JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Picha iliyonihuzunisha mtot wa kiume wa ki syria alala kwenye makaburi ya wazazi wake

    Report Post
    Results 1 to 9 of 9
    1. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,218
      Rep Power : 429503262
      Likes Received
      18265
      Likes Given
      55851

      Unhappy Picha iliyonihuzunisha mtot wa kiume wa ki syria alala kwenye makaburi ya wazazi wake



      Mtoto wa kiume wa ki Syria aamuwa kulal karibu na Makaburi ya wazazi wake wawili

      Baba na Mama waliouawa na Serikali ya Rais Dikteta Bashar Asad Syria ewe

      Mwenyeezi Mungu waokowe watoto wa Ki-Syria ameen.


      A Heart Breaking image of the Syrian boy sleeping between the graves of his parents murdered by Bashaar.
      farkhina likes this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)


    2. farkhina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2012
      Location : Toronto,CANADA
      Posts : 8,921
      Rep Power : 429498640
      Likes Received
      6355
      Likes Given
      5759

      Default Re: PICHA ILIYONIHUZUNISHA MTOT WA KIUME WA KI SYRIA ALALA KWENYE MAKABURI YA WAZAZI WAKe

      Maskini!!!! Anatia huruma kwa kweli
      MziziMkavu likes this.
      [The only person you should try to be better than is the person you were yesterday

    3. MTIMBICHI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2013
      Posts : 870
      Rep Power : 545
      Likes Received
      169
      Likes Given
      20

      Default Re: Picha iliyonihuzunisha mtot wa kiume wa ki syria alala kwenye makaburi ya wazazi wake

      Lol mungu wewe ndiye hakim inshalah, ngoja nikapige rakaa muda huu .
      MziziMkavu likes this.
      Usijisifu Unambio Msifu Anaekukimbiza

    4. Ngalikihinja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2009
      Posts : 9,399
      Rep Power : 1388114
      Likes Received
      2895
      Likes Given
      241

      Default Re: Picha iliyonihuzunisha mtot wa kiume wa ki syria alala kwenye makaburi ya wazazi wake

      Dah... Yesu Kristu amsaidie mtoto huyo....
      MziziMkavu likes this.

    5. Miaghay's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2011
      Posts : 1,030
      Rep Power : 673
      Likes Received
      169
      Likes Given
      6

      Default Re: Picha iliyonihuzunisha mtot wa kiume wa ki syria alala kwenye makaburi ya wazazi wake

      Tuliwambia wasyria acheni mambo ya maandamano kuna wachochezi wanataka mmalizane.hawakutaka kusikia,acha wauane mpaka watatia akili wenyewe.

    6. Clean9

    7. Miaghay's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2011
      Posts : 1,030
      Rep Power : 673
      Likes Received
      169
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Ngalikihinja View Post
      Dah... Yesu Kristu amsaidie mtoto huyo....
      mungu amsaidie mtoto huyo.
      MziziMkavu likes this.

    8. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 6,617
      Rep Power : 10113410
      Likes Received
      1576
      Likes Given
      664

      Default

      Quote By Miaghay View Post
      mungu amsaidie mtoto huyo.
      Allah ampe subira,mtoto mwema ni yule anayewaombea wazaz wake,,,,,,
      MziziMkavu likes this.

    9. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 6,617
      Rep Power : 10113410
      Likes Received
      1576
      Likes Given
      664

      Default

      Quote By Miaghay View Post
      Tuliwambia wasyria acheni mambo ya maandamano kuna wachochezi wanataka mmalizane.hawakutaka kusikia,acha wauane mpaka watatia akili wenyewe.
      Hawa the so called 'WAASI' NDO wameleta chokochoko zote hizi,maana hakukua na mantiki kabisa ya kuanzisha mapigano,
      MziziMkavu likes this.

    10. Spartakas's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 71
      Rep Power : 6410991
      Likes Received
      59
      Likes Given
      77

      Default Re: Picha iliyonihuzunisha mtot wa kiume wa ki syria alala kwenye makaburi ya wazazi wake

      Quote By MziziMkavu View Post


      Mtoto wa kiume wa ki Syria aamuwa kulal karibu na Makaburi ya wazazi wake wawili

      Baba na Mama waliouawa na Serikali ya Rais Dikteta Bashar Asad Syria ewe

      Mwenyeezi Mungu waokowe watoto wa Ki-Syria ameen.


      A Heart Breaking image of the Syrian boy sleeping between the graves of his parents murdered by Bashaar.
      Hii imenisikitisha sana nilikuwa nakula nimeacha hivi hawa Russia na China kwanini siku hizi wanakuwa upande wa madikteta? Sio wale tuliwaona zamani dunia inaangalia tu Assad rais haramu ambaye kwanza hakuchaguliwa na mtu yeyote bali alipachikwa na inner circle wa baba yake Hafidhi Assad ili wazidi kula nchi. Arab League naomba huyo kijana apatiwa msaada haraka sana yeye na nduguze iwapo wapo ikiwa ni pamoja na kusomeshwa, makazi, mavazi na chakula mpaka atakapokuwa na umri wa kujitegemea yeye na nduguze. Mungu msiidie huyu mtoto umpe ahueni ya maisha. poleni Syria
      MziziMkavu and manumbu1 like this.


    Similar Topics

    1. Replies: 23
      Last Post: 15th December 2013, 02:05
    2. Replies: 64
      Last Post: 10th October 2013, 13:39
    3. Replies: 3
      Last Post: 7th December 2012, 15:25
    4. Replies: 84
      Last Post: 4th February 2011, 12:55

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...