JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

    Report Post
    Page 4 of 8 FirstFirst ... 23456 ... LastLast
    Results 61 to 80 of 160
    1. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,301
      Rep Power : 51527564
      Likes Received
      11003
      Likes Given
      9181

      Default TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      Wasukuma wanao ule SENSEMA MALUNDE,
      Wasambaa wanao wa SEGERA JADAMKA SINA UNGOYA
      hebu tuongeze ongeze ili tuzitafute ambazo tutaweza kuziweka hapa, hata watoto wetu wajue kuwa na sisi tulikuwa na nyimbo zetu za harusi, maana naona utamaduni wetu unapotea kwa kazi ya kimbunga
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE


    2. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,231
      Rep Power : 429499232
      Likes Received
      12508
      Likes Given
      12626

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      Quote By watu8 View Post
      Wangoni - Tuwajambasile wageni
      Wangoni - Tuselebuke huu ndio maarufu mjini
      Wangoni - Tumfunde mwai
      Wangoni - Nigenda nepipi
      Wangoni - Mkun'gunday
      Wangoni - Dela dela
      Wangoni - Kapungu(Kandege Karondora)
      umeona wangoni tunavyotisha? chezea kabisa........ ngoja niwashtue ndugu zangu akina snowhite, moto2012, Mzee Tupatupa na kampuni waje wamwage nyingine
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    3. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,231
      Rep Power : 429499232
      Likes Received
      12508
      Likes Given
      12626

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      Quote By King'asti View Post
      BAK, at times like these i miss you hadi nakumisplace. Huko youtube hamna hizi local dances jamani?
      kwa kweli he is missed, lol! BAK come this way
      BAK and King'asti like this.
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    4. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 21,228
      Rep Power : 143638307
      Likes Received
      7063
      Likes Given
      6862

      Default

      Ututendei haki kabisa!

      Kwa hili nitaitaji fidia kama utakosa ushahidi.


      Quote By FP View Post
      na wahaya akina Bishanga, shida tupu...... mi sitakagi kabisa kuhudhuria sherehe zao

    5. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 21,228
      Rep Power : 143638307
      Likes Received
      7063
      Likes Given
      6862

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      Akanana akanana kaile kona
      kaile akaile nkanula

      omwana omwana Madame B, aile alie na.................. Nula....

      Omwana omwana Madame B aile,aile......... Na nula

    6. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,231
      Rep Power : 429499232
      Likes Received
      12508
      Likes Given
      12626

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      Quote By Ruttashobolwa View Post
      Ututendei haki kabisa!

      Kwa hili nitaitaji fidia kama utakosa ushahidi.
      he heeeeeeeeeee, afadhali umekuja, yaani nyie sherehe zenu ni ovyo kabisa......... vinywaji na vyakula vya kumwaga, ila ndo inakuwa kama darasani...................... . wote mnajidai nshomile hamuwezi kurukaruka ovyo, lol!
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    7. Clean9

    8. moto2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Posts : 1,492
      Rep Power : 338594
      Likes Received
      841
      Likes Given
      312

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      Quote By FP View Post
      umeona wangoni tunavyotisha? chezea kabisa........ ngoja niwashtue ndugu zangu akina snowhite, moto2012, Mzee Tupatupa na kampuni waje wamwage nyingine
      Nyimnbo za Adelgoti wa maposeni komesha bhana, raha tupu,

      bwelaa bwelaa bweelaa ! bwelaaa bwelaa bweelaa kamwalii eehee, ukaganili wamweene dada eehee, ukaganilili wamweene dada eehe!!! kangoma kwa mbali na kakilulu kakizushi!! hahahaha dada, ne luta Yesu niluta!! Kubomani mbwituu!!

