JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Picha: Mwigulu Nchemba na familia yake

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. Kivumah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2008
      Posts : 2,299
      Rep Power : 5385
      Likes Received
      801
      Likes Given
      760

      Default Picha: Mwigulu Nchemba na familia yake

      Sware likes this.


    2. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 6,211
      Rep Power : 701541
      Likes Received
      1215
      Likes Given
      2774

      Default Re: Picha: Mwigulu Nchemba na familia yake

      Duh !


      Bonge la kitambi huku kakenua kidogo.

    3. Nduka Original's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2011
      Posts : 725
      Rep Power : 587
      Likes Received
      265
      Likes Given
      2

      Default Re: Picha: Mwigulu Nchemba na familia yake

      Du, wamepauka!!!

    4. environmental's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th October 2010
      Posts : 961
      Rep Power : 677
      Likes Received
      108
      Likes Given
      574

      Default Re: Picha: Mwigulu Nchemba na familia yake

      Leta ushahidi wako ambao ulisema utaupeleka mpaka mbinguni.Wape polisi.Polisi wa Tanzania lazima wapelekwe Dafur kulinda amani huko ,ili wakajifunze kutenda haki huko.

    5. environmental's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th October 2010
      Posts : 961
      Rep Power : 677
      Likes Received
      108
      Likes Given
      574

      Default Re: Picha: Mwigulu Nchemba na familia yake

      Inawezekana ni mjamzito

    6. JF SMS Swahili

    7. taamu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2012
      Location : kusadikika
      Posts : 2,602
      Rep Power : 242793
      Likes Received
      681
      Likes Given
      186

      Default Re: Picha: Mwigulu Nchemba na familia yake

      Afya zao hazifanani na madaraka ya baba yao.

    8. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,172
      Rep Power : 16106669
      Likes Received
      8044
      Likes Given
      3578

      Default

      Quote By environmental View Post
      Inawezekana ni mjamzito
      By the look of things hiyo ngoma inakimbilia miezi nane!
      environmental likes this.

    9. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,523
      Rep Power : 922891
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7882

      Default Re: Picha: Mwigulu Nchemba na familia yake

      he has a beautiful family...

      Pamoja na tofauti zetu za kisiasa (and of course jamaa yuko responsible na damu za baadhi ya watu kutokana na kauli zake), tuwaweke wanawe na mkewe pembeni ya haya

      watoto ni malaika na mkewe ni mhanga tu wa mwanasiasa dhalimu
      ....Time is the wisest counselor !!!

    10. Django's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2013
      Location : Dar es salaam
      Posts : 335
      Rep Power : 421
      Likes Received
      135
      Likes Given
      91

      Default Re: Picha: Mwigulu Nchemba na familia yake

      Namuonea huruma huyo mke wake maana jamaa atakuwa anamajungu mpaka kwa mke wake
      KAMA JAMII HAINA WALA HAIONI MATUMAINI KWA VIONGOZI WAO HUKU HAKI IKIMINYWA, AMANI HAIWEZI KUDUMU

    11. nyabhingi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 5,784
      Rep Power : 1851
      Likes Received
      1712
      Likes Given
      3276

      Default Re: Picha: Mwigulu Nchemba na familia yake

      kumbe hili baradhuli lina mke na watoto!!!huyo aliyembeba ni copy and paste ya savimbi,asije kurithi roho mbaya ya baba..
      Daudi Mchambuzi likes this.
      PRESS RELEASE:Rais Barack Obama amkumbatia rais kikwete na kumuita rafiki-Kurugenzi ya Habari na Mawasiliano Ikulu.

    12. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 7,848
      Rep Power : 24844
      Likes Received
      3662
      Likes Given
      18469

      Default Re: Picha: Mwigulu Nchemba na familia yake

      huyu muuaji ataiponza hii familia yake isiyo na hatia.
      "Wazee wanaounga mkono muungano wa serikali 3 wanasubiri kufa" by @Nape Nnauye

    13. last man standing's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 79
      Rep Power : 423
      Likes Received
      13
      Likes Given
      38

      Default Re: Picha: Mwigulu Nchemba na familia yake

      Quote By Kivumah View Post
      Duuuuuuuuuuuuuuuuu, siasa mpaka kwenye familia, anaonekana hajazoea kabisa kubeba mtoto, kafanya kutafuta pozi la kupigia picha tu aonekane kwenye jamii anamsaidia mkewe loh. kumbe gaidiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mzee wa msituniii.

    14. Chemiker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th June 2013
      Location : Tansania
      Posts : 485
      Rep Power : 442
      Likes Received
      93
      Likes Given
      30

      Default Re: Picha: Mwigulu Nchemba na familia yake

      Naona dalili za 'Beriberi' kwa Jamaa!

      NB: Beriberi=Kiribatumbo

      c.c PakaJimmy ,Kennedy, Daudi Mchambuzi , last man standing
      Faculty of Creative Imagination is the direct link between the finite mind of a man and infinite intelligence.

    15. jamii wanted's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 23rd July 2013
      Posts : 5
      Rep Power : 341
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Picha: Mwigulu Nchemba na familia yake

      nmechoshwa na habari za mwingulu nchemba... we mk*** nin.. mana inaonekana uanmpenda sana

    16. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...