JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 42
    1. Kiranja Mkuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2010
      Posts : 2,104
      Rep Power : 966
      Likes Received
      305
      Likes Given
      49

      Default PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz


      Je kuna ukweli hapa?
      Mimi naona Wazanzibari wao wanafaidika zaidi na muungano ukilinganisha na sisi


    2. #2
      Q Man's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2012
      Posts : 1,041
      Rep Power : 617
      Likes Received
      475
      Likes Given
      330

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Quote By Kiranja Mkuu View Post

      Je kuna ukweli hapa?
      Mimi naona Wazanzibari wao wanafaidika zaidi na muungano ukilinganisha na sisi
      Aliyetengeneza hiki kikaragosi bila shaka atakuwa mwanauamsho, chini ya Shehe Faridi. Na sisi tunaitaka Tanganyika yetu. Hawa Wazanzibari wamezidi sana kutudharau. Ama kweli shukrani ya punda ni kuishia kukupiga mateke, hata umsaidie vipi.
      Bujibuji likes this.
      HOPE ENDS WHEN YOU STOP BELIEVING, LIFE ENDS WHEN YOU STOP DREAMING

    3. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,050
      Rep Power : 3276818
      Likes Received
      8853
      Likes Given
      3601

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Quote By Kiranja Mkuu View Post

      Je kuna ukweli hapa?
      Mimi naona Wazanzibari wao wanafaidika zaidi na muungano ukilinganisha na sisi
      Huyo aliyeweka bendera kazikosea
      Bujibuji likes this.
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    4. #4
      Joseph's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2007
      Location : Zanzibar
      Posts : 3,165
      Rep Power : 86231905
      Likes Received
      861
      Likes Given
      630

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Wanzanzibar wanawapa nini watanganyika mpaka tunaona watanganyika wanafaidika na Muungano?
      Bujibuji likes this.
      You can never have someone praise you,nor will anyone condemn you,never in the past,not at present and never will be in the future.

    5. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,553
      Rep Power : 51527623
      Likes Received
      11237
      Likes Given
      9335

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      hapo lazima uamsho wanahusika
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE

    6. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,689
      Rep Power : 315679181
      Likes Received
      3870
      Likes Given
      1403

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Mammbo ya sheh Farid na Sheh Mselemi!!
      "A friend in need,is a friend indeed"

    7. CHRISTURKER's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2012
      Posts : 250
      Rep Power : 451
      Likes Received
      51
      Likes Given
      24

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Quote By Kiranja Mkuu View Post

      Je kuna ukweli hapa?
      Mimi naona Wazanzibari wao wanafaidika zaidi na muungano ukilinganisha na sisi
      Hakuna ukweli hapa,mchora katuni hajawawakilisha wazanzibari hapo,Mzanzibari gani ana KISOGO? Wale jamaa ni flat screen.

    8. charger's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Location : Ukutani
      Posts : 2,277
      Rep Power : 537757
      Likes Received
      1265
      Likes Given
      285

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Tanzania Bila na Tanzania Visilani

    9. chitambikwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Location : KAISHO
      Posts : 3,716
      Rep Power : 2145
      Likes Received
      757
      Likes Given
      603

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Wenye nacho wataongezewa
      Jacobus likes this.
      IT IS TO THOSE WITHOUT TEETH GOD GIVES MEAT

    10. Kakende's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2012
      Posts : 1,845
      Rep Power : 6475970
      Likes Received
      827
      Likes Given
      122

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Siku muungano ukivunjika wanawake wa ZANZIBAR watajuta kuzaliwa kwani utawala wa SHARIA ya kiislam utaanzishwa ambapo watazuiwa kwenda shule, wakikamatwa wamezini watapondwa mawe hadi kufa. Muungano ukivunjika itapatikana PEMBA na UNGUJA-nje ya muungano hakuna ZANZIBAR

    11. #11
      Mandi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2011
      Posts : 320
      Rep Power : 552
      Likes Received
      45
      Likes Given
      0

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Watanganyika tusimfanye nyerere kutokua na akili katika kuunganisha zanzibar na tanganyika.hiyo picha ndo hali halisi yamuungano.ukiwauliza watanganyika muungano unawanufaisha vp wazanzibar?atakujibu wapemba wamejaa kariaokoo wanamaduka.wao wanaiyona hiyo ndo faida.nyerere ameufanya muungano huu ili tanganyika ijibebeshe koti la muungano na sio vengine.kibonzo ni reality beyond the truth
      Jacobus likes this.

