JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kipindi cha ujenzi EATV kimechakachuliwa.

    Report Post
    Results 1 to 9 of 9
    1. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,540
      Rep Power : 1570
      Likes Received
      1324
      Likes Given
      687

      Default Kipindi cha ujenzi EATV kimechakachuliwa.

      Mwanzo kipindi hiki kilipoanza nilikipenda sana maana kili-base kuonyesha utaalamu unaotumika katika kujenga vitu mbali mbali. Mtangazaji Aliwahoji mainjinia,mafundi na wataalamu mbalimbali wa fani ya ujenzi.

      Bahati mbaya siku za karibuni mambo yamegeuka. Amekuwa akifanya interview katika site za ujenzi na wamiliki wa nyumba au kinachojengwa ambao wengi wao hawana ujuzi wa masuala ya ujenzi zaidi ya kuelezea experience waliyoipata kipindi wanajenga.
      Kwa mfano. Leo alikuwa anamuhoji jamaa mmoja..jamaa alikuwa anatoa gharama ambazo si halisi kabisa.
      Wajameni tujenge tabia ya kuthamini wataalamu wetu.
      EMT likes this.

    2. Erickb52's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Ngarenaro
      Posts : 18,466
      Rep Power : 78669038
      Likes Received
      11208
      Likes Given
      17295

      Default Re: Kipindi cha ujenzi EATV kimechakachuliwa.

      Kosa ni la mwandaaji.....wanakosa elimu ya kutosha na upeo wa kutafakari na UBUNIFU...Hakina mvuto tena bora kuangalia futuhi....
      Sina Nyama likes this.
      CCM Mtaondoka kama alivyoondoka Filauni!
      Ungana nasi kwenye Safari ya Uhakika...!


    3. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 36,165
      Rep Power : 138795838
      Likes Received
      23307
      Likes Given
      23318

      Default Re: Kipindi cha ujenzi EATV kimechakachuliwa.

      hata sikijui.

    4. Erickb52's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Ngarenaro
      Posts : 18,466
      Rep Power : 78669038
      Likes Received
      11208
      Likes Given
      17295

      Default Re: Kipindi cha ujenzi EATV kimechakachuliwa.

      Quote By Kongosho View Post
      hata sikijui.
      Angalia TBC utakiona
      CCM Mtaondoka kama alivyoondoka Filauni!
      Ungana nasi kwenye Safari ya Uhakika...!


    5. figganigga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 12,329
      Rep Power : 166336737
      Likes Received
      5456
      Likes Given
      15532

      Default

      Quote By Erickb52 View Post
      Angalia TBC utakiona
      aangalie c2c atakiona. sasa hivi hakina mvuto. yule dada anakuwa ka anauza sura tu. kama prof. J atakueleza nini kuhusu uinjinia wa nyumba na majengo makubwa? namshauri yule dada arudi alipotoka. Mia


    6. Erickb52's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Ngarenaro
      Posts : 18,466
      Rep Power : 78669038
      Likes Received
      11208
      Likes Given
      17295

      Default Re: Kipindi cha ujenzi EATV kimechakachuliwa.

      Quote By figganigga View Post
      aangalie c2c atakiona. sasa hivi hakina mvuto. yule dada anakuwa ka anauza sura tu. kama prof. J atakueleza nini kuhusu uinjinia wa nyumba na majengo makubwa? namshauri yule dada arudi alipotoka. Mia
      Yah halafu vitu vingine vinafanyika utadhani hakuna wahariri aisee...
      CCM Mtaondoka kama alivyoondoka Filauni!
      Ungana nasi kwenye Safari ya Uhakika...!


    7. Kwamex's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Domir
      Posts : 378
      Rep Power : 604
      Likes Received
      90
      Likes Given
      24

      Default Re: Kipindi cha ujenzi EATV kimechakachuliwa.

      Sipendi sauti ya yule dada wa hicho kipindi ndo sababu iliyonifanya nisikipende na kipindi chenyewe.

    8. LIWALOLIWE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th July 2012
      Posts : 19
      Rep Power : 467
      Likes Received
      1
      Likes Given
      20

      Default Re: Kipindi cha ujenzi EATV kimechakachuliwa.


    9. Daata's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th December 2012
      Location : Somewhere!!
      Posts : 3,160
      Rep Power : 1072
      Likes Received
      494
      Likes Given
      548

      Default Re: Kipindi cha ujenzi EATV kimechakachuliwa.

      Sijakiangalia siku nyingi ...kumbe kumekuwa kibaya...


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...