JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

    Report Post
    Page 1 of 6 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 109
    1. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,384
      Rep Power : 3153
      Likes Received
      873
      Likes Given
      1939

      Default Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      Asikuambie mtu kuhusu mambo na matukio ya mitaa ya uswazi..

      1.Ugali huiwa mara mija tu saa 9 alasiri na mboga ni moja tu-watoto mida hiyo huwakosi home.
      2.Kulala ni chumba kimoja tu,watoto wa kiume na kike humo humo.
      ..............endelea......... .......


    2. Kimbweka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2009
      Posts : 8,450
      Rep Power : 7417
      Likes Received
      1518
      Likes Given
      134

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      Quote By Ulimakafu View Post
      Asikuambie mtu kuhusu mambo na matukio ya mitaa ya uswazi..

      1.Ugali huiwa mara mija tu saa 9 alasiri na mboga ni moja tu-watoto mida hiyo huwakosi home.
      2.Kulala ni chumba kimoja tu,watoto wa kiume na kike humo humo.
      ..............endelea......... .......
      Hii ndiyo raha?
      "Life comes once only: No retake/replay/rewind/once-more. One should enjoy it, be happy & keep happy others too."

    3. muhanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Posts : 861
      Rep Power : 749
      Likes Received
      269
      Likes Given
      358

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      3. vyoo vyake shurti ujifunze kichura chura maana ukikata gogo lazima uruke kidogo juu vinginevyo makalio yatakuwa kwenye hali mbaya..
      4. mgeni akija akapewa soda basi atarajie kina uncle/aunt kumzonga miguuni huku wakijisemelesha 'hata mie nakunywaga hiyo soda....'
      Ulimakafu likes this.

    4. muhanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Posts : 861
      Rep Power : 749
      Likes Received
      269
      Likes Given
      358

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      Quote By Kimbweka View Post
      Hii ndiyo raha?
      heheeee hiyo ndio raha yake, ni kama unaposifia kitu kizuri halafu eti duh kitu kizuri 'ile mbaya'!
      Ulimakafu likes this.

    5. mtu chake's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2010
      Location : Kivu
      Posts : 2,351
      Rep Power : 1863
      Likes Received
      1108
      Likes Given
      1691

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      1..kuoga kwa foleni na choo kiko mbali na nyumba wapangaji na mwenyewe kugombea asubuhi
      2..Ijumaa hukosi kigodoro..huko videmu vya kiswazi vinawindana na vidume vyao
      Ulimakafu likes this.
      @@

    6. Clean9

    7. Kimbweka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2009
      Posts : 8,450
      Rep Power : 7417
      Likes Received
      1518
      Likes Given
      134

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      Na wakati wa mvua vyoo vinatapishwa.....
      Ulimakafu likes this.
      "Life comes once only: No retake/replay/rewind/once-more. One should enjoy it, be happy & keep happy others too."

    8. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,903
      Rep Power : 82927936
      Likes Received
      5673
      Likes Given
      3535

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      Chorus
      Hivi ni vituko Uswahilini ebwana eh uswahili kuna vituko oh oh

      verse inspector Haroun
      Hole wako Uishi nyumba za kupanga yani ndani una sofa luninga misosi kibao ya kumanga! Kwanza utaonekana unalinga vitaanza visa mara kodi ya nyumba kupanda,ole wako simu iite mtaani yani ukipokea tu,yes hallow!! Yani itawaumaaaa!!
      Ulimakafu likes this.

    9. Eversmilin Gal's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2012
      Posts : 783
      Rep Power : 586
      Likes Received
      265
      Likes Given
      82

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      neno kama mse*** ni la kawaida sana kwenye midomo yao,kuwekeana nyimbo za taarabu
      Ulimakafu likes this.

    10. charminglady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2012
      Location : Ikungulyabhashi
      Posts : 14,559
      Rep Power : 270779272
      Likes Received
      9080
      Likes Given
      10488

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      kuombana chumvi,unga, mboga na viberiti ni jambo la kawaida. . . unapika ugali mboga unaomba kwa jirani.

