JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 30
    1. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,634
      Rep Power : 51527642
      Likes Received
      11279
      Likes Given
      9354

      Default Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

      Huyu jamaa alikuwa akinipigia simu kila siku usiku na kutaka nihamie kanisani kwao. Nimemkataza kunipigia, kwa kweli ameacha, lakini namba yangu nahisi kaigawa kanisa zima, maana napigiwa simu hadi na watoto wakinitaka nihamie huko kanisani kwao.
      Kwasiku napokea simu zisizo na idadi.

    2. SHERRIF ARPAIO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2010
      Location : Mbudya Island
      Posts : 4,497
      Rep Power : 1971710
      Likes Received
      1752
      Likes Given
      1221

      Default Re: Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

      Nenda kawasikilize then utaamua. Uzuri ni kwamba ukiwaambia huna usafiri wa kuja church watakupatia ride/lift kwenda na kurudi ama hata kukukodishia taxi, na msosi huko ni free
      He who knows, and knows that he knows, is a wise man, emulate him.
      He who knows not, and knows not that he knows not, is a fool, shun him.

    3. Malila's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2007
      Location : Makete mjini
      Posts : 3,580
      Rep Power : 35922790
      Likes Received
      1760
      Likes Given
      764

      Default Re: Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

      Huo ni ujumbe wa Mungu sio usumbufu, itafika siku utatamani upate ujumbe huo. Nenda kawasikilize,kisha waambie msimamo wako basi.
      Mtu mwema huacha urithi kwa wana wa wanawe.

    4. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,634
      Rep Power : 51527642
      Likes Received
      11279
      Likes Given
      9354

      Default

      Quote By SHERRIF ARPAIO View Post
      Nenda kawasikilize then utaamua. Uzuri ni kwamba ukiwaambia huna usafiri wa kuja church watakupatia ride/lift kwenda na kurudi ama hata kukukodishia taxi, na msosi huko ni free
      Kama kuna pilau ntaenda, si unajua tena sie watu wa Pwani.
      Saint Ivuga likes this.

    5. F.dizzoy's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd June 2011
      Posts : 20
      Rep Power : 483
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

      hata me naungana na wa2 waliopita nenda kawasikilize then utaamua na mungu akusaidie.

    6. Movie-Date

    7. shosti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : M'nyamala
      Posts : 4,959
      Rep Power : 1602
      Likes Received
      1440
      Likes Given
      1830

      Default Re: Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

      kha watu wagumu na maneno ya mungu...kwani wanatumia muda gani kuongea na wewe kama si dk 15 na unafaidika

    8. TANMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Tanzagiza
      Posts : 8,303
      Rep Power : 57988011
      Likes Received
      3688
      Likes Given
      4598

      Default Re: Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

      Kumbukumbu zangu kwenye Biblia sijaona mahali Yesu alikuwa analazimisha watu kumfuata...
      Na msafara wake ulikuwa hauishi watu, kwa sababu matendo yake na mafundisho yake pekee yalijitosheleza kuvuta umati wa watu..
      Sasa iweje hawa walokole hawafuati mfano wa Yesu na kuacha watu waamue wenyewe kuwafuata baada ya kuona miujiza yao?
      Ina maana hawajiamini mpaka wajitangaze redioni na kwa kupigia watu simu??
      Roulette likes this.
      Do Something......

    9. pcman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2008
      Posts : 570
      Rep Power : 734
      Likes Received
      115
      Likes Given
      182

      Default

      Quote By TANMO View Post
      Kumbukumbu zangu kwenye Biblia sijaona mahali Yesu alikuwa analazimisha watu kumfuata...
      Na msafara wake ulikuwa hauishi watu, kwa sababu matendo yake na mafundisho yake pekee yalijitosheleza kuvuta umati wa watu..
      Sasa iweje hawa walokole hawafuati mfano wa Yesu na kuacha watu waamue wenyewe kuwafuata baada ya kuona miujiza yao?
      Ina maana hawajiamini mpaka wajitangaze redioni na kwa kupigia watu simu??
      Mashahidi wa yehova sio walokole.

    10. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,634
      Rep Power : 51527642
      Likes Received
      11279
      Likes Given
      9354

      Default Re: Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

      mafundisho yao utata mtupi, wanakataza hata kumuongezea damu mgonjwa, siwataki.

    11. Humphnicky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st December 2010
      Posts : 896
      Rep Power : 689
      Likes Received
      165
      Likes Given
      27

      Default Re: Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

      Mikela, jiunge nao urithi nchi

    12. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2008
      Posts : 22,371
      Rep Power : 2900623
      Likes Received
      6262
      Likes Given
      12913

      Default Re: Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

      Quote By TANMO View Post
      Kumbukumbu zangu kwenye Biblia sijaona mahali Yesu alikuwa analazimisha watu kumfuata...
      Na msafara wake ulikuwa hauishi watu, kwa sababu matendo yake na mafundisho yake pekee yalijitosheleza kuvuta umati wa watu..
      Sasa iweje hawa walokole hawafuati mfano wa Yesu na kuacha watu waamue wenyewe kuwafuata baada ya kuona miujiza yao?
      Ina maana hawajiamini mpaka wajitangaze redioni na kwa kupigia watu simu??
      haya baba paroko
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    13. mchillo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2010
      Posts : 415
      Rep Power : 602
      Likes Received
      133
      Likes Given
      198

