JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Majoho ya wahitimu bomba

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 31
    1. kitalolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2006
      Posts : 1,824
      Rep Power : 3931
      Likes Received
      669
      Likes Given
      601

      Default Majoho ya wahitimu bomba

      Click image for larger version. 

Name:	Baadhi ya wahitimu wa shahada ya kwanza la ualimu..JPG 
Views:	0 
Size:	123.7 KB 
ID:	72215

      Click image for larger version. 

Name:	Baadhi ya wanachuo wa Chuo Kikuu cha Waislamu cha Morogoro wakifuatilia hotuba..JPG 
Views:	0 
Size:	129.6 KB 
ID:	72216


      Click image for larger version. 

Name:	MKUU WA CHUO MUM.JPG 
Views:	0 
Size:	127.3 KB 
ID:	72217

      Click image for larger version. 

Name:	Soccertean.jpg 
Views:	0 
Size:	109.6 KB 
ID:	72218
      tulipomaliza kupewa shahada zetu lilipata fursa ya kupiga picha ya pamoja na mgeni rasmi
      MAN IS A TWO FOLD BEING HAVING A DIVINE AND AN ANIMAL NATURE . IF HE FEELS AND THINKS AND ACT AS A DIVINE BEING SHOULD ACT, HE IS A TRUE MAN; IF HE FEELS AND ACT LIKE AN ANIMAL, HE IS THEN AN ANIMAL


    2. Mtingaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2012
      Location : Tunnel
      Posts : 1,020
      Rep Power : 605
      Likes Received
      267
      Likes Given
      28

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Quote By kitalolo View Post

      Click image for larger version. 

Name:	Baadhi ya wanachuo wa Chuo Kikuu cha Waislamu cha Morogoro wakifuatilia hotuba..JPG 
Views:	0 
Size:	129.6 KB 
ID:	72216


      Click image for larger version. 

Name:	MKUU WA CHUO MUM.JPG 
Views:	0 
Size:	127.3 KB 
ID:	72217

      Click image for larger version. 

Name:	Soccertean.jpg 
Views:	0 
Size:	109.6 KB 
ID:	72218
      tulipomaliza kupewa shahada zetu lilipata fursa ya kupiga picha ya pamoja na mgeni rasmi
      Hapa hakuna maana ya picha sasa!
      kitalolo likes this.

    3. #3
      UKI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2012
      Location : Mali
      Posts : 696
      Rep Power : 555
      Likes Received
      157
      Likes Given
      180

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      mkuu hiyo picha ya mwisho nahisi sio sahihi utajuaje uko wapi
      kitalolo likes this.

    4. Mwana Mtoka Pabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Posts : 4,199
      Rep Power : 2227
      Likes Received
      2095
      Likes Given
      622

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Tehe tehe tehe!

      Click image for larger version. 

Name:	ili iweje.jpg 
Views:	0 
Size:	62.5 KB 
ID:	72248
      kitalolo likes this.
      Be wise with SPEED. A fool at forty, is a fool INDEED!

    5. #5
      kbm's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2012
      Posts : 4,190
      Rep Power : 221134
      Likes Received
      935
      Likes Given
      219

      Default

      Quote By Mwana Mtoka Pabaya View Post
      Tehe tehe tehe!

      Click image for larger version. 

Name:	ili iweje.jpg 
Views:	0 
Size:	62.5 KB 
ID:	72248
      mpiga picha anavyojitahidi ili waonekane vizuri! Loh!
      kitalolo, Njilembera and m.kessy like this.

    6. Clean9

    7. MadameX's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2009
      Location : Timbaktu
      Posts : 7,187
      Rep Power : 24588
      Likes Received
      3363
      Likes Given
      1588

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Hiyo ya mwisho kiboko....
      kitalolo likes this.
      Dont put the KEY to your HAPPINESS on someone' else's POCKET

    8. Jagarld's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th April 2011
      Location : Mbinguni.
      Posts : 1,160
      Rep Power : 802074
      Likes Received
      290
      Likes Given
      185

      Default

      Quote By kitalolo View Post
      Click image for larger version. 

Name:	Baadhi ya wahitimu wa shahada ya kwanza la ualimu..JPG 
Views:	0 
Size:	123.7 KB 
ID:	72215

      Click image for larger version. 

Name:	Baadhi ya wanachuo wa Chuo Kikuu cha Waislamu cha Morogoro wakifuatilia hotuba..JPG 
Views:	0 
Size:	129.6 KB 
ID:	72216


      Click image for larger version. 

Name:	MKUU WA CHUO MUM.JPG 
Views:	0 
Size:	127.3 KB 
ID:	72217

      Click image for larger version. 

Name:	Soccertean.jpg 
Views:	0 
Size:	109.6 KB 
ID:	72218
      tulipomaliza kupewa shahada zetu lilipata fursa ya kupiga picha ya pamoja na mgeni rasmi
      naona mgeni rasmi ametokelezea kweli au macho yangu,nahisi mpira ndo mgeni rasmi hapa kama picha inavoonesha!
      kitalolo and Daudi Mchambuzi like this.

    9. #8
      kanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th January 2011
      Posts : 871
      Rep Power : 664
      Likes Received
      351
      Likes Given
      427

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      ni mafahali ya Morogoro Muslim University ,2012 chini ya mkuu wa chuo Hajjat Mwantum Jasmine Malale
      kitalolo and Daudi Mchambuzi like this.

