.

    14. Maundumula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 6,789
      Rep Power : 6807
      Likes Received
      2014
      Likes Given
      9403

      Default Re: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      Huyo dada siku hiyo lazima alikuwa na mechi sasa unajua kama msichana ana game halafu anaenda direct eneo la tukio.

      Akaona akivaa itaweka jasho jasho au hali fulani ya harufu, si unajua hizi chupi za kisasa zenye urembo urembo nyingi sio cotton. Akaona bora kwenda chupiless.

    15. Mwinola's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th September 2012
      Posts : 32
      Rep Power : 410
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Ni bahati mbaya 2 kwa huyo mdada aliekua hajavaa.Hawa ndo wanunuji wazuri wa chu,unakuta mdada anazo zaid ya par20.

    16. Superman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2007
      Location : On Move
      Posts : 5,582
      Rep Power : 4217478
      Likes Received
      1534
      Likes Given
      1304

      Default Re: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      Quote By Gang Chomba View Post
      Mjomba wewe ni rahisi sana kupata maambukizi ya HIV coz unaamini kwa macho.
      Mwanamke muhuni hana alama usoni.
      Mwanamke Malaya hana kengele shingoni.

      Shtuka
      Mkuu unaweza kupata maambukizi ya HIV kwa kusema au kutenda?
      Kwa kufanya kazi kwa bidii imetupasa kuwasaidia wanyonge . . . . . . “Ni heri kutoa kuliko kupokea”

    17. Superman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2007
      Location : On Move
      Posts : 5,582
      Rep Power : 4217478
      Likes Received
      1534
      Likes Given
      1304

      Default Re: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      Quote By Maundumula View Post
      Nina imagine jamaa ametoa akaing'uta kwanza ili ikae sawa kabla hajaanza kujifuta watu weweee huku chini.

      Raha zaidi kama ingekuwa Bikini ang Gstring . . . hapo hakuna chenga wala kupamba!
      Kwa kufanya kazi kwa bidii imetupasa kuwasaidia wanyonge . . . . . . “Ni heri kutoa kuliko kupokea”

    18. #397
      swrc's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2012
      Posts : 442
      Rep Power : 618
      Likes Received
      36
      Likes Given
      18

      Default Re: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      fiksi hizo

    19. #398
      swrc's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2012
      Posts : 442
      Rep Power : 618
      Likes Received
      36
      Likes Given
      18

      Default Re: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      je ikitokea tumbo likaleta shida? i.e kuharisha aka mharo

    20. Mazindu Msambule's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 1,783
      Rep Power : 4621
      Likes Received
      786
      Likes Given
      1282

      Default Re: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      Mambo mengine tunafanya kimazoea tu, kwani chupi kazi yake nini!?

    21. Kipaji Halisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th January 2012
      Posts : 1,638
      Rep Power : 2924
      Likes Received
      1008
      Likes Given
      2746

      Default Re: Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

      ..hahahhahaa..kuna siku nilikua na mdada mmoja club..alikua hana kufuli ndani..
      ...Nioneshe rafiki yako nitajua ulivyo...

    22. Clean9

    Page 20 of 24 FirstFirst ... 101819202122 ... LastLast

    Similar Topics

    1. kwa nini baadhi ya WANAWAKE wapo hivi???????
      By Mwanakili90 in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 34
      Last Post: 6th June 2011, 11:45
    2. Replies: 15
      Last Post: 9th July 2009, 16:01

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...