JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 32
    1. Lucchese DeCavalcante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,494
      Rep Power : 2065
      Likes Received
      605
      Likes Given
      437

      Default Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      Click image for larger version. 

Name:	3.JPG 
Views:	356 
Size:	152.6 KB 
ID:	18335Click image for larger version. 

Name:	4.JPG 
Views:	477 
Size:	116.5 KB 
ID:	18337Click image for larger version. 

Name:	6.JPG 
Views:	514 
Size:	174.2 KB 
ID:	18338Click image for larger version. 

Name:	_MG_8956.JPG 
Views:	274 
Size:	92.2 KB 
ID:	18339Click image for larger version. 

Name:	2.JPG 
Views:	282 
Size:	171.3 KB 
ID:	18340
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	10.JPG 
Views:	475 
Size:	228.2 KB 
ID:	18336   Click image for larger version. 

Name:	1.JPG 
Views:	1266 
Size:	83.0 KB 
ID:	18341  
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs




    2. #2
      Ndallo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : LaRusa
      Posts : 6,173
      Rep Power : 6892
      Likes Received
      2371
      Likes Given
      718

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      Hapo mwanzo dunia ilpoumbwa binadamu walikua wanatembea uchi! sishangai kama sasa hivi dunia inarudi kulekule tulipotoka ni kama tunavyoona kizazi hiki kinachojiita kipya kuanza kuvaa nusu uchi! MOLA Tusaidie tujue hiki kizazi kinakwenda wapi
      '' Mtu ni Utu sio Kitu''

    3. chelenje's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Location : street !!
      Posts : 559
      Rep Power : 666
      Likes Received
      18
      Likes Given
      17

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      Mkuu huyo binti aliyevaa kachupi nje nje namjua, yupo mtaani kwetu anaitwa Tina, aiseee................baba yake mlokole!!

    4. Lucchese DeCavalcante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,494
      Rep Power : 2065
      Likes Received
      605
      Likes Given
      437

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      Quote By chelenje View Post
      Mkuu huyo binti aliyevaa kachupi nje nje namjua, yupo mtaani kwetu anaitwa Tina, aiseee................baba yake mlokole!!
      Ina maana huyu hapa na mtaani kweni ni wapi mkuu??

      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	2.JPG 
Views:	1033 
Size:	114.5 KB 
ID:	18343  
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    5. #5
      chobu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Posts : 250
      Rep Power : 603
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      mwisho wa dunia unapokaribia mambo yanakuwa kizungumkuti!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!


    6. Tasia I's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st April 2010
      Posts : 1,221
      Rep Power : 829
      Likes Received
      180
      Likes Given
      136

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      Tahadharitu kwa wale wala bata, kunahaja ya kua makini manake unaeza jikuta hapa ukiwa umembambia mke/mme wa mtu af mkeo/mmeo anakuview2. manake El Toro sasa watisha.

    7. #7
      Iza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : palipo na Internet
      Posts : 1,768
      Rep Power : 1001
      Likes Received
      307
      Likes Given
      603

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      Ungepita na mahali fulani twanga wanapiga kila j'mosi...ni aibu..
      Fikiria kwa u-makini...!

    8. Lucchese DeCavalcante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,494
      Rep Power : 2065
      Likes Received
      605
      Likes Given
      437

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      Quote By Iza View Post
      Ungepita na mahali fulani twanga wanapiga kila j'mosi...ni aibu..
      Weka wazi wanapiga wapi wazee wa kutwanga na kupepeta??
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    9. #9
      Iza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : palipo na Internet
      Posts : 1,768
      Rep Power : 1001
      Likes Received
      307
      Likes Given
      603

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      Quote By El Toro View Post
      Weka wazi wanapiga wapi wazee wa kutwanga na kupepeta??
      Mango
      Fikiria kwa u-makini...!

    10. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,177
      Rep Power : 984
      Likes Received
      394
      Likes Given
      625

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      Hao si watu wa bss?
      Ncha ya mkuki haipigwi ngumi, na kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote kwenye maji!!!

    11. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,813
      Rep Power : 429499351
      Likes Received
      3965
      Likes Given
      1439

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      Quote By chelenje View Post
      Mkuu huyo binti aliyevaa kachupi nje nje namjua, yupo mtaani kwetu anaitwa Tina, aiseee................baba yake mlokole!!
      Oh!Tina njoo utulize mtima wa moyo wangu!naomba namba yake ya simu please!!

