JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Napenda sana umbea

    Report Post
    Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 120
    1. warumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2013
      Posts : 7,707
      Rep Power : 63379793
      Likes Received
      2852
      Likes Given
      1289

      Default Napenda sana umbea

      Yani nikisikia kitu au habari yeyote huwa nakuwa roho juu.

      Mtu akiniambia kitu siwezi kabisa kukaa nacho moyoni lazima niseme tu,yaan na enjoy sana umbea,mbaya zaid nyumban ndo dah hat nikiwa wapi lazima nipigiwe simu nipewe taarifa.

      Ikitokea siku nimesafiri basi nyumba inapoa sana, nikirud umbea kwenda mbele,yaani kwa kweli nimezidi umbea kwa kweli.
      Nikiona mtu kasimama na mtu kosa, mtaa mzima lazima wajue kupitia mimi.

      Kuna duka moja ivi uwa tunakaa vijana tunapiga umbea yaani hadi watu wanatuogopa ukipita tu,basi taarifa zako zinamwagwa hatari.
      Kijiwe chetu kinaogopwa sana. Yaani kila nikijitahidi niache niishi maisha yangu nashindwa.

      Yaani napenda sana umbea,nikipata taarifa yako tu bas lazima mtaa mzima wajue,na enjoy sana umbea jamani,hadi nimenenepa napenda sana umbea.


    2. conductor's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th May 2013
      Location : EAST AFRICA.
      Posts : 351
      Rep Power : 452
      Likes Received
      51
      Likes Given
      50

      Default Re: Napenda sana umbea

      Vilevile utakuwa mgonvi "logic theory proof this"

    3. miss strong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Location : IPINDA-IKULU
      Posts : 5,941
      Rep Power : 162239698
      Likes Received
      2840
      Likes Given
      253

      Default

      Quote By warumi View Post
      Mmh,hyo video nimeiona ila umbea wangu sio wa kiivyo wa kiswahil sana,yaan nipo classic na heshima zangu tupo kama crew ya wanaume 17 kwa umbea hatar,ila sio wa kiroko umbea wa ki digital ambao kila mmoja wenu nadhan anayo hii tabia,ukimuona mtu kapita na demu kosa utachambuliwa na kusambaziwa mbovu had utahama,umbea mtamu sisi wenyew kweny kundi letu mmoja akiwa hayupo lazima tuku disscuss hatu ba kish mtu kweny umbea ubest pemben tunakupa makavu tu

      Khaaaaaaaa!

    4. UNDENIABLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2013
      Posts : 1,265
      Rep Power : 480412
      Likes Received
      374
      Likes Given
      510

      Default Re: Napenda sana umbea

      Quote By warumi View Post
      --------------------------------------------------------------,umbea mtamu sisi wenyew kweny kundi letu mmoja akiwa hayupo lazima tuku disscuss hatu ba kish mtu kweny umbea ubest pemben tunakupa makavu tu
      heeeeee mbavu zangu jamani!

    5. Solarpanel's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th October 2012
      Posts : 226
      Rep Power : 460
      Likes Received
      35
      Likes Given
      0

      Default Re: Napenda sana umbea

      Loh utasutwa na matarumbeta ww,mchccccwwwwwwi

    6. Passion Lady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2012
      Posts : 8,177
      Rep Power : 93416052
      Likes Received
      4093
      Likes Given
      6120

      Default Re: Napenda sana umbea


      duuuh!!umbea nao kipaji atiii!!
      kazi njema hahaa!!


      Ora Et Labora....

    7. BHULULU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 4,687
      Rep Power : 30841
      Likes Received
      1462
      Likes Given
      1153

      Default Re: Napenda sana umbea

      Mleta mada amenifurahisha sana.Kama ni kweli,kazi ipo.

