JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mbeya Full upako

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 53
    1. NGULI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2008
      Location : HOME
      Posts : 4,800
      Rep Power : 1436541
      Likes Received
      528
      Likes Given
      244

      Default Mbeya Full upako

      Kweli Mbeya kuna upako Mwakasege katokea mbeya,Lusekelo mbeya,Bukuku mbeya,Ambwene mbeya,mwaitege mbeya,mwakyembe hukohuko,babu Ambilikile nae mbeya.Sasa sijui na Yesu nae atakaporudi atafikia Mbeya.
      TAFAKARI!!! Representing to the fullest.


    2. Mahesabu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2008
      Location : manzese
      Posts : 3,563
      Rep Power : 1486
      Likes Received
      397
      Likes Given
      3725

      Default Re: Mbeya Full upako

      MBEYA UNITY...... ukabila kwenye maofisi MBEYA (BIMA-NIC) NA NDIO WALIOUA SHIRIKA LA BIMA.....NA NGONYA WA SIMBA AKAMUWEKA MOSES MKANDAWILE GOLINI TUKAISHIA KUBAMIZWA MIBAO TU
      BILA RUSHWA..HAKI HAIPATIKANI....TOA RUSHWA UPATE HAKI.....(?)
      RUSHWA NA TANZANIA DAM-DAM.....!
      TAASISI IPI RUSHWA KWAO MWIKO?
      NASEMA KWA KUWA YAMENIKUTA......!

    3. Mpasuajipu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd October 2010
      Posts : 838
      Rep Power : 664
      Likes Received
      24
      Likes Given
      4

      Default Re: Mbeya Full upako

      Wanawake wenye Maumbo - Mbeya
      "The trouble ain't that there many fools, but the lightning ain't distributed right" Mark Twain

    4. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,882
      Rep Power : 2428
      Likes Received
      1615
      Likes Given
      893

      Default Re: Mbeya Full upako

      kuchuna ngozi MBEYA

    5. mzambia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2010
      Location : BHULAMBYA MALAWI
      Posts : 861
      Rep Power : 4566
      Likes Received
      36
      Likes Given
      19

      Default Re: Mbeya Full upako

      kwendeni zenu huko
      "HE WHO BUILD ON PEOPLE, BUILDS ON MAD" DON VITO CORLEONE AND " KEEP YOUR FRIEND CLOSE BUT YOUR ENEMY CLOSER"

    6. Clean9

    7. consigliori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th March 2010
      Posts : 340
      Rep Power : 595
      Likes Received
      61
      Likes Given
      139

      Default Re: Mbeya Full upako

      Hongera wana Mbeya kwa kuwa na wahubiri wengi. Ila mbona imani za kichawi nazo zimeenea sana huko, inatia wasi wasi kama hawa wahibiri nao sio ndo wale wale. Na huyu Mzee wa upako, kama msanii vile!
      The glass is neither half-full nor half-empty: it's twice as big as it needs to be!

    8. Kaa la Moto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Location : Bristol
      Posts : 7,143
      Rep Power : 83685364
      Likes Received
      520
      Likes Given
      4884

      Default Re: Mbeya Full upako

      Quote By Mahesabu View Post
      MBEYA UNITY...... ukabila kwenye maofisi MBEYA (BIMA-NIC) NA NDIO WALIOUA SHIRIKA LA BIMA.....NA NGONYA WA SIMBA AKAMUWEKA MOSES MKANDAWILE GOLINI TUKAISHIA KUBAMIZWA MIBAO TU
      Na simba iliyobamizwa na Mazembe ni Ngonya? watu wengine bana?
      wakati Cuf wanataka kuchukua nchi mwaka 2000 CCM walikuja na single ya kusema Cuf ni waislamu na kwa sasa wanadai sisi Chadema ni chama cha wakristo sasa CCM nacho ni cha watu gani? Watu wakajibu mashetaaaaaniiiiii.!---Wana Kigoma.

      ....Pamoja na kansa ya uongozi wa CCM watu wataendelea kukichagua,au watu wanaweza wakachoka na kusema potelea mbali wakachagua chama KINGINE....Julius. Kambarage. NYERERE"

    9. Mahesabu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2008
      Location : manzese
      Posts : 3,563
      Rep Power : 1486
      Likes Received
      397
      Likes Given
      3725

      Default Re: Mbeya Full upako

      Quote By Kaa la Moto View Post
      Na simba iliyobamizwa na Mazembe ni Ngonya? watu wengine bana?
      TUTAWAJUA MMOJA BAADA YA MWINGINE....imetajwa MAZEMBE HAPA KAKA.....? MBEYA HAMNA TOFAUTI NA WAHAYA....!
      WAHAYA WANAJIITA WAGANDA WAKATI NYIE MNAJIITA WAZAMBIA....! KUNA MWENZAKO HAPO JUU .......! KWENYE AJIRA MAKAZINI NA KUTAFUTIANA POSTI MAKAZINI NDO USISEME....MBEYA BWANA.....!
      BILA RUSHWA..HAKI HAIPATIKANI....TOA RUSHWA UPATE HAKI.....(?)
      RUSHWA NA TANZANIA DAM-DAM.....!
      TAASISI IPI RUSHWA KWAO MWIKO?
      NASEMA KWA KUWA YAMENIKUTA......!