    9. moto2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Posts : 1,492
      Rep Power : 338594
      Likes Received
      841
      Likes Given
      312

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      huu wimbo wa mangaukau, kama mnaunakumbuka mjomba darky city, dada FP na Snowhite

      Akahika njoroli, njoroli njoroli!!Njoroli Pawaka, akahika njororoli njoroli njoroli pawaka, akahika njoroli njoroli njoroli Tayari!!!

      Aaah raha tupu!!!

      Ninahakika isiyo na shaka kwa Tanzania na Afrika nzima tunaongoza kwa nyimbo na ngoma bora za harusi na matukio mbali mbali ya kijamii!!!

    10. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,231
      Rep Power : 429499232
      Likes Received
      12508
      Likes Given
      12626

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      Quote By moto2012 View Post
      Nyimnbo za Adelgoti wa maposeni komesha bhana, raha tupu,

      bwelaa bwelaa bweelaa ! bwelaaa bwelaa bweelaa kamwalii eehee, ukaganili wamweene dada eehee, ukaganilili wamweene dada eehe!!! kangoma kwa mbali na kakilulu kakizushi!! hahahaha dada, ne luta Yesu niluta!! Kubomani mbwituu!!
      tyamba kunyumba mlongo wangu, kubamani huku kwinoga lepi.......................... ...... ngati nikuwona cha uselebuka, lol!
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    11. moto2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Posts : 1,492
      Rep Power : 338594
      Likes Received
      841
      Likes Given
      312

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      kuna moja kali sana, Jamaa anauliza pombe na soda kizuri nin? wenyewe tunajibu mzuri ughimbi !!!daah watu8 ulifikiria nini kuanzisha huu uzi?

    12. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 21,228
      Rep Power : 143638307
      Likes Received
      7063
      Likes Given
      6862

      Default

      Sio kweli Fp labda kama hauja udhuria harusi zetu siku nyingi, kwakweli tuna cheza ngoma sana tena sana! Me mwenyewe ukibahatika kunikuta kwenye function kama hizo na cheza ngoma hile mbaya! Naomba ujaribu kufanya utafiti kwa watu wengine wa kwambie!



      Quote By FP View Post
      he heeeeeeeeeee, afadhali umekuja, yaani nyie sherehe zenu ni ovyo kabisa......... vinywaji na vyakula vya kumwaga, ila ndo inakuwa kama darasani...................... . wote mnajidai nshomile hamuwezi kurukaruka ovyo, lol!

    13. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,231
      Rep Power : 429499232
      Likes Received
      12508
      Likes Given
      12626

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      Quote By moto2012 View Post
      huu wimbo wa mangaukau, kama mnaunakumbuka mjomba darky city, dada FP na Snowhite

      Akahika njoroli, njoroli njoroli!!Njoroli Pawaka, akahika njororoli njoroli njoroli pawaka, akahika njoroli njoroli njoroli Tayari!!!

      Aaah raha tupu!!!

      Ninahakika isiyo na shaka kwa Tanzania na Afrika nzima tunaongoza kwa nyimbo na ngoma bora za harusi na matukio mbali mbali ya kijamii!!!
      ha haaaaaaaaaaa tiwuka lepa mpaka timala ugimbiiiiiiiiiiii haiwezekani haiwezekani mpaka timala ugimbi
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    14. moto2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Posts : 1,492
      Rep Power : 338594
      Likes Received
      841
      Likes Given
      312

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      Quote By FP View Post
      tyamba kunyumba mlongo wangu, kubamani huku kwinoga lepi.......................... ...... ngati nikuwona cha uselebuka, lol!
      Hii nayo, Tilipatiii lilenge lenge litu, tilipatii..................... ..............................

      Dada FP, always home is home, nimezunguka 50% ya TZ hakuna kama Songea, Ngadinda ndo kijiwe

    15. moto2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Posts : 1,492
      Rep Power : 338594
      Likes Received
      841
      Likes Given
      312

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      Quote By FP View Post
      ha haaaaaaaaaaa tiwuka lepa mpaka timala ugimbiiiiiiiiiiii haiwezekani haiwezekani mpaka timala ugimbi
      Hahaha basi Dada FP, nakumbuka mengi nsije nkalia, wfi yako Preta sija mwona leo!
      Preta likes this.

