JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: University of Dodoma - Photos !

    Report Post
    Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 107
    1. Josh Michael's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2009
      Location : Kibandani
      Posts : 2,546
      Rep Power : 1063
      Likes Received
      54
      Likes Given
      368

      Default University of Dodoma - Photos !

      Katika hatua ya serikari ya awamu ya nne ya rais Jakaya Kikwete kuona kuwa imefanya yale ambayo jamii ya Tanzania ilitaka hata kuitikia wito wa kujenga chuo Kikubwa sana katika historia ya Taifa letu. hivyo hapa nitawapa baadhi ya picha zetu kutoka Dodoma, UDOM ambazo camera yangu ilibahatika kuchukua
      Those who are too smart to engage in politics are punished by being governed by those who are dumber. ~Plato:D


    2. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 13,327
      Rep Power : 127935
      Likes Received
      2032
      Likes Given
      653

      Default Re: University of Dodoma,Photos

      Quote By m-bongotz View Post
      Utakuwa na upungufu wa akili kama utashindwa kuappreciate hilo.,Kikwete ana mapungufu yake lakini kwa hili la kuchukua initiative ya kuanzisha chuo hiki ni lazima tumpe sifa zake,tusiwe wanafiki na wachoyo wa fadhila kiasi hiki,jiulize zaidi ya Nyerere mbona hakuna rais mwingine alieanzisha chuo kikuu tena from the ground zaidi ya kikwete.,sio mwanachama wa CCM wala shabiki wa JK lakini hilo halinifanyi nishindwe kusema kuwa hiyo ni ahadi pekee ya JK iliyotimia.
      hivi unalipwa nshilingi ngapi kwa kuanza kampeni mapema!!!mbona houngelei daraja alilosema atalijenga mto kilombero within 2 years za madaraka yake...
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    3. Josh Michael's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2009
      Location : Kibandani
      Posts : 2,546
      Rep Power : 1063
      Likes Received
      54
      Likes Given
      368

      Default Re: University of Dodoma,Photos

      Saa nyingine huwa tunaponda lakini kwa hili amefanya kazi nzuri sana kwa wale wenye moyo safi sio kila kitu cha kuponda tu jamani
      Those who are too smart to engage in politics are punished by being governed by those who are dumber. ~Plato:D

    4. #23
      Pengo's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 15th October 2009
      Posts : 581
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: University of Dodoma,Photos

      Quote By Masaki View Post
      JK ni mtekelezaji tu, hiyo yote ni plan ya Mkapa! Mbaya zaidi hiyo ndiyo plan pekee ambayo Mkaapa aliiacha na JK ameikamilisha. Barabara zilizokuwa vipande vipande ameshindwa kuzikamilisha japo pesa zilikuwepo!
      Tuwe wakweli na tusifu pale panapotakiwa kusifu,sio kwasababu wewe si mlokole basi Kakobe akifanya Jema lazima ulishambulie!Udom ni zao la JK na kwa ushahidi onana na Profesa M.Luhanga aliyekuwa VC wa UDSM.Penye ukweli uongo ujitenga,tatizo ni kuchukia watu hata kama ndiye anayekulisha(huo pia ufisadi),badilika mwanajamii!!!!!

    5. #24
      Chuma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2006
      Posts : 1,464
      Rep Power : 975
      Likes Received
      12
      Likes Given
      4

      Default Re: University of Dodoma - Photos !

      Nijuavyo pesa za Chuo hiki ni collection kutoka sehem tofauti sio Gates pake yake.
      Pale UDOM ukifika sehem kubwa ni NSSF, then mifuko mingine ya Hifahi like PFF, PSPF etc...
      Funds za hapo wahusika labda mradi ukishakamilika ndio watuambie.

      Let us say kama pesa za Kujenga UDOM nazo zingeliwa kama EPA tungesemaje au kama za KILIMO Kwanza zilivyoanza tafunwa?

      Kwa Usimamizi wa hili la UDOM JK ameacha Landmark. si pekee na wote ambao wamepewa Jukumu la Kusimamia. Binafsi nilipita UDOM japo kwa muda mfupi.

      Kuhusu Ubora wa Majengo hapo sasa wahusika wawe makini Mapema. ..kutoka Uongozi wa UDOM hadi wahusika wa MIFUKO na wadau wengine.

