JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tupike mkate leo.

    Report Post
    Page 1 of 7 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 128
    1. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,656
      Rep Power : 177652906
      Likes Received
      14092
      Likes Given
      18986

      Default Tupike mkate leo.

      haya jamani leo ni siku nyingine ambayo ninataka tupike mkate kwaajili ya familia.
      mkate

      mkate ni chakula ambacho huliwa wakati wa kufungua kinywa.hupikwa kwa kutumia unga wa ngano ama wa muhogo lakin huwa na kiasi kukubwa cha wanga na hivyo unapotumiwa kama kifungua kinywa hukusudiwa kumpatia mlaji nguvu na joto mwilini.

      sasa tuangalie jinsi ya upish wa mkate.

      mahaitaji:
      a) unga wa ngano kg 1 (kwa familia yenye watu wengi let say 4)
      b)hamira gm 50
      c)mayai 4
      d) chumvi kijiko kimoja cha chai
      e)sukari nijiko 2 vya chakula
      f) maziwa fresh robo l500 ml kama unauwezo kama la basi tumia maji.

      njia.

      1) chekecha unga wa ngano kwenye chekeche ili kuondoa particles kubwa pamoja na kuingiza hewa ndani ya chembe za unga.

      2) weka hamira chumvi pamoja na suukari kisha koroga kwa mkono hadi uchanganyike vizuri kabisa.

      3) koroga mayai yako 4 pembeni kwenye bakuli kisha mimina koroga yachanganyike ndipo uyamimine kwenye mchanganyiko wako uyachanganye kwa mikono.

      4) tia maziwa kwenye mchanganyiko wako na kisha ukande unga kwa vidole vyako hadi ulainike uwe kama wa kupikia chapati. hakikisha wakat unaukanda usizidishe maji manake kadiri unga unavyozidi kuumuka ndivyo unavyozidi kuwa laini. wakati wa kukanda kunja vidole vyako vinne na uvitumie kukandia unga usitoboe unga kwa vidole kwani hautaukanda zaidi ya kuutoa hewa tu.

      5) chukua chombo chako cha kukokea kipake blue band kwa ndani kisha kata unga kwa size ya chombo chako na uutengeneze kwa umbo la tin yako ndipo uuweke. kama huna baking tins za mkate waweza kutumia hata tin ya cake ila uzikate kwa maumbo ya mstatili. kama nacho hiki huna basi tumia sufuria yako ipake blue band ukate unga kwa umbo la viduara uueke ndani visiwe vikubwa sana yawe na umbo dogo la wastani tu.

      6) washa oven yako kwa nyuzi joto 120 dk kabla, kisha weka chombo chako cha kuokea na funga mlango. subiria baada ya dk 30 mkate wako utakuwa umesha iva. ii kujua kama umeiva vizuri chukua kitu chenye ncha kali choma kwenye mkate basi kile chombo kikitoka kikavu jua mkate wako uko tayari.

      zima jiko na toa mkate wako nje uweke pakavu ili upoe. kumbuka kwamba mkate kwa ajili ya afya hufaa uliwe siku moja baada ya kuokwa. hapa ahauwa na ladha nzuri zaid na huwa umesha lainika vya kutosha. usiufunike mkate wako kama bado haujapoa usije ukajaa mvuke. na usiuweke kwenye unyevu.
      mkate huu waweza kuutumia kutengenezea sand wich ama kuliwa jinsi ulivyo tu.

      haya basi nawatakieni mapish mazuri kwaajili ya sikukuu ya x-mass na mwaka mmpya.

      mke mwezangu AshaDii nakuomba uwaekee ile picha ya mkate tunayopikaga nyumbani kwajili ya chai

      'NNDUMI KAMKUKUNDYA KUORE KYEMLEMA PFO'


    2. #2
      Thanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : Multiple Destination
      Posts : 1,916
      Rep Power : 1688
      Likes Received
      583
      Likes Given
      1552

      Default Re: tupike mkate leo.

