JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hizi ndizo Picha za RayC Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 70
    1. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,579
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3895
      Likes Given
      673

      Default Hizi ndizo Picha za RayC Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma








      HAYA NDO MADHARA YA BANGI NA MADAWA YA KULEVYA......NI BORA TUJIFUNZE KUTOKANA NA MAKOSA.... RAY C ANATIA HURUMA.LAWAMA ZOTE ZIMEELEKEZWA KWA LORD EYEZ AMAYE NDIYE ALIYEMFUNZA KUTUMIA MADAWA YA KULEVYA SHUKRANI ZA DHATI KWA GLOBAL PUBLISHER: HABARI IMEANDIKWA KWA KIREFUKATIKA GAZETI LA LEO LA IJUMAA


    2. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 28,280
      Rep Power : 429502693
      Likes Received
      27004
      Likes Given
      26538

      Default Re: Hizi ndizo Picha za Ray Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

      I wonder mama yake 'anaumiaje' now....
      There are things in life that are very difficult to explain....

    3. itnojec's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2011
      Location : the under world
      Posts : 1,877
      Rep Power : 902
      Likes Received
      311
      Likes Given
      65

      Default Re: Hizi ndizo Picha za Ray Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

      alifkiri unga wa ubuyu.......!

    4. jamii01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : STREET
      Posts : 1,335
      Rep Power : 816
      Likes Received
      446
      Likes Given
      271

      Default Re: Hizi ndizo Picha za Ray Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

      Kila jambo na mwisho wake..Huyu dada alilkuwa anavuma kama si yeye vile alipo leo..hakika kutesa kwa zamu

      CHINI YA JUA MAMBO YOTE NI UBATILI...

    5. Concrete's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 3,607
      Rep Power : 0
      Likes Received
      490
      Likes Given
      0

      Default Re: Hizi ndizo Picha za Ray Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

      Mkuu rekebisha heading badala ya Ray andika Ray C.

      Pia hii topic ipo tayari mtandaoni tangu jana hivyo MOD tunaomba uzinganishe zote.


    6. sepuka's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 11
      Rep Power : 444
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Hizi ndizo Picha za Ray Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

      jaman inasikitisha sana daaaa pole sana mamaake.

    7. bhikola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 313
      Rep Power : 533
      Likes Received
      202
      Likes Given
      256

      Default Re: Hizi ndizo Picha za Ray Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

      Haya ndo matatizo ya celebrities na mastaa wetu, wengi kama siyo wote mwisho wao hua ni mbaya. nafikiri kuna haja ya kuwepo na kitengo cha ushauri kwa watu wanaopata umaarufu bila kuwa na skills za maisha. pia wasanii kuwa na mameneja wanaoeleweka na wenyenidhamu za kiutawala ili kuweza kuwasaidia
      anyway pole zake, mi nilikuwa mmoja wa washabiki wake bana
      "to be a great thinker is to think critically" and "to think critically is to think differently from other thoughts"

    8. Kassim Awadh's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2012
      Posts : 828
      Rep Power : 639
      Likes Received
      154
      Likes Given
      1144

      Default Re: Hizi ndizo Picha za Ray Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

      Mwampamba mwisho yuko wapi

    9. Kobello's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2011
      Posts : 4,794
      Rep Power : 366389
      Likes Received
      2381
      Likes Given
      388

      Default Re: Hizi ndizo Picha za Ray Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

      Mmejuaje kuwa ni madawa ya kulevya???
      Inawezekana ikawa pombe, huwa tunajiaminisha kuwa mtu akiwa bwese hajitambui basi itakuwa ni albadiri ya kihindi.
      Wakati pombe inaweza kuleta matokeo kama hayo kwenye picha.
      Pombe inaua sana watu bongo, ila ndio inayofadhili matamasha kwa hiyo wasanii wakizima inasingiziwa bangi.... thats messed up.
      Keeping quiet is a war crime.

    10. Amavubi's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 19,598
      Rep Power : 240965873
      Likes Received
      7029
      Likes Given
      6462

      Default Re: Hizi ndizo Picha za Ray Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

      Wengine je wanalo la kujifunza hapo?
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya

    11. mama D's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,706
      Rep Power : 10791
      Likes Received
      496
      Likes Given
      1428

      Default Re: Hizi ndizo Picha za Ray Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

      dah kweli maisha yanabadilika!
      hii hali inaumiza sana jamani, naamini kuna watu wenye uelewa na hali hii, kwa kweli huyu rehema anahitaji msaada walau wa ushauri na matibabu.
      dah kweli kuzaa si kazi bali kulea.......hapa mama mzazi lazima analia kila saa
      Women who seek to be equal with men lack ambition - Marilyn Monroe

    12. prince pepe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th September 2012
      Posts : 218
      Rep Power : 492
      Likes Received
      27
      Likes Given
      9

      Default Re: Hizi ndizo Picha za Ray Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

      wake up and smell the coffee gal
      Tausi Mzalendo likes this.

