JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Picha: Warangi ni warembo balaa!

    Report Post
    Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 108
    1. #1
      leroy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2010
      Location : Bongoland
      Posts : 475
      Rep Power : 678
      Likes Received
      215
      Likes Given
      138

      Default Picha: Warangi ni warembo balaa!

      A nation that is afraid to let its people judge the truth and falsehood in an open market is a nation that is afraid of its people.


    2. hasason's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th September 2012
      Posts : 1,012
      Rep Power : 496935
      Likes Received
      368
      Likes Given
      10

      Default Re: Picha: Warangi ni warembo balaa!

      Kennedy likes this.

    3. #42
      Gefu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th November 2010
      Location : Mwanakwerekwe
      Posts : 4,565
      Rep Power : 1404
      Likes Received
      1350
      Likes Given
      578

      Default Re: Picha: Warangi ni warembo balaa!

      ...kawaida sana...
      ...Meli ya sumu haina bandari...

    4. mnegro wbs's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th January 2012
      Posts : 52
      Rep Power : 442
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: Picha: Warangi ni warembo balaa!

      Urembo wao ni rangi na uzuri wa sura tu, hebu wapige picha toka kichwani hadi miguuni, hebu wageuze thn ndo utasema, kila jamii imeberikiwa kwa namna yao, wengne sura, rang, hata maumbo mazur

    5. kabanga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : Kisarawe
      Posts : 13,631
      Rep Power : 377471161
      Likes Received
      4434
      Likes Given
      580

      Default Re: Picha: Warangi ni warembo balaa!

      Quote By Utingo View Post
      miguu yao sasa...hapo ndiyo huwa nachoka
      kama hii...?

      Utingo and Kennedy like this.
      ''Hakuna Baba Mwenye Gari, kuna Baba mwenye Nyumba tu....!''

    6. mnegro wbs's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th January 2012
      Posts : 52
      Rep Power : 442
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: Picha: Warangi ni warembo balaa!

      Huu sasa utani hahaaa

    7. Kansime

    8. Snipper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2012
      Posts : 348
      Rep Power : 459
      Likes Received
      117
      Likes Given
      160

      Default

      Quote By mnegro wbs View Post
      Huu sasa utani hahaaa
      lakini tuache utani hawa warangi ni warembo mno sema tu...ni hataree kwa yale mambo yetu...akikataa nenda katambikie na uoshwe maji ya bahari.

    9. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 6,747
      Rep Power : 701661
      Likes Received
      1353
      Likes Given
      3176

      Default Re: Picha: Warangi ni warembo balaa!

      Quote By Remote View Post
      hahaaaa Shehe HILAL KIPOZEO..huyo jamaaa ni noumaaaa sanaaa

      Mkuu yule Sheikh Hilal Kipoozeo ni noma sana hasa upande wa mizigo mizito mizito mmh sipendi wale wembamba
      "God create you,create Me too"

    10. theki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2013
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,405
      Rep Power : 620
      Likes Received
      278
      Likes Given
      173

      Default Re: Picha: Warangi ni warembo balaa!

      Quote By leroy View Post
      Wawili hapo juu nawafahamu, wapo Arusha!
      Aaaah Arusha sehemu gani?

    11. Snipper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2012
      Posts : 348
      Rep Power : 459
      Likes Received
      117
      Likes Given
      160

      Default

      Quote By Kennedy View Post

      Mkuu yule Sheikh Hilal Kipoozeo ni noma sana hasa upande wa mizigo mizito mizito mmh sipendi wale wembamba
      mh! Yule shekhe kiboko kweli

    12. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 6,747
      Rep Power : 701661
      Likes Received
      1353
      Likes Given
      3176

      Default Re: Picha: Warangi ni warembo balaa!

