JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 34
    1. Kiranja Mkuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2010
      Posts : 2,104
      Rep Power : 970
      Likes Received
      305
      Likes Given
      49

      Default Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      Hebu nipeni losti wadau ila nadhani Dar inaongoza. Kila sehemu niendako nakutana na lundo la machangudoa.

    2. Azam

    3. Nazjaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 4,016
      Rep Power : 1540689
      Likes Received
      1474
      Likes Given
      498

      Default Re: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      Tulizana mwana kwetu, hapa JF mbona kuna kila cha kukufanya hata nje usitoke?

    4. uporoto01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2008
      Location : Nairobi
      Posts : 4,744
      Rep Power : 1588
      Likes Received
      1300
      Likes Given
      4206

      Default Re: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      Quote By Kiranja Mkuu View Post
      Hebu nipeni losti wadau ila nadhani Dar inaongoza. Kila sehemu niendako nakutana na lundo la machangudoa.
      hamna mkoa uliosalimika kwa hili hata Pemba siku hizi wapo.
      St. Paka Mweusi likes this.
      Wengi tuna wazo la Tanzania tunayoitaka/hitaji,tutafikaje huko ?

    5. bigbumper's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th April 2011
      Posts : 56
      Rep Power : 501
      Likes Received
      8
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Kiranja Mkuu View Post
      Hebu nipeni losti wadau ila nadhani Dar inaongoza. Kila sehemu niendako nakutana na lundo la machangudoa.
      dar ni mji mgumu sna kimaisha ndomana umeweza kuwaona ila kuna sehemu ninoma sema mpaka uwe na macho ya choro km zenj mombasa .tanga.iringa

    6. Nazjaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 4,016
      Rep Power : 1540689
      Likes Received
      1474
      Likes Given
      498

      Default Re: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      Mbona umetaja sehemu nyingi za mashoga? Mombasa, Zenji and Tanga wamejaa watoto wa kiume wa kike

    7. Ulemavu

    8. Uncle Rukus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2010
      Location : Kasulu Kigoma
      Posts : 2,431
      Rep Power : 1023
      Likes Received
      381
      Likes Given
      312

      Default Re: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      Upuzii mtupu..... kuna cha mikoa inayoongoza kwa umalaya dunia ya leo? jaribu kuumiza kichwa chako kabla ya kuanzisha ----- kama huu...
      Rose1980 likes this.
      No system can be "secure"
      All locks have keys
      All keys can be recreated

    9. uporoto01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2008
      Location : Nairobi
      Posts : 4,744
      Rep Power : 1588
      Likes Received
      1300
      Likes Given
      4206

      Default Re: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      Quote By bigbumper View Post
      dar ni mji mgumu sna kimaisha ndomana umeweza kuwaona ila kuna sehemu ninoma sema mpaka uwe na macho ya choro km zenj mombasa .tanga.iringa
      Labda we sio mzoefu sehemu zote ulizotaja mambo nje nje.
      Wengi tuna wazo la Tanzania tunayoitaka/hitaji,tutafikaje huko ?

    10. Wit's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : Nshupu
      Posts : 416
      Rep Power : 583
      Likes Received
      84
      Likes Given
      72

      Default

      Quote By Muhadhiri View Post
      arusha na kilimanjaro
      Pwani zaidi

    11. Nazjaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 4,016
      Rep Power : 1540689
      Likes Received
      1474
      Likes Given
      498

      Default Re: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      Wanaofanya umalaya ni watu wenyewe, iweje tuisingizie mikoa? Nikiwa malaya sana Mbeya kisha nikahamia Rukwa na kuuendeleza umalaya wangu utasema ni mkoa gani malaya hapo?

    12. chitambikwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Location : KAISHO
      Posts : 3,742
      Rep Power : 2154
      Likes Received
      777
      Likes Given
      613

      Default Re: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      Pemba tena, mie nilienda huko kwenye miradi, fasta nikaambiwa uniachie uke wangu ntakupa kwa huku(nyuma). Nikasita na kuchekwa
      IT IS TO THOSE WITHOUT TEETH GOD GIVES MEAT

    13. chitambikwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Location : KAISHO
      Posts : 3,742
      Rep Power : 2154
      Likes Received
      777
      Likes Given
      613

      Default Re: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      Quote By Kiranja Mkuu View Post
      Hebu nipeni losti wadau ila nadhani Dar inaongoza. Kila sehemu niendako nakutana na lundo la machangudoa.
      Haraka ya nini mpaka usiwe makini na kupoteza maana ya post yako
      IT IS TO THOSE WITHOUT TEETH GOD GIVES MEAT

    14. BlackBerry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Location : Down Town
      Posts : 1,844
      Rep Power : 861
      Likes Received
      930
      Likes Given
      707

      Default Re: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      Umalaya Popote tu mkuu
      lamchaz likes this.
      Simple Look But Tough in Wallet

    15. Mlachake's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2009
      Location : Loitokitok Kenya
      Posts : 2,291
      Rep Power : 36412532
      Likes Received
      774
      Likes Given
      585

      Default Re: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      kilimanjaro(Moshi)
      It's when a mosquito lands on your testicles that you realize there are ways to
      solve a problem without violence

    16. Nazjaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 4,016
      Rep Power : 1540689
      Likes Received
      1474
      Likes Given
      498

      Default

      Quote By Mlachake View Post
      kilimanjaro(Moshi)
      mi nlidhani huko wanasifika kwa wizi tu, kumbe na kuvua vyupi hawajambo?