    13. kichwat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2010
      Posts : 1,775
      Rep Power : 949
      Likes Received
      517
      Likes Given
      68

      Default

      Quote By Kobello View Post
      Mmejuaje kuwa ni madawa ya kulevya???
      Inawezekana ikawa pombe, huwa tunajiaminisha kuwa mtu akiwa bwese hajitambui basi itakuwa ni albadiri ya kihindi.
      Wakati pombe inaweza kuleta matokeo kama hayo kwenye picha.
      Pombe inaua sana watu bongo, ila ndio inayofadhili matamasha kwa hiyo wasanii wakizima inasingiziwa bangi.... thats messed up.
      Actually POMBE ni dawa ya kulevya, ila TRA wanaikingia kifua sababu mtumiaji wake anaweza kuiletea mapato makubwa Govt kwa miaka mingi sana kabla hajapata madhara makubwa ya kumfanya ashindwe kulipa kodi. Pombe is excellent, ukiacha ajali za hapa na pale.

    14. Father of All's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Posts : 3,102
      Rep Power : 1157
      Likes Received
      1853
      Likes Given
      3345

      Default Re: Hizi ndizo Picha za Ray Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

      Nadhani hii itakuwa somo kwa malimbukeni wengine wanaoitwa masupastaa. Ukisema unaonekana unawaonea wivu eti kwa vile wanajiona wanatesa wasijue wanateseka. Wengi watafutatia. Ni janga la kitaifa haswa. Bahati mbaya wauza miunga wenyewe wana madaraka na wanajuana na wakubwa na hakuna wa kuwagusa. Wako wapi wauza unga rais aliotwambia ana orodha yao? Money talks.
      OLESAIDIMU and StayReal like this.

    15. #15
      bemg's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th April 2010
      Posts : 1,959
      Rep Power : 963
      Likes Received
      264
      Likes Given
      423

      Default Re: Hizi ndizo Picha za Ray Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

      mavuno ya kupenda kutumia vya dunia kuna vitu vingine sivya kujaribu kabisa hata kama humchi Mungu
      Ni jambo zuri na la kupendeza sana ndugu kuishi pamoja kwa umoja

    16. kawakama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Posts : 1,003
      Rep Power : 8844382
      Likes Received
      240
      Likes Given
      352

      Default Re: Hizi ndizo Picha za Ray Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

      whats goes around c0mes around
      amevuna alichokipanda

    17. Blaki Womani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Location : migombani
      Posts : 5,514
      Rep Power : 867852
      Likes Received
      3429
      Likes Given
      2123

      Default Re: Hizi ndizo Picha za Ray Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

      ukiwa kama mzazi inasikitisha sana eeehh Mungu waongozi vijana wajitambue masikini Ray C
      snowhite likes this.
      " Lakini hata sasa asema Bwana nirudieni mimi kwa mioyo yenu yote"

    18. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 10,701
      Rep Power : 88723740
      Likes Received
      2518
      Likes Given
      1815

      Default

      Yani ni Mwenyenzi MUNGU pekee akawakumbuke vijana wetu!
      Yani siamini kama ni yeye Ray C ninayemkumbuka enzi yake!
      Ama kweli maombi yanahitajika!


      Quote By Blaki Womani View Post
      ukiwa kama mzazi inasikitisha sana eeehh Mungu waongozi vijana wajitambue masikini Ray C
      Blaki Womani likes this.

    19. ngonani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th August 2012
      Posts : 1,059
      Rep Power : 661
      Likes Received
      360
      Likes Given
      276

      Default

      Quote By Kobello View Post
      Mmejuaje kuwa ni madawa ya kulevya???
      Inawezekana ikawa pombe, huwa tunajiaminisha kuwa mtu akiwa bwese hajitambui basi itakuwa ni albadiri ya kihindi.
      Wakati pombe inaweza kuleta matokeo kama hayo kwenye picha.
      Pombe inaua sana watu bongo, ila ndio inayofadhili matamasha kwa hiyo wasanii wakizima inasingiziwa bangi.... thats messed up.
      Mzenji anateteea unga

    20. Blaki Womani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Location : migombani
      Posts : 5,514
      Rep Power : 867852
      Likes Received
      3429
      Likes Given
      2123

      Default Re: Hizi ndizo Picha za Ray Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

      Quote By LiverpoolFC View Post
      Yani ni Mwenyenzi MUNGU pekee akawakumbuke vijana wetu!
      Yani siamini kama ni yeye Ray C ninayemkumbuka enzi yake!
      Ama kweli maombi yanahitajika!
      ni kweli LiverpoolFC unapomwona mtoto wa mwenzako anafikia hivyo unaumia unafikiri hivi imekuwaje hadi kufikia hivyo unamwita muumba wako asaidie isitoke kwako nasema mara nyingi wazazi tushikamane kuombea vijana wetu
      mwaJ and baba koku like this.
      " Lakini hata sasa asema Bwana nirudieni mimi kwa mioyo yenu yote"


    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...