JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

    Report Post
    Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
    Results 41 to 60 of 91
    1. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,265
      Rep Power : 1998
      Likes Received
      550
      Likes Given
      420

      Default Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Huyu mtoto mke wa mwanandinga Ndikumana wa kule Cyprus raia wa Rwanda kwa kweli ana mvuto wa kipekee mie huwa naangalia movies zake zote alizoshirikishwa ni kifaa cha ukweli




      Hebu check hilo tanasamu lenye bashasha


      Hapa kiwa katika one of the movie scene





      Siku ya harusi yake alipendeza sana


      Wenye picha zaidi za huyu staa na wengine kina aunty, wema, johari nk wekeni kwenye thread hii...
      Last edited by El Toro; 17th August 2010 at 20:49.
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs




    2. Mtende's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2010
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,569
      Rep Power : 175964127
      Likes Received
      794
      Likes Given
      1603

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Quote By Ngangasyonga View Post
      NoooH!! demu wa kawaida sana, badu sijaona kinacho wachanganya, hamfikii demu wangu, tulieni iko siku nitamleta hapa kwa thread
      safi sana boys jifunzeni kwa ngangasyonga,make ur girl the priority afu ndo hao wengine wanafuatia

    3. Hardwood's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2010
      Posts : 432
      Rep Power : 622
      Likes Received
      78
      Likes Given
      17

      Default Re: Msani anayenivutia Bongo IRENE UWOYA

      Quote By Mfunyukuzi View Post
      huyu nae yupo juu pia ila hamfikii Irene

      You are very candid man....Thumbs up!!!! Irene is more beautiful....

    4. mamanalia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th November 2009
      Posts : 670
      Rep Power : 716
      Likes Received
      126
      Likes Given
      13

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Nyie mnajua maana ya msichana mzuri?

    5. njiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Location : ax^2+bx+c=0
      Posts : 6,673
      Rep Power : 890088
      Likes Received
      1549
      Likes Given
      223

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Quote By Mfunyukuzi View Post
      Irene anaishi Mbezi beach maeneo ya makonde anaetaka namba yake aniPM
      nakubaliana na wewe Irine kifaa.. hadi akiwa kwenye bongop movies,.. nafasi yake anaimiliki vizuri tu
      Pure Matrimony >> Purity starts here (Quran 24:26)
      My loyalty is to reason,and as a reasonable person I reserve the right to change my mind when presented with new information that alters my perspective" Njiwa"ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯

    6. #45
      Edo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2008
      Location : Dar es salaam, Tanzania
      Posts : 726
      Rep Power : 800
      Likes Received
      78
      Likes Given
      162

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Irene kifaa mfunyukuzi nakubaliana nawe 200% , Hayo mengine hakuna binadamu aliyekamilika !


    7. boma2000's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2009
      Location : nyumbani
      Posts : 2,817
      Rep Power : 1147
      Likes Received
      120
      Likes Given
      66

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Jamani First Lady ni beauty zaidi
      Tanzania Itajengwa na Watanzania Wazalendo wa Ukweli

    8. #47
      Gama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Posts : 6,121
      Rep Power : 1765
      Likes Received
      851
      Likes Given
      1091

      Default

      Quote By Mfunyukuzi View Post
      Huyu mtoto mke wa mwanandinga Ndikumana wa kule Cyprus raia wa Rwanda kwa kweli ana mvuto wa kipekee mie huwa naangalia movies zake zote alizoshirikishwa ni kifaa cha ukweli




      Hebu check hilo tanasamu lenye bashasha


      Hapa kiwa katika one of the movie scene





      Siku ya harusi yake alipendeza sana


      Wenye picha zaidi za huyu staa na wengine kina aunty, wema, johari nk wekeni kwenye thread hii...
      hivi hii ndoa bado ipo? Maana nasikia mrembo ni baunsa.

    9. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,265
      Rep Power : 1998
      Likes Received
      550
      Likes Given
      420

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    10. Kunta Kinte's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th May 2009
      Location : DAR
      Posts : 3,329
      Rep Power : 539653
      Likes Received
      924
      Likes Given
      1146

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      El Toro inaelekea wewe na mimi tuna ugonjwa unaofanana! Unajua sio vizuri kumtamani mke wa mtu lakini wakati mwingine jamani!

    11. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,265
      Rep Power : 1998
      Likes Received
      550
      Likes Given
      420

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Quote By Kunta Kinte View Post
      El Toro inaelekea wewe na mimi tuna ugonjwa unaofanana! Unajua sio vizuri kumtamani mke wa mtu lakini wakati mwingine jamani!
      Yaani wewew acha bora mimi thithiemu aaah sorry thithemi
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    12. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,982
      Rep Power : 85937860
      Likes Received
      4286
      Likes Given
      7552

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Quote By Kunta Kinte View Post
      El Toro inaelekea wewe na mimi tuna ugonjwa unaofanana! Unajua sio vizuri kumtamani mke wa mtu lakini wakati mwingine jamani!
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    13. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,265
      Rep Power : 1998
      Likes Received
      550
      Likes Given
      420

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Quote By FirstLady1 View Post
      Sio kumtamani kila mke wa mtu ni huyu tu FL
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    14. #53
      Iza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : palipo na Internet
      Posts : 1,769
      Rep Power : 978
      Likes Received
      304
      Likes Given
      587

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      ..Ila anatunyonyo tudogo mno..
      Fikiria kwa u-makini...!