    10. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 4,668
      Rep Power : 8038
      Likes Received
      1589
      Likes Given
      1216

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Quote By Mwana Mtoka Pabaya View Post
      Tehe tehe tehe!

      Click image for larger version. 

Name:	ili iweje.jpg 
Views:	0 
Size:	62.5 KB 
ID:	72248
      Ona jibaba linakazana kupiga picha sura zisizoonekana. maadam limeamliwa kuwa wanawake wafunike mwili mzima halifikiri kuwa hapa picha ina mana gani linakazana tu. Eti ALLAH kaagiza!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
      kitalolo likes this.

    11. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 4,668
      Rep Power : 8038
      Likes Received
      1589
      Likes Given
      1216

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Quote By Mtingaji View Post
      Hapa hakuna maana ya picha sasa!
      Picha ya mwisho inaonyesha hawa wanawake wana walakini katika kufikiri. Huyu kesho ukimwambia kuwa mmeamuliwa kutoa mapenzi kinyume na maumbile (department 4) atakubali maana kama kakubali upuuzi huo eti kwa vile imeamliwa, kesho akiambiwa imeamuliwa hivyo na hilo atafanya maana hakuna analohoji!!!!!!!!!!!!!
      kitalolo likes this.

    12. Amavubi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 12,881
      Rep Power : 67429117
      Likes Received
      5061
      Likes Given
      4434

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      haya bana, alimradi majoho
      kitalolo likes this.
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya

    13. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 9,578
      Rep Power : 118915617
      Likes Received
      2460
      Likes Given
      1681

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Duuuuuh lakini ndie mnyaazi mungu alivyoagiza watafanyaje? Ni nje ya uwezo wao
      kitalolo likes this.

    14. Marire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st May 2012
      Posts : 6,425
      Rep Power : 2264774
      Likes Received
      1636
      Likes Given
      0

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Mi naomba kutambulishwa hiyo picha ya mwisho anza na huyo dada wa kushoto
      kitalolo likes this.

    15. Baba V's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : Planet Nibiru
      Posts : 19,315
      Rep Power : 88125984
      Likes Received
      9098
      Likes Given
      10711

      Default

      Quote By kitalolo View Post
      Click image for larger version. 

Name:	Baadhi ya wahitimu wa shahada ya kwanza la ualimu..JPG 
Views:	0 
Size:	123.7 KB 
ID:	72215

      Click image for larger version. 

Name:	Baadhi ya wanachuo wa Chuo Kikuu cha Waislamu cha Morogoro wakifuatilia hotuba..JPG 
Views:	0 
Size:	129.6 KB 
ID:	72216


      Click image for larger version. 

Name:	MKUU WA CHUO MUM.JPG 
Views:	0 
Size:	127.3 KB 
ID:	72217

      Click image for larger version. 

Name:	Soccertean.jpg 
Views:	0 
Size:	109.6 KB 
ID:	72218
      tulipomaliza kupewa shahada zetu lilipata fursa ya kupiga picha ya pamoja na mgeni rasmi
      Hapa wameuaa
      kitalolo likes this.

    16. Emanuel Makofia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2010
      Location : B.O.T
      Posts : 3,791
      Rep Power : 1301
      Likes Received
      581
      Likes Given
      467

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Quote By Marire View Post
      Mi naomba kutambulishwa hiyo picha ya mwisho anza na huyo dada wa kushoto
      sio dada ni mwanaume!
      kitalolo likes this.
      .....Chuma cha reli hakishiki kutu...

    17. Mwana Mtoka Pabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Posts : 4,199
      Rep Power : 2227
      Likes Received
      2095
      Likes Given
      622

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Halafu mtu anatinga na vyeti vyake kwenye interview kwa mtindo huu kesi inahamia kwenye 'mfumo .......'

      Kweli wewe ndio HR unamuajiri ninja awe receptionist? Au customer care..loh!
      kitalolo likes this.
      Be wise with SPEED. A fool at forty, is a fool INDEED!

    18. babacollins's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd December 2010
      Posts : 499
      Rep Power : 515
      Likes Received
      80
      Likes Given
      92

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Quote By UKI View Post
      mkuu hiyo picha ya mwisho nahisi sio sahihi utajuaje uko wapi
      ....................na akina nani..

    19. GOOGLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Location : MIREMBE HOSPITAL
      Posts : 1,316
      Rep Power : 659
      Likes Received
      237
      Likes Given
      18

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Chuo gani kinavyalisha majoho ya hivi?? Iraq au Iran.
      kitalolo likes this.
      Google never cheat!! Google=teacher

    20. ummu kulthum's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th February 2012
      Location : singida
      Posts : 2,785
      Rep Power : 7105
      Likes Received
      1293
      Likes Given
      663

      Default

      Quote By google View Post
      chuo gani kinavyalisha majoho ya hivi?? Iraq au iran.
      taaaaanzaniiiiiiiiiiiiiiiiiia

    21. IGUDUNG'WA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd October 2011
      Location : iborogero
      Posts : 942
      Rep Power : 638
      Likes Received
      209
      Likes Given
      135

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      vipi kulikuwa na vifaa vya kukagulia milipuko?
      kitalolo likes this.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...