JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: MAPICHA: MTV party at Maisha club

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 52
    1. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1954
      Likes Received
      516
      Likes Given
      411

      Default MAPICHA: MTV party at Maisha club

      Mie nimezinguka na vivazi vya wadada hasa cha Jokate na huyo mwingine duh!

      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs




    2. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1954
      Likes Received
      516
      Likes Given
      411

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      Quote By PhD View Post
      El Toro nakupongeza kwa dhati kabisa kwa jinsi unavyodumisha kazi iliyoachwa wazi na MFUNYUKUZI
      Tararibu mkuu hii si nme calling mods umeiona???
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    3. Rugas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : Arusha,Tanzania
      Posts : 997
      Rep Power : 802
      Likes Received
      162
      Likes Given
      1

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      Quote By El Toro View Post
      Hiyo shanga na kipepeo mie hoiiii na huyo kwa kulia nae yuko tight kinoma!




      Ohh eti majuu hamnazo....SIKU HIZI HATA BONGO HAMNAZO...HATA KM NI BIASHARA,SI BORA UENDE KM ULIVYOZALIWA KIELEWEKE....


    4. boma2000's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2009
      Location : nyumbani
      Posts : 2,779
      Rep Power : 1117
      Likes Received
      111
      Likes Given
      55

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      Maisha mafupi lakini matamu oooh.........
      Tanzania Itajengwa na Watanzania Wazalendo wa Ukweli

    5. hashycool's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2010
      Location : network search....
      Posts : 5,253
      Rep Power : 1590
      Likes Received
      680
      Likes Given
      163

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      hicho kipepeo tu dah! unapiga mambo huku unaona kipepeo
      the safest place to hide from the police is the police station!

    6. queenkami's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2010
      Posts : 1,100
      Rep Power : 5399
      Likes Received
      443
      Likes Given
      802

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      huyu anatia hadi huruma!mwee!
      Yesu Nakupenda Nitumie Upendavyo.

    7. Kitumbo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th June 2010
      Location : Serengeti, Tanzania
      Posts : 236
      Rep Power : 575
      Likes Received
      43
      Likes Given
      30

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Mimi niltuwama hapa kijijini kwetu...mida hii napiga hii picha mama muuza hajatokea



      Mbona hii nyumba kama ya bibi yangu kijijini kiagata, au wewe ni ndugu yangu?
      Physical attractiveness has nothing to do with person's attribute!

    8. Mtoto wa Kishua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2009
      Posts : 753
      Rep Power : 713
      Likes Received
      61
      Likes Given
      23

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      Quote By Fab View Post
      Nzuri kushinda picha za hao wadada!big up
      Umasiki ni ufahari kwako ,bora huja wa kiongozi ukatuambia wote tuishi hivi na hutaki V8.

    9. NILHAM RASHED's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2010
      Posts : 1,629
      Rep Power : 833
      Likes Received
      38
      Likes Given
      47

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      jamani hash,,,,kila nipitapo pabaya nakuon wew habiby wangu mashakil yote unayo wew sasa kwanini ulinipokea bas????mimi ntalalamika mpaka mwisho wangu kwa ufanyayo sasa kipepeo chanini wapiga kazi huku wakiona kazi gani uifanyayo nyuma mpaka uone yaa raab muongoze mja wako huyu la ila ha ila llah!!!tahadhari hash mapenzi yang yapungua japo nakuamini na kukujali kiasi napita yanga mbaya kukutoa wewe,,,,
      Quote By hashycool View Post
      hicho kipepeo tu dah! unapiga mambo huku unaona kipepeo

    10. CHIEF MGALULA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th September 2009
      Posts : 166
      Rep Power : 601
      Likes Received
      17
      Likes Given
      13

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      Hakuna haja ya kwenda paris eti ndo kuna kila kitu,bongo we kuwa na hela yako tu,maisha kama huko majuu bwana!!!!!!!!

    11. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1954
      Likes Received
      516
      Likes Given
      411

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      Quote By NILHAM RASHED View Post
      jamani hash,,,,kila nipitapo pabaya nakuon wew habiby wangu mashakil yote unayo wew sasa kwanini ulinipokea bas????mimi ntalalamika mpaka mwisho wangu kwa ufanyayo sasa kipepeo chanini wapiga kazi huku wakiona kazi gani uifanyayo nyuma mpaka uone yaa raab muongoze mja wako huyu la ila ha ila llah!!!tahadhari hash mapenzi yang yapungua japo nakuamini na kukujali kiasi napita yanga mbaya kukutoa wewe,,,,
      Dada hili ni shairi la kimahaba au lah maana kiswahili chako kigumu??
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    12. The Inquisitive's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th October 2010
      Posts : 178
      Rep Power : 544
      Likes Received
      25
      Likes Given
      9

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      Jamani naomba kufahamishwa, hivyo vidole viwili vina maana gani? Naona siku hizi picha nyingi watu wananyoosha vidole viwili...

