JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

    Report Post
    Page 10 of 20 FirstFirst ... 89101112 ... LastLast
    Results 181 to 200 of 400
    1. bagamoyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2010
      Posts : 1,838
      Rep Power : 11178
      Likes Received
      461
      Likes Given
      630

      Default Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari



      Muonekano wa mbele wa hekalu la Mchungaji Rwakatare

      MC na mchungaji Haris Kapiga wa Clouds FM

      Mc Harris Kapiga akiwa kazini.

      Watu wakijiachia

      Kabati la vyombo

      Akiwa katika ofisi yake ya nyumbani, kuna sehemu ya kufanyia mikutano, Salon, Studio, na sehemu ya mazoezi.

      Wadau wakijiachia kwenye moja wapo ya kochi la kifahari mjengoni humo

      Wakati wa msosi

      Mambo ya dressing table

      Kitanda chake cha kulalia
      ---

      Mchungaji Getrude Rwakatare amehamia rasmi katika nyumba yake mpya iliyoko Mbezi Beach jijini Dar es Salaam pembezoni mwa bahari ya Hindi. Inaripotiwa kuwa waumini wa kanisa lake wapatao 300 walifika mahali hapo kwa kushuhudia nyumba yake hiyo ya kifahari.

      Kabla ya kuhamia kwenye hekalu lake jipya Mch. Mh. Getrude Pangalile Rwakatare alikuwa akiishi Mikocheni B katika nyumba nyingine ya kifahari pia.



      Picha na Ruma Africa





      Elli, Pasco, Bukyanagandi and 3 others like this.


    2. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 24,179
      Rep Power : 17073168
      Likes Received
      12286
      Likes Given
      2399

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      Quote By M Mkwawa View Post
      That is your bigotry. Your name starts with a "cap"!!! Grow up God Hater.
      Haha,

      I only capitalize the names of existing things.

      To be fair, god is a fictional character, so you have a point.

      I am capitalizing his name.

      Here. God.

      Just as I would capitalize Willy Gamba's name. The fictional creation of Aristablus Elvis Musiba.That spymastering spinner of old.

      Happy now? Satisfied?

      But God still does not exist outside of bad fiction, come to think of it, at least Mr. Musiba was not such a prude as those hypocritical brimstone and fire preachers of old. This makes Willy Gamba a far better character than God.

      At least he did not claim to have created all this mess we call the world!
      Proverbs 23:9 Speak not in the ears of a fool: for he will despise the wisdom of thy words.

    3. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,276
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3747
      Likes Given
      650

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      Quote By Kiranga View Post
      Haha,

      I only capitalize the names of existing things.

      To be fair, god is a fictional character, so you have a point.

      I am capitalizing his name.

      Here. God.

      Just as I would capitalize Willy Gamba's name. The fictional creation of Aristablus Elvis Musiba.That spymastering spinner of old.

      Happy now? Satisfied?

      But God still does not exist outside of bad fiction, come to think of it, at least Mr. Musiba was not such a prude as those hypocritical brimstone and fire preachers of old. This makes Willy Gamba a far better character than God.

      At least he did not claim to have created all this mess we call the world!
      Do you? You can't even prove yourself. Are you a female or a male? How can a claimer makes claims without existing?

    4. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 26,219
      Rep Power : 429502252
      Likes Received
      23426
      Likes Given
      23724

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      Quote By Kiranga View Post
      Yaani bongo mtu akijipatia vihela vyake huko anaibuka tu na mjengo bila hata ya kuulizia.

      Hata kama mjengo design yake ni malum kwa ajili ya Alpine climes huko ma Swizi barafu zitiririke vizuri paani, yeye anaubwenga tu katikati ya joto la Dar.

      Ili mradi vituko tu.

      Ndani changanya mi faux-pas Roman columns na cheap Chinese plastic, twende kazini.

      Kisha unalipiga picha na kujianika ushamba wako kila mtu aone.
      Umeenda mbali mno kwa kutoa mifano ya Alpine na Swiss land

      kuelewa fashion na style ya Mama Rwakatare
      tazama Nigerian movies.......hii ni copy and paste.....
      There are things in life that are very difficult to explain....

    5. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,535
      Rep Power : 2982
      Likes Received
      1305
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By Micha View Post
      Aiseee...kumbe biashara ya makanisa inalipa, ndiyo maana kila siku yanaongezeka.
      Halafu uzuri ana uhakika wa kwenda mbinguni, kwahiyo kwake ni raha tu duniani mpaka mbinguni.
      Hongera sana mama.
      Nani kakudanganya kuna uhakika wa mbinguni? Je wajua mambo hayo anayafanya kwa mamlaka ya nani? La hasha ni siri nzito ambapo siku za mwisho Yesu atakaporudi ndo atatupatia ukweli kwani siyo wote wasemao bwana watauona ufalme wa mbingu

    6. Averos's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th August 2010
      Location : Home
      Posts : 540
      Rep Power : 637
      Likes Received
      93
      Likes Given
      104

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      What next, a grave!
      Better Never than Late!

