JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: wadada punguzeni VITAMBIII!!

    Report Post
    Page 3 of 3 FirstFirst 123
    Results 41 to 57 of 57
    1. BAGAH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2012
      Posts : 4,485
      Rep Power : 119210
      Likes Received
      1008
      Likes Given
      1462

      Default wadada punguzeni VITAMBIII!!

      ni maisha yamechagua ivyo au ni uzembe wenu tu??
      kwa nn mdada (wasichana) unakua na kitambi aise...
      huna hata mtt wa dawa...tumbo kule...
      mnakula nn??
      au mani*?? zimewazidi?
      sasa baba kitambii...mama kitambiii...watoto wa cku hizi nao mule mule...
      tunashindana?
      nyie ni warembo sana...
      ila mkiachia tumbo mnaharibu kila kitu..
      hujui mbele wap nyuma wapi...
      wenye watoto nawasamehe...
      psssiiiixxxxiii!!
      FirstLady1 and Mamndenyi like this.


    2. BAGAH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2012
      Posts : 4,485
      Rep Power : 119210
      Likes Received
      1008
      Likes Given
      1462

      Default

      Quote By sweetlady View Post
      Tineti lol.
      ingekua bora km mngefanya ivo...
      lakini ndo kwanza mnatinga vle vnguo vya watoto...

    3. BAGAH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2012
      Posts : 4,485
      Rep Power : 119210
      Likes Received
      1008
      Likes Given
      1462

      Default

      Quote By mchemsho View Post
      Kingekuwepo kitufe cha ku-dislike wengi wangekitumia hapa
      ndo hakipo sasa aise...
      watumie kilichopo tu "like"

    4. sweetlady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 16,643
      Rep Power : 1186126
      Likes Received
      8139
      Likes Given
      4601

      Default

      Quote By BAGAH View Post
      ingekua bora km mngefanya ivo...
      lakini ndo kwanza mnatinga vle vnguo vya watoto...
      Hahaha! Sio vinguo vya watoto bana, sema havivaliwi na wenye vitambi ndio mana wakivaa utadhani kakwapua cha mdogo wake lol.
      BAGAH likes this.

    5. BAGAH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2012
      Posts : 4,485
      Rep Power : 119210
      Likes Received
      1008
      Likes Given
      1462

      Default

      Quote By sweetlady View Post
      Hahaha! Sio vinguo vya watoto bana, sema havivaliwi na wenye vitambi ndio mana wakivaa utadhani kakwapua cha mdogo wake lol.
      teheheeee...chit chat bana tam kwel cna haja y kwenda kwenye jukwaa la ucheshi...humu humu nacheka sana

    6. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,517
      Rep Power : 85937732
      Likes Received
      4006
      Likes Given
      6595

      Default Re: wadada punguzeni VITAMBIII!!

      Ok ok Tumekuelewa tutaenda Gym na kufanya mazoezi ya tumbo haraka..
      Maana sasa vitop havivaliki tena
      jmushi1 and Mamndenyi like this.
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..

    7. Kansime

    8. sweetlady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 16,643
      Rep Power : 1186126
      Likes Received
      8139
      Likes Given
      4601

      Default

      Quote By BAGAH View Post
      teheheeee...chit chat bana tam kwel cna haja y kwenda kwenye jukwaa la ucheshi...humu humu nacheka sana
      Na usicheke sana manake kicheko pia kinaongeza kitambi, mashati yatabana hayo! Shauri zako!

    9. Entrepreneur's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2011
      Posts : 1,049
      Rep Power : 675
      Likes Received
      555
      Likes Given
      157

      Default Re: wadada punguzeni VITAMBIII!!

      Quote By BAGAH View Post
      ni maisha yamechagua ivyo au ni uzembe wenu tu??
      kwa nn mdada (wasichana) unakua na kitambi aise...
      huna hata mtt wa dawa...tumbo kule...
      mnakula nn??
      au mani*?? zimewazidi?
      sasa baba kitambii...mama kitambiii...watoto wa cku hizi nao mule mule...
      tunashindana?
      nyie ni warembo sana...
      ila mkiachia tumbo mnaharibu kila kitu..
      hujui mbele wap nyuma wapi...
      wenye watoto nawasamehe...
      psssiiiixxxxiii!!
      Vyakula vyenye mafuta yanayoganda vimekuwa vingi sana siku hzi. Vitu vyenye sukari navyo vinazidi kuvutia.
      Ukichunguza kwa makini utagundua kuwa, vyote hivi ni vyanzo vya kunenepeana bila mpangilio na magonjwa ya kisukari na moyo.
      Jamani wake kwa waume tuzingatie milo sahihi na mazoezi ya kutosha (sio lazima kunyanyua vyuma), kwa afya zetu na muonekano wetu
      "Facts are treasonous and dangerous in an empire of lies, fraud and propaganda"

    10. Entrepreneur's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2011
      Posts : 1,049
      Rep Power : 675
      Likes Received
      555
      Likes Given
      157

      Default Re: wadada punguzeni VITAMBIII!!