      Default Re: Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

      Quote By mikela View Post
      Huyu jamaa alikuwa akinipigia simu kila siku usiku na kutaka nihamie kanisani kwao. Nimemkataza kunipigia, kwa kweli ameacha, lakini namba yangu nahisi kaigawa kanisa zima, maana napigiwa simu hadi na watoto wakinitaka nihamie huko kanisani kwao.
      Kwasiku napokea simu zisizo na idadi.
      Pole. Sijui hadi sasa unaabudu wapi au u dhehebu gani. Maana kama ni mkristo jamaa wana mafundisho tata kwelikweli tena ya kubumba hadi kuichakachua hata Biblia!
      Heri ujinga wa mtu mzima kuliko busara za kichaa

    14. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,797
      Rep Power : 429501949
      Likes Received
      19390
      Likes Given
      9278

      Default Re: Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

      Mungu ana haja na roho yako ndugu,changamka banaa

    15. Humphnicky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st December 2010
      Posts : 896
      Rep Power : 689
      Likes Received
      165
      Likes Given
      27

      Default

      Quote By mchillo View Post
      Pole. Sijui hadi sasa unaabudu wapi au u dhehebu gani. Maana kama ni mkristo jamaa wana mafundisho tata kwelikweli tena ya kubumba hadi kuichakachua hata Biblia!
      Hawa jamaa ni noma, yaani wana Biblia yao iko tofauti kabisa na Biblia za kawaida, ni wapinga Kristo ni bora kutowasikiliza kabisa.
      Mazingira likes this.

    16. Pukudu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Location : Maskani.
      Posts : 1,906
      Rep Power : 1611
      Likes Received
      663
      Likes Given
      215

      Default Re: Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

      hawa jamaa wana moyo sana wa kushuhudia na kukaribusha watu ktk ibada zao, yaani ukushahudhuria kanisani kwao ni kosa kila siku ya ibada watakutafuta popote pale hawataki kupoteza kondoo hapo kuna mawili either ulikuwa mshirika pale umekengeuka so wanakurudisha kundini or ulishawahi kuabudu nao au ulipromise kuwa nao

    17. Kurunzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2009
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 3,060
      Rep Power : 1190
      Likes Received
      622
      Likes Given
      295

      Default

      Quote By mikela View Post
      Huyu jamaa alikuwa akinipigia simu kila siku usiku na kutaka nihamie kanisani kwao. Nimemkataza kunipigia, kwa kweli ameacha, lakini namba yangu nahisi kaigawa kanisa zima, maana napigiwa simu hadi na watoto wakinitaka nihamie huko kanisani kwao.Kwasiku napokea simu zisizo na idadi.
      Mashahidi wa Yehova hawalazimishi mtu kwenda kwenda kwenye ibada zao au kuwa Mmoja wa waumini wao utaratibu huo haupo kwani kuwa Shahidi wa Yehova na kuhudhuria ibada nilazima ujifunze mambo kadhaa ya msingi kupitia home Bible study na unaweza kuwa na hii home Bible study huku ukiendelea na imani yako na hawata kulazimisha kuacha mpaka hapo wewe utakapokuwa umeweza kutofautisha uliko wewe na upande wa Mashaidi then kwa hiyari yako utachangua ipi ni njia na hiyo ndiyo falsafa yao. Na wao hudeal na wale wanaonyesha interest na belives zao. Sasa ikiwa wanakulazimasha inawezekana wewe ulipendezwa awali ukanza kujifunza sasa inawezekana hupendezwi tena,

    18. Manyanza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Location : Look Behind You......
      Posts : 4,446
      Rep Power : 25554
      Likes Received
      1193
      Likes Given
      932

      Default

      Quote By Humphnicky View Post
      Hawa jamaa ni noma, yaani wana Biblia yao iko tofauti kabisa na Biblia za kawaida, ni wapinga Kristo ni bora kutowasikiliza kabisa.
      Nimewahi ona bible wanayotumia ina kitabu kinaitwa SILAS, ambacho kilikataliwa kisiingizwe ktk Biblia takatifu.

    19. Mazingira's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2009
      Posts : 1,507
      Rep Power : 887
      Likes Received
      157
      Likes Given
      478

      Default Re: Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

      Quote By mikela View Post
      mafundisho yao utata mtupi, wanakataza hata kumuongezea damu mgonjwa, siwataki.
      Mafunsidho yao ni ya uongo. Hawafundishi sawasawa na Biblia. Kwa mfano wanadai hakuna mbingu mpya ila ni hapa tu duniani yale majumba mazuri mazuri ndo watakaa humo. Usithubutu kwenda huko maana kama huna nguvu ya Kiungu katika ulimwengu usiionekana utaenda ukapandikizwe mapepo huko.
      Usiwanyime watu mema yaliyo haki yao, ikiwa katika uwezo wa mkono wako kuyatenda (Mithali 3:27)

    20. mzee wa njaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2011
      Posts : 1,368
      Rep Power : 753
      Likes Received
      210
      Likes Given
      107

      Default Re: Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

      ukiitwa kutongozwa unaenda...

    21. shosti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : M'nyamala
      Posts : 4,959
      Rep Power : 1602
      Likes Received
      1440
      Likes Given
      1830

      Default Re: Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

      jamani kuna mwenye kuwafahamu hawa wanaojiita THE BOOK OF MORMON maana nna kama miezi miwili wananipiga darasa mpaka nahisi kama navutika nao,nsijeingia choo cha kiume buree

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Mchungaji Yehova jela kwa wizi
      By kilimasera in forum Jukwaa la Sheria (The Law Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 20th March 2013, 04:25
    2. nasumbuliwa na tumbo wakati wa hedhi
      By Kanjunju in forum JF Doctor
      Replies: 3
      Last Post: 17th April 2011, 20:21
    3. Nasumbuliwa na MIJIMAMA
      By Bujibuji in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 51
      Last Post: 28th September 2010, 12:36

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...