    7. mukizahp2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2012
      Location : tandare
      Posts : 413
      Rep Power : 508
      Likes Received
      121
      Likes Given
      611

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      huu ni wizi wa machomacho,na brainwash,watu amkeni sio mna mchangia huyo mama alafu nyinyi hata nauli hamna

    8. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 24,179
      Rep Power : 17073168
      Likes Received
      12286
      Likes Given
      2399

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      Quote By M Mkwawa View Post
      Do you? You can't even prove yourself. Are you a female or a male? How can a claimer makes claims without existing?
      Do you what?

      Au unataka mambo ya "She has a knife, isn't he?"

      "You can't even prove yourself" is logically inconsistent and betrays either a lack of knowledge or a criminal laziness.

      And even if "I can't prove myself", whatever that means, that does not show god can prove he exists or my "proving myself" has any correlation with the existence of god.

      Am I a female or a male? What is the relevancy of this question? Send your sister my way and she will tell you for sure.

      How can a claimer make claims without existing? He can't.

      But god did not make any claim, didn't you just claim that god did not claim, the bible was written by copyists?

      Contradicting yourself now?

      Where did god make a claim?
      Proverbs 23:9 Speak not in the ears of a fool: for he will despise the wisdom of thy words.

    9. Al Zagawi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2009
      Location : Morogoro
      Posts : 1,045
      Rep Power : 810
      Likes Received
      249
      Likes Given
      87

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      Quote By Meander View Post
      Naomba ramani ya nyumba hii mkuu
      kasali kanisani kwake...utaipata tu mkuu!!!
      ...........Uwanja wa siasa katika nchi karibu zote za Kiafrika, ni uwanja uliotekwa na majambazi ambao wanafanya wanachotaka, vile wanavyotaka..........Jenerali Ulimwengu, Raia Mwema Namba 278.

    10. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 48,096
      Rep Power : 429506716
      Likes Received
      17178
      Likes Given
      1399

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      I'm curious to know what is underneath that getup.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    11. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,276
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3747
      Likes Given
      650

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      Quote By Kiranga View Post
      Do you what?

      Au unataka mambo ya "She has a knife, isn't he?"

      "You can't even prove yourself" is logically inconsistent and betrays either a lack of knowledge or a criminal laziness.

      And even if "I can't prove myself", whatever that means, that does not show god can prove he exists or my "proving myself" has any correlation with the existence of god.

      Am I a female or a male? What is the relevancy of this question? Send your sister my way and she will tell you for sure.

      How can a claimer make claims without existing? He can't.

      But god did not make any claim, didn't you just claim that god did not claim, the bible was written by copyists?

      Contradicting yourself now?

      Where did god make a claim?
      You can't prove yourself, that is a fact. People with very low self esteem syndrome speaks like you. You are not the first God Hater.


      So, stop crying and prove to me that you are not a female. Start to think before you speak God Hater.

    12. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 24,179
      Rep Power : 17073168
      Likes Received
      12286
      Likes Given
      2399

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      Quote By M Mkwawa View Post
      You can't prove yourself, that is a fact. People with very low self esteem syndrome speaks like you. You are not the first God Hater.


      So, stop crying and prove to me that you are not a female. Start to think before you speak God Hater.
      If an all loving, all knowing god existed and created mankind, he surely wouldn't have created a pitiful, ignorant, closed minded, chauvinist, impressionable, cantankerous, misogynic creature like you.

      You are the living proof that god does not exist.

      And the more you are frustrated in the quest to prove god exists, the more it shows that he does not.

      For one would think that between one who is beneficiary of the knowledge of god, and the pagan, the one with knowledge of god would conduct himself in a more respectful manner, with the pagan acting like a miscreant.

      Here we see quite the opposite.
      Proverbs 23:9 Speak not in the ears of a fool: for he will despise the wisdom of thy words.

    13. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 48,096
      Rep Power : 429506716
      Likes Received
      17178
      Likes Given
      1399

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      Quote By Kiranga View Post
      If an all loving, all knowing god existed and created mankind, he surely wouldn't have created a pitiful, ignorant, closed minded, chauvinist, impressionable, cantankerous, misogynic creature like you.
      Why the pronoun 'he'?

      Is god a man?
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    14. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,292
      Rep Power : 429499260
      Likes Received
      12579
      Likes Given
      12708

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      Quote By mwaJ View Post
      Duh! Kweli watu tuna test tofauti. Badala ya kufurahia kulala kwenye chumba chenye mapambo mengi kiasi hicho ningekuwa nakereka! Pako busy ile mbaya! Kweli mama mheshimiwa dokta wa ukweli anapenda mapambo! Yaani kitanda na lile gauni havina tofauti.
      umesahau Mchungaji
      mwaJ likes this.
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    15. unbwogable80's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th June 2012
      Posts : 53
      Rep Power : 440
      Likes Received
      8
      Likes Given
      7

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      mim nashangaa sana!huyu mama mchungaji mkutwa ni kuombea watu wafanikiwe na kufulkuza pepo,lakini kuna pepo mmmoja nadhani kamshinda kumtoa na kumkemea sijui!!!!huyu mwanae anaitwa HUMPHREY LWAKATARE anayeishi hapa maghorofani shekilango ni chapombe mbayaaaaaaa na akiamka tu annaanza nazo mpaka analala nazo ..Cha ajbu hata kamlima ka mita 1 hawezi kupandisha mpaka wampe support mtu ya kumshika mkono.

      na ni bado mkijana kabisa ila pombe zinammaliza..kwa wasiyomjua wakija maeneo ya shekilango flats watamshuhudia.

