JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hiki ni kipimo kizuri cha " how unselfish you are"

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 33 of 33
    1. Maundumula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 6,527
      Rep Power : 6732
      Likes Received
      1906
      Likes Given
      8731

      Default Hiki ni kipimo kizuri cha " how unselfish you are"

      Hello,

      Fanya hesabu ifuatayo, angalia kwenye records zako za JF halafu kokotoa kama hapa chini;

      Likes Given-Likes Received = " How unselfish you are"

      Kama unapata Negative ujue wewe hali tete!




    2. Maundumula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 6,527
      Rep Power : 6732
      Likes Received
      1906
      Likes Given
      8731

      Default Re: Hiki ni kipimo kizuri cha " how unselfish you are"

      Watu wengi wamesingizia matumizi ya simu.

      Basi tunaiweka hiyo kama exception , all things being equal tufanye wote mpo kwenye computer kanuni ya hapo juu ita apply. Nazungumza na wadau wawasaidie na nyie mnaotumia simu za G-TIDE muweze kutoa Likes.

      Wabeja sana

    3. Mwali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2011
      Location : Ushongo Mabaoni
      Posts : 6,989
      Rep Power : 295482
      Likes Received
      5508
      Likes Given
      5587

      Default Re: Hiki ni kipimo kizuri cha " how unselfish you are"

      Quote By Maundumula View Post
      Watu wengi wamesingizia matumizi ya simu.

      Basi tunaiweka hiyo kama exception , all things being equal tufanye wote mpo kwenye computer kanuni ya hapo juu ita apply. Nazungumza na wadau wawasaidie na nyie mnaotumia simu za G-TIDE muweze kutoa Likes.

      Wabeja sana
      Kuna watu wanatoa likes hata kama post sio za ku-like.
      Na hizo unahesabu ni useful likes? mi nadhani hakuna uhusiano.
      Sio mahafidhina wote ni mapumbavu, ila mapumbavu wengi ni mahafidhina.
      John Stuart Mill

    4. Ibrah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2007
      Location : TZ
      Posts : 2,912
      Rep Power : 1251
      Likes Received
      419
      Likes Given
      104

      Default

      Quote By Maundumula View Post
      Hello,

      Fanya hesabu ifuatayo, angalia kwenye records zako za JF halafu kokotoa kama hapa chini;

      Likes Given-Likes Received = " How unselfish you are"

      Kama unapata Negative ujue wewe hali tete!

      Na kama unatumia cellphone ambayo huwezi kuaccess na kugonga LIKE inakuwaje hapo?

    5. Ibrah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2007
      Location : TZ
      Posts : 2,912
      Rep Power : 1251
      Likes Received
      419
      Likes Given
      104

      Default

      Quote By Mwali View Post
      sawa kabisa, nakubaliana na mtoa mada. lol
      Mwali pole. Nimeamua kukugongea LIKE. Hiyo hapo. Umeikubali?

    6. Ibrah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2007
      Location : TZ
      Posts : 2,912
      Rep Power : 1251
      Likes Received
      419
      Likes Given
      104

      Default

      Quote By NEW NOEL View Post
      Sasa kwa wale ambao wanatumia simu au other mobile devices ambazo hazina kitufe cha like wafanyaje? Uoni hapo kuna uonevu?
      Wee ngoja tu, kuna siku nitatafuta, ambayo nitaitenga maalumu kuwagongea washikaji wote LIKES. Hiyoo, wana JF wote, pote na popote, pokeeni LIKES!

    7. JF SMS Swahili

    8. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 21,159
      Rep Power : 15592736
      Likes Received
      6913
      Likes Given
      3718

      Default Re: Hiki ni kipimo kizuri cha " how unselfish you are"

      Halafu nyie mnaotumia visimu mnasumbua kweli. Hasa x mamkwe wangu king'asti.

    9. Mwali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2011
      Location : Ushongo Mabaoni
      Posts : 6,989
      Rep Power : 295482
      Likes Received
      5508
      Likes Given
      5587

      Default Re: Hiki ni kipimo kizuri cha " how unselfish you are"

      Quote By Apollo View Post
      Tatizo wengine wanatumia mobile, inakuwa ngumu kumpa mtu 'like' yake, ingekuwa sio hivyo mbona ningempa kila mtu 'like' anayostahili.
      I love your avatar.
      Sio mahafidhina wote ni mapumbavu, ila mapumbavu wengi ni mahafidhina.
      John Stuart Mill

    10. Mwali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2011
      Location : Ushongo Mabaoni
      Posts : 6,989
      Rep Power : 295482
      Likes Received
      5508
      Likes Given
      5587

      Default Re: Hiki ni kipimo kizuri cha " how unselfish you are"

      Quote By Ibrah View Post
      Mwali pole. Nimeamua kukugongea LIKE. Hiyo hapo. Umeikubali?
      Hahahaha, nilikua namchokosa roommate wangu (Ambitious).
      But naelewa kabisa sio kila post inastahili like.
      Sasa kama like ni kipimo, tutakua tunazitoa hovyo,
      Zitaishia kupoteza thamani. Toa like pale mtu anapo stahili.
      Sio mahafidhina wote ni mapumbavu, ila mapumbavu wengi ni mahafidhina.
      John Stuart Mill

    11. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,777
      Rep Power : 20345100
      Likes Received
      8487
      Likes Given
      2039

      Default Re: Hiki ni kipimo kizuri cha " how unselfish you are"

      Kwani lazima?
      Dotworld likes this.

    12. gambachovu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2011
      Posts : 1,865
      Rep Power : 2239
      Likes Received
      256
      Likes Given
      379

      Default

      Quote By Maundumula View Post
      Watu wengi wamesingizia matumizi ya simu.

      Basi tunaiweka hiyo kama exception , all things being equal tufanye wote mpo kwenye computer kanuni ya hapo juu ita apply. Nazungumza na wadau wawasaidie na nyie mnaotumia simu za G-TIDE muweze kutoa Likes.

      Wabeja sana
      Mimi ndiyo tatizo ninalopata... Anyways.. Labda kwenye JF Mobile wangetuwekea kale ka-icon ka like.. Halafu upime...

      Kwanza ina haja gani banaaa... Kwani ulivyocalculate kwa Invisible ulipata majibu gani?

    13. gambachovu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2011
      Posts : 1,865
      Rep Power : 2239
      Likes Received
      256
      Likes Given
      379

      Default

      Quote By Husninyo View Post
      Halafu nyie mnaotumia visimu mnasumbua kweli. Hasa x mamkwe wangu king'asti.
      Nafurahi kukuona..

    14. gambachovu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2011
      Posts : 1,865
      Rep Power : 2239
      Likes Received
      256
      Likes Given
      379

      Default

      Quote By Lizzy View Post
      Kwani lazima?
      Namshangaa..

      We uweke tangazo la kifo hapa JF,unafikiri itakuwaje ukiona likes kama 30 za fastafasta..?

    15. Mwali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2011
      Location : Ushongo Mabaoni
      Posts : 6,989
      Rep Power : 295482
      Likes Received
      5508
      Likes Given
      5587

      Default Re: Hiki ni kipimo kizuri cha " how unselfish you are"

      Quote By gambachovu View Post
      Namshangaa..

      We uweke tangazo la kifo hapa JF,unafikiri itakuwaje ukiona likes kama 30 za fastafasta..?
      Hhahahaha, hii kali!
      Sio mahafidhina wote ni mapumbavu, ila mapumbavu wengi ni mahafidhina.
      John Stuart Mill

    16. JF SMS Swahili

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...