      Kwa hizi recipe unazotumia tena mbele ya baba nanihii wakati wa maandalizi hadi uokaji ndoa yako lazima idumu.
      Quote By gfsonwin View Post
      haya jamani leo ni siku nyingine ambayo ninataka tupike mkate kwaajili ya familia.
      mkate

      mkate ni chakula ambacho huliwa wakati wa kufungua kinywa.hupikwa kwa kutumia unga wa ngano ama wa muhogo lakin huwa na kiasi kukubwa cha wanga na hivyo unapotumiwa kama kifungua kinywa hukusudiwa kumpatia mlaji nguvu na joto mwilini.

      sasa tuangalie jinsi ya upish wa mkate.

      mahaitaji:
      a) unga wa ngano kg 1 (kwa familia yenye watu wengi let say 4)
      b)hamira gm 50
      c)mayai 4
      d) chumvi kijiko kimoja cha chai
      e)sukari nijiko 2 vya chakula
      f) maziwa fresh robo l500 ml kama unauwezo kama la basi tumia maji.

      njia.

      1) chekecha unga wa ngano kwenye chekeche ili kuondoa particles kubwa pamoja na kuingiza hewa ndani ya chembe za unga.

      2) weka hamira chumvi pamoja na suukari kisha koroga kwa mkono hadi uchanganyike vizuri kabisa.

      3) koroga mayai yako 4 pembeni kwenye bakuli kisha mimina koroga yachanganyike ndipo uyamimine kwenye mchanganyiko wako uyachanganye kwa mikono.

      4) tia maziwa kwenye mchanganyiko wako na kisha ukande unga kwa vidole vyako hadi ulainike uwe kama wa kupikia chapati. hakikisha wakat unaukanda usizidishe maji manake kadiri unga unavyozidi kuumuka ndivyo unavyozidi kuwa laini. wakati wa kukanda kunja vidole vyako vinne na uvitumie kukandia unga usitoboe unga kwa vidole kwani hautaukanda zaidi ya kuutoa hewa tu.

      5) chukua chombo chako cha kukokea kipake blue band kwa ndani kisha kata unga kwa size ya chombo chako na uutengeneze kwa umbo la tin yako ndipo uuweke. kama huna baking tins za mkate waweza kutumia hata tin ya cake ila uzikate kwa maumbo ya mstatili. kama nacho hiki huna basi tumia sufuria yako ipake blue band ukate unga kwa umbo la viduara uueke ndani visiwe vikubwa sana yawe na umbo dogo la wastani tu.

      6) washa oven yako kwa nyuzi joto 120 dk kabla, kisha weka chombo chako cha kuokea na funga mlango. subiria baada ya dk 30 mkate wako utakuwa umesha iva. ii kujua kama umeiva vizuri chukua kitu chenye ncha kali choma kwenye mkate basi kile chombo kikitoka kikavu jua mkate wako uko tayari.

      zima jiko na toa mkate wako nje uweke pakavu ili upoe. kumbuka kwamba mkate kwa ajili ya afya hufaa uliwe siku moja baada ya kuokwa. hapa ahauwa na ladha nzuri zaid na huwa umesha lainika vya kutosha. usiufunike mkate wako kama bado haujapoa usije ukajaa mvuke. na usiuweke kwenye unyevu.
      mkate huu waweza kuutumia kutengenezea sand wich ama kuliwa jinsi ulivyo tu.

      haya basi nawatakieni mapish mazuri kwaajili ya sikukuu ya x-mass na mwaka mmpya.

      mke mwezangu AshaDii nakuomba uwaekee ile picha ya mkate tunayopikaga nyumbani kwajili ya chai
      gfsonwin likes this.
      I am a Democratic Figure,Opposer of Non reality Proposers.
      Thanda Similane

    3. Superman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2007
      Location : On Move
      Posts : 5,584
      Rep Power : 4217484
      Likes Received
      1535
      Likes Given
      1306

      Default Re: tupike mkate leo.

      mke mwezangu AshaDii nakuomba uwaekee ile picha ya mkate tunayopikaga nyumbani kwajili ya chai
      gfsonwin usinyime mkate kama utaoka kweli. Afu huyu AshaDii na wewe uke wenza wenu uko vipi? Na Mume wenu ni nani?

