JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nayamiss sana Mambo ya Mke wangu, Jamani!!

    Report Post
    Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast
    Results 61 to 80 of 120
    1. kiwatengu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : Likolombe, Mtwara
      Posts : 7,071
      Rep Power : 119388727
      Likes Received
      3905
      Likes Given
      3179

      Default Nayamiss sana Mambo ya Mke wangu, Jamani!!

      Wana CC!
      mambo niaje?
      Kiukweli tokea nihamie huku Msumbiji!
      Namiss sana mambo mengi toka kwa wife wangu shansarie...
      Na kwenu members wote..

      Nawamiss sana...
      Mlioelekeza mijicho kwa wife naomba mkae mbali.
      shansarie naomba utulie!!
      I LOVE YOU
      kobun, KOKUTONA, 24hrs and 3 others like this.


    2. kiwatengu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : Likolombe, Mtwara
      Posts : 7,071
      Rep Power : 119388727
      Likes Received
      3905
      Likes Given
      3179

      Default

      Quote By Bishanga View Post
      Acha woga Excellent,chungu hakiogopi moto,we ntu iko nchumbiji inakutisha nini?
      shansarie mla mla leo.......
      mioto mingine ni hatari..inatoboa
      wait and see..
      kobun likes this.

    3. Viol's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Shamna
      Posts : 10,106
      Rep Power : 3064172
      Likes Received
      235
      Likes Given
      101

      Default Re: Nayamiss sana Mambo ya Mke wangu, Jamani!!

      Quote By kiwatengu View Post
      inamaana ulimla mke wangu?
      sijamla nilipiga naye story tu
      kobun and shansarie like this.
      Kwa Mungu yote yanawezekana.

    4. kiwatengu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : Likolombe, Mtwara
      Posts : 7,071
      Rep Power : 119388727
      Likes Received
      3905
      Likes Given
      3179

      Default

      Quote By Excellent View Post
      sijamla nilipiga naye story tu
      sasa hiyo kauli ya mke wa mtu ni mtamu inatoka wapi?
      kobun likes this.

    5. Viol's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Shamna
      Posts : 10,106
      Rep Power : 3064172
      Likes Received
      235
      Likes Given
      101

      Default Re: Nayamiss sana Mambo ya Mke wangu, Jamani!!

      Quote By kiwatengu View Post
      sasa hiyo kauli ya mke wa mtu ni mtamu inatoka wapi?
      mke wako anakupenda na ana msimamo na wewe,she can be ur dreams,believe me if akizingua never forgive me.

      u never know may be nilikuwa na hawara wa Bishanga
      kobun and shansarie like this.
      Kwa Mungu yote yanawezekana.

    6. Passion Lady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2012
      Posts : 7,693
      Rep Power : 11541816
      Likes Received
      3852
      Likes Given
      6018

      Default Re: Nayamiss sana Mambo ya Mke wangu, Jamani!!

      Quote By kiwatengu View Post
      ahaaa!!
      niambie sasa..

      si mkeo alitamka hadharani
      ooooh eti ameamua kua na Bishanga pamoja na Excellent
      kisa we umemtoroka hizo siku ngapi tu,acha kabisa
      mengine mwambie Lady doctor kama anakumbuka ukwambie!!
      kobun, 24hrs, kiwatengu and 1 others like this.


      Ora Et Labora....

    7. JF SMS Swahili

    8. Viol's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Shamna
      Posts : 10,106
      Rep Power : 3064172
      Likes Received
      235
      Likes Given
      101

      Default Re: Nayamiss sana Mambo ya Mke wangu, Jamani!!

      Quote By Passion Lady View Post

      si mkeo alitamka hadharani
      ooooh eti ameamua kua na Bishanga pamoja na Excellent
      kisa we umemtoroka hizo siku ngapi tu,acha kabisa
      mengine mwambie Lady doctor kama anakumbuka ukwambie!!
      he deserved it
      kobun likes this.
      Kwa Mungu yote yanawezekana.

    9. Chocs's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2012
      Location : Home Sweet Home
      Posts : 6,785
      Rep Power : 12878996
      Likes Received
      3553
      Likes Given
      3694

      Default Re: Nayamiss sana Mambo ya Mke wangu, Jamani!!

      Quote By kabanga View Post
      si hawa watu....!
      Wamekufanya nini?
      kobun likes this.
      Always accept yourself as to who you are or where you belong.

    10. shansarie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2013
      Location : tnazania
      Posts : 3,810
      Rep Power : 67225105
      Likes Received
      2221
      Likes Given
      4515

      Default Re: Nayamiss sana Mambo ya Mke wangu, Jamani!!

      Quote By Passion Lady View Post

      hasutwi mtu hapa
      kwani uongo?mi nawahisha habari tu!!
      Passion Lady unalipwa mbon umbea
      mume wangu sijaliwa achana nao nakupenda shaka ondoa
      Quote By kiwatengu View Post
      inamaana ulimla mke wangu?
      kobun likes this.
      If you can't take the heat, get out of the kitchen

    11. shansarie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2013
      Location : tnazania
      Posts : 3,810
      Rep Power : 67225105
      Likes Received
      2221
      Likes Given
      4515

      Default Re: Nayamiss sana Mambo ya Mke wangu, Jamani!!