    6. Sikonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2008
      Location : Sikonge, Tabora
      Posts : 9,572
      Rep Power : 2990611
      Likes Received
      3953
      Likes Given
      8325

      Default Re: University of Dodoma - Photos !

      Chuwa na wengine:
      Akijenga na kusimamia, si ndiyo kazi yake?

      Tunamlipia safari za nje hadi na familia yake. Anatesa na magari ya bei mbaya na kuvaa suti kali kali. anakula na kulala vizuri na kuwa na ndege yake. Akimaliza kazi bado ataendelea kutesa kabla ya mjinga mmoja kuja kuwapeleka Mahakamani yeye na Mkapa na ukimalizia na Mwinyi kwa kuuza Loliondo. Kama asipokuja, basi wataendelea kutesa hadi siku Malaika Jibril atakuja kuwachukua.

      Sasa unafikiri hivi vyote anapata bure? Afanye kazi na zaidi ya hiyo. Ilitakiwa kuwa kunajengwa kila sehemu. Badala ya kuangalia mechi na kupiga gumzo na Drogba, alitakiwa kuwa kwenye mafuriko na wanajeshi kuwaamrisha waanze kazi ya ujenzi mara moja hata kama daraja la muda (JWTZ nina uhakika wana uwezo ila sijui kama huyu bwana anafahamu).

      Hii kitu ya Chimwaga ilianza siku nyingi sana. Hawa akina PPF sijui wakiongezewa pesa na Bill Gates wamekuja kumalizia. Sijui yeye anahusika hata vipi na sijui hata kama ana uwezo wa kuingilia pesa za hao jamaa. Nina imani angelikuwa anaweza, basi kungelikuwa na ka EPA kengine. Mbona pesa za ujenzi wa barabara CHALINZE- MSATA ambako ndipo yapo mahekalu yake zimeliwa? Tena kuna member aliandika kuwa ni mdogo wake (Kikwete Jr) alihusika kuziepa hizo hela.

      Sijui tumsifu kwa lipi. Kuwa wamemnyima kuweka mkono wake (CCM kwa ujumla) na sasa kazi imeonekana? I wish wangeliondolewa kabisa madarakani na hao wajenzi wa UDOM ndiyo wawe watawala nchi, nina imani tungeliona hadi foleni za Dar zinapungua mwaka hadi mwaka.
      Ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli(By Pasco wa JF).

    7. JF SMS Swahili

    8. Mzee Mwanakijiji's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 10th March 2006
      Location : Kijijini
      Posts : 30,460
      Rep Power : 1061307
      Likes Received
      19563
      Likes Given
      9807

      Default Re: University of Dodoma - Photos !

      the truth be told.. anayechukua sifa ya Udom ni Lowassa...
      Mpeni sifa Yesu likes this.
      [email protected]
      The Best of Tanzanian Socio-Political Blogging - http://www.mwanakijiji.com

    9. M-bongotz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2010
      Location : Kwa Mtogole
      Posts : 1,664
      Rep Power : 857
      Likes Received
      298
      Likes Given
      28

      Default Re: University of Dodoma,Photos

      Quote By Wacha1 View Post
      "Render to Caesar the things that are Caesars and to God the things that are Gods." Saa nyingine nyie niseme washabiki wa Kikwete mnachefua sana, JK angekuwa na uwezo kama huo wa kutimiza ahadi zake leo hii tusingekuwa katika hali ambayo taifa inalo kwa kiasi tulichofika. Just imagine ni pesa ngapi za walipa kodi zinateketea na wala hajali?

      Hiki chuo kilianza kuchukua wanafunzi 1000 mwaka 2007, sasa hebu niambie JK ameingia madarakani let say Nov 2005 katika kipindi cha miezi 12 ameweza kufanikisha a mighty project.

