JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania?

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 55
    1. MsemajiUkweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th July 2012
      Posts : 584
      Rep Power : 3916
      Likes Received
      267
      Likes Given
      160

      Default Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania?

      ​Wanajanvi ninaomba mnisaidie katika utafiti wangu huu kujua ni kabila gani la kitanzania lenye wanawake warembo zaidi na ni kigezo gani hasa unachotumia katika utambuzi. Je, sura au umbo? au ni vyote kwa pamoja?

      Tafadhali changia kama una mchango chanya.
      REMEMBER:
      It's better to be silent and thought a fool than to speak and remove all doubt.
      Pasco likes this.


    2. Hute's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Posts : 2,962
      Rep Power : 85901895
      Likes Received
      1305
      Likes Given
      39

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      asilimia hamsini ya wanawake wa kihangaza wanaolewa wakiwa bikra, kule utaenda unamkuta mdada ana miaka 25 lakini bado bikira.

    3. tz1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2011
      Posts : 2,088
      Rep Power : 0
      Likes Received
      446
      Likes Given
      329

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      Wakinga je?

    4. MATESLAA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2011
      Location : KINONDONI STUDIO
      Posts : 1,253
      Rep Power : 758
      Likes Received
      66
      Likes Given
      50

      Default

      Quote By MsemajiUkweli View Post
      Niko kwenye utafiti kielimu
      aiseee baba yangu utatunikiwa degree ya utaira,,kwanza unapoteza muda wenzako wanafanya utafiti wa kwenda mwezini wewe bado upo kwenye ukabila

      ngoja nikatengeneze mbege mie
      na elimu yangu ya darasa la 7

    5. mtotowamjini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2012
      Location : None of Your Business
      Posts : 4,542
      Rep Power : 1380
      Likes Received
      1120
      Likes Given
      29

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      kulivo na mkorogo, nywele feki, kucha feki, nyusi feki, wowowo feki, kila kabila siku hizi karibia wote ni warembo...
      Every saint has a past, every sinner has a future' ...Oscar Wilde

      One man's good fortune is another man's misfortune


    6. ChaterMaster's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2009
      Posts : 494
      Rep Power : 710
      Likes Received
      84
      Likes Given
      134

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      Kuna kabla lnafanana na wahaya lnaitwa wanyambo n nomaaa
      MsemajiUkweli likes this.


    7. Mtoto halali na hela's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2012
      Location : Himo, Kilimanjaro.
      Posts : 11,430
      Rep Power : 221018697
      Likes Received
      2655
      Likes Given
      1086

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      Wairaq wako poa sana.
      MsemajiUkweli likes this.

    8. MsemajiUkweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th July 2012
      Posts : 584
      Rep Power : 3916
      Likes Received
      267
      Likes Given
      160

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      Quote By Pasco View Post
      Kwa urembo wa umbo, shape, sura, waist line, bust line, leggy line, nywele, shingo, macho na miondoko, Wahangaza ndio wanaongoza, wameumbwa wakaumbika, wanatazama na kutazamika ila sijawahi kubahatika nao katika mbambo mengine.

      Uzuri uko wa aina nyingi, uzuri wa mke ni tabia, uzuri wa mahitaji ni performance, na uzuri wa machoni ni kuona, inategemea uzuri gani unaoutaka wewe, kama ni ule uzuri wa kufurahisha macho, mbona wazuri kibao tuu tunawaona, wengi wala hawaolewi, wao kutwa kucha wanahangaika wakitanga na njia huku wapenzi wao macho juu juu, lakini kuna wazuri wa ndani kwa uzuri usiionekana, hao ndio hao wameolewa, waume zao wanapata raha na maisha yanasonga!
      Pasco,

      Kwa maudhui uliyoyatoa. Je, unafikili anaweza kupatikana mwanamke mwenye uzuri wa tabia, mahitaji na macho kwa jamii ya Kitanzania na kama ni hivyo, Je unafikili ni kabila gani lenye uwezekano wa kuwa na mwanamke huyo(general)
      Pasco likes this.

    9. #28
      GP's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2009
      Location : every where
      Posts : 2,067
      Rep Power : 1056
      Likes Received
      126
      Likes Given
      119

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      Quote By Hute View Post
      asilimia hamsini ya wanawake wa kihangaza wanaolewa wakiwa bikra, kule utaenda unamkuta mdada ana miaka 25 lakini bado bikira.
      asee, hawa wanapatikana mkoa gani na kijiji gani nikatafute mke mkuu???

    10. Pasco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Posts : 16,488
      Rep Power : 256409184
      Likes Received
      14963
      Likes Given
      69181

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      Quote By MsemajiUkweli View Post
      Pasco,

      Kwa maudhui uliyoyatoa. Je, unafikili anaweza kupatikana mwanamke mwenye uzuri wa tabia, mahitaji na macho kwa jamii ya Kitanzania na kama ni hivyo, Je unafikili ni kabila gani lenye uwezekano wa kuwa na mwanamke huyo(general)
      Hakuna mwanamke mwenye vyote, unapewa hiki, unakosa kile!.