    12. Jacobus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th March 2011
      Location : Tabora
      Posts : 2,381
      Rep Power : 964
      Likes Received
      417
      Likes Given
      4375

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Quote By Joseph View Post
      Wanzanzibar wanawapa nini watanganyika mpaka tunaona watanganyika wanafaidika na Muungano?
      Huoni hapo anachopewa? Vinginevo Watanganyika wangedai MUUNGANO sahihi wa serikali TATU ati. WANAFAIDIIIIIIIIIIIIII.

    13. Jacobus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th March 2011
      Location : Tabora
      Posts : 2,381
      Rep Power : 964
      Likes Received
      417
      Likes Given
      4375

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Quote By Kakende View Post
      Siku muungano ukivunjika wanawake wa ZANZIBAR watajuta kuzaliwa kwani utawala wa SHARIA ya kiislam utaanzishwa ambapo watazuiwa kwenda shule, wakikamatwa wamezini watapondwa mawe hadi kufa. Muungano ukivunjika itapatikana PEMBA na UNGUJA-nje ya muungano hakuna ZANZIBAR
      Kufa muungano hatuombei ila UBORESHWE kwa kuwa na serikali TATU. Muungano DAIMA MBELE!!!!!!!

    14. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,553
      Rep Power : 51527623
      Likes Received
      11237
      Likes Given
      9335

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Jamani hivi ni lini muungano utakapovunjika?

    15. Kakende's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2012
      Posts : 1,845
      Rep Power : 6475970
      Likes Received
      827
      Likes Given
      122

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Muungano ukivunjika wanawake watafanywa hivi chini ya SHARIA-- Bofya hapa: Iran Infuriated By Film Of Woman's Stoning - YouTube

    16. Joseph's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2007
      Location : Zanzibar
      Posts : 3,165
      Rep Power : 86231905
      Likes Received
      861
      Likes Given
      630

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Quote By Jacobus View Post
      Huoni hapo anachopewa? Vinginevo Watanganyika wangedai MUUNGANO sahihi wa serikali TATU ati. WANAFAIDIIIIIIIIIIIIII.
      Mimi naona picha hii haina ukweli bali ni upotoshaji tu,tangu lini mtu aliyekondeana kama huyo Mzanzibar akawa na uwezo wa kumlisha mtanganyika?Naona ingefaa hicho kijiko kingekuwa kinatoka kwa mtanganyika kwenda kwa mzanzibar ingeleta maana.
      Jacobus likes this.
      You can never have someone praise you,nor will anyone condemn you,never in the past,not at present and never will be in the future.

    17. mwanaodessa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 85
      Rep Power : 452
      Likes Received
      12
      Likes Given
      24

      Default

      Quote By giLESi View Post
      Jamani hivi ni lini muungano utakapovunjika?
      Yaani siku hiyo nyumbani kwangu lazima nifanye sherehe,
      giLESi likes this.

    18. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,553
      Rep Power : 51527623
      Likes Received
      11237
      Likes Given
      9335

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Quote By mwanaodessa View Post
      Yaani siku hiyo nyumbani kwangu lazima nifanye sherehe,
      mi nasubiri kwa hamu sana nione uhuru wa Tanganyika kwa mara ya pili
      Jacobus likes this.

    19. Jacobus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th March 2011
      Location : Tabora
      Posts : 2,381
      Rep Power : 964
      Likes Received
      417
      Likes Given
      4375

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Quote By Joseph View Post
      Mimi naona picha hii haina ukweli bali ni upotoshaji tu,tangu lini mtu aliyekondeana kama huyo Mzanzibar akawa na uwezo wa kumlisha mtanganyika?Naona ingefaa hicho kijiko kingekuwa kinatoka kwa mtanganyika kwenda kwa mzanzibar ingeleta maana.
      Hii ndo hali halisi kwani malikia wa mchwa hutafuta mwenyewe chakula ndugu yangu?

    20. Jacobus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th March 2011
      Location : Tabora
      Posts : 2,381
      Rep Power : 964
      Likes Received
      417
      Likes Given
      4375

      Default Re: PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

      Quote By giLESi View Post
      mi nasubiri kwa hamu sana nione uhuru wa Tanganyika kwa mara ya pili
      Ki vipi wakati umekaa unalishwa tuuuuuu. Baba wa taifa alizunguka nchi nzima kudai UHURU wa KWELI.


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...