JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kanga moko ndembe ndembe!

    Report Post
    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 41 to 60 of 78
    1. Sumba-Wanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : Gambushi
      Posts : 5,303
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1133
      Likes Given
      1387

      Default Kanga moko ndembe ndembe!

      Jamani wana JF labda mimi ni mshamba sana. Nimekuwa nasona, nasikia na kuona matangazo ya Khanga moja! Ni kitu cha namna gani? Natamani sana kumwomba mume wangu anipoeleke maana nasikia wako based pale continental lakini nahisi balaa! mwanamke mwenye khanga moja iliyoloa ndembe ndembe, mume wangu nitarudi naye kweli?

      Kingine, watanzania tumekuwa na tabia ya kulinda maadili.... swala la khanga moja linanitisha... naomba mnijuze.
      "A man's or woman's best or worst choice in life is his or her spouse"


    2. uporoto01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2008
      Location : Nairobi
      Posts : 4,745
      Rep Power : 1586
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      4206

      Default Re: Kanga moja ndembe ndembe!

      Quote By Gaijin View Post
      Huh! Acha wee...mbona hiyo kali! Anainuka nayo tena! Hapana aisee !(◎_◎;)
      usiogope teacher si anakuwa kaibana na makalio na hajavaa chupi ni kanga nyepesi tu.
      Wengi tuna wazo la Tanzania tunayoitaka/hitaji,tutafikaje huko ?

    3. uporoto01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2008
      Location : Nairobi
      Posts : 4,745
      Rep Power : 1586
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      4206

      Default Re: Kanga moja ndembe ndembe!

      Quote By Fidel80 View Post
      Kuna siku nilimlia timing nikamkosa wkt wa kutoka sijui huwa wanatokea mlango wa nyuma?
      hapana mkuu wanatokea mlango huu huu wetu sasa wewe akiwa anacheza peke yake mtuze vi elfu 5-10 kama mara mbili anakuwa ameshakukariri akitoka unamwita pembeni kwisha kazi,ukipitia kwa Gea utatumia hela nyingi.
      shosti likes this.
      Wengi tuna wazo la Tanzania tunayoitaka/hitaji,tutafikaje huko ?

    4. #43
      Memo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2011
      Posts : 2,147
      Rep Power : 927
      Likes Received
      683
      Likes Given
      952

      Default Re: Kanga moja ndembe ndembe!

      Hahahaa!
      Kanga moko laki si pesa, hapa tigo, k kwa mkeo!

      mimi huyooooo......ngoja nikapambane na rejao kule igunga. Hapa naona mwenyewe ashakuja hapa.

    5. #44
      Meritta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2011
      Posts : 1,296
      Rep Power : 747
      Likes Received
      281
      Likes Given
      483

      Default Re: Kanga Moja Mbwende Mbwende!!!

      Quote By Sizinga View Post
      sijakuelewa...wewe ni me/ke??
      bora umenisaidia swali maana mi ppia amenichanganya
      "Ni UPENDO tu"

    6. uporoto01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2008
      Location : Nairobi
      Posts : 4,745
      Rep Power : 1586
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      4206

      Default Re: Kanga Moja Mbwende Mbwende!!!

      Quote By Sizinga View Post
      sijakuelewa...wewe ni me/ke??
      Quote By ma'swagga View Post
      bora umenisaidia swali maana mi ppia amenichanganya
      wakuu mtu ameshaongelea kwenda au kutokwenda na mumewe sasa hapo bado mnauliza jinsia ?
      Wengi tuna wazo la Tanzania tunayoitaka/hitaji,tutafikaje huko ?

    7. #46
      shosti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : M'nyamala
      Posts : 4,957
      Rep Power : 1599
      Likes Received
      1440
      Likes Given
      1830

      Default Re: Kanga moja ndembe ndembe!

      Quote By uporoto01 View Post
      hahaha! mpenzi sio kwamba inaingia hapana lakini anakatika juu ya chupa sasa unaweza dhani imeingia si inafichika na makalio kidogo ?
      .
      nashukuru kwa ufafanuzi...nkadhani ni mambo ya kuzamisha mchupa
      uporoto01 likes this.

    8. uporoto01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2008
      Location : Nairobi
      Posts : 4,745
      Rep Power : 1586
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      4206

      Default Re: Kanga moja ndembe ndembe!

      Quote By shosti View Post
      .nashukuru kwa ufafanuzi...nkadhani ni mambo ya kuzamisha mchupa
      Kwakuwa pale Maisha club ni karibu kwako unaonaje twende ukawaone kesho tena tumchukue na Gaijin naona kashangazwa na mambo hayo akaone kwa macho yake ?
      shosti likes this.
      Wengi tuna wazo la Tanzania tunayoitaka/hitaji,tutafikaje huko ?

    9. #48
      shosti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : M'nyamala
      Posts : 4,957
      Rep Power : 1599
      Likes Received
      1440
      Likes Given
      1830

      Default Re: Kanga moja ndembe ndembe!

      Quote By uporoto01 View Post
      Kwakuwa pale Maisha club ni karibu kwako unaonaje twende ukawaone kesho tena tumchukue na Gaijin naona kashangazwa na mambo hayo akaone kwa macho yake ?
      yaani utakuwa umefanya la mbolea hasaaa...nasubiri simu yako!
      uporoto01 likes this.

    10. uporoto01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2008
      Location : Nairobi
      Posts : 4,745
      Rep Power : 1586
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      4206

      Default Re: Kanga moja ndembe ndembe!

      Quote By shosti View Post
      .nashukuru kwa ufafanuzi...nkadhani ni mambo ya kuzamisha mchupa
      Nimekosea ni Masai club-karibu na vijana/mango na sio Maisha club.
      shosti likes this.
      Wengi tuna wazo la Tanzania tunayoitaka/hitaji,tutafikaje huko ?

