JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: picha 35 za fumanizi kali za kufungia mwaka 2012 (mke/mme wa mtu ni sumu) tujirekebishe 2013

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 36 of 36
    1. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 10,241
      Rep Power : 16966570
      Likes Received
      3841
      Likes Given
      1369


    2. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 10,241
      Rep Power : 16966570
      Likes Received
      3841
      Likes Given
      1369

      Default Re: picha 35 za fumanizi kali za kufungia mwaka 2012 (mke/mme wa mtu ni sumu) tujirekebishe 2013

      Click image for larger version. 

Name:	zz6.jpg 
Views:	0 
Size:	42.4 KB 
ID:	76490

      nitazidi kuwarusha adi jamii itakapojirekebisha

    3. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,673
      Rep Power : 315679172
      Likes Received
      3855
      Likes Given
      1398

      Default Re: picha 35 za fumanizi kali za kufungia mwaka 2012 (mke/mme wa mtu ni sumu) tujirekebishe 2013

      Mh!mbunye tamu sana lakini madhara yake ni makubwa sana!
      "A friend in need,is a friend indeed"

    4. #23
      kelao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2012
      Posts : 2,110
      Rep Power : 39875
      Likes Received
      357
      Likes Given
      159

      Default Re: picha 35 za fumanizi kali za kufungia mwaka 2012 (mke/mme wa mtu ni sumu) tujirekebishe 2013

      Mngeziweka na kwenye tv.

    5. Lazaro Samuel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 10
      Rep Power : 394
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: picha 35 za fumanizi kali za kufungia mwaka 2012 (mke/mme wa mtu ni sumu) tujirekebishe 2013

      Mambo ya binadamu hayo

    6. saudari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th December 2012
      Location : Behind The Screen
      Posts : 2,661
      Rep Power : 59916
      Likes Received
      2756
      Likes Given
      2639

      Default Kweli mume wa mtu sumu

      Dada huyu kafumaniwa akiwa na mume wa mtu, mwishowe ikabidi akojolewe.
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	mkojo.jpg 
Views:	0 
Size:	52.7 KB 
ID:	77375  
      MziziMkavu likes this.

    7. #26
      Globu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th January 2011
      Location : Giningi
      Posts : 7,431
      Rep Power : 90812579
      Likes Received
      942
      Likes Given
      489

      Default Re: Kweli mume wa mtu sumu

      Duh!!! Hii bab kubwa, manina

    8. Otorong'ong'o's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Uvunguni
      Posts : 16,227
      Rep Power : 85907518
      Likes Received
      3686
      Likes Given
      1747

      Default Re: Kweli mume wa mtu sumu

      Hii kali..

    9. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 10,241
      Rep Power : 16966570
      Likes Received
      3841
      Likes Given
      1369

      Default Re: Kweli mume wa mtu sumu

      Quote By tedo View Post
      Hii kali..
      kali ya mwaka,bado 2013 watu watafumaniwa kama kawa

    10. Mandingo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2011
      Posts : 1,762
      Rep Power : 809
      Likes Received
      361
      Likes Given
      92

      Default Re: picha 35 za fumanizi kali za kufungia mwaka 2012 (mke/mme wa mtu ni sumu) tujirekebishe 2013

      Mbona za wale wanao gandana hatujaziona?...

    11. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 10,241
      Rep Power : 16966570
      Likes Received
      3841
      Likes Given
      1369

      Default Re: picha 35 za fumanizi kali za kufungia mwaka 2012 (mke/mme wa mtu ni sumu) tujirekebishe 2013

      Quote By Mandingo View Post
      Mbona za wale wanao gandana hatujaziona?...
      ya tanzania picha aikutoka,ila nimeweka ya songombingo ilivyokuwa temeke hospital,ninayo ya waliogandana kenya,ukiitaji niweke naiweka

    12. Thanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : Multiple Destination
      Posts : 1,916
      Rep Power : 1682
      Likes Received
      583
      Likes Given
      1552

      Default Re: picha 35 za fumanizi kali za kufungia mwaka 2012 (mke/mme wa mtu ni sumu) tujirekebishe 2013

      Namfahamu vizuri huyo babu wa miaka sabini aliyefumaniwa akila na mke wa mpangaji wake. Ni wa Arusha, Maeneo ya Sekei, na babu ni Balozi wa nyumba kumi (CCM) alilipa faini kusamehewa ila akaahidi kumuoa kabisa huyo binti kwa madai kwamba kijana hamtoshelezi binti....ilikuwa ni aibu sana.