      Quote By Mwembebasha View Post
      Hahahaha aisee hayo maneno nliyasikia kwa mtu mmoja hv
      Mkuu kuna sheikh mmoja maarufu sana anaitwa Hilal Kipoozeo duh ana maneno sana nenda youtube andika sheikh Kipoozeo basi hapo utapata kazi zake nyingi sana .
      "God create you,create Me too"

    13. Gogobaby's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th January 2014
      Posts : 55
      Rep Power : 340
      Likes Received
      3
      Likes Given
      16

      Default Re: Picha: Warangi ni warembo balaa!

      Wanapatkana dodoma kama kawaida

    14. Simiyu Yetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2013
      Posts : 10,719
      Rep Power : 369272
      Likes Received
      1292
      Likes Given
      370

      Default Re: Picha: Warangi ni warembo balaa!

      Tatizo la warangi wanagawa sana mkuu.
      Pasco likes this.

    15. Gogobaby's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th January 2014
      Posts : 55
      Rep Power : 340
      Likes Received
      3
      Likes Given
      16

      Default Re: Picha: Warangi ni warembo balaa!

      Ni wazuri tuko nao

    16. Gogobaby's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th January 2014
      Posts : 55
      Rep Power : 340
      Likes Received
      3
      Likes Given
      16

      Default Re: Picha: Warangi ni warembo balaa!

      Mmmmh hiyo miguu mbona hatareeeeh

    17. mshana jr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2012
      Location : Dsm mabibo makutano
      Posts : 8,348
      Rep Power : 296134910
      Likes Received
      2731
      Likes Given
      2153

      Default

      Quote By kabanga View Post
      kama hii...?

      kabanga loh...! hahaaaaa hahaaaaa

    18. mango g's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2014
      Posts : 370
      Rep Power : 400
      Likes Received
      94
      Likes Given
      9

      Default Re: Picha: Warangi ni warembo balaa!

      mmh! kawaida

    19. Pasco's Avatar
      JF Premium Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Posts : 13,190
      Rep Power : 2079737
      Likes Received
      10296
      Likes Given
      43631

      Default Re: Picha: Warangi ni warembo balaa!

      Warangi, Wambulu, Wanyaturu, ni jamii za Wairaque wa Tanzania, wanawake wao ni wazuri kwa sura, weupe, pua za kisomali na nywele za singa!, warefu, wembamba, hana leggy line, kwa uzuri wa kupendeza machoni, ni wazuri sana, pia wana roho nzuri, ila ...
      Pasco

    20. Pasco's Avatar
      JF Premium Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Posts : 13,190
      Rep Power : 2079737
      Likes Received
      10296
      Likes Given
      43631

      Default Re: Picha: Warangi ni warembo balaa!

      Quote By Simiyu Yetu View Post
      Tatizo la warangi wanagawa sana mkuu.
      Hili sio tatizo, ni roho nzuri tuu hizi!.
      Ama kweli binadamu hana wema, mkinyimwa, mnalalamika, mkihurumiwa mnakashifu!.
      Pasco.

    21. #59
      Giti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2011
      Location : Somewhere In Tanzania
      Posts : 836
      Rep Power : 621
      Likes Received
      202
      Likes Given
      191

      Default Re: Picha: Warangi ni warembo balaa!

      mi ntaaminije kama hawa warangi ingawa kweli wana rangi

    22. Snipper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2012
      Posts : 348
      Rep Power : 459
      Likes Received
      117
      Likes Given
      160

      Default

      Quote By Giti View Post
      mi ntaaminije kama hawa warangi ingawa kweli wana rangi
      nenda kondoa utawakuta kibao...kazi kwako tu kujitafunia. Smile na Passion Lady njooni uku mnatafutwa au mshatimkia kijijini? Pia Ye Soya jiandae maana na wewe pia watafutwa huku

    23. Clean9

    Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 201
      Last Post: 19th July 2014, 16:15
    2. Picha ya kikwete yazua balaa
      By Somoche in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 29
      Last Post: 1st February 2011, 17:35
    3. ...Afumaniwa balaa - PICHA
      By El Toro in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 27
      Last Post: 22nd October 2009, 19:48

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...