    15. Paul Kijoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Location : KIMARA, DAR
      Posts : 1,384
      Rep Power : 807
      Likes Received
      240
      Likes Given
      190

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Uzuri wa Msanii ni uwezo wake wa kuperform. Ata angekuwa na Sura ya Kiboko kama anaweza mambo jukwaani huyo ndo msanii. Na hii ndo iliwafanya ata watanzania kumchagua handsome

    16. LoyalTzCitizen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2010
      Location : Lashkar Gah, Helmand
      Posts : 1,669
      Rep Power : 885
      Likes Received
      192
      Likes Given
      188

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Quote By fazaa View Post
      :DHana uzuri wowote ule...Yani mimi nimemtazama nikaona kama wengi wenu bado vipofu...:D
      Damnn! she is fit!!
      "A government that robs Peter to pay Paul can always depend on the support of Paul.." (GB Shaw)


    17. October's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2009
      Posts : 2,147
      Rep Power : 1019
      Likes Received
      78
      Likes Given
      89

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Quote By boma2000 View Post
      Jamani First Lady ni beauty zaidi
      You will only be remembered for two things: the problems you solved or the ones you created.” -- Mike Murdock

    18. samora10's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2010
      Location : Kwa-Gude
      Posts : 4,403
      Rep Power : 73230618
      Likes Received
      1216
      Likes Given
      1981

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Quote By El Toro View Post
      Irene anaishi Mbezi beach maeneo ya makonde anaetaka namba yake aniPM
      loooooh kaka el toro mke wa mtu sumu mpwa!
      ''Mipango na Mikakati imekamilika na sasa tuko kwenye mchakato wa mazungumzo na wafadhili"- M Pinda

    19. samora10's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2010
      Location : Kwa-Gude
      Posts : 4,403
      Rep Power : 73230618
      Likes Received
      1216
      Likes Given
      1981

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Quote By El Toro View Post
      Huyu mtoto mke wa mwanandinga Ndikumana wa kule Cyprus raia wa Rwanda kwa kweli ana mvuto wa kipekee mie huwa naangalia movies zake zote alizoshirikishwa ni kifaa cha ukweli




      Hebu check hilo tanasamu lenye bashasha


      Hapa kiwa katika one of the movie scene





      Siku ya harusi yake alipendeza sana


      Wenye picha zaidi za huyu staa na wengine kina aunty, wema, johari nk wekeni kwenye thread hii...

      hapa mungu alijitahidi katika suala zima la uumbaji
      ''Mipango na Mikakati imekamilika na sasa tuko kwenye mchakato wa mazungumzo na wafadhili"- M Pinda

    20. boma2000's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2009
      Location : nyumbani
      Posts : 2,817
      Rep Power : 1147
      Likes Received
      120
      Likes Given
      66

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Quote By El Toro View Post
      Kila nikimuangalia huyu mrembo huwa naishiwa kabisa @ Preta upoooo??

      Huyu binti katulia sana ila watu wanamjaji kwa jinsi alivyo mchangamfu na anavyopenda kuvaa lakini sisi tunaomjua si kicheche wala nini. Anajamaa mmoja tu ambaye huwa anapata mbali na mumewe. watu wanamzushia tu
      Tanzania Itajengwa na Watanzania Wazalendo wa Ukweli

    21. boma2000's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2009
      Location : nyumbani
      Posts : 2,817
      Rep Power : 1147
      Likes Received
      120
      Likes Given
      66

      Default Re: Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

      Quote By El Toro View Post
      Anapendeza sana kwenye movie za kibongo halafu watu wanamtamani lakini ndo hivyo tena mtoto si wa kupenda kila mtu ndo wanaanza kumpachika majina mengine kama kawaida ya wabongo
      Tanzania Itajengwa na Watanzania Wazalendo wa Ukweli


    Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast

    Similar Topics

    1. Ndoa ya Irene Uwoya (KIm K) Yavunjika
      By mkonowapaka in forum Celebrities Forum
      Replies: 7
      Last Post: 20th November 2011, 19:15
    2. Ndoa ya Irene Uwoya na Ndikumana yavunjika!!
      By Mzee wa Rula in forum Celebrities Forum
      Replies: 128
      Last Post: 19th November 2011, 00:34
    3. Tetesi: Irene Uwoya mjamzito
      By Jestina in forum Celebrities Forum
      Replies: 50
      Last Post: 11th April 2011, 16:10
    4. Irene Uwoya
      By Vica in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 62
      Last Post: 16th January 2009, 13:14

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...