JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Unawafahamu warangi?

    Report Post
    Page 2 of 7 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 124
    1. Msandawe Halisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Posts : 585
      Rep Power : 185984
      Likes Received
      240
      Likes Given
      99

      Default Unawafahamu warangi?

      Kwa taharifa yako tu, Hawa ndugu zetu hupendelea zaidi kuandika barua zao kwa kuzianza kwa salamu za kikwao, hata maandishi ya mapambo kwenye vyombo vya usafiri mengi huyaandika kwa lugha yao ya Kirangi kuliko makabila mengine ya Tanzania.


      Nipo Kondoa leo, Siku njema wana JF


    2. Ndevu mbili's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Posts : 382
      Rep Power : 574
      Likes Received
      29
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By shosti View Post
      Ukioa siku ya saba lazma arudi kwao akakabidhiwe **kanyoka kake kakufuga** ndani kwa siri hahahaaaa!
      Hii lugha uliotumia ndio kiswahili?

    3. NGULI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2008
      Location : HOME
      Posts : 4,821
      Rep Power : 1436557
      Likes Received
      547
      Likes Given
      263

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      Mmesahau wengi kichwani weupeee peee/akili za class hamna kitu. Ndio house galz product shizzle

    4. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 8,589
      Rep Power : 119106877
      Likes Received
      2802
      Likes Given
      2630

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      Ukioa mrangi, ni sawa na kuoa ukoo mzima.
      Wote watahamia kwako.

    5. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,987
      Rep Power : 2461
      Likes Received
      1663
      Likes Given
      910

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      Quote By Ikimita View Post
      Sounds like a promo, sina mbavu.
      Mkuu acha tu si promo ni mambo flani ya ujana mpaka unaweza dhania ni uwenda wazimu tehe. Arusha ukienda watu watakuonya kwamba angalia kuna wanawake wa kirangi wazuri tu lkn usiguse maana ni moto chini mnooo. mitaa ya Ngarenaro, matejoo ile barabara mpaka majengo na mbauda ikifika jioni utawakuta wamekaa njee wanawakaa ni wazuri kwa kweli kwa muonekano lkn biashara imewajaa, siwapondi la ndo hali halisi ilivyoo
      Jimbi likes this.

    6. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,176
      Rep Power : 939
      Likes Received
      380
      Likes Given
      625

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      hebu wekeni habari zidi kwa wale mnaowafahamu hao watu...hilo a ndumba ni kweli jamani???? mbona itakuwa hatari sasa!!!! vipiukishamwoa halaf ukawa ni mtu wa kusafirisafiri hapo imekaaje????
      Ncha ya mkuki haipigwi ngumi, na kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote kwenye maji!!!

    7. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,176
      Rep Power : 939
      Likes Received
      380
      Likes Given
      625

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      Quote By Nguli Jabali View Post
      Mmesahau wengi kichwani weupeee peee/akili za class hamna kitu. Ndio house galz product shizzle
      hapo kuna ka ukweli fulani...sasa wakiwa mahouse gal mabosi wao si wanawamega mno??? maana mmesema ni warembo sana!!!
      Ncha ya mkuki haipigwi ngumi, na kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote kwenye maji!!!

    8. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,176
      Rep Power : 939
      Likes Received
      380
      Likes Given
      625

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      Quote By Vincent Augustino View Post
      Wanawake hupendelea kufanya biashara za kuuza vitu vidogo vidogo jioni kama samaki na karanga kwa mwanga wa koroboi. Hawa ukuoa hata kama una kila kitu, ukimzua kufanya biashara zake pembeni ya barabara atakuacha penda usipnde.
      hap kwenye suala la biashara naweza kupingana na wewe...mbona kuna jamaa kaowa lakini demu wake hafanyi biashara?
      Ncha ya mkuki haipigwi ngumi, na kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote kwenye maji!!!

