JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kipya kinyemi..

    Report Post
    Results 1 to 10 of 10
    1. SI unit's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2012
      Posts : 1,265
      Rep Power : 1601
      Likes Received
      409
      Likes Given
      144

      Default Kipya kinyemi..

      Ktk harakati za maisha ya mjini, wengi wetu tunaanzia (pengine kuishia) maisha ya kupanga. Na ktk lyf stail hii, kuhama mtaa mmoja kwenda mwingine ni jambo la kawaida(coz wenye haus wengne ni wakorofi). Juzi kati kuna dada mrembo kahamia mtaani kwetu, urembo wake umekua tishio kwa vijana wa rika tofauti kuanza kumshobokea na kumtaka kimapenzi. Kiukweli anajipenda na anavutia, anajua kujiremba, anajua kutega walio rijali. Kwa bahati njema imetokea kuzoeana nae na hata kupiga story(za kawaida), coz anapenda kuwa up to date. Jana akaja rafiki yangu kunitembelea, baada ya ziara nikampa kampani jamaa yangu kwenda kituoni apande gari kurudi kwao! Ghafla mbele yetu anatokeza yule mrembo. Alahaula! Tabasam na konfidensi ikampotea tofauti na nilivyomzoea. Tulivyopishana hakunisalimia kwa bashasha kama nilivyozoea. Who cares, nikaipotezea. Mbele ya safari jamaa yangu akaniuliza, unamfaham yule dada? Nikamjibu bila shaka. Akanitupia swali jingine, anakuja mara kwa mara huku mtaani kwenu? Nikamjibu, si mtembezi bali ni mkazi! (kukawa na kimya kifupi like a commercial break). Then jamaa akaniambia yule dem ni "kicheche" ile mbaya afadhali wa kona bar/ambiance inajulikana wanajiuza. Kwa taarifa alizonipa ni kwamba CV ikishachafuka mtaa flan, fasta anafunga virago na kuhamia mtaa wa mbali na anaingia na swaga za "kilokole" flan siku za mwanzo. Dah! Nilichoka ghafla, lakini jamaa aliniambia ameprove hilo jambo na ana uhakika. Nikaanza ku"recall" alivopoteza cofidens wakat tunapishana coz labda alijua mtama ushamwagwa kwenye kuku wengi.
      Kwa mtindo huu wengi si tutauziwa mbuzi kwenye gunia?

      Watch out wanaJF ambao bado mna***! Hata mtaani kwenu VIPYA VINYEMI VIPO.

      SI unit, nawasilisha!


    2. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 31,327
      Rep Power : 22836172
      Likes Received
      19603
      Likes Given
      20297

      Default Re: Kipya kinyemi..

      wanamme ndo zao
      kuona kipyawanakimbia na familia kabisa.

    3. BAGAH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2012
      Posts : 4,480
      Rep Power : 119195
      Likes Received
      1004
      Likes Given
      1459

      Default Re: Kipya kinyemi..

      ulishakula mzigo nn??
      mbona naona kama umeshtuka sana kupata habari kamili za huyo mrembo
      maana inaonekana ulibahatika mtaa mzima,kama kwel ni bahati au mautundu yako...ukazoeleka nahisi zaidi ya wengine...
      kama ulitafuna,kapime
      tehe..

    4. SI unit's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2012
      Posts : 1,265
      Rep Power : 1601
      Likes Received
      409
      Likes Given
      144

      Default

      Quote By BAGAH View Post
      ulishakula mzigo nn??
      mbona naona kama umeshtuka sana kupata habari kamili za huyo mrembo
      maana inaonekana ulibahatika mtaa mzima,kama kwel ni bahati au mautundu yako...ukazoeleka nahisi zaidi ya wengine...
      kama ulitafuna,kapime
      tehe..
      Mkuu ni mazoea tu! Sikutaka kuingia kwenye vita baridi na vijana..

    5. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,206
      Rep Power : 3877135
      Likes Received
      5348
      Likes Given
      3535

      Default Re: Kipya kinyemi..

      Mkuu pole kwa kuula huo mzigo!!!

    6. JF SMS Swahili

    7. SI unit's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2012
      Posts : 1,265
      Rep Power : 1601
      Likes Received
      409
      Likes Given
      144

      Default

      Quote By King Kong III View Post
      Mkuu pole kwa kuula huo mzigo!!!
      sijautafuna huo MFUGO wajameni naomba mnielewe

    8. Kabakabana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th August 2011
      Posts : 5,555
      Rep Power : 1822
      Likes Received
      1141
      Likes Given
      126

      Default Re: Kipya kinyemi..

      Ingawa kidonda

    9. Maprosoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th September 2010
      Location : Sinza/Dar es salaam
      Posts : 2,437
      Rep Power : 1068
      Likes Received
      273
      Likes Given
      57

      Default

      Quote By si unit View Post
      sijautafuna huo mfugo wajameni naomba mnielewe
      r.i.p ......

    10. Rev Fr KABOKA mchizi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 93
      Rep Power : 431
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: Kipya kinyemi..

      Mkuu SI unit kubali umemega hicho kimeo

    11. Mtalingolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th August 2011
      Location : Mbeya
      Posts : 1,988
      Rep Power : 1032
      Likes Received
      339
      Likes Given
      72

      Default Re: Kipya kinyemi..

      Kawaambia alikuwa rafiki wa kawaida mbona mwamlazimishia R.I.P mtoto wa mwenzenu?

    12. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...