    16. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,231
      Rep Power : 429499232
      Likes Received
      12508
      Likes Given
      12626

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      Quote By Ruttashobolwa View Post
      Sio kweli Fp labda kama hauja udhuria harusi zetu siku nyingi, kwakweli tuna cheza ngoma sana tena sana! Me mwenyewe ukibahatika kunikuta kwenye function kama hizo na cheza ngoma hile mbaya! Naomba ujaribu kufanya utafiti kwa watu wengine wa kwambie!
      last weekend kulikuwa na sendoff pale Istana, husband akaniambia vipi................. nikamwambia ya wahaya, hapana. sababu yeye ilikuwa ni ya mtu wanayeheshimiana sana akaenda, akamwambia katokea job na mimi nilikuwa busy sana sikuweza hudhuria. kafika kule ananitext naomba uniwekee msosi maana ntatoka soon, nasinzia tu.......... yaani kama walikuwa kikaoni, lol!
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    17. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,231
      Rep Power : 429499232
      Likes Received
      12508
      Likes Given
      12626

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      Quote By moto2012 View Post
      Hahaha basi Dada FP, nakumbuka mengi nsije nkalia, wfi yako Preta sija mwona leo!
      ngoja nikuitie kakangu, Preta ........ njoo pande hii kaka yangu anakuita
      Preta likes this.
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    18. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,216
      Rep Power : 349193945
      Likes Received
      18831
      Likes Given
      8726

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      Sikamatiki wala nini, niko slippery kama kambale! Lol, ukiniona naucheza utasema wa kwao.
      Quote By Bujibuji View Post
      Ni abhalindwana ba Jerusalemu bhandililaga Jesu King'asti umekamatika leo
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    19. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,216
      Rep Power : 349193945
      Likes Received
      18831
      Likes Given
      8726

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      Yaani nyie na ugimbi, siwawezi. Na mkilewa naskia huwa mnalia
      Quote By FP View Post
      ha haaaaaaaaaaa tiwuka lepa mpaka timala ugimbiiiiiiiiiiii haiwezekani haiwezekani mpaka timala ugimbi
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    20. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,231
      Rep Power : 429499232
      Likes Received
      12508
      Likes Given
      12626

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      Quote By Ruttashobolwa View Post
      Sio kweli Fp labda kama hauja udhuria harusi zetu siku nyingi, kwakweli tuna cheza ngoma sana tena sana! Me mwenyewe ukibahatika kunikuta kwenye function kama hizo na cheza ngoma hile mbaya! Naomba ujaribu kufanya utafiti kwa watu wengine wa kwambie!
      kwanza nilikuambia ndugu zangu wengi wameolewa na wahaya, hivyo sherehe nyingi sana za wahaya nahudhuria, sijawahi kuona ya tofauti labda kama upande wa mama ni wa kabila jingine hasa wangoni au wanyakyusa
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    21. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,231
      Rep Power : 429499232
      Likes Received
      12508
      Likes Given
      12626

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      Quote By King'asti View Post
      Yaani nyie na ugimbi, siwawezi. Na mkilewa naskia huwa mnalia
      aaaa wapi, ila huwa tunaimba sana, kulia no
      King'asti likes this.
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    22. moto2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Posts : 1,492
      Rep Power : 338594
      Likes Received
      841
      Likes Given
      312

      Default Re: TUKUMBUSHANE:- Nyimbo za harusini za makabila mbalimbali

      King'asi na BAK, hizo nyimbo za kingoni mi ninazo ila sijui jinsi ya kuziweka kwa u-tube kina Platozoom na Bishanga wasikilize wajifunze kutoka kwetu sisi wafalme wao!
      King'asti likes this.


    Page 4 of 8 FirstFirst ... 23456 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...