JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Majoho ya wahitimu bomba

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 31 of 31
    1. kitalolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2006
      Posts : 1,817
      Rep Power : 3911
      Likes Received
      668
      Likes Given
      601

      Default Majoho ya wahitimu bomba

      Attachment 72215

      Attachment 72216


      Attachment 72217

      Attachment 72218
      tulipomaliza kupewa shahada zetu lilipata fursa ya kupiga picha ya pamoja na mgeni rasmi
      MAN IS A TWO FOLD BEING HAVING A DIVINE AND AN ANIMAL NATURE . IF HE FEELS AND THINKS AND ACT AS A DIVINE BEING SHOULD ACT, HE IS A TRUE MAN; IF HE FEELS AND ACT LIKE AN ANIMAL, HE IS THEN AN ANIMAL


    2. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 7,847
      Rep Power : 24844
      Likes Received
      3662
      Likes Given
      18462

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      jamaani, sio vizuri hivi.
      kitalolo likes this.
      "Wazee wanaounga mkono muungano wa serikali 3 wanasubiri kufa" by @Nape Nnauye

    3. mathcom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Location : Sinza Dar es Salaam
      Posts : 1,391
      Rep Power : 658
      Likes Received
      476
      Likes Given
      895

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba



      sasa hapa utajuwaje kama hawa kweli ndio walio-graduate !!
      Jamani mbona mnakuwa na masihara kama ya kweli wakati mwengine !!
      kitalolo and Daudi Mchambuzi like this.

    4. Dodoma one's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd April 2012
      Posts : 176
      Rep Power : 439
      Likes Received
      13
      Likes Given
      48

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Yaaani we acha 2,natambulisha kwa jina mojamoja kutoka kushoto walio simama AMINA ,ZUWENA,MWAJUMA,HAULATH,HADIJA ,walio chuchumaa kutoka kushoto TATU,TABU,SHIDA.
      kitalolo likes this.

    5. kitalolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2006
      Posts : 1,817
      Rep Power : 3911
      Likes Received
      668
      Likes Given
      601

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Quote By Dodoma one View Post
      Yaaani we acha 2,natambulisha kwa jina mojamoja kutoka kushoto walio simama AMINA ,ZUWENA,MWAJUMA,HAULATH,HADIJA ,walio chuchumaa kutoka kushoto TATU,TABU,SHIDA.
      Asante @ kwa utambulisho huo
      MAN IS A TWO FOLD BEING HAVING A DIVINE AND AN ANIMAL NATURE . IF HE FEELS AND THINKS AND ACT AS A DIVINE BEING SHOULD ACT, HE IS A TRUE MAN; IF HE FEELS AND ACT LIKE AN ANIMAL, HE IS THEN AN ANIMAL

    6. ITEGAMATWI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Posts : 2,767
      Rep Power : 614710
      Likes Received
      919
      Likes Given
      1534

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Quote By kitalolo View Post


      Attachment 72218
      tulipomaliza kupewa shahada zetu lilipata fursa ya kupiga picha ya pamoja na mgeni rasmi
      Hii umetuibia mkuu, hata ukii-zoom in unona kuwa umeitoa kwenye mtandao. Kama vipi itupie kule kwenye jukwaa la jokes nadhani ndiyo mahala pake.

    7. JF SMS Swahili

    8. kitalolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2006
      Posts : 1,817
      Rep Power : 3911
      Likes Received
      668
      Likes Given
      601

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Quote By GOOGLE View Post
      Chuo gani kinavyalisha majoho ya hivi?? Iraq au Iran.
      kiko morogoro mkuu zamani ilikuwaa Taa nesco siku hizi do once
      MAN IS A TWO FOLD BEING HAVING A DIVINE AND AN ANIMAL NATURE . IF HE FEELS AND THINKS AND ACT AS A DIVINE BEING SHOULD ACT, HE IS A TRUE MAN; IF HE FEELS AND ACT LIKE AN ANIMAL, HE IS THEN AN ANIMAL

    9. ITEGAMATWI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Posts : 2,767
      Rep Power : 614710
      Likes Received
      919
      Likes Given
      1534

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Quote By CHUAKACHARA View Post
      Picha ya mwisho inaonyesha hawa wanawake wana walakini katika kufikiri. Huyu kesho ukimwambia kuwa mmeamuliwa kutoa mapenzi kinyume na maumbile (department 4) atakubali maana kama kakubali upuuzi huo eti kwa vile imeamliwa, kesho akiambiwa imeamuliwa hivyo na hilo atafanya maana hakuna analohoji!!!!!!!!!!!!!

      Najua ni kejeli lakini ngoja nikujibu kikejeli hivyo hivyo! Ni kweli kuwa wameamliwa lakini hizo amri zimekuwepo karne na karne katika maandishi ya kitabu cha imani yao (Quran) hivyo hakuna wa kuwaamrisha isipokuwa hicho kitabu na kingine zaidi kitabu chao hakibadiliki ni hicho hicho hakina toleo la kale, toleo jipya la kuja kuwaamrisha sasa waanze kutoa depertment 4 unayoisema.

    10. Jungumawe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd May 2009
      Posts : 165
      Rep Power : 819
      Likes Received
      43
      Likes Given
      22

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      [QUOTE=kitalolo;5088349]Attachment 72215

      Attachment 72216


      Attachment 72217

      Attachment 72218

      hawa si wamepiga migongo tu picha yenye sura zitapigwa baadaye

    11. #29
      KVM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Posts : 696
      Rep Power : 606
      Likes Received
      271
      Likes Given
      121

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Quote By Mwana Mtoka Pabaya View Post
      Tehe tehe tehe!

      Attachment 72248

      Biashara ni matangazo, au sivyo?

    12. ITEGAMATWI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Posts : 2,767
      Rep Power : 614710
      Likes Received
      919
      Likes Given
      1534

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Click image for larger version. 

Name:	orthodox.jpg 
Views:	0 
Size:	115.4 KB 
ID:	72433
      Wakiwa wamekula pozi la picha baada ya ibada ya jumapili.
      Ni kweli kuna utofauti lakini hiyo picha hapo juu pia mpigaji alipata shida kidogo kuwapiga.Hawa ni masister (nuns) wakikristo madhehebu ya Orthodox. Sijui hawa nao wanaongozwa na madrasa?

      Click image for larger version. 

Name:	orthodox 2.jpg 
Views:	0 
Size:	51.9 KB 
ID:	72434
      Hapa wapo ziarani VATICAN kumsabahi papa benedicto XVI


      Zaidi unaweza tembelea link hizi kujionea zaidi ORBIS CATHOLICVS: Greek Orthodox sisters in the Vatican... na B A S I L I C A - Theology of Space: October 2009.

    13. Lenana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2010
      Posts : 414
      Rep Power : 567
      Likes Received
      44
      Likes Given
      54

      Default Re: Majoho ya wahitimu bomba

      Nafikiri ni wakati muafaka wa Tume ya vyuo vikuu nchini kuja na tathmini ya elimu itolewayo na hiki chuo isije ikawa ni kama ya wenzetu wakenya waliosoma Kampala International University shahada zao kutokutambuliwa na Tume ya vyuo vikuu nchini mwao!
      YU -------- KIPOFU AGOMBANAE NA ANAYEMUONGOZA KATIKA MAPITO SALAMA!

    14. JF SMS Swahili

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...