    13. NILHAM RASHED's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2010
      Posts : 1,629
      Rep Power : 833
      Likes Received
      38
      Likes Given
      47

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      alam ya shetani hiyo najua..
      Quote By The Inquisitive View Post
      Jamani naomba kufahamishwa, hivyo vidole viwili vina maana gani? Naona siku hizi picha nyingi watu wananyoosha vidole viwili...

    14. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1954
      Likes Received
      516
      Likes Given
      411

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      Quote By The Inquisitive View Post
      Jamani naomba kufahamishwa, hivyo vidole viwili vina maana gani? Naona siku hizi picha nyingi watu wananyoosha vidole viwili...
      Two fingers means CHADEMA hoyeeeeeeeeeee
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    15. NILHAM RASHED's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2010
      Posts : 1,629
      Rep Power : 833
      Likes Received
      38
      Likes Given
      47

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      anikera huyu hash sasa mi nifanyeje kama si kulalamika,,,kiswahili changu kigumu kwani,??,,,wajua kwa vile sina practise sana zaidi ya humu jf na house maid wetu mswahili kaondoka kitambo alinisaidia sana kujua lugha hii sahihi kwani nilikua sifai kutamka siwezi sawasawa lakini kuandika alhamdulillah nashkuru kama nikiandika sivyo please naomba kusahihishwa nahitaji msada kukosa ndio kujua,au siyo el toro????
      Quote By El Toro View Post
      Dada hili ni shairi la kimahaba au lah maana kiswahili chako kigumu??

    16. Tasia I's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st April 2010
      Posts : 1,220
      Rep Power : 784
      Likes Received
      179
      Likes Given
      136

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      Quote By PhD View Post
      El Toro nakupongeza kwa dhati kabisa kwa jinsi unavyodumisha kazi iliyoachwa wazi na MFUNYUKUZI
      hakuna ki2 hapa huyu ni mfunyukuzi tu! kabadili tu profile

    17. The Inquisitive's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th October 2010
      Posts : 178
      Rep Power : 544
      Likes Received
      25
      Likes Given
      9

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      Quote By NILHAM RASHED View Post
      alam ya shetani hiyo najua..
      Haya mambo ya kuiga alama bila kufahamu maana yake! Niliwahi kuambiwa kuwa hii style ya kushusha suruali (al-maarufu kata-k) miaka ya nyuma ilikuwa na maana ya mwanaume shoga. Imagination yangu nilinipa picha kuwa suruali imeshushwa tayaritayari kwa... Nilicheka sana nikifikiria hawa vijana wangejua!

    18. NILHAM RASHED's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2010
      Posts : 1,629
      Rep Power : 833
      Likes Received
      38
      Likes Given
      47

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      u make me funny tax,,,,
      Quote By The Inquisitive View Post
      Haya mambo ya kuiga alama bila kufahamu maana yake! Niliwahi kuambiwa kuwa hii style ya kushusha suruali (al-maarufu kata-k) miaka ya nyuma ilikuwa na maana ya mwanaume shoga. Imagination yangu nilinipa picha kuwa suruali imeshushwa tayaritayari kwa... Nilicheka sana nikifikiria hawa vijana wangejua!

    19. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1954
      Likes Received
      516
      Likes Given
      411

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      Quote By NILHAM RASHED View Post
      u make me funny tax,,,,
      Nilham nina hamu nawe ulikuwa wapi siku zote mummy hebu niPM basi
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    20. hashycool's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2010
      Location : network search....
      Posts : 5,253
      Rep Power : 1590
      Likes Received
      680
      Likes Given
      163

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      Quote By el toro View Post
      nilham nina hamu nawe ulikuwa wapi siku zote mummy hebu nipm basi
      kaa mbali wewe....ohooo......unamjua pawa mabula wewe
      the safest place to hide from the police is the police station!

    21. #40
      RayB's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2009
      Location : Jukwaa la Kikubwa
      Posts : 2,624
      Rep Power : 1081
      Likes Received
      45
      Likes Given
      4

      Default Re: MAPICHA: MTV party at Maisha club

      Wikileaks.......

      Mademu wa bongo wamekomaa hao duh
      Natale hilare et annum faustum


    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Muswada wa maboresho ya utaratibu wa kitchen party/bag party
      By Tuko in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 11
      Last Post: 9th September 2014, 12:20
    2. Noises from New Maisha Club
      By tulawaka in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 22
      Last Post: 2nd August 2010, 21:01
    3. New Year Party Disaster:Night Club Fire Kills 54
      By Ab-Titchaz in forum International Forum
      Replies: 2
      Last Post: 1st January 2009, 01:24
    4. Ufunguzi wa ATWID katika mapicha
      By BAK in forum Matangazo madogo
      Replies: 1
      Last Post: 8th November 2008, 09:23

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...