JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 50
    1. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1947
      Likes Received
      514
      Likes Given
      411

      Default Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Last edited by El Toro; 3rd January 2011 at 11:14.
      mcbonii likes this.
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs




    2. NILHAM RASHED's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2010
      Posts : 1,629
      Rep Power : 826
      Likes Received
      38
      Likes Given
      47

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      tuku tuku wa kwanza.... 1 ...
      Quote By TUKUTUKU View Post
      Haswaa!!wanunuzi wapo !

    3. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,641
      Rep Power : 229778494
      Likes Received
      3837
      Likes Given
      1394

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Quote By chiko View Post
      Jamani!, Itafika wakati, Nadra kuona Mwanamke wa Kibongo Mweusi!!!!LOL
      Hawa wahache watakaobaki ndiyo watakuwa na soko kubwa!!

    4. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,641
      Rep Power : 229778494
      Likes Received
      3837
      Likes Given
      1394

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Quote By NILHAM RASHED View Post
      tuku tuku wa kwanza.... 1 ...
      Hah hah!mimi ni alhaji siwezi kufanya mambo yanayomchukiza mungu kama hayo!

    5. Nasolwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2008
      Posts : 1,060
      Rep Power : 924
      Likes Received
      110
      Likes Given
      42

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Quote By KakaKiiza View Post
      Duh hizi paja kweli condom utaikumbuka??hata kama zipo kwenye walet na suruali hipo ktk henga utaona maili mia akyinani!!
      Acha mawazo ya kitoto wewe . Badilika

    6. tzjamani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2010
      Posts : 999
      Rep Power : 712
      Likes Received
      25
      Likes Given
      96

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Tatizo kubwa sisi madume tunatumia sana kichwa cha chini tukiona mapaja ya mwanamke. Jamani pole pole haziishi na ngoma imekomaa pia.
      The more anger towards the past you carry in your heart, the less capable you are of loving in the present- Barbara De Angelis

    7. Clean9

    8. Manyanza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Location : Look Behind You......
      Posts : 4,445
      Rep Power : 25542
      Likes Received
      1191
      Likes Given
      932

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Quote By TUKUTUKU View Post
      Hah hah!mimi ni alhaji siwezi kufanya mambo yanayomchukiza mungu kama hayo!
      sio mungu ni Mungu

    9. Leornado's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2010
      Location : Papua New Guinea
      Posts : 1,514
      Rep Power : 809
      Likes Received
      151
      Likes Given
      226

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Du kazi kweli kweli hivi nani kasema kutumia mkorogo ndio kuwa na mvuto?? afu huu mkorogo unawanenepesha sana sijui mchina kaweka virutubisho gani......

    10. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,641
      Rep Power : 229778494
      Likes Received
      3837
      Likes Given
      1394

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Quote By MANYANZA View Post
      sio mungu ni Mungu
      Mh!sawa mkuu nimekuelewa!!

    11. 1954's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2006
      Posts : 251
      Rep Power : 757
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Originally Posted by El Toro




      kama products za thailand vile!!! (sorry)


      HUmu kwenye jamii forums kuna wengi wenye 'U-hanga'. Enzi zetu zile za mlimani mngepigwa 'punch' na wale wote wanaowatamani. Mzee punch asingewaacha.

    12. St. Paka Mweusi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2010
      Location : Ukune,
      Posts : 5,792
      Rep Power : 14041
      Likes Received
      1872
      Likes Given
      3853

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Quote By shosti View Post



      Usikasirike mama,kumbuka hata kwenye upigaji wa ngoma anaye faidi ni mpiga ngoma kubwa, wapiga vigoma vidogo vidogo huwa wanleta kelele tu.
      UKICHOKA KUFANYA SIRI,FUMANIWA TU YAISHE . By Simon Kitururu.

    13. Tiba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2008
      Posts : 3,725
      Rep Power : 204554272
      Likes Received
      2068
      Likes Given
      1216

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Mods, have we agreed to take over "THE UTAMU" terms of reference? Did a person who posted these photos sought permission from owners before posting them here?

      I would think it is not correct at all.

      Tiba

    14. DJ BABU's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th December 2010
      Posts : 210
      Rep Power : 534
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Quote By 1954 View Post
      Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Originally Posted by El Toro




      kama products za thailand vile!!! (sorry)


      HUmu kwenye jamii forums kuna wengi wenye 'U-hanga'. Enzi zetu zile za mlimani mngepigwa 'punch' na wale wote wanaowatamani. Mzee punch asingewaacha.
      an engine or motor is a machine designed to convert energy into useful mechanical motion.
      Motors converting heat energy into motion are usually referred to as engines, which come in many types. A common type is a heat engine such as an internal combustion engine which typically burns a fuel with air and uses the hot gases for generating power. External combustion engines such as steam engines use heat to generate motion via a separate working fluid.
      Another common type of motor is the electric motor. This takes electrical energy and generates mechanical motion via varying electromagnetic fields.
      Other motors including pneumatic motors that are driven by compressed air, and motors can be driven by elastic energy, such as springs. Some motors are driven by non combustive chemical reactions.
      Dear Lord, you've done took so many of my people but I'm just wonderin' why
      You haven't taken my life?