    17. Elia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th December 2009
      Location : magogoni
      Posts : 3,441
      Rep Power : 1282523
      Likes Received
      553
      Likes Given
      900

      Default Re: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      Dar na Pwani hutumii nguvu,
      "Honesty is very expensive gift. Do not expect it from cheap people".
      -Warren Buffet


    18. lamchaz's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 504
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      jamani siku hizi hata dodoma sanasana kipindi cha mjengoni!! usi seme

    19. Chamkoroma's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th September 2010
      Posts : 187
      Rep Power : 558
      Likes Received
      8
      Likes Given
      1

      Default Re: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      Lkn mada nyingine jamani cjui watu wamechoka kutoa mada za ujenzi wa taifa? kwanini tusiwajadili hata mawaziri basi utendaji wao,tujadili ufidi kama bandarini, TRA, ujambazi, ajali za barabarani, mwl. Nyerere na utendaji wake, Shein je ataifikisha wapi zenj, je zanzibar unadhani umjoa wa kitaifa utaobadili TZ kwa ujumla wake? je mwl Seif ataisaidia zanzibar au longolongo? je mafuta na gas inafaa kuwa mambo ya muungano? je utakatifu wa rais na mengine aliyosema yafaa kuachwa au tuyajadili hata kama tume inayahodhi? je Tanganyika yetu irudi au tubaki na TZ? nadhani kama tutaamua kuyajadlil haya mojamoja tutaiwezesha nchi yetu kuwa mbali, lkn bado asubuhi tuanzungumzia mambo yasiyo tija, nisawa na kusema aa! yule jama noma, anakunywa mizinga miwili bila maji au soda,lkn hujui anajifia mwenyewe nakuwaachia wanawe uyatimaa?
      Let us takl the Hard talks 4 the future of ours.

    20. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,900
      Rep Power : 128481
      Likes Received
      2937
      Likes Given
      1471

      Default Re: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      Quote By Nazjaz View Post
      mi nlidhani huko wanasifika kwa wizi tu, kumbe na kuvua vyupi hawajambo?
      tena sio moshi tu hasahasa pale marangu mtoni
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    21. mayenga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th September 2009
      Posts : 2,567
      Rep Power : 1086
      Likes Received
      711
      Likes Given
      937

      Default Re: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      Quote By Chamkoroma View Post
      Lkn mada nyingine jamani cjui watu wamechoka kutoa mada za ujenzi wa taifa? kwanini tusiwajadili hata mawaziri basi utendaji wao,tujadili ufidi kama bandarini, TRA, ujambazi, ajali za barabarani, mwl. Nyerere na utendaji wake, Shein je ataifikisha wapi zenj, je zanzibar unadhani umjoa wa kitaifa utaobadili TZ kwa ujumla wake? je mwl Seif ataisaidia zanzibar au longolongo? je mafuta na gas inafaa kuwa mambo ya muungano? je utakatifu wa rais na mengine aliyosema yafaa kuachwa au tuyajadili hata kama tume inayahodhi? je Tanganyika yetu irudi au tubaki na TZ? nadhani kama tutaamua kuyajadlil haya mojamoja tutaiwezesha nchi yetu kuwa mbali, lkn bado asubuhi tuanzungumzia mambo yasiyo tija, nisawa na kusema aa! yule jama noma, anakunywa mizinga miwili bila maji au soda,lkn hujui anajifia mwenyewe nakuwaachia wanawe uyatimaa?
      Let us takl the Hard talks 4 the future of ours.

      Mkuu unataka maendeleo ya taifa yajadiliwe kwenye jukwaa hili kweli?adhani jukwaa specila la mambo hayo lipo.

    22. rhylove's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th April 2011
      Posts : 27
      Rep Power : 495
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

      well siasa hapa si mahala pake,wengine nafsi zetu zimechoshwa na siasa,utatufanya tuangushe vilio kwa yaliyo tukuta hapo awali.

    23. WB-1

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 6
      Last Post: 25th November 2011, 18:36
    2. Mikoa inayoongoza kwa umaskini Tz !
      By Safety last in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 51
      Last Post: 5th June 2011, 22:00
    3. Je Wajua Nchi Inayoongoza Duniani kwa Rushwa 2010?
      By Ameir Eshaq in forum International Forum
      Replies: 5
      Last Post: 15th January 2011, 21:33
    4. Miji inayoongoza kwa wizi wa mifukoni
      By Hofstede in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 17
      Last Post: 7th October 2009, 07:11

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...