    11. Madame B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2012
      Location : KINO CLAIN
      Posts : 17,914
      Rep Power : 17761957
      Likes Received
      11818
      Likes Given
      8002

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      Unatembea na mswaki wako ukiwa mdomoni mpaka dukani kununua sigara.
      Akiongea sasa, mipovu ya dawa ya mswaki ina tiririka kidevuni.
      Uswazi ni Full Vituko asikwambie mtu
      Ulimakafu likes this.

    12. matambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Location : malenga matitu
      Posts : 731
      Rep Power : 719
      Likes Received
      70
      Likes Given
      14

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      1:nyumba haina slingi bodi, na kitanda kinapiga kelele, so wa vyumba vingine mnajua jamaa muda huu wanachapana huko
      2:watoto kuoga ni kwa mbinde ila ukipikwa wali saa 12 na nusu kila mtu kashaoga
      3:kula hakuhitaji bajeti kali sana mafungu 2 ya dagaa wa mwanza, nyanya za 200 maji mengi na unga nusu familia ishapona
      A life lived in love will never be dull

    13. flora msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : under a coconut tree
      Posts : 4,961
      Rep Power : 1489
      Likes Received
      711
      Likes Given
      379

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      hihihihi uswazi nomaukishangaa unakuta jirani kakudokolea mboga hapa choo hapa watu wanakula kupikia ni vikoridoni yaani uswazi taabu tupu
      Ulimakafu likes this.

      Never hate people who are jealous of you,
      Instead love them because they're the ones,
      who think you are better than them…

    14. Nambe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2011
      Location : Kwa Bi Nyau
      Posts : 1,431
      Rep Power : 117916
      Likes Received
      503
      Likes Given
      429

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      chabo.....................lol
      muhanga likes this.
      Happiness is not a reward it is a consequence

    15. Kaunga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Location : Wild wild west
      Posts : 10,922
      Rep Power : 17416562
      Likes Received
      10975
      Likes Given
      9102

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      Mchele waanza chambuliwa saa Saba mchana, wali shurti uungwe thoumu ili mtaa wote waelewe!

    16. Remmy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2009
      Location : home
      Posts : 4,472
      Rep Power : 7856
      Likes Received
      1596
      Likes Given
      1990

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      Hivi kula mmoja ni raha? Au kulala big brother ni raha, heheheeeee
      Ulimakafu likes this.

    17. BONGOLALA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2009
      Posts : 9,242
      Rep Power : 85903166
      Likes Received
      2545
      Likes Given
      425

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      Kula uroda mama mtu,dada mtu,na mdogo mtu ni kawaida ili mradi uwe na chapaa mbuzi
      Ulimakafu likes this.

    18. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,384
      Rep Power : 3153
      Likes Received
      873
      Likes Given
      1939

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      Quote By Madame B View Post
      Unatembea na mswaki wako ukiwa mdomoni mpaka dukani kununua sigara.
      Akiongea sasa, mipovu ya dawa ya mswaki ina tiririka kidevuni.
      Uswazi ni Full Vituko asikwambie mtu
      HUku umefunga taulo au khanga ya bi mkubwa.

    19. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,384
      Rep Power : 3153
      Likes Received
      873
      Likes Given
      1939

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      Quote By BONGOLALA View Post
      Kula uroda mama mtu,dada mtu,na mdogo mtu ni kawaida ili mradi uwe na chapaa mbuzi
      Na mdingi anamezea maana ni muwezeshaji wa familia.

    20. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,384
      Rep Power : 3153
      Likes Received
      873
      Likes Given
      1939

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      Quote By Kaunga View Post
      Mchele waanza chambuliwa saa Saba mchana, wali shurti uungwe thoumu ili mtaa wote waelewe!
      Ha haaa............

    21. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,384
      Rep Power : 3153
      Likes Received
      873
      Likes Given
      1939

      Default Re: Uswazi kuna raha zake, wazijua?

      Quote By Nambe View Post
      chabo.....................lol
      wanaanza wakiwa wadogo sana.

    22. Kansime

    Page 1 of 6 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...