      Na kama mtu akitaka kuwaposa wote inakuwaje?
      Kaizer, AshaDii, Madame B and 1 others like this.
      Kwa kufanya kazi kwa bidii imetupasa kuwasaidia wanyonge . . . . . . “Ni heri kutoa kuliko kupokea”

    4. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,656
      Rep Power : 177652906
      Likes Received
      14092
      Likes Given
      18986

      Default Re: tupike mkate leo.

      Quote By Thanda View Post
      Kwa hizi recipe unazotumia tena mbele ya baba nanihii wakati wa maandalizi hadi uokaji ndoa yako lazima idumu.
      sasa wewe nenda kampikie mama Thanda leo tena uschelewe saa 12 tu rudi home anza kazi keso asbh mtakunywa chai tamu kweli.
      Thanda likes this.

      'NNDUMI KAMKUKUNDYA KUORE KYEMLEMA PFO'

    5. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,656
      Rep Power : 177652906
      Likes Received
      14092
      Likes Given
      18986

      Default Re: tupike mkate leo.

      Quote By Superman View Post
      gfsonwin usinyime mkate kama utaoka kweli. Afu huyu AshaDii na wewe uke wenza wenu uko vipi? Na Mume wenu ni nani?

      Na kama mtu akitaka kuwaposa wote inakuwaje?
      nitaoka mkate wa sikukuu mchana wa leo. sasa ngoja nifanye mapema nikuletee wa moto uone jinsi ulivyo mtamu.
      mie na AshaDii tumeolewa na Kaizer.hatuolewi tena kwani mwanamke hanaga mitala.
      Superman and Kaizer like this.

      'NNDUMI KAMKUKUNDYA KUORE KYEMLEMA PFO'

    6. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,656
      Rep Power : 177652906
      Likes Received
      14092
      Likes Given
      18986

      Default Re: tupike mkate leo.

      jamani hivi wadada wote wa humu jamvini sio wapish?? mbona jukwaa halina watu hili?? wakati nilijua ndo sehem ya kwanza watu wote kuingia lol!

      sasa mie naanza kuwavuta mmoja baada ya mwingine hadi mje mpike mkate khaa1
      haya Smile, Preta, Kongosho amu ( ooh wewe unaumwa pole mwaya), King'asti tena wewe unapendeleaga sana kula sandwich njoo hapa folen za shop rite zipungue, Zion Daughter, Ciello, lara 1 sio kila siki nyie na mmu tu hao washefa mtawapikia nn ama ndo kuwalisha junky foods za migahawani?? snowhite sio wewe na miiko tu njoo ujfunze mapish mapya aatii cacico sio kila siku folen city bakery njoo ujifunze hapa upike mwenyewe, Paloma, BADILI TABIA Juliana Shonza sio unakalia majungua tu njoo ujifunze kupika. na wengine woote njooni

      tueni mwanamke anasifiwa mapish na usafi toopppppppppp!
      Madame B and snowhite like this.

      'NNDUMI KAMKUKUNDYA KUORE KYEMLEMA PFO'

    7. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,176
      Rep Power : 33248959
      Likes Received
      17465
      Likes Given
      18593

      Default Re: tupike mkate leo.

      Mdogo wangu gfsonwin mkate huu hapa nimeleta.... Kuna lingine dear?

      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    8. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,656
      Rep Power : 177652906
      Likes Received
      14092
      Likes Given
      18986

      Default Re: tupike mkate leo.

      Quote By AshaDii View Post
      Mdogo wangu gfsonwin mkate huu hapa nimeleta.... Kuna lingine dear?

      ewaaa! umeona enh..........dada mkubwa! asante sana kwa hilo sasa watu wajionee wenyewe.
      BTW mbona wadada wa humu jf hawapendi kupika?? tuwaanzishie mpango kabambe wa kuwavuta kupika .
      Madame B likes this.