      1. Tuwekee hapa jinsi alivyoweza kufanikisha huenda mimi ndio nina makengeza kwa sababu yeye ni mchapakazi mahiri. Ukitilia maanani juhudi zake ambazo bile yeye kisingefanikiwa? (i.e. kama JK asingekuwepo hiki chuo nacho kisingekuwepo)

      2. Tuwekee hapa jinsi chuo hiki kilivyojengwa nani an-finance na kwa kiasi gani? Kama bajeti yake ipo kwenye matumizi ya serikali ilipitishwa na bunge la kikao kipi? (dates please)

      3. Taaluma ambazo zitakuwa zinatolewa hapo chuoni?

      4. Je, ni gharama ya kiasi gani mwanafunzi analipia kwa mwaka tangu kianze?
      Hakuna aliyebisha kuwa ahadi nyingi za JK hazijatimia.,nilichosema mimi ni kwamba hii ni moja ya ahadi iliyotimia, si unakumbuka kabla hajachaguliwa chuo hiki hakikuwepo kabisa..? usiwe mgumu wakuelewa ndugu yangu..,tushukuru hata kwa ili ingawaje bado tunamdai mengi.
      Huwezi kumshawishi nyani mzee kwamba asali ni tamu kuliko ndizi mbivu.

    10. Wacha1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2009
      Posts : 7,921
      Rep Power : 195594
      Likes Received
      1862
      Likes Given
      2280

      Default Re: University of Dodoma,Photos

      Quote By m-bongotz View Post
      Hakuna aliyebisha kuwa ahadi nyingi za JK hazijatimia.,nilichosema mimi ni kwamba hii ni moja ya ahadi iliyotimia, si unakumbuka kabla hajachaguliwa chuo hiki hakikuwepo kabisa..? usiwe mgumu wakuelewa ndugu yangu..,tushukuru hata kwa ili ingawaje bado tunamdai mengi.

      Ndio majibu ya maswali hapo juu? Umetukana watu hapa then majibu huna tukuitaje one of the great thinkers? Kama hujui usiropoke tu. Hiyo haikuwa ahadi ya Kikwete Finito - Finished - Kwishnei - Peleka hizo ngonjera somewhere else.

    11. Steve Dii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2007
      Location : Kihesa - Iringa
      Posts : 6,837
      Rep Power : 53988
      Likes Received
      1007
      Likes Given
      3017

      Default Re: University of Dodoma - Photos !

      Miti na majani hayaoti hapo? Au picha za zamani tu hizi. Wakiotesha mimea kuzingira chuo watakuwa wamekamilisha mandhari niipendayo mimi. Kwasasa panaonekana kama research department fulani hivi kwenye moja ya majangwa pasipokuwa na jamii yoyote inayozingira!



      Jamii ijuayo uwiano thabiti kati ya dharau, ubinafsi, chuki na ustaarab dhidi ya jamii nyingine na baina ya watu wake ni jamii yenye maendeleo. Isiyojua ni dumazi. SD1-09.

      Fikra ni nyenzo endelezi au potofu. Changamoto tuliyonayo ni kuchanganua na kutenganisha kati ya fikra endelevu na fikra potofu, kwani mwisho wa fikra ni matendo pale fikra hazibakii kuwa fikra. SD6-07Rev.2-09.



    12. #30
      RayB's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2009
      Location : Jukwaa la Kikubwa
      Posts : 2,605
      Rep Power : 1051
      Likes Received
      41
      Likes Given
      4

      Default Re: University of Dodoma,Photos

      Quote By Geoff View Post
      Kulee kushoto kwako hivi kweli ni sehemu ya kukaa ile? Au ndo uharibifu? Sasa hivi kitamomonyoka

    13. Emanuel Makofia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2010
      Location : B.O.T
      Posts : 3,764
      Rep Power : 1277
      Likes Received
      574
      Likes Given
      452

      Default Re: University of Dodoma - Photos !

      kila la kheri:D
      .....Chuma cha reli hakishiki kutu...

    14. tony25's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st August 2008
      Posts : 46
      Rep Power : 608
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default Re: University of Dodoma - Photos !

      Namshukuru aliyepiga picha. Swali ni kwamba is the university only buildings? Angetuonyesha laboratories and library ndio tujue kweli wanajitahidi, laniki structures means nothing.

    15. #33
      paulk's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th March 2009
      Posts : 237
      Rep Power : 615
      Likes Received
      2
      Likes Given
      6

      Default Re: University of Dodoma - Photos !

      majengo mazuri lakini je chuo ni majengo au ubora wa elimu. let's see. its too early to judge

    16. #34
      mubi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd February 2010
      Posts : 209
      Rep Power : 562
      Likes Received
      30
      Likes Given
      19

      Default Re: University of Dodoma,Photos

      Quote By m-bongotz View Post
      Hiki ndicho kitu pekee ambacho nitamsifu JK hadi kufa kwangu.
      Uhakiki kama amekijenga yeye unao?

