JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Haya tena Wana J.F Picha yangu ya harusi hiyo mnasemaje?

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 22 of 22
    1. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 32,863
      Rep Power : 429503605
      Likes Received
      19630
      Likes Given
      60021

      Thumbs up Haya tena Wana J.F Picha yangu ya harusi hiyo mnasemaje?

      Wanandoa walipotoka kanisani kufunga pingu za maisha


      Vipi jamani nimependeza mimi na mke wangu?
      1gb likes this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    2. WB-1

    3. Monstgala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2009
      Posts : 1,003
      Rep Power : 1973
      Likes Received
      614
      Likes Given
      370

      Default Re: Haya tena Wana J.F Picha yangu ya harusi hiyo mnasemaje?

      Quote By MADAM T View Post
      Kumbe na wewe umehisi maana wamefanana hao
      Watu wa sudani kusini wanafanana sana kama vile wote ni ndugu. Ingawa hii ni photoshop ila wote watakuwa kutoka huko south sudan.
      Last edited by Monstgala; 28th January 2011 at 20:43.
      Chance favors the prepared mind.

    4. boma2000's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2009
      Location : nyumbani
      Posts : 2,786
      Rep Power : 1124
      Likes Received
      112
      Likes Given
      55

      Default Re: Haya tena Wana J.F Picha yangu ya harusi hiyo mnasemaje?

      picha hii tumeichoka inazunguka humu kila baada ya miezi kama vile mpya, leta kitu kipya siyo kurudia rudia pia muwe mnaangalia JF ilikujua nini kimewekwa na nini hakijawekwa
      Tanzania Itajengwa na Watanzania Wazalendo wa Ukweli

    5. Movie-Date

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Similar Topics

    1. Haya nimetoa Klipu yangu hiyo ninauza
      By MziziMkavu in forum Jamii Photos
      Replies: 0
      Last Post: 16th July 2011, 22:49
    2. Wana jf hapo kwenye hii picha mnasemaje?
      By Nanu in forum Jamii Photos
      Replies: 35
      Last Post: 21st February 2011, 23:26
    3. Karibuni katika harusi yangu wana JF
      By chamajani in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 32
      Last Post: 17th December 2010, 23:40
    4. Picha yangu ya leo wakuu mnasemaje?
      By MziziMkavu in forum Jamii Photos
      Replies: 4
      Last Post: 27th July 2010, 04:42
    5. Jamani mnasemaje hiyo picha yangu
      By MziziMkavu in forum Jamii Photos
      Replies: 12
      Last Post: 22nd May 2010, 17:20

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...