JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nini tafsiri ya ndoto hii?

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 30
    1. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,252
      Rep Power : 51527549
      Likes Received
      10964
      Likes Given
      9142

      Default Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Nimeota niko watu wengi sana waliokufa zamani, na mimi ndio kiongozi wao licha ya kwamba sijafa.
      Nimejiuliza maswali mengi sana sijapata jibu


    2. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,252
      Rep Power : 51527549
      Likes Received
      10964
      Likes Given
      9142

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      tafsiri ya ndoto yako ni kwamba wewe ni malaika mtarajiwa, anza kutubu madhambi yako

    3. Mama PC's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 44
      Rep Power : 503
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Mimi nadhani utakuwa kiongozi soon, kwa either ofisini, nchini au whatever, kwa watu waliokuwa wamekata tamaa na wewe utakuwa nuru yao.

    4. Sizinga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2007
      Location : Mars
      Posts : 6,755
      Rep Power : 3672908
      Likes Received
      2571
      Likes Given
      2986

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      mmh kijana hujakua bado??usipende kusema ndoto yako in public!!sina mengi kwa hilo
      GESI KWANZA KOROSHO BAADAE!!

    5. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,180
      Rep Power : 16106684
      Likes Received
      8062
      Likes Given
      3583

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Siku zako zi ukingoni!
      Tengeneza mambo yako kiroho!
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    6. Kansime

    7. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,252
      Rep Power : 51527549
      Likes Received
      10964
      Likes Given
      9142

      Default

      Quote By Sizinga View Post
      mmh kijana hujakua bado??usipende kusema ndoto yako in public!!sina mengi kwa hilo
      vp? Na wewe unaamini kwenye lile la kutembelaea nyota? Kweli magileti sinka mna mambo.
      Ndoto ni ndoto sometimes zina maana na sometimes uzushi mtupu

    8. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,252
      Rep Power : 51527549
      Likes Received
      10964
      Likes Given
      9142

      Default

      Quote By PakaJimmy View Post
      Siku zako zi ukingoni!
      Tengeneza mambo yako kiroho!
      Kila nafsi itaonja mauti, na huwezi onja pepo kabla hujaonja mauti

    9. Wandah's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 27
      Rep Power : 480
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Me napita tu, ntarudi baadae kidogo.
      "don't shed yah tears for someone who hurt u"

    10. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,246
      Rep Power : 1027411
      Likes Received
      9676
      Likes Given
      8597

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Quote By Sizinga View Post
      mmh kijana hujakua bado??usipende kusema ndoto yako in public!!sina mengi kwa hilo
      ......????
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    11. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,168
      Rep Power : 24453525
      Likes Received
      17412
      Likes Given
      18415

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Quote By Bujibuji View Post
      Nimeota niko watu wengi sana waliokufa zamani, na mimi ndio kiongozi wao licha ya kwamba sijafa.
      Nimejiuliza maswali mengi sana sijapata jibu

      Buji... I hope mambo yako ya siku mbili tatu za nyuma yalokuzingua yako poa sasa...

      Inabidi uangalie historia yako, kuna watu hua wana bahati ya kusoma ndoto zao tokana na historia yake.... Naamini ni mtu mzima hivyo kama hujawahi ota kabisa hivyo... ina maana ni moja tu ya zile ndoto ambazo hutokana na kukumbuka au mawazo. Personally kama a very close person of mine is about to die I dream a lot about death.... It's a terrible experience hua na haha mpaka tatizo linapotokea nakua nisha lose hope, energy and the person I love...

      Nasisitiza kama si kawaida kuota marehemu... I deeply believe ni ndoto tu..
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    12. ndegeulaya's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th April 2011
      Posts : 75
      Rep Power : 485
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default

      <p>
      Quote By Bujibuji View Post
      Nimeota niko watu wengi sana waliokufa zamani, na mimi ndio kiongozi wao licha ya kwamba sijafa.</p>
      <p>Nimejiuliza maswali mengi sana sijapata jibu
      </p>
      <p>&nbsp;</p>

      Mmh! ..hapa sasa nadhani ushiriki wa Sheikh Yahya nao unahitajika jamvini, teh!

    13. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,168
      Rep Power : 24453525
      Likes Received
      17412
      Likes Given
      18415

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Quote By ndegeulaya View Post
      <p></p>
      <p>&nbsp;</p>

      Mmh! ..hapa sasa nadhani ushiriki wa Sheikh Yahya nao unahitajika jamvini, teh!


      Bana tafadhali... Jamaa mzushi tu yule.....
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    14. Raia Fulani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2009
      Posts : 9,892
      Rep Power : 2812
      Likes Received
      1495
      Likes Given
      954

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      kuna taifa litaundwa nawe utakuwa mtawala wake

    15. roselyne1's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 18th February 2010
      Posts : 1,374
      Rep Power : 0
      Likes Received
      76
      Likes Given
      3

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      umewamiss marafiki zako waliokufa zamani....

    16. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 11,504
      Rep Power : 56445774
      Likes Received
      7202
      Likes Given
      442

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Inamaanisha kuwa hao watu wengi walio kufa ni ccm na wewe uliyehai ni CDM!

      Hiyo ndoto ni yakweli kabisa kiongozi tena itatimia kabla ya 2015

    17. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 11,504
      Rep Power : 56445774
      Likes Received
      7202
      Likes Given
      442

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Inamaanisha kuwa hao watu wengi walio kufa ni ccm na wewe uliyehai ni CDM!

      Hiyo ndoto ni yakweli kabisa kiongozi tena itatimia kabla ya 2015

    18. Mtanga Tc's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : Shamba Kubwa
      Posts : 222
      Rep Power : 544
      Likes Received
      69
      Likes Given
      100

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Duh,Pole......Kama ni kweli yawezekana ukawa na promotion itakayokuhitaji kujitoa sana katika kuwapa wengine uwezo wa kusimama katika nafasi na utendaji wao......Vingenevyo yabidi nawe "ujivue gamba"

    19. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,517
      Rep Power : 85937732
      Likes Received
      4004
      Likes Given
      6595

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      ingekuwa kila ndoto tunazoota tunaomba maana walahi tungechanganyikiwa
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..

    20. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,780
      Rep Power : 20345116
      Likes Received
      8506
      Likes Given
      2059

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Furahia maisha acha kujipa presha na ndoto...mi hua nafikiria zinazonifurahisha nyingine napotezea!!‘

    21. DaMie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2010
      Posts : 678
      Rep Power : 662
      Likes Received
      165
      Likes Given
      267

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Bujibuji, dont die my dear, l love u and l need you more than l can say.

    22. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. "tafsiri ya ndoto zenu"
      By GAZETI in forum JF Chit-Chat
      Replies: 25
      Last Post: 26th July 2013, 01:04
    2. Nini tafsiri ya Download?
      By Masikini_Jeuri in forum Jukwaa la Lugha
      Replies: 4
      Last Post: 28th July 2011, 10:44
    3. Msaada wa tafsiri ya Ndoto
      By babuwaloliondo in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 2
      Last Post: 12th June 2011, 14:28
    4. Umegundua nini ktk ndoto hii?
      By Mkwaruzo in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 5
      Last Post: 28th February 2011, 22:58
    5. Tafsiri yake nini?
      By Anfaal in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 6
      Last Post: 29th September 2010, 19:26

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...