    10. Njowepo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 8,008
      Rep Power : 22199
      Likes Received
      1101
      Likes Given
      1002

      Default Re: Mbeya Full upako

      Nasikia Mbeya ndo mkoa unaoongoza kwa madhehebu kuna mwaka yalifika 250.
      Alafu wimbo wa dini bila kuweka kinyaki yaani bado hawajaimba.
      Naendelea kutafakari haya mambo ya mbeyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaa
      WB Tanzania lead economist Jacques Morisset said the GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.

    11. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,181
      Rep Power : 16106685
      Likes Received
      8064
      Likes Given
      3583

      Default Re: Mbeya Full upako

      Quote By Nguli Jabali View Post
      Kweli Mbeya kuna upako Mwakasege katokea mbeya,Lusekelo mbeya,Bukuku mbeya,Ambwene mbeya,mwaitege mbeya,mwakyembe hukohuko,babu Ambilikile nae mbeya.Sasa sijui na Yesu nae atakaporudi atafikia Mbeya.
      TAFAKARI!!! Representing to the fullest.
      Ukija kwenye RAP na BONGO FLEVA:
      1.Ambwene Yesaya aka AY,...MBEYa
      2.MR SUGU,
      3.King Crazy-Gwamaka Kaihura
      ...........
      ...........
      .........
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    12. luckyperc's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2011
      Location : ANYWHERE
      Posts : 495
      Rep Power : 584
      Likes Received
      40
      Likes Given
      70

      Default Re: Mbeya Full upako

      Mbeya kama NIGERIA kwa makanisa.

    13. Maria Roza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2009
      Posts : 6,611
      Rep Power : 52652366
      Likes Received
      928
      Likes Given
      449

      Default Re: Mbeya Full upako

      Ausindileeee
      If u can't stand for something , u will fall for anything !

    14. luckyperc's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2011
      Location : ANYWHERE
      Posts : 495
      Rep Power : 584
      Likes Received
      40
      Likes Given
      70

      Default

      Quote By PakaJimmy View Post
      Ukija kwenye RAP na BONGO FLEVA:
      2.MR SUGU,
      ...........
      ...........
      .........
      umechemka kwa huyu jamaa imetokea tu kuwa mbunge wa mbeya

    15. Maria Roza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2009
      Posts : 6,611
      Rep Power : 52652366
      Likes Received
      928
      Likes Given
      449

      Default Re: Mbeya Full upako

      Na majina karibia yote yanaanzia na MWA!--- na kuendelea
      If u can't stand for something , u will fall for anything !

    16. luckyperc's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2011
      Location : ANYWHERE
      Posts : 495
      Rep Power : 584
      Likes Received
      40
      Likes Given
      70

      Default

      Quote By Mpasuajipu View Post
      Wanawake wenye Maumbo - Mbeya
      wanaloga wanaume zao.

    17. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,181
      Rep Power : 16106685
      Likes Received
      8064
      Likes Given
      3583

      Default Re: Mbeya Full upako

      Quote By luckyperc View Post
      umechemka kwa huyu jamaa imetokea tu kuwa mbunge wa mbeya
      Imetokea tu maana yake nini?
      unamfahamu?
      Unajua historia yake?....Uliza uambiwe broda!
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    18. QUALITY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2010
      Posts : 854
      Rep Power : 671
      Likes Received
      111
      Likes Given
      360

      Default Re: Mbeya Full upako

      Quote By Mahesabu View Post
      MBEYA UNITY...... ukabila kwenye maofisi MBEYA (BIMA-NIC) NA NDIO WALIOUA SHIRIKA LA BIMA.....NA NGONYA WA SIMBA AKAMUWEKA MOSES MKANDAWILE GOLINI TUKAISHIA KUBAMIZWA MIBAO TU
      Tukianza kujaji matukio kwa ukabila, tutaishia pabaya. This is not a good post from you! Aliyeanzisha thread hakuwa na mtizamo wako. Inaelekea unaukabila sana na inawezekana unawachukia hao watokao MBEYA!

    19. Jitihada's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th February 2011
      Posts : 158
      Rep Power : 513
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Re: Mbeya Full upako

      Ukija maswala ya vivutio vya utalii kuna jiwe la ajabu lililodondoka toka mbinguni lipo mbeya wilayani mbozi eneo la ndolezi.

    20. Wakumwitu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2011
      Posts : 372
      Rep Power : 558
      Likes Received
      71
      Likes Given
      67

      Default Re: Mbeya Full upako

      Huu ni ukabila full. Jamani tukiendeleza hili kuna hatali kubwa huko mbele. Utaanza ww kisha utarithisha na watoto wako, kitakachotokea baadae ni kuwa na jamii inayochukia jamii nyingine ndani ya nchi moja. Tafadhali tujadili kama thread ilivyonza na siyo kuanza na ukabila.
      "Mkumbuke muumba wako siku za ujana wako"

    21. MTENDAHAKI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Posts : 748
      Rep Power : 627
      Likes Received
      110
      Likes Given
      103

      Default Re: Mbeya Full upako

      kweli kuna mambo mengi mazuri kwenye mkoa wa mbeya ila umesahaulika,hamna utalii wa maana..............

    22. Kansime

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 3
      Last Post: 4th July 2011, 17:16
    2. Chadema yazidi kujiimarisha mkoa wa mbeya,MBEYA NI NGOME YA CDM
      By Kibona Dickson in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 9
      Last Post: 14th May 2011, 20:11
    3. Mbeya kuna Upako!!!
      By Mawenzi in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 6
      Last Post: 22nd March 2011, 13:21

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...