    12. Baba Mtu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2008
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 860
      Rep Power : 839
      Likes Received
      104
      Likes Given
      677

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      Quote By chobu View Post
      mwisho wa dunia unapokaribia mambo yanakuwa kizungumkuti!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!
      Mtoto anataka kupigiwaaaaaaaaa!!!!
      MIMI SIMO! MIMI SIMO! IKO SIKU NA WEWE UTAKUWEMO!
      (I'M NOT CONCERNED! I'M NOT CONCERNED! ONE DAY YOU WILL BE CONCERNED!)

    13. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 10,745
      Rep Power : 291617773
      Likes Received
      4159
      Likes Given
      3872

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      Hiyo heading tu ndo inaniachaga hoi.
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    14. Chapa Nalo Jr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2010
      Posts : 2,206
      Rep Power : 85900447
      Likes Received
      423
      Likes Given
      217

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      Quote By Ndallo View Post
      Hapo mwanzo dunia ilpoumbwa binadamu walikua wanatembea uchi! sishangai kama sasa hivi dunia inarudi kulekule tulipotoka ni kama tunavyoona kizazi hiki kinachojiita kipya kuanza kuvaa nusu uchi! MOLA Tusaidie tujue hiki kizazi kinakwenda wapi
      Si kweli walivaa majani na magome ya miti, rejea hadithi Adam na Hawa.

    15. #15
      zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11284
      Likes Received
      3530
      Likes Given
      2565

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      Vijana, hayo ni mambo ya Bili au?

    16. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : 67P
      Posts : 17,006
      Rep Power : 85903759
      Likes Received
      1767
      Likes Given
      801

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      Quote By Dar Es Salaam View Post
      Vijana, hayo ni mambo ya Bili au?
      Chuki imekujaa jibaba zima lol
      "...I pull 'em these hoes with my eyes closed..."

    17. funzadume's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2010
      Location : Kwenye Uchafu/Uozo
      Posts : 4,383
      Rep Power : 7454442
      Likes Received
      1062
      Likes Given
      1065

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      ukitaka kwenda kunyoosha macho na kuchakachua ubongo kwa vichupi tembelea pande za Kunduchi Beach Hotel (Wet n' Wild) utachoka mwenyewe na mapaja ya watoto wa kibongo
      All good things in the World are not things

    18. #18
      Edson's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2009
      Posts : 8,378
      Rep Power : 37553384
      Likes Received
      2381
      Likes Given
      624

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      hii ilikuwa eviction party ya wale vijana wa BSS..........

    19. St. Paka Mweusi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2010
      Location : Ukune,
      Posts : 5,816
      Rep Power : 14099
      Likes Received
      1883
      Likes Given
      3865

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii



      Mi naomba tu kuuliza hivi hawa wadada wa siku hizi bila ya kuonyesha chupi zao huwa hawajisikii vizuri?
      UKICHOKA KUFANYA SIRI,FUMANIWA TU YAISHE . By Simon Kitururu.

    20. #20
      AK-47's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2009
      Location : Abbottabad
      Posts : 1,387
      Rep Power : 881
      Likes Received
      178
      Likes Given
      80

      Default Re: Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

      Quote By Paka mweusi View Post


      Mi naomba tu kuuliza hivi hawa wadada wa siku hizi bila ya kuonyesha chupi zao huwa hawajisikii vizuri?
      Biashara ni matangazo ndugu yangu
      An Eye for an Eye Makes the whole World Blind


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Matukio Katika Picha
      By KadaMpinzani in forum Jamii Photos
      Replies: 19
      Last Post: 9th October 2011, 04:22
    2. PICHA toka viota vywa burudani
      By Lucchese DeCavalcante in forum Jamii Photos
      Replies: 49
      Last Post: 19th November 2010, 16:54
    3. Matukio ktk picha - chadema
      By ilboru1995 in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 9
      Last Post: 23rd September 2010, 10:19
    4. Replies: 9
      Last Post: 4th June 2010, 10:15
    5. Matukio Katika Picha
      By KadaMpinzani in forum Jamii Photos
      Replies: 0
      Last Post: 14th July 2007, 04:22

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...