JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Huu ni uchafu miss tabora..mwadada aanika makalio yake mbele ya mh:william ngeleja

    Report Post
    Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
    Results 81 to 93 of 93
    1. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,193
      Rep Power : 23057
      Likes Received
      1462
      Likes Given
      2625

      Default Huu ni uchafu miss tabora..mwadada aanika makalio yake mbele ya mh:william ngeleja






      Mmoja wa washabiki wa muziki wa kizazi kipya ambaye alivaa vazi lililoacha ------ nje....


      Shabiki huyo alipanda jukwaani kumkumbatia msanii maarufu nchini , Ommy Dimpoz wakati alipokuwa akitoa burudani katika mashindano ya Redds Miss Tabora.
      Tukio hilo la aibu lilitokea mbele ya wabunge....



      Mbunge wa Jimbo la Sengerema Bw.William Ngereja akiwa na Diwani wa kata ya Kitete manispaa ya Tabora Bw.Daniel Mhina ambaye alikuwa MC katika onesho hilo lililofanyika katika ukumbi wa Frankman Hotel mjini Tabora.


      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....


    2. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 8,968
      Rep Power : 2031
      Likes Received
      1568
      Likes Given
      404

      Default

      Quote By kimeloki View Post
      wote wamepotoka
      'Hakika wakosefu wamo katika upotofu na wazimu'
      Qur'an:Al Qamaar : 47

    3. MBWA WA MANZESE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2013
      Posts : 1,255
      Rep Power : 632
      Likes Received
      445
      Likes Given
      550

      Default Re: Huu ni uchafu miss tabora..mwadada aanika makalio yake mbele ya mh:william ngeleja

      Quote By Ally Kombo View Post
      Nusura haijawifikia hao !
      hiyo kitu yenu si nusura ni balaa, wako happy sasa hivi ukifika huo uzushi ni explosion kwenda mbele kama pakstan
      Better give your path to a dog than be bitten by him in contesting for the right. Even killing the dog would not cure the bite.

    4. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 8,968
      Rep Power : 2031
      Likes Received
      1568
      Likes Given
      404

      Default

      Quote By MBWA WA MANZESE View Post
      hiyo kitu yenu si nusura ni balaa, wako happy sasa hivi ukifika huo uzushi ni explosion kwenda mbele kama pakstan
      Hiyo stori niliiona BBC in full ! ..........hao jamaa ni wala watu pia !
      Bora watu wa Vanuatu !
      Tatizo hujui maana ya 'nusura' mbwa wa manzese.
      Kwani maisha wanayo ishi ni bora ya 'mbwa wa manzese'
      Hiyo ni shani ya Mwenyezi Mungu ili ujilinganishe ulie "amini" na asiye amini aka kafiri !..............sawa na kipofu na anae ona, abadan hawawezi kuwa sawa.

    5. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,657
      Rep Power : 85937770
      Likes Received
      4095
      Likes Given
      6866

      Default Re: Huu ni uchafu miss tabora..mwadada aanika makalio yake mbele ya mh:william ngeleja

      Dah huyo atakuwa alikura Bange kwanza kujitoa fahamu aibu tupu
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    6. REYRO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th August 2012
      Posts : 42
      Rep Power : 420
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default Re: Huu ni uchafu miss tabora..mwadada aanika makalio yake mbele ya mh:william ngeleja

      kubabek mpododo njeeeee

    7. Nyalotsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2011
      Posts : 4,001
      Rep Power : 5291932
      Likes Received
      1190
      Likes Given
      947

      Default Re: Huu ni uchafu miss tabora..mwadada aanika makalio yake mbele ya mh:william ngeleja

      hawa ndo dada zetu wa siku hizi. chupi hawavai na wanavaa vinguo vinavyoishia kiunoni. namshukuru Mungu nimekua dada zangu wote wakiwa wazee. pumbavu zenu wote wenye akili kama ya huyu malaya.

    8. Dopas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th August 2010
      Posts : 735
      Rep Power : 663
      Likes Received
      117
      Likes Given
      89

      Default Re: Huu ni uchafu miss tabora..mwadada aanika makalio yake mbele ya mh:william ngeleja

      Si ndo wanafurahia kuyatazama hayo makalio.... Si tulisikia Dodoma eti waheshi..wa walishindana kuingiza wekundu wa msimbazi kwenye river between ya macd kutoka kenya. Si ajabu nyumbani kwao siku hiyo familia ililala njaa, huko yeye ana hela hadi ya kuingiza kwenye NNNli wa cd.

