JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Binti atolewa fungu la kumi kwa mchungaji

    Report Post
    Results 1 to 15 of 15
    1. kipira's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th August 2009
      Posts : 56
      Rep Power : 558
      Likes Received
      3
      Likes Given
      3

      Default Binti atolewa fungu la kumi kwa mchungaji

      Katika vichwa vya habari ktk magazeti leo, binti mmoja ametolewa na familia yake kama fungu la kumi kwa mchungaji. Source: gazeti la msemakweli


    2. Mapujds's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th May 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,282
      Rep Power : 714
      Likes Received
      118
      Likes Given
      6

      Default Re: Binti atolewa fungu la kumi kwa mchungaji

      Toa habari kamili

    3. Viper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2007
      Location : Zaragoza (Spain)
      Posts : 3,591
      Rep Power : 3464
      Likes Received
      1209
      Likes Given
      833

      Default Re: Binti atolewa fungu la kumi kwa mchungaji

      weka habari yote bro wadau wengine hawapo tz

    4. Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,044
      Rep Power : 25756
      Likes Received
      3553
      Likes Given
      3012

      Default Re: Binti atolewa fungu la kumi kwa mchungaji

      Wachungaji bana

    5. Mungi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 23rd September 2010
      Location : JF
      Posts : 14,940
      Rep Power : 3103600
      Likes Received
      7707
      Likes Given
      3957

      Default

      Quote By Kitongoli View Post
      Katika vichwa vya habari ktk magazeti leo, binti mmoja ametolewa na familia yake kama fungu la kumi kwa mchungaji. Source: gazeti la msemakweli
      Hili jukwaa la siasa. Peleka hii habari kwenye mseto mkuu!

    6. JF SMS Swahili

    7. Mzee's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 8,851
      Rep Power : 164736
      Likes Received
      1514
      Likes Given
      3166

      Default Re: Binti atolewa fungu la kumi kwa mchungaji

      Toa habari kamili. Jitahidi pia kupeleka habari ktk jukwaa sahihi.
      Mwanyasi likes this.

    8. Mwita25's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Posts : 3,852
      Rep Power : 1365
      Likes Received
      1123
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By Kitongoli View Post
      Katika vichwa vya habari ktk magazeti leo, binti mmoja ametolewa na familia yake kama fungu la kumi kwa mchungaji. Source: gazeti la msemakweli
      Unless the said cleric is the one who is in charge of Iringa urban representation, this story has nothing to do with political affairs.

    9. Eng. Y. Bihagaze's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Location : Czech(but now in DAR)
      Posts : 1,419
      Rep Power : 57811
      Likes Received
      797
      Likes Given
      116

      Default Re: Binti atolewa fungu la kumi kwa mchungaji



      jukwaa la siasa... Kweli
      ?!!!? Au.. Embu post kwenye jukwaa la umbea, utapata wenyewe huko.. Usichanganye inshu.. Uwe makini yakhe..
      CCA.."Chama Cha Amani" ..Maktaba ya Akili .

    10. kobun's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 10,667
      Rep Power : 331133
      Likes Received
      4003
      Likes Given
      12187

      Default Re: Binti atolewa fungu la kumi kwa mchungaji

      weka picha

    11. Kiranja Mkuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2010
      Posts : 2,104
      Rep Power : 938
      Likes Received
      303
      Likes Given
      49

      Default Re: Binti atolewa fungu la kumi kwa mchungaji

      mbona Elly naye alitolewa sadaka hekaluni? Nothing bad

    12. only83's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Dodoma-Mjengoni
      Posts : 4,730
      Rep Power : 10385
      Likes Received
      1769
      Likes Given
      1884

      Default Re: Binti atolewa fungu la kumi kwa mchungaji

      Quote By Kitongoli View Post
      Katika vichwa vya habari ktk magazeti leo, binti mmoja ametolewa na familia yake kama fungu la kumi kwa mchungaji. Source: gazeti la msemakweli
      Jamani sio lazima kupost thread JF ndio upate umaarufu,sasa hapa umeleta nini mkuu? Kama ingekuwa ni ishu za vichwa vya habari hapa JF si pangejaa thread mpaka server i-collapse? Tuwe makini na vitu tunavyoleta hapa JF ama sivyo imani kwa hii forum utapotezwa na watu wachache...naomba na mods,wakati mwingine kama thead haijajitosheleza basi ipigwe kapuni kabisa kabla ya kufika kwetu....
      "Wasio na elimu takribani 77% ndio wanaongoza kumpenda JK na CCM (Afrobarometa, 2013)"



    13. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 21,672
      Rep Power : 2900452
      Likes Received
      6017
      Likes Given
      12831

      Default Re: Binti atolewa fungu la kumi kwa mchungaji

      weka video clip
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    14. WAHEED SUDAY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2011
      Location : Usa River, Arusha
      Posts : 4,084
      Rep Power : 2208589
      Likes Received
      859
      Likes Given
      725

      Default Re: Binti atolewa fungu la kumi kwa mchungaji

      Mods naona kuna haja ya kuanzisha jukwaa la dini hapa, naona kuna majukwaa mengi lakini la dini limekosekana hii inasababisha watu wanatuchanganyia habari

    15. mikatabafeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 5,016
      Rep Power : 1481
      Likes Received
      814
      Likes Given
      1467

      Default Re: Binti atolewa fungu la kumi kwa mchungaji

      mnh kuna uwalakini hapa mana naona kalala mbele

    16. Mamndenyi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 20,848
      Rep Power : 83594791
      Likes Received
      11446
      Likes Given
      27272

      Default Re: Binti atolewa fungu la kumi kwa mchungaji

      inawezekana, lakini ni lazima familia ipeleke pesa pale kanisani ili wakamkomboe pale, kwa wakristo wengi wanafanya hizo kwa ajili ya uzao wao wakwanza.

    17. JF SMS Swahili

    Similar Topics

    1. Naomba maana ya fungu la kumi!
      By Mpeni sifa Yesu in forum Jukwaa la Lugha
      Replies: 35
      Last Post: 24th February 2014, 22:14
    2. (Fungu la 10) mchungaji agoma kufungisha ndoa
      By njiwa in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 5
      Last Post: 9th September 2011, 13:40
    3. Askofu aisifia kampuni ya bia kwa kutoa fungu la kumi.
      By kipindupindu in forum JF Chit-Chat
      Replies: 48
      Last Post: 28th March 2011, 22:08

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...