    9. shiumiti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2009
      Posts : 435
      Rep Power : 668
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      Quote By Msandawe Halisi View Post
      Kwa nyongeza tu, Wanaume wao hupenda sifa sana hasa akizikamata.

      Kazi kweli kweli.... Kwa ujumla wake..... WARANGI NI WAZURI SANA KWA SURA, NA HATA HUWEZI FANANISHA NA WACHAGA HATA KIDOGO...... HAWA NI BALAA
      Love is like a cough, It can not be hidden

    10. Mtu wa Pwani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th December 2006
      Posts : 4,559
      Rep Power : 1626
      Likes Received
      297
      Likes Given
      515

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      jamani watanzania kwa kupakaziana siwawezi


      maana kila kabila silo. mlianza na wahaya, mkeenda kwa wachaga, mkeenda kwa wa wasukuma kwa kweli hakuna kabila lililo salama

      na ukimchunguza sana bata utashindwa kumla
      Our job is not to make up anybody's mind, but to open minds and to make the agony of the decision-making so intense you can escape only by thinking. ~Author Unknown

    11. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,176
      Rep Power : 939
      Likes Received
      380
      Likes Given
      625

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      Quote By Mtu wa Pwani View Post
      jamani watanzania kwa kupakaziana siwawezi


      maana kila kabila silo. mlianza na wahaya, mkeenda kwa wachaga, mkeenda kwa wa wasukuma kwa kweli hakuna kabila lililo salama

      na ukimchunguza sana bata utashindwa kumla
      hapo umenena mkuu...lakini achatumbiwe ukweli ili tuchague mbichi na mbivu
      Ncha ya mkuki haipigwi ngumi, na kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote kwenye maji!!!

    12. GEOMO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th July 2009
      Posts : 67
      Rep Power : 589
      Likes Received
      1
      Likes Given
      3

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      umefanay utafiti wa kutosha juu ya hayo makabila mengine?
      Quote By Msandawe Halisi View Post
      Kwa taharifa yako tu, Hawa ndugu zetu hupendelea zaidi kuandika barua zao kwa kuzianza kwa salamu za kikwao, hata maandishi ya mapambo kwenye vyombo vya usafiri mengi huyaandika kwa lugha yao ya Kirangi kuliko makabila mengine ya Tanzania.


      Nipo Kondoa leo, Siku njema wana JF

    13. GEOMO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th July 2009
      Posts : 67
      Rep Power : 589
      Likes Received
      1
      Likes Given
      3

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      Hapa bila utafiti ninauhakika utulivu ni F
      Quote By Pasco View Post
      KONDOA sio mchezo! Uki -ONDOA tabia yao ya kufanya tendo la NDOA kwa kugusa tuu, maisha yao wameyatia DOA japo waoaji bado wana wa OA sana na kuwapa maksi za A kwa rangi na uzuri wa sura.

      Upande wa tabia, Warangi wana belong kwenye kundi la makabilaya Wairaque wa Tanzania, jamii nyingine ni Wambulu, Wasandawi, Wabarbaig, Wagadzabe, Wataturu, Wanyaturu na Wabalungi.
      Wanawake wao wote ni weupe, sura ndogo za mviringo, nywele za singa, miguu mwembamba, wanatahiriwa na hawana roho mbaya, ukigusa tuu ni twende na hawana bei, kwa lugha nyingine, ni waachiaji wazuri na hawajatulia, halafu sina reference kama kweli wana kolea!

    14. mzawahalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2010
      Location : Arusha
      Posts : 661
      Rep Power : 682
      Likes Received
      129
      Likes Given
      27

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      ukimpangisha mmoja chumba jua umepangisha okoo kabla zima. Kili mrangi atakaye kutananae mjini ni nduguyake na atahaia getho.