      Quote By Mamzalendo View Post
      Ee kweli,kazi ipo,kwani kwa mfano kama ninacho unanisaidia kubeba si changu mwenyewe wewe kinakuuma nini?we tafuta asie nacho kama hupendi lakini kila m2 kwa raha zake,mi nlijua umekuja na point za kinachosababisha kumbe una yako!niache kula kwa raha eti naogopa kitambi kha,halafu nyie mnalia kitambi kitambi wengne Mungu ana makusudi yake embu pata picha nina matiti makubwa halafu tumbo sina kabisa how do i look,proportion inahusu pia,
      Lol! Mamzalendo natamani ningekuona Beach (just kiddin)
      "Facts are treasonous and dangerous in an empire of lies, fraud and propaganda"

    11. TANMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Tanzagiza
      Posts : 7,817
      Rep Power : 2416166
      Likes Received
      3357
      Likes Given
      4437

      Default

      Quote By Husninyo View Post
      mtambi wangu wa mimba bwana.
      ulianza lini ku duu?

    12. sweetlady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 16,643
      Rep Power : 1186126
      Likes Received
      8139
      Likes Given
      4601

      Default

      Quote By TANMO View Post
      ulianza lini ku duu?
      Tangu akiwa std two! Ukimaliza kusoma i delete, husni ataniua!
      TANMO likes this.

    13. BAGAH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2012
      Posts : 4,485
      Rep Power : 119210
      Likes Received
      1008
      Likes Given
      1462

      Default

      Quote By TANMO View Post
      ulianza lini ku duu?
      mh TAN uko sharp kuwaza!
      TANMO likes this.

    14. Mamzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : KASKAZINI
      Posts : 1,567
      Rep Power : 16446
      Likes Received
      489
      Likes Given
      206

      Default

      Quote By Entrepreneur View Post
      Lol! Mamzalendo natamani ningekuona Beach (just kiddin)
      ha ha ha ha ha acha 2 ipo siku utaniona naamini mambo ya wadada wenye vitambi utasahau kabisaaaaa,najua umepata picha kdogo lakini,

    15. Mamzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : KASKAZINI
      Posts : 1,567
      Rep Power : 16446
      Likes Received
      489
      Likes Given
      206

      Default

      Quote By Maprosoo View Post
      acha kuwaongopea wenzio kitambi kwa mwanamke hakipendezi hata kidogo!! ..... mwanamke anakakua kama ana mimba muda wote!!kha.
      MP.
      sasa ndugu kama kila ukinitoa unanilazimisha nipate kabia na nyama choma kuonyesha hujachoka ntaachaje kuwa na kitambi,nikisema twende tukale salad huelewi na nyie tusaidieni pia wakaka,sawa?

    16. BAGAH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2012
      Posts : 4,485
      Rep Power : 119210
      Likes Received
      1008
      Likes Given
      1462

      Default

      Quote By Mamzalendo View Post
      sasa ndugu kama kila ukinitoa unanilazimisha nipate kabia na nyama choma kuonyesha hujachoka ntaachaje kuwa na kitambi,nikisema twende tukale salad huelewi na nyie tusaidieni pia wakaka,sawa?
      aise mama umefunguka vizuri...
      nikakupenda gafula..

    17. morphine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Location : Gotham City, 666 Blue Lodge
      Posts : 1,580
      Rep Power : 1674
      Likes Received
      225
      Likes Given
      132

      Default Re: wadada punguzeni VITAMBIII!!

      ah mie nazimia demu mwenye kitambi kikubwa teh teh teh
      The only antidote of pain is honesty.

    18. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 8,343
      Rep Power : 24957
      Likes Received
      3975
      Likes Given
      20023

      Default wadada punguzeni VITAMBIII!!

      Ulafi tu.

      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
      'An empty head is devil's workshop'

    19. stevoh's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2011
      Location : Arusha
      Posts : 2,902
      Rep Power : 4424
      Likes Received
      1078
      Likes Given
      729

      Default

      Quote By BAGAH View Post
      ingekua bora km mngefanya ivo...
      lakini ndo kwanza mnatinga vle vnguo vya watoto...
      hahahaha nyuma sawasawa na mbele

    20. Clean9

    Page 3 of 3 FirstFirst 123

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...