JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Iliaanzaje wanawake & wanaume wakajihodhia maeneo ya kulala ?

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 40 of 40
    1. Judgement's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th November 2011
      Location : Town
      Posts : 9,713
      Rep Power : 23131150
      Likes Received
      4352
      Likes Given
      12

      Default Iliaanzaje wanawake & wanaume wakajihodhia maeneo ya kulala ?

      Washikadau,
      Katika hili sihitaji kulitolea Source wala ushahidi.
      Kila Member ni Sourcer kutoka katika mazingira anayoishi.
      Anzia huko tunakokuita Dunia ya kwanza , ya pili, ya 3 , na kama ya 4 ipo ! Iweke kundini.
      Katika Dunia zote hizo unapowadia muda wa kulala, basi mwanzoni mwa Kitanda atalala Mwanaume na nyuma yake Mwanamke.
      Zingatia about 85% Vitanda huwekwa upande wa pili huwa karibu sana na ukuta na vingine hugusa kabisa ukuta ( na ndiyo upande unaolaliwa na Wanawake)
      Hata wenzetu wavulana ambao hawajaoa, pindipo amefumania deal na Mrembo wake mlalo ni huohuo!
      Hii ni :
      - Declaration ?
      If yes, ya wapi ?
      - Treaty ?
      If yes, ya wapi ?
      - Agreement ?
      Kama ndiyo ya wp?
      Nimejiuliza ulalaji huu kama ni umetokana na sababu za Kisayansi , basi ungekuwepo katika mitaala ya Biology na tangia mashuleni tungefundishwa.
      Au kama kuna Mwanaume hapa Jf ambae hulala nyuma ya Mkewe/Mpenzi wake anisute mlango nauacha wazi.
      Na kama pia yupo Mwanamke ambae nae hulala mbele ya Mwanaume/Mpnz wake , nae anisute !.
      Nimalize kwa kuuliza huku kujihodhia nafasi/eneo la malazi b'twin two genders kulianza'anzaje ?
      Na mantik yake nini ?
      Naomba kutoa hoja.


    2. trachomatis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2011
      Location : Dar es Salaam,Tanzania.
      Posts : 3,461
      Rep Power : 1164
      Likes Received
      491
      Likes Given
      235

      Default

      Quote By Mtalingolo View Post
      Mie bachela huwa nalala katikati, mwanzoni, mwishoni, pembeni, mbele au nyuma nalala tu wala sijipi shida...
      kuna chembechembe ya uongo hapo juu...

      Mara nyingi lazima kunakuwa na pozi la kupumzikia... Na ukilinadilisha,hata usingizi kuupata inakuwa ishu!

      Tuwe wakweli..

    3. trachomatis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2011
      Location : Dar es Salaam,Tanzania.
      Posts : 3,461
      Rep Power : 1164
      Likes Received
      491
      Likes Given
      235

      Default

      Quote By Husninyo View Post
      Mi sijawahi kulala na mtu
      Nimechekajeee...

    4. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,825
      Rep Power : 187394558
      Likes Received
      7942
      Likes Given
      4408

      Default

      Quote By Judgement View Post
      Jamani ! Fix nyingine !
      Anne Makinda atudanganye viwango vya malazi vimepanda Dom,
      Chenge nae atudanganye mavumba ya Radar hajalamba!
      Na wewe pia utudan.... ?
      Unfair play !
      watu wagumu kuamini jamani.

    5. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,825
      Rep Power : 187394558
      Likes Received
      7942
      Likes Given
      4408

      Default

      Quote By kaeso View Post
      Hebu niombe radhi kwani mimi sio mtu?
      sio mtu

    6. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,825
      Rep Power : 187394558
      Likes Received
      7942
      Likes Given
      4408

      Default

      Quote By trachomatis View Post
      Nimechekajeee...
      cheka unenepe mwaya.

    7. Clean9

    8. Mtalingolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th August 2011
      Location : Mbeya
      Posts : 2,079
      Rep Power : 1072
      Likes Received
      361
      Likes Given
      123

      Default

      Quote By trachomatis View Post
      kuna chembechembe ya uongo hapo juu...

      Mara nyingi lazima kunakuwa na pozi la kupumzikia... Na ukilinadilisha,hata usingizi kuupata inakuwa ishu!

      Tuwe wakweli..
      Duuh kweli usolijua ni usiku wagiza..., naweza kwambia leo nimekunywa chai na chapati ukanibishia kisa wewe huwa wanywa na mkate...

    9. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 27,240
      Rep Power : 148044542
      Likes Received
      4760
      Likes Given
      3102

      Default

      Quote By Husninyo View Post
      Mi sijawahi kulala na mtu
      Basi mimi nitakuwa wa kwanza kulala na wewe!

    10. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,825
      Rep Power : 187394558
      Likes Received
      7942
      Likes Given
      4408

      Default

      Quote By Katavi View Post
      Basi mimi nitakuwa wa kwanza kulala na wewe!
      napenda kulala mwenyewe.

    11. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 19,539
      Rep Power : 12634392
      Likes Received
      8710
      Likes Given
      6790

      Default Re: Iliaanzaje wanawake & wanaume wakajihodhia maeneo ya kulala ?