      Quote By Passion Lady View Post

      hasutwi mtu hapa
      kwani uongo?mi nawahisha habari tu!!
      Quote By Passion Lady View Post

      si mkeo alitamka hadharani
      ooooh eti ameamua kua na Bishanga pamoja na Excellent
      kisa we umemtoroka hizo siku ngapi tu,acha kabisa
      mengine mwambie Lady doctor kama anakumbuka ukwambie!!
      jama jama jama jama jama jama jama jama jama jamaaaaaaani mbona wantafutia majanga shosti mi niliomba wakunitoa upweke nikampata Excellent tulipiga nae hadithi sana na si vinginevyo Bishanga yeye alitaka kunihonga nyumba bila malipo,ila nikagundua ana porojo tu wake zake wenyewe wanalala kwenye mbavu za mbwa
      kobun likes this.
      If you can't take the heat, get out of the kitchen

    12. kiwatengu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : Likolombe, Mtwara
      Posts : 7,071
      Rep Power : 119388727
      Likes Received
      3905
      Likes Given
      3179

      Default

      Quote By Excellent View Post
      mke wako anakupenda na ana msimamo na wewe,she can be ur dreams,believe me if akizingua never forgive me.

      u never know may be nilikuwa na hawara wa Bishanga
      ur right men!! umenotice ki2.
      kobun and 24hrs like this.

    13. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 22,316
      Rep Power : 64369400
      Likes Received
      12731
      Likes Given
      7796

      Default Re: Nayamiss sana Mambo ya Mke wangu, Jamani!!

      kiwatengu ulivyopotea vile ulitegemea nini jamani!!!!!!!!!1
      kobun likes this.

    14. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 22,316
      Rep Power : 64369400
      Likes Received
      12731
      Likes Given
      7796

      Default Re: Nayamiss sana Mambo ya Mke wangu, Jamani!!

      Quote By Excellent View Post
      mke wako anakupenda na ana msimamo na wewe,she can be ur dreams,believe me if akizingua never forgive me.

      u never know may be nilikuwa na hawara wa Bishanga
      Excellent ila si wewe nilikuona ukimwambia aje kwako atafaidi sana

      au ile siku nilisikia vibaya!!!!!!!!!!
      kobun and 24hrs like this.

    15. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 22,316
      Rep Power : 64369400
      Likes Received
      12731
      Likes Given
      7796

      Default Re: Nayamiss sana Mambo ya Mke wangu, Jamani!!

      Quote By Lady doctor View Post
      asante!!!! Kuaga muhimu shem wangu!
      my wii hivi UNDENIABLE umenionea wapi!!!!!!!

      mara ya mwisho alisema anapatikana jukwaa la Siasa ila mbona simuoni kabisa!!!!!!!!

      ukimuona umpe salam zangu
      kobun likes this.

    16. Viol's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Shamna
      Posts : 10,106
      Rep Power : 3064172
      Likes Received
      235
      Likes Given
      101

      Default Re: Nayamiss sana Mambo ya Mke wangu, Jamani!!

      Quote By Heaven on earth View Post
      Excellent ila si wewe nilikuona ukimwambia aje kwako atafaidi sana

      au ile siku nilisikia vibaya!!!!!!!!!!
      Heaven on earth yaani mimi kabisa?kwani mke wa kiwatengu anaitwa nani kwanza

      halafu sitako bifu na figganigga
      kobun and Heaven on Earth like this.
      Kwa Mungu yote yanawezekana.

    17. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 22,316
      Rep Power : 64369400
      Likes Received
      12731
      Likes Given
      7796

      Default Re: Nayamiss sana Mambo ya Mke wangu, Jamani!!

      Quote By Excellent View Post
      Heaven on earth yaani mimi kabisa?kwani mke wa kiwatengu anaitwa nani kwanza

      halafu sitako bifu na figganigga
      hahaaa hilo unajifanya humjui mke wa kiwatengu lol
      kobun likes this.

    18. kiwatengu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : Likolombe, Mtwara
      Posts : 7,071
      Rep Power : 119388727
      Likes Received
      3905
      Likes Given
      3179

      Default

      Quote By Heaven on earth View Post
      hahaaa hilo unajifanya humjui mke wa kiwatengu lol
      anamjua sana tu! ila kashanipa hali halisi! nothing to fear...
      Heaven on earth i miss u...
      kobun likes this.

    19. kiwatengu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : Likolombe, Mtwara
      Posts : 7,071
      Rep Power : 119388727
      Likes Received
      3905
      Likes Given
      3179

      Default

      Quote By Heaven on earth View Post
      my wii hivi UNDENIABLE umenionea wapi!!!!!!!

      mara ya mwisho alisema anapatikana jukwaa la Siasa ila mbona simuoni kabisa!!!!!!!!

      ukimuona umpe salam zangu
      nimemwona MMU jana...
      kobun likes this.

    20. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 22,316
      Rep Power : 64369400
      Likes Received
      12731
      Likes Given
      7796

      Default Re: Nayamiss sana Mambo ya Mke wangu, Jamani!!

      Quote By kiwatengu View Post
      nimemwona MMU jana...
      asante kwa taarifa shemeji
      kobun likes this.

    21. kiwatengu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : Likolombe, Mtwara
      Posts : 7,071
      Rep Power : 119388727
      Likes Received
      3905
      Likes Given
      3179

      Default

      Quote By Heaven on earth View Post
      kiwatengu ulivyopotea vile ulitegemea nini jamani!!!!!!!!!1
      shansarie alisahau tu shem.. afu mzq network mbovu.. mcel wanazingua sana hasa kwenye roaming
      kobun and shansarie like this.

    22. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 22,316
      Rep Power : 64369400
      Likes Received
      12731
      Likes Given
      7796

      Default Re: Nayamiss sana Mambo ya Mke wangu, Jamani!!

      Quote By kiwatengu View Post
      anamjua sana tu! ila kashanipa hali halisi! nothing to fear...
      Heaven on earth i miss u...
      kiwatengu I miss you too,ukaondoka hata bila kuaga majirani
      kobun and shansarie like this.

    23. JF SMS Swahili

    Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...