JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: PICHA-- Mastaa wa Bongo wa kike na uvutaji wa sigara

    Report Post
    Results 1 to 10 of 10
    1. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,154
      Rep Power : 1940
      Likes Received
      514
      Likes Given
      411

      Default PICHA-- Mastaa wa Bongo wa kike na uvutaji wa sigara

      Click image for larger version. 

Name:	LISA.jpg 
Views:	45 
Size:	61.1 KB 
ID:	10703Click image for larger version. 

Name:	UWOYA.jpg 
Views:	45 
Size:	42.1 KB 
ID:	10702Click image for larger version. 

Name:	WEMA.jpg 
Views:	44 
Size:	52.4 KB 
ID:	10701

      Hawa ni maselebu wetu toka shoto LISA, IRENE na WEMA hivi nauliza nini faida au madhara ya kuvuda fegi kwa wa kina dada???
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs




    2. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 9,709
      Rep Power : 132488756
      Likes Received
      3385
      Likes Given
      3229

      Default Re: PICHA-- Mastaa wa Bongo wa kike na uvutaji wa sigara

      Lakini mkuu ungeweka wazi kuwa hizo picha zilipigwa wakati hao warembo wanaigiza.
      Yaani zilipigwa wakati wanaekti muvi, sini ya kuvuta sigara.
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    3. CarthbertL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2009
      Location : Kwa wachimba Mizizi
      Posts : 1,037
      Rep Power : 891
      Likes Received
      9
      Likes Given
      14

      Default Re: PICHA-- Mastaa wa Bongo wa kike na uvutaji wa sigara

      Hawa wote siyo wavutaji wa sigara!,hapo walikuwa wana act kwenye movie.
      Napanda mbegu za bidii ili nije nivune mafanikio, naimarisha msingi juhudi-niishi salama kwenye nyumba ya maendeleo.

    4. Tonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Posts : 697
      Rep Power : 660
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: PICHA-- Mastaa wa Bongo wa kike na uvutaji wa sigara

      Acting to hio bana

    5. N-handsome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,986
      Rep Power : 1038
      Likes Received
      145
      Likes Given
      918

      Default Re: PICHA-- Mastaa wa Bongo wa kike na uvutaji wa sigara

      Ni wateja wazuri wa TCC

    6. Clean9

    7. mageuzi1992's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2010
      Posts : 2,520
      Rep Power : 134281
      Likes Received
      213
      Likes Given
      141

      Default Re: PICHA-- Mastaa wa Bongo wa kike na uvutaji wa sigara

      Ndibalema. Hata kama walikuwa wana act tu lakini hawa watu wana kashfa nyingi sana hivyo mimi si wezi kuwatetea hata kidogo maana kuna ambao majuzi tu kashfa zao zimetoka kwenye magazeti ya udaku!

    8. Ambassador's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2008
      Posts : 899
      Rep Power : 801
      Likes Received
      31
      Likes Given
      72

      Default Re: PICHA-- Mastaa wa Bongo wa kike na uvutaji wa sigara

      Last Friday night nilikuwa Mzalendo pub kwenye shoo ya Machozi band, kuna dada mmoja aliniboa sana. Alikuwa anapuliza moshi kama treni na kutukera wote tuliokuwa tumekaa meza ya mbele yake. Watu walipojaribu kumsihi azime fegi yake alikuja juu na kusema kila mtu na starehe yake, asiyependa fegi akae mbali! Wallah nilisikia hasira sana na nilitamani nimpige vichwa ila kwa heshima ya shemeji yenu nilijizuia. Hivi Tanzania kuna sheria yoyote kuhusiana na uvutaji wa sigara kwenye public?
      Watcha gonna do when they come for you?

    9. kapug's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st May 2010
      Posts : 37
      Rep Power : 525
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default Re: PICHA-- Mastaa wa Bongo wa kike na uvutaji wa sigara

      Sheria ipo ila haifuatwi si unajua serikali yetu kwa kusinzia ila hta mimi nina shka hv kweli vichuda hv vinavuta.
      Quote By Ambassador View Post
      Last Friday night nilikuwa Mzalendo pub kwenye shoo ya Machozi band, kuna dada mmoja aliniboa sana. Alikuwa anapuliza moshi kama treni na kutukera wote tuliokuwa tumekaa meza ya mbele yake. Watu walipojaribu kumsihi azime fegi yake alikuja juu na kusema kila mtu na starehe yake, asiyependa fegi akae mbali! Wallah nilisikia hasira sana na nilitamani nimpige vichwa ila kwa heshima ya shemeji yenu nilijizuia. Hivi Tanzania kuna sheria yoyote kuhusiana na uvutaji wa sigara kwenye public?

    10. Edo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2008
      Location : Dar es salaam, Tanzania
      Posts : 726
      Rep Power : 766
      Likes Received
      76
      Likes Given
      162

      Default Re: PICHA-- Mastaa wa Bongo wa kike na uvutaji wa sigara

      Quote By Ambassador View Post
      Last Friday night nilikuwa Mzalendo pub kwenye shoo ya Machozi band, kuna dada mmoja aliniboa sana. Alikuwa anapuliza moshi kama treni na kutukera wote tuliokuwa tumekaa meza ya mbele yake. Watu walipojaribu kumsihi azime fegi yake alikuja juu na kusema kila mtu na starehe yake, asiyependa fegi akae mbali! Wallah nilisikia hasira sana na nilitamani nimpige vichwa ila kwa heshima ya shemeji yenu nilijizuia. Hivi Tanzania kuna sheria yoyote kuhusiana na uvutaji wa sigara kwenye public?
      Nakumbuka sheria ipo ya kuzuia kuvuta kwenye hadhira

    11. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 16,512
      Rep Power : 3276696
      Likes Received
      8436
      Likes Given
      3531

      Default Re: PICHA-- Mastaa wa Bongo wa kike na uvutaji wa sigara

      Bora wangevuta na bangi kabisa.......haileti kansa

    12. Kansime

    Similar Topics

    1. Madhara ya uvutaji sigara
      By mdau wetu in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 19th October 2011, 15:34
    2. Zanzibar kuzuia uvutaji sigara hadharani
      By nngu007 in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 18th October 2011, 16:03
    3. Madhara ya uvutaji wa sigara ktk ndoa
      By Pdidy in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 2
      Last Post: 5th July 2011, 16:21
    4. matumizi ya mastaa wa kike bongo!!!!!
      By faithful in forum Celebrities Forum
      Replies: 40
      Last Post: 6th November 2010, 16:27
    5. Marufuku uvutaji wa sigara hadharani
      By Pdidy in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 4th October 2008, 02:37

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...