    11. Buntungwa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th October 2010
      Posts : 235
      Rep Power : 596
      Likes Received
      35
      Likes Given
      17

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      wakuuu wanawake wazuri wa kila kitu wapo kwenye kabila la WASIMBITI niwa tam na wazuri sana

    12. Simba Mkali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st January 2012
      Location : Uswazi
      Posts : 449
      Rep Power : 572
      Likes Received
      112
      Likes Given
      122

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      Wamburu kwa kweli ni wazuri lakini sijui kama wanajua mapenzi.
      MsemajiUkweli likes this.

    13. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 23,409
      Rep Power : 168829775
      Likes Received
      8877
      Likes Given
      3535

      Default

      Quote By Pasco View Post
      Hakuna mwanamke mwenye vyote, unapewa hiki, unakosa kile!.
      Tembea uone Pasco! Kuna wanawake wamejaaliwa kuanzia Sura,umbo,mvuto hadi tabia!! Unaniangusha Pasco!
      Pasco likes this.

    14. Pasco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Posts : 16,488
      Rep Power : 256409184
      Likes Received
      14963
      Likes Given
      69181

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      Quote By King Kong III View Post
      Tembea uone Pasco! Kuna wanawake wamejaaliwa kuanzia Sura,umbo,mvuto hadi tabia!! Unaniangusha Pasco!
      King Kong, ujana wangu niliutumia vizuri na sasa katika utu uzima, mimi ni mwafrika halisi kwa experiance yangu ambayo sii haba, sijawahi bahatika kukutana na balanced equation, Kwanza nilipenda nyele ndefu na miguu minene, nikakuta ..., baadae nikatarget sura nzuri, waupe na ma miss miss nao nikakuta ..., nilikuja settle kwenye black beauty, angalau angalau, sasa nimestaafu rasmi save for long trips only, bado sijabahatika!.

      Ila love satisfaction is relative and an atitude of mind, ukishapenda kwa moyo wote kufikia stages za true love, then you get the most at your best ndio maana kuna sehemu ukipita wewe, unaishia kutambaa kwa kuona "there is nothing", huku mwenzako anafika jumla na kwake yeye hapo ndio "everything". No formular that fits all.
      Tarime one, Itezi and prado like this.

    15. princess enny's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2012
      Posts : 1,037
      Rep Power : 2157499
      Likes Received
      372
      Likes Given
      395

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      wazaramo

    16. thatha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Posts : 14,865
      Rep Power : 17198972
      Likes Received
      1182
      Likes Given
      14

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      Wanyaturu

    17. idawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Location : karibu na nyumbani.
      Posts : 10,608
      Rep Power : 289007523
      Likes Received
      4092
      Likes Given
      2376

      Default

      Quote By tz1 View Post
      Wakinga je?
      wakinga wapo mchanganyiko, sawa na wachaga ukiwaona usoni wazuri kweli tatizo kuanzia kiunoni hadi miguuni utachoka.!
      tz1 likes this.

    18. dri ma's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th August 2012
      Posts : 106
      Rep Power : 478
      Likes Received
      10
      Likes Given
      1

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      wanyamwez wanatisha na ukitaka kuthibitisha hilo ingia interior utagundua; wao n natural beauty kila kigezo wametmia na co maandunje ka madada weng w kileo

    19. Jiwe Linaloishi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2008
      Location : Mlimani
      Posts : 3,675
      Rep Power : 80715
      Likes Received
      2086
      Likes Given
      1817

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      Quote By MsemajiUkweli View Post
      Niko kwenye utafiti kielimu
      Mfwate Ancle Lundenga na Chips yai watakupa data za warembo wanaaongoza kwa uzuri, umbo, utamu nk. ni kabila gani
      SEMA UKWELI UMWAIBISHE SHETANI

    20. Jiwe Linaloishi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2008
      Location : Mlimani
      Posts : 3,675
      Rep Power : 80715
      Likes Received
      2086
      Likes Given
      1817

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      wambugwe wa babati
      SEMA UKWELI UMWAIBISHE SHETANI

    21. sop sop's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2012
      Posts : 592
      Rep Power : 550
      Likes Received
      8
      Likes Given
      5

      Default Re: Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania

      wairaq n mwisho wa matatizooo


    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Mikoa au Kabila lenye wanawake warembo/wazuri Tanzania
      By JJB in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 249
      Last Post: 27th April 2015, 15:00
    2. Mikoa au Kabila lenye wanawake warembo/wazuri Tanzania
      By Perry in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 155
      Last Post: 11th April 2015, 17:33
    3. Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania?
      By MsemajiUkweli in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 6
      Last Post: 15th August 2012, 01:15

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...