    17. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,854
      Rep Power : 2408
      Likes Received
      1602
      Likes Given
      887

      Default Re: University of Dodoma,Photos

      Quote By m-bongotz View Post
      Utakuwa na upungufu wa akili kama utashindwa kuappreciate hilo.,Kikwete ana mapungufu yake lakini kwa hili la kuchukua initiative ya kuanzisha chuo hiki ni lazima tumpe sifa zake,tusiwe wanafiki na wachoyo wa fadhila kiasi hiki,jiulize zaidi ya Nyerere mbona hakuna rais mwingine alieanzisha chuo kikuu tena from the ground zaidi ya kikwete.,sio mwanachama wa CCM wala shabiki wa JK lakini hilo halinifanyi nishindwe kusema kuwa hiyo ni ahadi pekee ya JK iliyotimia.
      Wewe Si mbongo kama huelewi hata nani aliyeanza na plan ya hicho chuo. SI Kikwete ni Mkapa Ndo aliye initiate hiyo project.

    18. Josh Michael's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2009
      Location : Kibandani
      Posts : 2,546
      Rep Power : 1063
      Likes Received
      54
      Likes Given
      368

      Default Re: University of Dodoma - Photos !

      Jama Mkuu wa chuo hicho amejibu maswali yote ambayo yalikuwa yanaulizwa na juu ya ufadhili wa chuo hiki, Ila ni Pesa za Watanzania na hivyo kuhusu walimu ni janga la kitaifa maana hata baadhi hata vyuo vingine navyo havina walimu
      Those who are too smart to engage in politics are punished by being governed by those who are dumber. ~Plato:D

    19. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,897
      Rep Power : 1920
      Likes Received
      777
      Likes Given
      0

      Default Re: University of Dodoma - Photos !

      Only kitu cha kujivunia............JK baada ya hapo anakumbatia washikaji...
      "No matter how far down the wrong road you've gone,TURN BACK"

    20. Boney E.M.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2007
      Posts : 403
      Rep Power : 759
      Likes Received
      9
      Likes Given
      5

      Default Re: Mtume Mwingira Ameharibu Mali za Awaekezaji Mwenge

      Wana JF, Taarifa nilizo nazo kwa kifupi ni kuwa anayejiita Mtume Mwingira wa Kanisa moja pale Mwenge amefanya ubabe wa kuvunja na kuharibu mali za wawekezaji wa eneo lililo jirani na Kanisa lake na kupora ardhi kinyume cha sheria. Ninaomba mwenye taarifa za kina kuhusu suala hili atujuze. Ninasikia anajenga mnara wa kurushia matangazo ya TV yake. Je sheria Tanzania zinasemaje kuhusu hili? Tusije tukawa na matatizo ya watu wenye madhehebu mbalimbali kupindisha sheria kwa ajili ya 'dini'.

    21. Lyangalo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th September 2009
      Location : Kintinku-Dodoma
      Posts : 625
      Rep Power : 682
      Likes Received
      69
      Likes Given
      21

      Default Re: University of Dodoma - Photos !

      mona hakijazidi udsm?
      A MAN'S BEST OR WORST CHOICE IN LIFE IS HIS WIFE

    22. #40
      Chitu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th August 2009
      Location : Luanda, Angola
      Posts : 26
      Rep Power : 550
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: University of Dodoma - Photos !

      Utamsifu JK kafanya nini wakati hela katoa bill gates tena wakati wa Nkapa...Jk tunataka miaka 5 ijayo aseme atafanya nini kama kujenga uwanja wa netball au nini?

    23. JF SMS Swahili

    Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Tetesi: University Of Dodoma Vs NASA
      By Arsenal in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 39
      Last Post: 26th June 2012, 20:44
    2. Ujenzi na Siasa UNIVERSITY OF DODOMA
      By Game Theory in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 76
      Last Post: 2nd October 2009, 12:06
    3. University of Dodoma
      By Ndahani in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 4
      Last Post: 13th May 2009, 21:15

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...