JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

    Report Post
    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 21 to 40 of 77
    1. assadsyria3's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2013
      Posts : 2,625
      Rep Power : 779
      Likes Received
      260
      Likes Given
      242

      Default picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA





      HUYU NDIE MBUNGE MAARUFU WA CHADEMA ALIEKATISHA ZIARA YAKE YA DOMINICA REPUBLIC KWA ODA YA MKUU WA KAMBI YA UPNZANI BUNGENI
      ACT KIMBILIO LA WANYONGE NA WAPENDA DEMOKRASIA DHIDI YA WAHAFIDHINA WA CHADEMA


    2. Victoire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2008
      Posts : 3,496
      Rep Power : 256159
      Likes Received
      1007
      Likes Given
      942

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

      Huyo ndo anaibenjua amri ya sita na MBOWE,PENZI KITOVU CHA UZEMBE.

    3. #22
      Mkya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2013
      Posts : 264
      Rep Power : 370
      Likes Received
      35
      Likes Given
      2

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

      Hivi vitimaluuum ni chakula cha wakubwa ccm na chadema

      wakubwa mnafaidi bhana

    4. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 13,252
      Rep Power : 127919
      Likes Received
      2021
      Likes Given
      643

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

      Quote By MSALANI View Post
      Mbowe: Penzi kitovu cha uzembe.
      Cc vick kamatta
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    5. Earthmover's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2012
      Posts : 3,624
      Rep Power : 186864
      Likes Received
      977
      Likes Given
      992

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

      Quote By B.G TANTAWI View Post
      Kati ya Mkulu na KUB nani zaidi? linganisha huyo aliyeshika kijitabu na mkono mmoja ameshika sikio na JOYCE M.

      ...maharage ya Mbeya!!!

    6. #25
      sawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,898
      Rep Power : 857
      Likes Received
      321
      Likes Given
      211

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

      ccm mnamabo kweli kweli amumuonelei PINDI CHANA aliye katiza ziara amelipwa mamilioni aka badili safari na kwenda huko anapopajua yeye,na yule mbunge wenu DR Mwanjelwa aliyeiba mkufu ubelgji?ccm ni genge la wauza unga na majambazi kinana amekwenda TUNDURU akuzungumzia kuhusu ujangili kisa yeye ndiye muhusika mkuu mnalo mwaka huu kama kiseke ahahahaha

    7. JF SMS Swahili

    8. christine ibrahim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : earth
      Posts : 6,150
      Rep Power : 540037
      Likes Received
      1688
      Likes Given
      6302

      Default

      Quote By B.G TANTAWI View Post
      Kati ya Mkulu na KUB nani zaidi? linganisha huyo aliyeshika kijitabu na mkono mmoja ameshika sikio na JOYCE M.
      Halafu wanapiga kelele bungeni vijana hawana maadili!!!
      yatatoka wapi km viongozi wenyewe ndo hawa wavaa vikuku!!?
      halafu huyo mwingine amejichubua !!!

    9. #27
      sawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,898
      Rep Power : 857
      Likes Received
      321
      Likes Given
      211

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

      hoya ni mfumo wa bunge ni mbovu na unaruhusu ufisadi,hivi mbona amzungumzii maziwa ya kunywa asubuhi yanatumia mabilioni?tanzania ushabiki unatumaliza hasa vijana wenzetu wa lumumba vijana maarufu wa buku7

    10. Lyandembela1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2013
      Location : Near by
      Posts : 264
      Rep Power : 401
      Likes Received
      94
      Likes Given
      1

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA




      Majina tafadhali wadau
      If you can't kill your enemy, Whether buy him or join him"

    11. LexAid's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th July 2011
      Posts : 1,850
      Rep Power : 816
      Likes Received
      712
      Likes Given
      1240

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

      Quote By B.G TANTAWI View Post
      Kati ya Mkulu na KUB nani zaidi? linganisha huyo aliyeshika kijitabu na mkono mmoja ameshika sikio na JOYCE M.
      Hizi cheni miguuni na skirt zilizoishia juu ya magoti zinaruhusiwa ndani ya bunge? Mambo yamebalika tangu enzi zetu!

    12. iPad ya Apple's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 21st July 2013
      Location : Wherever am Needed
      Posts : 326
      Rep Power : 0
      Likes Received
      126
      Likes Given
      38

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

      Quote By B.G TANTAWI View Post
      Kati ya Mkulu na KUB nani zaidi? linganisha huyo aliyeshika kijitabu na mkono mmoja ameshika sikio na JOYCE M.

      Hivi babu seya alibambikiwa kesi ya ubakaji na nani kweli? Anaitwa baba..........?

    13. nguvumali's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 3rd September 2009
      Location : nimerudi Mwanza
      Posts : 4,717
      Rep Power : 1484
      Likes Received
      977
      Likes Given
      308

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

      Huwezi kuwa mwanaccm bado ukabaki timamu...
      Red Scorpion likes this.