      'NNDUMI KAMKUKUNDYA KUORE KYEMLEMA PFO'

    9. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,176
      Rep Power : 33248959
      Likes Received
      17465
      Likes Given
      18593

      Default Re: tupike mkate leo.

      Alafu nimeona hapo juu Superman anataka kuleta posa... Utanipa feedback umeamua vipi! Maana kama wewe unaondoka hata mimi nitaondoka, siwezi tena maisha bila uke wenza...

      Usisahau kumkaribisha na chai yetu ile ya special recipe kunywea huu mkate wako mtamu.. Lol.


      Superman, Madame B and gfsonwin like this.
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    10. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,176
      Rep Power : 33248959
      Likes Received
      17465
      Likes Given
      18593

      Default Re: tupike mkate leo.

      Quote By gfsonwin View Post
      ewaaa! umeona enh..........dada mkubwa! asante sana kwa hilo sasa watu wajionee wenyewe.
      BTW mbona wadada wa humu jf hawapendi kupika?? tuwaanzishie mpango kabambe wa kuwavuta kupika .
      Umegungua eeeh? Tuwe tunawakaribisha siku moja moja weekend nyumbani kwetu waone namna gani kupika kumeongeza ukaribu na upendo ndani ya familia... Tena basi tuna bahati mume wetu siku moja moja weekend hutu grillia nyama ama samaki... We are so lucky! Lol

      Tena mabingwa wa utegezi kwa kupika ni Husninyo, Zion Daughter, FP , Smile, Ciello, Madame B na Arabela. Afadhali hata ya Mwali, Michelle, Preta, Zinduna na charminglady.. Hivi lara 1 anajua kupika kweli? Napenda nijue.. Kuna kakangu kampenda na anapenda kula! ha ha ha!
      Preta, Michelle, Mwali and 3 others like this.
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    11. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 34,606
      Rep Power : 72813217
      Likes Received
      22171
      Likes Given
      26912

      Default

      Quote By gfsonwin View Post
      nitaoka mkate wa sikukuu mchana wa leo. sasa ngoja nifanye mapema nikuletee wa moto uone jinsi ulivyo mtamu.
      mie na AshaDii tumeolewa na Kaizer.hatuolewi tena kwani mwanamke hanaga mitala.
      Mmh? Upendeleo na ubaguzi huu sasa.....

      BTW unaifanyia promo Blue Band au? Nikitumia Tan Bond au siagi nyingine mkate utageuka kitumbua au?

      Huku Torabora Blue Band haifiki, tutakoma tunaopenda mkate.
      Superman, AshaDii and gfsonwin like this.

    12. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,625
      Rep Power : 429501912
      Likes Received
      19234
      Likes Given
      9077

      Default

      Yaani unitake radhi kabisaa. Mie sinunui kitafunwa hata siku moja, kila siku ni home made fresh produce.
      Napenda sana fresh bred kwa kweli, harufu tu inanichanganya. Mie napika xmas cake, cha ajabu sipendi icing sugar. So hata bday cakes huwa sitii icing.

      Kitu nilichochemsha ni kupika mkate wa mchele na vitumbua. Wifi AshaDii aliahidi kunisaidia practice manake nshapewa recipe, namngpjea siku akipata neema hiyo.