    15. Lisa Rina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2010
      Location : everywhere...
      Posts : 465
      Rep Power : 589
      Likes Received
      109
      Likes Given
      10

      Default

      Quote By El Toro View Post
      Acha ukilaza wewe dogo utakufa siku si zako tamaa gani hizo za kusahau hata kinga??
      Bora mpempe uyo!atakufa cku si zake!

    16. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 34,659
      Rep Power : 429504055
      Likes Received
      15931
      Likes Given
      17674

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Quote By KakaKiiza View Post
      Duh hizi paja kweli condom utaikumbuka??hata kama zipo kwenye walet na suruali hipo ktk henga utaona maili mia akyinani!!
      Kama unaupenda uhai wako itabidi ukumbuke, au uamue kufurahisha macho yako tu vinginevyo utaukaribisha umauti haraka sana. Si kila king'aacho ni........

      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    17. Mhafidhina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th February 2008
      Location : Cyber space
      Posts : 549
      Rep Power : 752
      Likes Received
      9
      Likes Given
      9

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Hivi kwa sampuli hii hawa watakaa waweze kumfikia viwango vya kimataifa kweli?

      Unaweza ukalinganisha hawa na mtu kama Agelina Jolie, Julia Roberts, Cameron Diaz etc?

      Hawa hata kwa kuwaangalia tu unaona kwamba there is something wrong in their heads...! Kuna msemo unasema "soma uerevuke"
      I am not the best but I am not like the rest

    18. afrodenzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : sweet home
      Posts : 15,770
      Rep Power : 14695019
      Likes Received
      5981
      Likes Given
      5773

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      there are very beautiful
      life goes on.....

    19. The Hunter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2010
      Location : Lubumbashi
      Posts : 981
      Rep Power : 689
      Likes Received
      256
      Likes Given
      176

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Mhhhh!! dada zetu, kadiri siku zinavyoenda ndo mabadiliko yanavyoongezeka.
      Kuwa na msimamo katika kile unachoamini ndio utu wako na kwa hivyo utakumbukwa

    20. rifwima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st April 2010
      Posts : 386
      Rep Power : 605
      Likes Received
      115
      Likes Given
      428

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Hakuna kitu hapooooo. unajua sometimes vijana mnachanganyiokiwa na vijusuruali vya kubana na rangi za madukani mnasahau picha halisi ya ile kitu ambayo ni ile ile................rangi tu hizo, hakuna kitu.

    21. Dadii's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th November 2010
      Posts : 128
      Rep Power : 601
      Likes Received
      13
      Likes Given
      10

      Default Re: Warembo wa bongo filamu mmmh!!

      Quote By El Toro View Post

      Majanamke yenyewe mbona kama fake vile mijipaja ovyooo yamejikoboa,,,, why dont them stayed in realistic.... kinyaaaaaa tuuuu... kichefuchefu,,,

    22. Kabembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2009
      Location : Ngamanga
      Posts : 1,074
      Rep Power : 808
      Likes Received
      251
      Likes Given
      235

      Default

      Quote By DJ BABU View Post
      an engine or motor is a machine designed to convert energy into useful mechanical motion.
      Motors converting heat energy into motion are usually referred to as engines, which come in many types. A common type is a heat engine such as an internal combustion engine which typically burns a fuel with air and uses the hot gases for generating power. External combustion engines such as steam engines use heat to generate motion via a separate working fluid.
      Another common type of motor is the electric motor. This takes electrical energy and generates mechanical motion via varying electromagnetic fields.
      Other motors including pneumatic motors that are driven by compressed air, and motors can be driven by elastic energy, such as springs. Some motors are driven by non combustive chemical reactions.
      That something...


    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Similar Topics

    1. mmmh hii jam bongo nouma
      By obsesd in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 3
      Last Post: 2nd December 2011, 17:40
    2. Anaewajua Hawa Warembo wa Bongo
      By boma2000 in forum Celebrities Forum
      Replies: 30
      Last Post: 30th April 2011, 05:38
    3. Joto linapozidi Bongo warembo hutoka hivi
      By El Toro in forum Jamii Photos
      Replies: 68
      Last Post: 25th January 2011, 00:16
    4. Je, wasanii wa filamu bongo ni celebrities???
      By Werema Ekekondo in forum Celebrities Forum
      Replies: 3
      Last Post: 3rd September 2009, 15:20
    5. Je, wasanii wa filamu bongo ni celebrities???
      By Werema Ekekondo in forum Celebrities Forum
      Replies: 2
      Last Post: 29th August 2009, 11:26

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...