    14. maweni's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th March 2012
      Posts : 83
      Rep Power : 426
      Likes Received
      10
      Likes Given
      25

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

      Quote By assadsyria3 View Post




      HUYU NDIE MBUNGE MAARUFU WA CHADEMA ALIEKATISHA ZIARA YAKE YA DOMINICA REPUBLIC KWA ODA YA MKUU WA KAMBI YA UPNZANI BUNGENI
      Sasa ulitaka akatishe ziara kwa amri yako? Hujuwi Mbowe ni bosi wake? Kwani angekuwa ni Mnyika amekatishwa ziara ungebweka hapa kama mbwa? Mwacheni Mwigulu akaandae mabomu yake ya kulipulia raia wema.
      Red Scorpion likes this.

    15. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 7,522
      Rep Power : 834787
      Likes Received
      2426
      Likes Given
      1973

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

      Quote By B.G TANTAWI View Post
      Kati ya Mkulu na KUB nani zaidi? linganisha huyo aliyeshika kijitabu na mkono mmoja ameshika sikio na JOYCE M.
      Mbona ana pete sasa?!
      You Want A Man With A Range Rover While Your Dad Has A Corolla... Be Humble Like Your Mother!!!

    16. BHULULU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 4,461
      Rep Power : 30624
      Likes Received
      1352
      Likes Given
      1051

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

      Quote By assadsyria3 View Post
      ukishaoa hutakiwi kuendelea kutamani vimwana
      Eti unasema??Uwiiiiiiiiiiiiii!Jama ni njooni muone huku kioja!!!!Vipi ile Nchembalaga Igunguniasis Earthmover

    17. Arushaone's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 31st March 2012
      Location : Arusha
      Posts : 12,000
      Rep Power : 70801803
      Likes Received
      9476
      Likes Given
      24247

      Default

      Quote By iPad ya Apple View Post
      Hivi babu seya alibambikiwa kesi ya ubakaji na nani kweli? Anaitwa baba..........?
      ....R1
      Mc David likes this.

    18. tofali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2013
      Location : DSM
      Posts : 1,518
      Rep Power : 125357
      Likes Received
      525
      Likes Given
      150

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

      Quote By LexAid View Post
      Hizi cheni miguuni na skirt zilizoishia juu ya magoti zinaruhusiwa ndani ya bunge? Mambo yamebalika tangu enzi zetu!
      Hawa c ni km machangudoa tuu...machangudoa wako kila sehemu..mtaani..ofisini..na bungeni ndio hao..viti maalum n chakula ya wakubwa....ukicheki hawana kitu kichwani
      LexAid likes this.

    19. maweni's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th March 2012
      Posts : 83
      Rep Power : 426
      Likes Received
      10
      Likes Given
      25

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

      Quote By assadsyria3 View Post




      HUYU NDIE MBUNGE MAARUFU WA CHADEMA ALIEKATISHA ZIARA YAKE YA DOMINICA REPUBLIC KWA ODA YA MKUU WA KAMBI YA UPNZANI BUNGENI
      Shonza upo? Rudi chadema maana huko wanakuchezea tu kama kimpira cha makaratasi, kiperedosi. Eti wanasema wewe umekuwa kiblanketi mikutanoni!

    20. Earthmover's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2012
      Posts : 3,624
      Rep Power : 186864
      Likes Received
      977
      Likes Given
      992

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

      Quote By christine ibrahim View Post
      Halafu wanapiga kelele bungeni vijana hawana maadili!!!
      yatatoka wapi km viongozi wenyewe ndo hawa wavaa vikuku!!?
      halafu huyo mwingine amejichubua !!!

      ...Mkuu vikuku ni viashiria vya mombasa ....HIZO NI MELI!!!

    21. Chakaza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2007
      Location : everywhere
      Posts : 5,731
      Rep Power : 53419
      Likes Received
      1959
      Likes Given
      1282

      Default Re: picha: mbunge maarufu JOYCE MUKYA

      Quote By BAK View Post
      Umeona eeh!!! Buku 7 hoja SIFURI!!! Pumba kama hizi wao ndio wanaziweza sana.
      Tena subiri utaona thread hiyo itadumu mpaka kesho kutwa. Watatoka watarudi wamo tuu. Bila kila mtu kuchangia post 60 hakijaeleweka bado. Mkuu BAK waone jamaa hapo wako kazini jioni wanakusanya mpunga 7 thou, maisha yanaenda akili inadumaa.Click image for larger version. 

Name:	ImageUploadedByJamiiForums1387371794.303886.jpg 
Views:	0 
Size:	45.8 KB 
ID:	127501
      BAK likes this.
      Hatutajua chochote iwapo hatutahoji na kudadisi

    22. sexologist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2010
      Posts : 1,234
      Rep Power : 128793
      Likes Received
      258
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By B.G TANTAWI View Post
      Kati ya Mkulu na KUB nani zaidi? linganisha huyo aliyeshika kijitabu na mkono mmoja ameshika sikio na JOYCE M.
      Hivi kuvaa cheni miguuni maana yake si ni kwamba muhusika ni muuza papuchi au??

    23. JF SMS Swahili

    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 0
      Last Post: 28th December 2011, 07:53
    2. Replies: 14
      Last Post: 25th December 2011, 13:08

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...