JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Gesi kwanza!!!!! 10% za Uswis baadae.. Kikwete unasikia???????!!!!!!

    Report Post
    Results 1 to 11 of 11
    1. Honolulu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Posts : 4,384
      Rep Power : 0
      Likes Received
      989
      Likes Given
      3

      Default Gesi kwanza!!!!! 10% za Uswis baadae.. Kikwete unasikia???????!!!!!!

      Aman Ng'oma likes this.

    2. Ulemavu

    3. Honolulu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Posts : 4,384
      Rep Power : 0
      Likes Received
      989
      Likes Given
      3

      Default Re: Gesi kwanza!!!!! 10% za Uswis baadae.. Kikwete unasikia???????!!!!!!

      Kila kitu Bagamoyo kwanini???!!!!

    4. Aman Ng'oma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2011
      Location : Dodoma
      Posts : 820
      Rep Power : 624
      Likes Received
      330
      Likes Given
      179

      Default Re: Gesi kwanza!!!!! 10% za Uswis baadae.. Kikwete unasikia???????!!!!!!

      Heshima kwako mkuu kwa picha.

    5. Ralphryder's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 16th November 2011
      Posts : 4,593
      Rep Power : 0
      Likes Received
      714
      Likes Given
      92

      Default

      Quote By Hiroshima View Post
      Ni upepo tu!

    6. Aman Ng'oma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2011
      Location : Dodoma
      Posts : 820
      Rep Power : 624
      Likes Received
      330
      Likes Given
      179

      Default Re: Gesi kwanza!!!!! 10% za Uswis baadae.. Kikwete unasikia???????!!!!!!

      Komaaeni mtwara sasa hivi barabara yenu itaasha,wahusika washajua kuwa tayari mmeshituka.Waangalieni pia wabunge ambao hawako nyinyi katika hiki kipindi kigumu.

    7. Azam

    8. MR. ABLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 1,470
      Rep Power : 732
      Likes Received
      782
      Likes Given
      1465

      Default Re: Gesi kwanza!!!!! 10% za Uswis baadae.. Kikwete unasikia???????!!!!!!

      Mwenzenu ndo kaenda kupatana bei ya kuiuza hiyo gesi huko Ufaransa, halafu akishapewa hizo hela ataenda kuzificha uswiz na bada ya hapo atakwenda Canada kujipongeza na kucheza na vigari vinavyoendeshwa na farasi.

      Name:  kikwete canada.jpg
Views: 0
Size:  102.6 KB
      Wale ambao wameazimia kuwa matajiri, huanguka ktk jaribu na mtego na tamaa nyingi za kijinga na zenye kudhuru. 1TIMOTHEO 6:9

    9. Mzee wa Rula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 7,510
      Rep Power : 84721
      Likes Received
      2764
      Likes Given
      2024

      Default Re: Gesi kwanza!!!!! 10% za Uswis baadae.. Kikwete unasikia???????!!!!!!

      Laiti kama tukifika 2015 salama tuombe Mungu hali inatisha sana.

    10. Young Master's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 22nd December 2008
      Location : Arusha, Tanzania.
      Posts : 7,680
      Rep Power : 19486347
      Likes Received
      2530
      Likes Given
      2110

      Default Re: Gesi kwanza!!!!! 10% za Uswis baadae.. Kikwete unasikia???????!!!!!!

      Safi sana...change ni sisi wenyewe...
      "Am not a man who only ends up dreaming, Am a man who always makes his dreams come true."

    11. BHULULU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 4,661
      Rep Power : 30833
      Likes Received
      1458
      Likes Given
      1145

      Default Re: Gesi kwanza!!!!! 10% za Uswis baadae.. Kikwete unasikia???????!!!!!!

      Quote By Ralphryder View Post
      Ni upepo tu!
      Nakuona humu ndugu yangu unahangaika sana,siku zinahesabika tu

    12. munisijo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2012
      Location : Bongo, Tanganyika
      Posts : 664
      Rep Power : 570
      Likes Received
      232
      Likes Given
      440

      Default

      Quote By MR. ABLE View Post
      Mwenzenu ndo kaenda kupatana bei ya kuiuza hiyo gesi huko Ufaransa, halafu akishapewa hizo hela ataenda kuzificha uswiz na bada ya hapo atakwenda Canada kujipongeza na kucheza na vigari vinavyoendeshwa na farasi
      Name:  kikwete canada.jpg
Views: 0
Size:  102.6 KB
      Ninachompendeaga huyu ------, huwaga anapenda na kudanganywa na vitu vidogo vidogo kama vile bembea, kupiga picha na mastaa na hata kupanda viberenge...teh teh teh

    13. Ngekewa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2008
      Posts : 7,599
      Rep Power : 87011291
      Likes Received
      1211
      Likes Given
      745

      Default Re: Gesi kwanza!!!!! 10% za Uswis baadae.. Kikwete unasikia???????!!!!!!

      Quote By Hiroshima View Post
      Kila kitu Bagamoyo kwanini???!!!!
      Simple! Kwasababu ni Bagamoyo.

    14. Movie-Date

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...