      Quote By Judgement View Post
      Kwa Kitanda kua kati mmh ! Sadiki ukipenda!
      Hata Shakila aliwahi kuitolea Thrade yake kupitia Wimbo! Akisema ametembea Ulaya hadi Asia hajakuta kitanda kimewekwa KATI kanuni ama ni mila (mie sijui) kitanda huwekwa pembeni.
      huyo shakila nae hajatembea......

      sio kukariri kuweka pembeni au ukutani, la hasha.....
      nimekiweka katu kutokana na nilivyopangilia chumba, na pametoka bomba, chumba hakichoshi tofauti na ukikiweka ukutani kila mara inabd uchange position
      "Behind every great fortune there is a crime."
      - Honore de Balzac (1799-1850)

    12. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 19,539
      Rep Power : 12634392
      Likes Received
      8710
      Likes Given
      6790

      Default Re: Iliaanzaje wanawake & wanaume wakajihodhia maeneo ya kulala ?

      Quote By trachomatis View Post
      Dah.. Katikati kama cha "gesti"
      una balaa wewe...........
      "Behind every great fortune there is a crime."
      - Honore de Balzac (1799-1850)

    13. Cantalisia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2011
      Location : Arusha
      Posts : 5,223
      Rep Power : 3178
      Likes Received
      2877
      Likes Given
      3256

      Default Re: Iliaanzaje wanawake & wanaume wakajihodhia maeneo ya kulala ?

      Kumbe nilipatia,
      Tangu jana nalala na mme wangu rejao niliwahi ukutani.
      "Be good to the people on your way up,coz you might meet them on your way down"

    14. Skype's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Posts : 6,701
      Rep Power : 2030
      Likes Received
      1349
      Likes Given
      953

      Default

      Quote By Mtalingolo View Post
      Mie bachela huwa nalala katikati, mwanzoni, mwishoni, pembeni, mbele au nyuma nalala tu wala sijipi shida...
      Habari yako bra. Kwema huko?

    15. Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 7,060
      Rep Power : 85914985
      Likes Received
      1807
      Likes Given
      900

      Default Re: Iliaanzaje wanawake & wanaume wakajihodhia maeneo ya kulala ?

      Quote By Maprosoo View Post
      Mi huwa tunalala kama wale wazungu kwnye karata.
      MP.
      Tangu mmeanza uhusiano hadi leo? No way

      A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man!
      [email protected]

    16. Amyner's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2011
      Location : Somewhere..
      Posts : 2,329
      Rep Power : 7471
      Likes Received
      772
      Likes Given
      53

      Default

      Quote By Idimi View Post
      Tangu mmeanza uhusiano hadi leo? No way

      Maprosoo hashindwi! Yawezekana kabisaaa..
      Idimi likes this.

    17. Judgement's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th November 2011
      Location : Town
      Posts : 9,713
      Rep Power : 23131150
      Likes Received
      4352
      Likes Given
      12

      Default

      Quote By Cantalisia View Post
      Kumbe nilipatia,
      Tangu jana nalala na mme wangu rejao niliwahi ukutani.
      Mie Ugali kuula kw picha ya samaki mmh! Hata ukinikaribisha siji ng'o !

    18. Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 7,060
      Rep Power : 85914985
      Likes Received
      1807
      Likes Given
      900

      Default Re: Iliaanzaje wanawake & wanaume wakajihodhia maeneo ya kulala ?

      Quote By Amyner View Post
      Maprosoo hashindwi! Yawezekana kabisaaa..
      Labda siku ambazo yeye mwenyewe au mamaa hayuko ktk 'joto'. Vinginevyo katika maisha ya kawaida hicho kitu hakiwezekani.
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man!
      [email protected]

    19. Cantalisia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2011
      Location : Arusha
      Posts : 5,223
      Rep Power : 3178
      Likes Received
      2877
      Likes Given
      3256

      Default Re: Iliaanzaje wanawake & wanaume wakajihodhia maeneo ya kulala ?

      Quote By Judgement View Post
      Mie Ugali kuula kw picha ya samaki mmh! Hata ukinikaribisha siji ng'o !
      Hahahahaha,bahati nzuri sie wachyo hatukaribishi mtu!!!
      "Be good to the people on your way up,coz you might meet them on your way down"

    20. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 27,240
      Rep Power : 148044542
      Likes Received
      4760
      Likes Given
      3102

      Default Re: Iliaanzaje wanawake & wanaume wakajihodhia maeneo ya kulala ?

      Quote By Husninyo View Post
      napenda kulala mwenyewe.
      Mmh! Utakuwa na tatizo..

    21. Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,089
      Rep Power : 25786
      Likes Received
      3583
      Likes Given
      3061

      Default

      Quote By Cantalisia View Post
      Kumbe nilipatia,
      Tangu jana nalala na mme wangu rejao niliwahi ukutani.
      Hilo poz ndio lako milele..ukizingatia tena kitanda chetu ni 2X6..lol! Tunainjoije.!
      Cantalisia likes this.

    22. Cantalisia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2011
      Location : Arusha
      Posts : 5,223
      Rep Power : 3178
      Likes Received
      2877
      Likes Given
      3256

      Default Re: Iliaanzaje wanawake & wanaume wakajihodhia maeneo ya kulala ?

      Quote By Rejao View Post
      Hilo poz ndio lako milele..ukizingatia tena kitanda chetu ni 2X6..lol! Tunainjoije.!
      Hahahah hhahha,
      Swty full mbanano!!!,means raha dabali dabali lol!!!
      "Be good to the people on your way up,coz you might meet them on your way down"

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...