JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 26
    1. #1
      TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,835
      Rep Power : 8779
      Likes Received
      1892
      Likes Given
      220

      Default Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix



      Kiungo mshambualiji wa timu ya Simba Haruna Moshi Boban akifanya remix ya maji+kiloba+valuu+glucose awali alianza na kitu cha Malawi aka sigara kubwa kisha huyooo uwanjani.
      maishapopote and Bwana Mapesa like this.
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    2. Ulemavu

    3. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,585
      Rep Power : 201037680
      Likes Received
      6753
      Likes Given
      4330

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      Quote By Mchwechwele View Post


      Kiungo mshambualiji wa timu ya Simba Haruna Moshi Boban akifanya remix ya maji+kiloba+valuu+glucose awali alianza na kitu cha Malawi aka sigara kubwa kisha huyooo uwanjani.
      Mwanaume kuwa na maneno kama haya ni aibu sana..
      Adrian Stepp likes this.
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    4. #3
      watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 37,463
      Rep Power : 429504471
      Likes Received
      22766
      Likes Given
      24929

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      duh!!!

    5. babacollins's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd December 2010
      Posts : 509
      Rep Power : 530
      Likes Received
      83
      Likes Given
      95

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      Quote By Mchwechwele View Post


      Kiungo mshambualiji wa timu ya Simba Haruna Moshi Boban akifanya remix ya maji+kiloba+valuu+glucose awali alianza na kitu cha Malawi aka sigara kubwa kisha huyooo uwanjani.
      Inabidi mswada wa kuruhusu hii kitu uende bungeni.Mbunge wa Tabora atapambana sheria itaruhusu tu .

    6. #5
      TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,835
      Rep Power : 8779
      Likes Received
      1892
      Likes Given
      220

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      Quote By Crashwise View Post
      Mwanaume kuwa na maneno kama haya ni aibu sana..
      Vp tena mtani? Hao ndo wachezaji wenu mnao wasajili kwa bei mbaaaaaaaaaaaya fikeni dau tuwaachia Mbuyu
      maishapopote likes this.
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    7. Movie-Date

    8. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,585
      Rep Power : 201037680
      Likes Received
      6753
      Likes Given
      4330

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      Quote By Mchwechwele View Post
      Vp tena mtani? Hao ndo wachezaji wenu mnao wasajili kwa bei mbaaaaaaaaaaaya fikeni dau tuwaachia Mbuyu
      Angalia anafanya nini uwanjani au nitajie kiungo wa kumfunika Boban ndipo tutatongea biashara ya Mbuyu...
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    9. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 9,443
      Rep Power : 190339825
      Likes Received
      4598
      Likes Given
      24071

      Default Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      Quote By Mchwechwele View Post


      Kiungo mshambualiji wa timu ya Simba Haruna Moshi Boban akifanya remix ya maji+kiloba+valuu+glucose awali alianza na kitu cha Malawi aka sigara kubwa kisha huyooo uwanjani.
      Halafu hicho ni kiroba jogoo.

      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
      Bwana Mapesa likes this.
      Ikulu kuna 'vibaka' isipokuwa tofauti ni kuwa vibaka wa Ikulu wanavaa suti By Godbless Lema

    10. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 1,063
      Rep Power : 2444
      Likes Received
      310
      Likes Given
      2329

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      du ina maana hata kiroba cha kawaida hawezi nunua....simba bwana
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    11. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,585
      Rep Power : 201037680
      Likes Received
      6753
      Likes Given
      4330

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      Quote By maishapopote View Post
      du ina maana hata kiroba cha kawaida hawezi nunua....simba bwana
      Vipi mshiko anaopata unamfikia...?
      maishapopote likes this.
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    12. #10
      TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,835
      Rep Power : 8779
      Likes Received
      1892
      Likes Given
      220

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      Quote By Crashwise View Post
      Angalia anafanya nini uwanjani au nitajie kiungo wa kumfunika Boban ndipo tutatongea biashara ya Mbuyu...
      Hicho anacho kifanyia remix ndicho kinacho mfanya aonekane bora kwenu msimbazi lakini akija Jangwani huyu hapati namba
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    13. #11
      TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,835
      Rep Power : 8779
      Likes Received
      1892
      Likes Given
      220

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      Quote By Daudi mchambuzi View Post
      Halafu hicho ni kiroba jogoo.