      [
      QUOTE=Money stunna;5246343]Attachment 75576Attachment 75577Attachment 75578Attachment 75579Attachment 75580Attachment 75581


      tuheshimu wake/waume wa watu,kuchukua mke/mme wa mtu uku ukiwa unafahamu jua kwamba za mwiz ni 40,utazalilishwa na autosahau maishani,sehemu nyingine nimeziba kwa sababu maalumu,kuingia 2013 tujirekebishe sana[/QUOTE]
      I am a Democratic Figure,Opposer of Non reality Proposers.
      Thanda Similane

    13. #32
      Prof's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th February 2010
      Posts : 95
      Rep Power : 558
      Likes Received
      51
      Likes Given
      36

      Default Re: picha 35 za fumanizi kali za kufungia mwaka 2012 (mke/mme wa mtu ni sumu) tujirekebishe 2013

      Udhalilishaji wa utu wa binadamu uliopitiliza.......in fact tuna vyombo Kama Mahakama na polisi, hivi vipo kulinda usalama wa Raia na kutoa haki(Mahakama). Inakuwaje umtoe roho binadam mwenzako kisa umemkuta na waifu!? I stand to be corrected!


      ANGALIZO:

      mleta maada, unanufaikaje na matukio haya?

    14. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 10,241
      Rep Power : 16966570
      Likes Received
      3841
      Likes Given
      1369

      Default Re: picha 35 za fumanizi kali za kufungia mwaka 2012 (mke/mme wa mtu ni sumu) tujirekebishe 2013

      Quote By Prof View Post
      Udhalilishaji wa utu wa binadamu uliopitiliza.......in fact tuna vyombo Kama Mahakama na polisi, hivi vipo kulinda usalama wa Raia na kutoa haki(Mahakama). Inakuwaje umtoe roho binadam mwenzako kisa umemkuta na waifu!? I stand to be corrected!


      ANGALIZO:

      mleta maada, unanufaikaje na matukio haya?


      uwa inatokea kwa sababu ya hasira kwa mtu aliyefumania,ndio maana wengine uamua kuua mtu,kukata kiungo,kupiga,kumla 0713 mfumaniwaji

      apo kwenye red,ili watu wajirekebishe wewe unaona matendo aya mazuri,tukikaka kimya aitakuwa solution,awa ni kuwaumbua tu watu wengine wajifunze kwa awa,mke/me wa mtu ni sumu,usijaribu chombeza yatakuja yakukute usiyoyategemea...........

    15. #34
      Emma.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2012
      Location : ARUSHA
      Posts : 1,534
      Rep Power : 723
      Likes Received
      191
      Likes Given
      0

      Default Re: picha 35 za fumanizi kali za kufungia mwaka 2012 (mke/mme wa mtu ni sumu) tujirekebishe 2013

      dah kweli mwaka 2012 mwaka wa vituko

    16. paul nsangu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd November 2012
      Posts : 178
      Rep Power : 431
      Likes Received
      32
      Likes Given
      13

      Default Re: picha 35 za fumanizi kali za kufungia mwaka 2012 (mke/mme wa mtu ni sumu) tujirekebishe 2013

      mwaminini yesu waokoe na mambo haya ya aibu njoon kwa yesu

    17. SuperImpressor's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Location : Tz
      Posts : 993
      Rep Power : 690
      Likes Received
      188
      Likes Given
      4

      Default Re: picha 35 za fumanizi kali za kufungia mwaka 2012 (mke/mme wa mtu ni sumu) tujirekebishe 2013

      Kila kitu Bible imeweka wazi wala haikuficha ili kwamba yule atakayeitunza sheria ya Mungu asiangamie

    18. Clean9

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...