    8. Maundumula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 6,853
      Rep Power : 6833
      Likes Received
      2041
      Likes Given
      9545

      Default Re: Napenda sana umbea

      Hiyo ni curiosity tu sio kitu kibaya inabidi ujaribu uingie kwenye fani ya uandishi wa habari utumie hizo strength zako.
      My heart is hollow

    9. ITEGAMATWI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Posts : 3,001
      Rep Power : 614792
      Likes Received
      1008
      Likes Given
      1652

      Default Re: Napenda sana umbea

      Yakhee kama wewe ni mwanaume angalia sana utaja pakatwa weyeee!! Kama ni Binti nadhani labda haujapata bwana anayeshughulikia vizuri!Ukipata kidume lazima kitakuweka busy tu.

    10. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,927
      Rep Power : 138795755
      Likes Received
      23022
      Likes Given
      22978

      Default

      Hata mie zamani nilikuwa na mtizzamo huo.

      Ila kuna mama mmoja mwanasheria, kaishi na kusoma nje, na kwao hukooo masaki, ni mmbea utadhani karukwa akili.

      Na chini yuko active kama singo kumbe ni albam na ina watoto, umbea ni tabia, tena mie nahisi inahusiana na self esteem, kutaka kukubalika kwenye kundi

      [QUOTEn=georgeallen;6483012]Sifa kuu za wambeya: elimu ndogo, wanaishi uswahilini, maisha ya kubangaiza[/QUOTE]

    11. Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,356
      Rep Power : 156372112
      Likes Received
      4502
      Likes Given
      5385

      Default Re: Napenda sana umbea

      Quote By warumi View Post
      Yan nikisikia kitu au habar yeyote uwa nakuwa roho juu,mtu akiniambia kitu siwez kabisa kukaa nacho moyon lazima niseme tu,yaan na enjoy sana umbea,mbaya zaid nyumban ndo dah hat nikiwa wapi lazima nipigiwe simu nipewe taarifa,ikitokea siku nimesafir bas nyumba inapoa sana,nikirud wee umbea kwenda mbele,yaan kwa kweli nimezid umbea kwa kweli,nikiona mtu kasimama na mtu kosa,mtaa mzima lazima wajue kupitia mimi.kuna duka moja ivi uwa tunakaa vijana tunapiga umbea yaan had watu wanatuogopa ukipita tu,bas taarifa zako zinamwagwa hatari,kijiwe chetu kinaogopwa sana,yaan kila nikijitahid niache niish maisha yangu nashindwa yaani napenda sana umbea,nikipata taarifa yako tu bas lazima mtaa mzima wajue,na enjoy sana umbea jamn,hadi nimenenepa napenda sana umbea....
      yaani wewe kweli ni mwanaume rijali kabisa ???????????
      PATIENCE IS A NECESSARY INGREDIENT OF GENIUS.

    12. Eiyer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 25,288
      Rep Power : 429501942
      Likes Received
      14465
      Likes Given
      20055

      Default Re: Napenda sana umbea

      MH!hapa kwa wadada zaidi!
      A NATION DIVIDED AGAIST ITSELF CANNOT STAND

      EKITUJU KIRAKENYA KIRAJURUMA



    13. Eiyer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 25,288
      Rep Power : 429501942
      Likes Received
      14465
      Likes Given
      20055

      Default Re: Napenda sana umbea

      Quote By Nivea View Post
      yaani wewe kweli ni mwanaume rijali kabisa ???????????
      Hivi kwani huyu ni mwanaume?
      A NATION DIVIDED AGAIST ITSELF CANNOT STAND

      EKITUJU KIRAKENYA KIRAJURUMA



    14. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,927
      Rep Power : 138795755
      Likes Received
      23022
      Likes Given
      22978

      Default

      Mtoa mada ni mwanamme, na wako 17 kundini

      Quote By Eiyer View Post
      MH!hapa kwa wadada zaidi!

    15. watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 38,284
      Rep Power : 429504638
      Likes Received
      23265
      Likes Given
      25426

      Default Re: Napenda sana umbea

      Hizi multiple ID's full majanga....

    16. Eiyer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 25,288
      Rep Power : 429501942
      Likes Received
      14465
      Likes Given
      20055

      Default Re: Napenda sana umbea

      Quote By Kongosho View Post
      Mtoa mada ni mwanamme, na wako 17 kundini
      Mh!hii ni kali kuliko
      Hizi ni tabia za kike nimestuka sana kusikia maneno haya yanatoka kwa mwanaume!