      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
      hiki ni kiloba cha jelo jelo kinaitwa kiloba original cha Konyagi cha 1200/= hana ubavu wa kununua
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    14. #12
      Kabembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2009
      Location : Ngamanga
      Posts : 1,176
      Rep Power : 842
      Likes Received
      303
      Likes Given
      239

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix



      Kwa style hii ndio maana alikimbia ulaya......Kiungo mshambualiji wa timu ya Simba Haruna Moshi Boban akifanya remix ya maji+kiloba+valuu+glucose awali alianza na kitu cha Malawi aka sigara kubwa kisha huyooo uwanjani.[/QUOTE]
      'Aircraft,Handcraft,Spacecraft and Witchcraft all are Crafts,why hate Witchcraft?

    15. Bwana Mapesa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th April 2011
      Posts : 522
      Rep Power : 592
      Likes Received
      103
      Likes Given
      292

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      Quote By Mchwechwele View Post


      Kiungo mshambualiji wa timu ya Simba Haruna Moshi Boban akifanya remix ya maji+kiloba+valuu+glucose awali alianza na kitu cha Malawi aka sigara kubwa kisha huyooo uwanjani.
      ha ha ha ha ha I like this Guy bwana.......ndo wachezaji wetu.

    16. #14
      TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,835
      Rep Power : 8779
      Likes Received
      1892
      Likes Given
      220

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      Ulaya angepata wapi kiloba?
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    17. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 1,063
      Rep Power : 2444
      Likes Received
      310
      Likes Given
      2329

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      Quote By Crashwise View Post
      Vipi mshiko anaopata unamfikia...?
      angalia rank yangu JF halafu angali ya kwako..then ndo unilinganishe na huyo mvuta bange...
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    18. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,585
      Rep Power : 201037680
      Likes Received
      6753
      Likes Given
      4330

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      Quote By Mchwechwele View Post
      Hicho anacho kifanyia remix ndicho kinacho mfanya aonekane bora kwenu msimbazi lakini akija Jangwani huyu hapati namba
      Vipi Athuman Idd Chuji...mbona ni zaidi ya Boban mbona mnamchezesha.................. .
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    19. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,585
      Rep Power : 201037680
      Likes Received
      6753
      Likes Given
      4330

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      Quote By maishapopote View Post
      angalia rank yangu JF halafu angali ya kwako..then ndo unilinganishe na huyo mvuta bange...
      Jibu swali acha porojo, pesa uliyo toa ni ishara kwamba unapesa sana....!?
      maishapopote likes this.
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    20. #18
      genekai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2010
      Location : Loitering!
      Posts : 10,095
      Rep Power : 3861329
      Likes Received
      2322
      Likes Given
      2648

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      Hafu awe na ndoto ya kucheza Barclay's premier league?
      maishapopote likes this.
      If The Only Tool You have is a Hammer, You Tend to Treat Every Problem as a Nail

    21. kisugujira's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2012
      Posts : 768
      Rep Power : 573
      Likes Received
      178
      Likes Given
      157

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      [QUOTE=Mchwechwele;4633289]

      Kiungo mshambualiji wa timu ya Simba Haruna Moshi Boban akifanya remix ya maji+kiloba+valuu+glucose awali alianza na kitu cha Malawi aka sigara kubwa kisha huyooo uwanjani.

      Guys don't you know that? "That is the spirit of the Nation".

    22. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 1,063
      Rep Power : 2444
      Likes Received
      310
      Likes Given
      2329

      Default Re: Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

      Quote By Crashwise View Post
      Jibu swali acha porojo, pesa uliyo toa ni ishara kwamba unapesa sana....!?
      sasa kama unashindwa kuchangia JF hata shilingi elfu kumi...na unashinda humo mi nina la kubishana na wewe? utashi wako kwenye hilo ndio unanifanya nikuone kama si maskini wa akili basi ni wa roho na mali
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    23. Azam

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...