      Nb: usisahau kutupia sesame seeds juu na kublaze na yai ama blueband
      Quote By gfsonwin View Post
      jamani hivi wadada wote wa humu jamvini sio wapish?? mbona jukwaa halina watu hili?? wakati nilijua ndo sehem ya kwanza watu wote kuingia lol!

      sasa mie naanza kuwavuta mmoja baada ya mwingine hadi mje mpike mkate khaa1
      haya Smile, Preta, Kongosho amu ( ooh wewe unaumwa pole mwaya), King'asti tena wewe unapendeleaga sana kula sandwich njoo hapa folen za shop rite zipungue, Zion Daughter, Ciello, lara 1 sio kila siki nyie na mmu tu hao washefa mtawapikia nn ama ndo kuwalisha junky foods za migahawani?? snowhite sio wewe na miiko tu njoo ujfunze mapish mapya aatii cacico sio kila siku folen city bakery njoo ujifunze hapa upike mwenyewe, Paloma, BADILI TABIA Juliana Shonza sio unakalia majungua tu njoo ujifunze kupika. na wengine woote njooni

      tueni mwanamke anasifiwa mapish na usafi toopppppppppp!
      AshaDii likes this.

    13. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,656
      Rep Power : 177652906
      Likes Received
      14092
      Likes Given
      18986

      Default Re: tupike mkate leo.

      Quote By AshaDii View Post
      Alafu nimeona hapo juu Superman anataka kuleta posa... Utanipa feedback umeamua vipi! Maana kama wewe unaondoka hata mimi nitaondoka, siwezi tena maisha bila uke wenza...

      Usisahau kumkaribisha na chai yetu ile ya special recipe kunywea huu mkate wako mtamu.. Lol.


      nimemkatalia mie nishazoea maisha yetu pamoja sasa ta utengano siyawezi kabisa.
      Superman and AshaDii like this.

      'NNDUMI KAMKUKUNDYA KUORE KYEMLEMA PFO'

    14. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,656
      Rep Power : 177652906
      Likes Received
      14092
      Likes Given
      18986

      Default Re: tupike mkate leo.

      Quote By King'asti View Post
      Yaani unitake radhi kabisaa. Mie sinunui kitafunwa hata siku moja, kila siku ni home made fresh produce.
      Napenda sana fresh bred kwa kweli, harufu tu inanichanganya. Mie napika xmas cake, cha ajabu sipendi icing sugar. So hata bday cakes huwa sitii icing.

      Kitu nilichochemsha ni kupika mkate wa mchele na vitumbua. Wifi AshaDii aliahidi kunisaidia practice manake nshapewa recipe, namngpjea siku akipata neema hiyo.

      Nb: usisahau kutupia sesame seeds juu na kublaze na yai ama blueband
      thats ma gal............ napenda wewe mm acha tu.
      kuhusu kupika mkate wa mchele najua dada AshaDii atakusaidia kama akikosa muda nitakuja kukuonyesha utaufurahia sana tu. mie muda mwingine hata sultanas huwa naweka kwenye mkate hivyo huleta ladha nzuri sana lol!
      AshaDii likes this.

      'NNDUMI KAMKUKUNDYA KUORE KYEMLEMA PFO'

    15. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,656
      Rep Power : 177652906
      Likes Received
      14092
      Likes Given
      18986

      Default Re: tupike mkate leo.

      Quote By AshaDii View Post
      Umegungua eeeh? Tuwe tunawakaribisha siku moja moja weekend nyumbani kwetu waone namna gani kupika kumeongeza ukaribu na upendo ndani ya familia... Tena basi tuna bahati mume wetu siku moja moja weekend hutu grillia nyama ama samaki... We are so lucky! Lol

      Tena mabingwa wa utegezi kwa kupika ni Husninyo, Zion Daughter, FP , Smile, Ciello, Madame B na Arabela. Afadhali hata ya Mwali, Michelle, Preta, Zinduna na charminglady.. Hivi lara 1 anajua kupika kweli? Napenda nijue.. Kuna kakangu kampenda na anapenda kula! ha ha ha!
      basi dada wakati huu tukiwa vacation tujitahd kuwavuta waje wajionee wenyewe ili wasilale tu bali wadumishe upendo na furaha ya familia kwa kuwapa chakula kitamu kuliko wote!
      AshaDii and Madame B like this.

      'NNDUMI KAMKUKUNDYA KUORE KYEMLEMA PFO'

    16. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,176
      Rep Power : 33248959
      Likes Received
      17465
      Likes Given
      18593

      Default Re: tupike mkate leo.