    15. #34
      Gama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Posts : 5,920
      Rep Power : 1702
      Likes Received
      773
      Likes Given
      1022

      Default

      Quote By Chimunguru View Post
      dah mnanikumbusha khadija wangu jamani, mtoto wa kirangi she was so cute lkn miguu tu alikosa hilo nathibitisha, huyu mtoto ndo nilopojifunzia style zote tulikuwa bila bao nne hatujatoka room, upo wapi khadija. Nakumbuka mapenzi yalituzidi mpaka ilifika kipindi tunajifungia gesti toka saa nne asubuhi mpaka kumi na mbili jioni, khadijaa mtoto wa kondoa ilikuwa arusha hiyo wadau, nakumbuka my bro alisafiri km wiki hivi khadija alikuwa anaishi na dada'ke pale mitaa ya shamsi kwa vile ilikuwa jirani na home basi usiku alikuwa anatoroka. eti anafunga uzi wa kushonea kwenye mguu wake halafu anautolea dirishani basi mie ikifika saa nne usiku naenda dirishani nauvuta ule uzi anashtuka tunasepa kuibanjua amri ya sita. dah khadijaa mtoto wa kirangi maskini walimkeketa lkn kwa uwezo wangu niliweza kumfikishaa kileleni. warangi wazuri bana lkn pale arusha hawana sifa nzuri.
      kila familia lazima iwe na mtoto wa kike anayeitwa hadija.tehe tehe tehe tehe tehe teheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.

    16. msnajo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 1,133
      Rep Power : 722
      Likes Received
      162
      Likes Given
      274

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      Lolpop= yaan pp kijiti. Tamu sana inafananishwa na warangi. Not sure

    17. MAMA POROJO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 4,944
      Rep Power : 1934
      Likes Received
      698
      Likes Given
      433

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      Majina yao wengi ni majina ya siku za wiki kama:

      Jumanne
      Tatu
      Pili
      Jumapili

    18. Zipuwawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Posts : 2,899
      Rep Power : 25929
      Likes Received
      501
      Likes Given
      278

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      Tabia Je"?
      Quote By Msandawe Halisi View Post
      Kwenye miguu upo sahihi
      Maisha yetu ni mafupi lazima tuyatete kwa namna yeyote ile!

    19. Zipuwawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Posts : 2,899
      Rep Power : 25929
      Likes Received
      501
      Likes Given
      278

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      Kuna Basi lao lilikuwa linatoka Kondoa Dar Yarab Salama.....na ''kamujingijingi Imamba sana''
      Maisha yetu ni mafupi lazima tuyatete kwa namna yeyote ile!

    20. shosti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : M'nyamala
      Posts : 4,957
      Rep Power : 1598
      Likes Received
      1440
      Likes Given
      1830

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      Quote By Zipuwawa View Post
      Kuna Basi lao lilikuwa linatoka Kondoa Dar Yarab Salama.....na ''kamujingijingi Imamba sana''
      hahahahaha kamujingijingi saidi ilomo,kumbe mkuu unawajua sana wamefilisika wote hawa na utajiri wa kulala na mabinti zao

    21. Zipuwawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Posts : 2,899
      Rep Power : 25929
      Likes Received
      501
      Likes Given
      278

      Default Re: Unawafahamu warangi?

      Nawajua sana na tabia zao si nzuri kwanza wakifanikiwa wanatabia ya Roho ya kwanini wanataka wape wao tu Shosti
      Quote By shosti View Post
      hahahahaha kamujingijingi saidi ilomo,kumbe mkuu unawajua sana wamefilisika wote hawa na utajiri wa kulala na mabinti zao
      Maisha yetu ni mafupi lazima tuyatete kwa namna yeyote ile!


    Page 2 of 7 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Unawafahamu vizuri madaktari wa muhimbili?
      By GAZETI in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 113
      Last Post: 23rd June 2011, 23:57
    2. Unawafahamu mawaziri na naibu mawaziri wapya?
      By Sokomoko in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 7
      Last Post: 25th November 2010, 11:34
    3. Replies: 2
      Last Post: 10th September 2010, 19:45
    4. Historia Ya Warangi
      By Saljiv in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 21st March 2009, 22:18

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...