      Au ndo wale wanaume anaowasemaga Asprin ?
      A NATION DIVIDED AGAIST ITSELF CANNOT STAND

      EKITUJU KIRAKENYA KIRAJURUMA



    17. Ntuga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th April 2013
      Posts : 171
      Rep Power : 422
      Likes Received
      91
      Likes Given
      46

      Default Re: Napenda sana umbea

      Quote By warumi View Post
      Yan nikisikia kitu au habar yeyote uwa nakuwa roho juu,mtu akiniambia kitu siwez kabisa kukaa nacho moyon lazima niseme tu,yaan na enjoy sana umbea,mbaya zaid nyumban ndo dah hat nikiwa wapi lazima nipigiwe simu nipewe taarifa,ikitokea siku nimesafir bas nyumba inapoa sana,nikirud wee umbea kwenda mbele,yaan kwa kweli nimezid umbea kwa kweli,nikiona mtu kasimama na mtu kosa,mtaa mzima lazima wajue kupitia mimi.kuna duka moja ivi uwa tunakaa vijana tunapiga umbea yaan had watu wanatuogopa ukipita tu,bas taarifa zako zinamwagwa hatari,kijiwe chetu kinaogopwa sana,yaan kila nikijitahid niache niish maisha yangu nashindwa yaani napenda sana umbea,nikipata taarifa yako tu bas lazima mtaa mzima wajue,na enjoy sana umbea jamn,hadi nimenenepa napenda sana umbea....
      mpo 17,wewe utakuwa kundi la zemarcopolo.

    18. Blaki Womani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Location : migombani
      Posts : 5,198
      Rep Power : 867760
      Likes Received
      3215
      Likes Given
      2004

      Default

      Quote By Evelyn Salt View Post
      naomba nikuite Dautch velle......
      hahahahahaha au aljazeera
      Evelyn Salt likes this.

    19. warumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2013
      Posts : 7,707
      Rep Power : 63379793
      Likes Received
      2852
      Likes Given
      1289

      Default Re: Napenda sana umbea

      Yaani ki ukweli nyie chunguzeni ti mtajua wanaume tunaongoza kwa umbea hatar kuliko hat wasichana siku izi,na wala elimu sio tatizo,mm nasoma degree ya socilology na wenzangu woote wamesoma yaan level ya chin ni diploma na wala sio maisha maguma au suala la kuwa rijal au la umbea unahusiana nn na urijali??,kwa taarifa yenu wanaume tunaongoza kwa umbea sema wengi wanajificha kuona aibu ila uo ndo ukwel

    20. warumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2013
      Posts : 7,707
      Rep Power : 63379793
      Likes Received
      2852
      Likes Given
      1289

      Default Re: Napenda sana umbea

      Nashukur kwa kulijua hilo,umbea mwingi wa wanaume ni kuwasema akina dada yule ana ukimw,mara anatoka na kibabu mara katoa mimba,yaan asilimia 80 ya umbea wa wanaume ni kuwasema wasichana na mara chache kuwasema wanaume wenzao,tena usiombe msichana ukajifany unaringa tunakutongoza kund zima kila mtu na mda wake tunakugonga na kukutangazia mbofu mtihan hat kukurekod tunakurekod

    21. warumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2013
      Posts : 7,707
      Rep Power : 63379793
      Likes Received
      2852
      Likes Given
      1289

      Default Re: Napenda sana umbea

      Sisi wambea kama hamjui tunasaidia sana kuelimisha na kukosoa jamii,unapofany jambo baya kwa mfano umalaya,kuringa na kujifanya we mzuri saan usalimii watu mtaani bas kwetu umefika utanyooka tu kwani tunaamin mtu yeyote hakuna anayependa kusemwa vbay sisi tukikusema lazima utanyooka kwani maneno yanauma asikwambie mtu lazima ujisikie vbay na utanyooka tu mpak kieleweke

    Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...