      Quote By Asprin View Post
      Mmh? Upendeleo na ubaguzi huu sasa.....

      BTW unaifanyia promo Blue Band au? Nikitumia Tan Bond au siagi nyingine mkate utageuka kitumbua au?

      Huku Torabora Blue Band haifiki, tutakoma tunaopenda mkate.

      Shem nakusalimu... Kwa mkate mkono wa kulia (uliopikwa na gf) na Chai mkono wa kushoto (iliyopikwa na mimi). Natumaini ushafanya maandalizi mema ya Xmas. This year mimi gfsonwin na baba watoto nasikia tunaispend kwako. Katika vinywaji usisahau Amarula...
      Asprin and Madame B like this.
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    17. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,656
      Rep Power : 177652906
      Likes Received
      14092
      Likes Given
      18986

      Default Re: tupike mkate leo.

      Quote By Asprin View Post
      Mmh? Upendeleo na ubaguzi huu sasa.....

      BTW unaifanyia promo Blue Band au? Nikitumia Tan Bond au siagi nyingine mkate utageuka kitumbua au?

      Huku Torabora Blue Band haifiki, tutakoma tunaopenda mkate.
      hapana sina maana hiyo kwenye blue band. binafsi nimeitaja kwani ndio ambayo naitumia kwenye mapish yanau mengi ila kwa mwenye kupenda tan bond ama kcc anaweza kutumia sio mbaya.

      BTW nataka nikupikie uji wa maziwa ya mtindi na siagi utapenda kuuonja??
      Asprin likes this.

      'NNDUMI KAMKUKUNDYA KUORE KYEMLEMA PFO'

    18. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,656
      Rep Power : 177652906
      Likes Received
      14092
      Likes Given
      18986

      Default Re: tupike mkate leo.

      Quote By AshaDii View Post
      Shem nakusalimu... Kwa mkate mkono wa kulia (uliopikwa na gf) na Chai mkono wa kushoto (iliyopikwa na mimi). Natumaini ushafanya maandalizi mema ya Xmas. This year mimi gfsonwin na baba watoto nasikia tunaispend kwako. Katika vinywaji usisahau Amarula...
      mke mwenza hiyo itifakai ya salam hapo juu mie sina nyongeza.
      AshaDii likes this.

      'NNDUMI KAMKUKUNDYA KUORE KYEMLEMA PFO'

    19. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,176
      Rep Power : 33248959
      Likes Received
      17465
      Likes Given
      18593

      Default Re: tupike mkate leo.

      Quote By King'asti View Post
      Yaani unitake radhi kabisaa. Mie sinunui kitafunwa hata siku moja, kila siku ni home made fresh produce.
      Napenda sana fresh bred kwa kweli, harufu tu inanichanganya. Mie napika xmas cake, cha ajabu sipendi icing sugar. So hata bday cakes huwa sitii icing.

      Kitu nilichochemsha ni kupika mkate wa mchele na vitumbua. Wifi AshaDii aliahidi kunisaidia practice manake nshapewa recipe, namngpjea siku akipata neema hiyo.

      Nb: usisahau kutupia sesame seeds juu na kublaze na yai ama blueband

      Kipenzi wifi yangu tatizo wewe toka tumeongezeka ndani ya familia unatoa kila sababu kutofika home hadi unamfanya gfsonwin asikujue vizuri... Uwe unakuja saana kama zamani. Mdogo wangu ako so loving... Hili hata baba watoto Kaizer atakuambia. ha ha ha!

      Vitumbua nitakuja na nanilihuu tukwelekeze... usijali kabisaaaa!
      Kaizer and gfsonwin like this.
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    20. Nicole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2012
      Posts : 4,284
      Rep Power : 1335
      Likes Received
      2487
      Likes Given
      2312

      Default Re: tupike mkate leo.

      hahahahahah mnanisema mm nn????


    Page 1 of 7 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...