    9. Mshawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th September 2011
      Location : Here
      Posts : 587
      Rep Power : 578
      Likes Received
      131
      Likes Given
      149

      Default Re: Huu ni uchafu miss tabora..mwadada aanika makalio yake mbele ya mh:william ngeleja

      Hiyo picha ya 3 Ngeleja na huyo diwani wanaonekana wazi wazi wanachokisema mioyoni mwao,...... na hii si kwa Ngeleja tu bali viongozi walio wengi na ndio maana msimu wa bunge dodoma inakuwa na idadi kubwa sana ya wauza nyuchi....

    10. Straddler's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2009
      Posts : 700
      Rep Power : 9202
      Likes Received
      160
      Likes Given
      213

      Default Re: Huu ni uchafu miss tabora..mwadada aanika makalio yake mbele ya mh:william ngeleja

      Quote By Yo Yo View Post





      Mmoja wa washabiki wa muziki wa kizazi kipya ambaye alivaa vazi lililoacha ------ nje....


      Shabiki huyo alipanda jukwaani kumkumbatia msanii maarufu nchini , Ommy Dimpoz wakati alipokuwa akitoa burudani katika mashindano ya Redds Miss Tabora.
      Tukio hilo la aibu lilitokea mbele ya wabunge....



      Mbunge wa Jimbo la Sengerema Bw.William Ngereja akiwa na Diwani wa kata ya Kitete manispaa ya Tabora Bw.Daniel Mhina ambaye alikuwa MC katika onesho hilo lililofanyika katika ukumbi wa Frankman Hotel mjini Tabora.


      Unalalamika, wakati waziri mwenyewe amefurahi.
      Kwa taarifa yako, huo sio uchafu siku hizi. Inaitwa fasheni. Au kwenda na wakati.
      In my country we go to prison first, then become President - Nelson Mandela.

    11. Marumia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2012
      Location : MASOKA
      Posts : 622
      Rep Power : 719
      Likes Received
      198
      Likes Given
      1117

      Default Re: Huu ni uchafu miss tabora..mwadada aanika makalio yake mbele ya mh:william ngeleja

      Quote By Kennedy View Post
      Wote wameoza na kupungukiwa Utukufu
      wa Mungu.
      Sawa kabisa Mkuu bore ukose vyote lakini si Utukufu wa Mungu....

    12. Marumia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2012
      Location : MASOKA
      Posts : 622
      Rep Power : 719
      Likes Received
      198
      Likes Given
      1117

      Default Re: Huu ni uchafu miss tabora..mwadada aanika makalio yake mbele ya mh:william ngeleja

      Quote By m_kishuri View Post
      Duh! Bucha lote nje!
      Mkuu umetisha lazima utakuwa Comedian mzuri tuu!

    13. Marumia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2012
      Location : MASOKA
      Posts : 622
      Rep Power : 719
      Likes Received
      198
      Likes Given
      1117

      Default Re: Huu ni uchafu miss tabora..mwadada aanika makalio yake mbele ya mh:william ngeleja

      Wasanii kazi mnayo!

    14. SHIEKA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2011
      Location : Moshi
      Posts : 4,339
      Rep Power : 218056734
      Likes Received
      1882
      Likes Given
      1684

      Default Re: Huu ni uchafu miss tabora..mwadada aanika makalio yake mbele ya mh:william ngeleja

      Mpiga picha alifanya makusudi kabisa kukaa chini ya jukwaa na kutezama maungo ya ndani ya huyo mdada aliyekuwa kakaa juu yake.Mpiga picha ndo mwenye matatizo siyo huyo dada!
      Ukiona mtu anaishabikia na kuitetea sana CCM ujue kwamba anafaidika na ufisadi,
      rushwa na dili za ujanjaujanja zisizokuwa na leseni wala kulipiwa kodi.Wamejaribu rushwa wameweza wanasonga mbele kwa biashara ya madawa ya kulevya na pembe za ndovu!






    15. Clean9

    Page 5 of 5 FirstFirst ... 345

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...