JamiiSMS
    Show/Hide This
    Report Post
    Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast
    Results 61 to 80 of 98
    1. Lucchese DeCavalcante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,429
      Rep Power : 2038
      Likes Received
      593
      Likes Given
      420

      Default Picha za warembo siku ya Valentine


      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs




    2. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,832
      Rep Power : 171804204
      Likes Received
      3936
      Likes Given
      5694

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Quote By Mfunyukuzi View Post
      kwa nn hukumwambia atoe hiyo kaptula abaki na bikini? mbona bikini imetulia kabisa hiyo!
      * LOVE COMES NATURALLY; HATE IS TAUGHT.....by nngu007 wa JF

    3. Lucchese DeCavalcante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,429
      Rep Power : 2038
      Likes Received
      593
      Likes Given
      420

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      gkundi hiyo picha inatosha wataka bikini ya nini wewe?
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	IMG_1515.JPG 
Views:	147 
Size:	194.3 KB 
ID:	8357  
      Last edited by Lucchese DeCavalcante; 24th February 2010 at 11:59.
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    4. Magehema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2008
      Posts : 421
      Rep Power : 743
      Likes Received
      19
      Likes Given
      10

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Quote By chimunguru View Post
      Mbona hakuna Mvuto wajameni?
      Jenga kwanza hisia ndio mvuto utakuja!

    5. muhanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Posts : 860
      Rep Power : 792
      Likes Received
      271
      Likes Given
      358

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Quote By N-handsome View Post
      Hamna kitu, Majipu ya Kwapa tu!
      HEHEEEEEE yataka moyo wallah! sipati picha kwapa usipolifunua mchana kutwa linanuka, sembuse liwe na jibu si ndio litavunda.............!

    6. Lucchese DeCavalcante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,429
      Rep Power : 2038
      Likes Received
      593
      Likes Given
      420

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs




    7. Josh Michael's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2009
      Location : Kibandani
      Posts : 2,553
      Rep Power : 1122
      Likes Received
      58
      Likes Given
      375

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Hapa Style yao ya kukaa ni ya ajabu sana maana unaweza kuona kama vile watu wageni katika mambo haya
      Those who are too smart to engage in politics are punished by being governed by those who are dumber. ~Plato:D

    8. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,314
      Rep Power : 429499287
      Likes Received
      12625
      Likes Given
      12771

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Quote By FirstLady1 View Post
      kapozi kazuri haka
      FL1, nimekumbuka, si ulituahidi utakuwa paparaz siku ya valentino? yaani nimesubiri uripoti yaliyojiri naona kimya

    9. Nyamayao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2009
      Location : Njoro
      Posts : 6,940
      Rep Power : 177987
      Likes Received
      2238
      Likes Given
      1892

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Quote By Mfunyukuzi View Post

      mhhhh
      Leo hii Yesu angekuwepo, si ajabu angeenda saluni kupunguza sharubu, angeenda kwa Maumba kushona Tuxedo na angekua na IPAD....TIMING

    10. #69
      Koiya's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th November 2008
      Posts : 51
      Rep Power : 650
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Ovyooooooo!!!!
      Only God can judge me

    11. Lucchese DeCavalcante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,429
      Rep Power : 2038
      Likes Received
      593
      Likes Given
      420

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Quote By Nyamayao View Post
      mhhhh
      Mambo ya kuserebuka na segere
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    12. Elisante Yona's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th October 2009
      Posts : 127
      Rep Power : 620
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Ndugu kama mambo ndivyo yalivyo kuwa naona siku hiyo tuiite siku ya wahuni na wasambazaji virus vya ukimwi,siku ya wapendanao sio siku ya ngono na kutembea na vichupi,

      Unajua sisi wa tanzania tatizo ni ushamba wetu tunapapukia mambo bila kujua maana yake halisi

      This is cultural imperialism,kwa mtindo huu msemo wa tanzania bila ukimwi utakuwa ni ndoto

      Elisante Yona

    13. Lucchese DeCavalcante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,429
      Rep Power : 2038
      Likes Received
      593
      Likes Given
      420

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Quote By Elisante Yona View Post
      Ndugu kama mambo ndivyo yalivyo kuwa naona siku hiyo tuiite siku ya wahuni na wasambazaji virus vya ukimwi,siku ya wapendanao sio siku ya ngono na kutembea na vichupi,

      Unajua sisi wa tanzania tatizo ni ushamba wetu tunapapukia mambo bila kujua maana yake halisi

      This is cultural imperialism,kwa mtindo huu msemo wa tanzania bila ukimwi utakuwa ni ndoto

      Elisante Yona
      no comment kaka
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    14. Lucchese DeCavalcante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,429
      Rep Power : 2038
      Likes Received
      593
      Likes Given
      420

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Wadau wa RUSH between two A's vipi huko valentino ilikuwaje?
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    15. Nyamayao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2009
      Location : Njoro
      Posts : 6,940
      Rep Power : 177987
      Likes Received
      2238
      Likes Given
      1892

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Quote By Mfunyukuzi View Post
      Mambo ya kuserebuka na segere

      wadada wanajidhalilisha sana kaka yangu.
      Leo hii Yesu angekuwepo, si ajabu angeenda saluni kupunguza sharubu, angeenda kwa Maumba kushona Tuxedo na angekua na IPAD....TIMING

    16. TzPride's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2006
      Location : Downhole
      Posts : 2,101
      Rep Power : 1168
      Likes Received
      332
      Likes Given
      180

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Quote By Mfunyukuzi View Post
      Hizo "FUSO" za wapi jamani!
      " Counting down on CCM downfall.

    17. Lucchese DeCavalcante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,429
      Rep Power : 2038
      Likes Received
      593
      Likes Given
      420

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Quote By TzPride View Post
      Hizo "FUSO" za wapi jamani!
      Mitaa ya kati kule Msasani
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	SDC12376.JPG 
Views:	242 
Size:	45.1 KB 
ID:	8407  
      Last edited by Lucchese DeCavalcante; 25th February 2010 at 14:52.
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    18. Tusker Bariiiidi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Location : Sinza Dar es Salaam.
      Posts : 4,482
      Rep Power : 1609
      Likes Received
      719
      Likes Given
      240

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Quote By TzPride View Post
      Hizo "FUSO" za wapi jamani!
      Duuuh!!! NIMECHEKA SAAAANA!!!... Eti FUSO!!!... Sio Ma-DCM ya Mbagala???

    19. TzPride's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2006
      Location : Downhole
      Posts : 2,101
      Rep Power : 1168
      Likes Received
      332
      Likes Given
      180

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Quote By Mfunyukuzi View Post
      Mitaa ya kati kule Msasani
      E bwana hizo noma! Kweli zinaenda kawaida au zinakuwa reverse driven?
      " Counting down on CCM downfall.

    20. Fernandes Rodri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2009
      Posts : 352
      Rep Power : 690
      Likes Received
      39
      Likes Given
      42

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Hapo ni Tigo tu , makamuzi mpaka kwenye Sato

    21. Lucchese DeCavalcante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,429
      Rep Power : 2038
      Likes Received
      593
      Likes Given
      420

      Default Re: Picha za warembo siku ya Valentine

      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs




    Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 214
      Last Post: 20th May 2015, 09:36
    2. Warembo siku hizi ni mwendo wa barua bila bahasha!!!
      By Lucchese DeCavalcante in forum Jamii Photos
      Replies: 54
      Last Post: 27th July 2011, 22:17
    3. Sikumwona mr siku ya valentine day
      By NOT ENOUGH in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 52
      Last Post: 20th February 2011, 20:20

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...