    11. Kifulambute's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2011
      Posts : 2,476
      Rep Power : 977
      Likes Received
      640
      Likes Given
      194

      Default Re: Kanga moko ndembe ndembe!

      wee acha kabisa nilienda pale week moja ilinibidi nirudi nikavae Jean inayobana sana maana ilikuwa balaaa watoto wamevaa khanga moja na hawana underware sasa unategemea nini wakati nyuma usafiri unaruhusu
      "waishio kwa raha na amani ni wamtegemeao mungu!

    12. #51
      BPM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2011
      Location : shamba
      Posts : 2,689
      Rep Power : 1089
      Likes Received
      536
      Likes Given
      196

      Default Re: Kanga moko ndembe ndembe!

      kifua unacho???

    13. #52
      shosti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : M'nyamala
      Posts : 4,957
      Rep Power : 1599
      Likes Received
      1440
      Likes Given
      1830

      Default Re: Kanga moja ndembe ndembe!

      Quote By uporoto01 View Post
      Nimekosea ni Masai club-karibu na vijana/mango na sio Maisha club.
      nishapaelewa uliposema tu jirani yangu nikajua wapi,zamani kulikuwa kunajulikana kama Meridian Hotel au sio!
      uporoto01 likes this.

    14. uporoto01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2008
      Location : Nairobi
      Posts : 4,745
      Rep Power : 1586
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      4206

      Default Re: Kanga moja ndembe ndembe!

      Quote By shosti View Post
      nishapaelewa uliposema tu jirani yangu nikajua wapi,zamani kulikuwa kunajulikana kama Meridian Hotel au sio!
      Mpaka sasa panaitwa Meridian walipunguza vyumba vya guest upande mmoja na kufanya club,hawa wamasai wamekamata jiji kwa sasa wana club moja Kurasini,moja tabata na moja Ilala,walianzia Arusha ambapo wanayo pia.
      shosti likes this.
      Wengi tuna wazo la Tanzania tunayoitaka/hitaji,tutafikaje huko ?

    15. Kimbweka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2009
      Posts : 8,528
      Rep Power : 7445
      Likes Received
      1547
      Likes Given
      136

      Default Re: Kanga Moja Mbwende Mbwende!!!

      Quote By Okada View Post
      Asante kwa ushauri! lakini bado hujanisaidia, swali langu la msingi. nataka kujua ni kitu gani? Labda ninaweza kuyafanya, lakini si hadi niyajue!
      Ni kanga moja unayovaa ukitoka bafuni kuoga huku imenata ndembe ndembe kwenye ngozi ya mwili wako! Nafikiri umesaidika
      "Life comes once only: No retake/replay/rewind/once-more. One should enjoy it, be happy & keep happy others too."

    16. zaratustra's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2010
      Posts : 705
      Rep Power : 720
      Likes Received
      108
      Likes Given
      147

      Default Re: Kanga moko ndembe ndembe!

      Sodoma na Gomora hiiyoooooooooooooooo!! Shame on them!
      FirstLady1 likes this.

    17. #56
      shosti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : M'nyamala
      Posts : 4,957
      Rep Power : 1599
      Likes Received
      1440
      Likes Given
      1830

      Default Re: Kanga moja ndembe ndembe!

      Quote By uporoto01 View Post
      Mpaka sasa panaitwa Meridian walipunguza vyumba vya guest upande mmoja na kufanya club,hawa wamasai wamekamata jiji kwa sasa wana club moja Kurasini,moja tabata na moja Ilala,walianzia Arusha ambapo wanayo pia.
      zitakuwa zinalipa ukiona hivyo.....nasisistiza nisiachwe maana mzuka ushapanda!
      uporoto01 likes this.

    18. Marytina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 5,310
      Rep Power : 1593
      Likes Received
      1068
      Likes Given
      299

      Default Re: Kanga moko ndembe ndembe!

      shit! haingii akilini mtu kumruhusu mmewe aende

    19. flora msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : under a coconut tree
      Posts : 5,191
      Rep Power : 1548
      Likes Received
      761
      Likes Given
      496

      Default Re: Kanga Moja Mbwende Mbwende!!!

      ni mtu wqa pande ya pili
      maana wao ndo wakuu wa tigoooo



      Quote By Memo View Post
      Ngoja fidel aje hapa!
      Fundi mitambo wa tigo.

      Never hate people who are jealous of you,
      Instead love them because they're the ones,
      who think you are better than them…

    20. #59
      Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 27,660
      Rep Power : 271423281
      Likes Received
      4858
      Likes Given
      3137

      Default

      Quote By flora msoffe View Post
      ni mtu wqa pande ya pili
      maana wao ndo wakuu wa tigoooo
      Wakikusikia!!

    21. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 9,034
      Rep Power : 2049
      Likes Received
      1588
      Likes Given
      423

      Default

      Quote By Kifulambute View Post
      wee acha kabisa nilienda pale week moja ilinibidi nirudi nikavae Jean inayobana sana maana ilikuwa balaaa watoto wamevaa khanga moja na hawana underware sasa unategemea nini wakati nyuma usafiri unaruhusu
      Ukikutwa na mauti hapo ndani basi umekufa kafiri !


    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 10
      Last Post: 25th November 2011, 00:06
    2. Replies: 22
      Last Post: 25th October 2011, 11:55
    3. Msaada tafadhali...kanga moko
      By luck in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 18
      Last Post: 19th July 2011, 23:48
    4. Kanga moko,iko wapi heshima ya mwanamke?
      By xiexie in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 7
      Last Post: 19th June 2011, 12:04

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...