      SASA KWANINI ASIMUUOMBEE HUYU AACHE KWANZA?manakwwazungu wnasema "charity start at ur your home"sasa inakuwaje?ni aibu sasa kwa huyu mwanae.

    16. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,292
      Rep Power : 429499260
      Likes Received
      12579
      Likes Given
      12708

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      Quote By Nyamgluu View Post
      Yani mimi kwa kweli hilo jumba na ma furniture sio taste yangu kabisa!! Siku hizi tunaenda na style na modern contemporary na minimalist.



      Interior inakua namna hii



      Sasa mtu unajaaaaaaza ma furniture hata kupumua ngumu!
      kwa kweli hata mimi nikifanikiwa "kutapeli" huko sipo. Nyumba kama nini sijui.................
      Nyamgluu likes this.
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    17. Candid Scope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 10,942
      Rep Power : 5235842
      Likes Received
      5994
      Likes Given
      4285

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      Quote By Mohamedi Mtoi View Post
      Mkuu umenichekesha mbaya! Sisi ndio hatuna makuu kila sheikh anakaa kwenye kamjengo kake na sadaka zote nikwa ajili ya msikiti sio tumbo la sheikh.
      Kanisa Katoliki hasa Ulaya na Marekani marufuku kabisa padre au mtawa (sister/brother) kuwa na nyumba yake binafsi au kwa kisingizio cha familia.

      Wachungaji huko Ulaya na Marekani siku hiizi hukaa kwenye nyumba wakiwa community, nyumba hizo ni mali ya kanisa na wanaofuata wataendelea kuishi humo.

      Alichofanya huyu Rwakatare ni dalili za mbinu za kutumia huduma za kiroho kwa kujitajirisha. Na hakuna sheria ya wazi inayomwongoza katika kazi zake kwa vile yeye ndiye mkuu wa mwisho na ndiye anayetoa miongozo katika kanisa lake.

      Kuna jambo la kujiuliza sana Mchungaji anapata wapi pesa za kujenga jengo la kifahari kama hili kama si kutumia pesa za sadaka wazotoa waumini na mapato ya shule ambazo wahisani wametoa ili kusaidia elimu nchini.

    18. Candid Scope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 10,942
      Rep Power : 5235842
      Likes Received
      5994
      Likes Given
      4285

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      Quote By Fixed Point View Post
      kwa kweli hata mimi nikifanikiwa "kutapeli" huko sipo. Nyumba kama nini sijui.................
      Anawatoto? Kama ni peke yake jumba lote hilo si afadhali angejenga nyumba nyingine nyingi za kupangisha wenye matatizo mapato yangesaidia yatima nk.

      Jengo kama hili sina mpango nalo kwani siyo future yangu, kwani ulimwengu wa leo watu wenye bongo pana hawapendi haya majumba ya kifahari isipokuwa wenye upeo hafifu wanaopata pesa kwa kuzichapa ngumi ambao walinunua majumba mlima mzima wameishia kufilisika kwani kukata nyasi tu gharama yake ni ya kununulia Range Rover kwa mwaka, sasa fikiria property tax, na mengineyo balaa tupu.

      Yule anayeongoza kwa utajiri duniani anaishi nyumba ya kawaida tu ambayo aliinunua miaka 40 iliyopita na huwezi amini, na amesema hiyo imemsaidia kutunza pesa ambazo sasa zinasaidia kujenga makampuni mengi kusaidia ajira kwa wengi.

    19. mwacheni77's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 634
      Rep Power : 624
      Likes Received
      101
      Likes Given
      1

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      Hamuwezi jua labda kahongwa na.......................... ..................... Waumini wake!!?

    20. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,276
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3747
      Likes Given
      650

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      Quote By Kiranga View Post
      If an all loving, all knowing god existed and created mankind, he surely wouldn't have created a pitiful, ignorant, closed minded, chauvinist, impressionable, cantankerous, misogynic creature like you.

      You are the living proof that god does not exist.

      And the more you are frustrated in the quest to prove god exists, the more it shows that he does not.

      For one would think that between one who is beneficiary of the knowledge of god, and the pagan, the one with knowledge of god would conduct himself in a more respectful manner, with the pagan acting like a miscreant.

      Here we see quite the opposite.
      What you wrote is from cadaverous darwin, your diabolic deity who can't help you to evince yourself that you are not a woman. Pundit/blu ray, are you a female or a male? Can you prove it to me. Now, you are calling God :He:!!!! Go and see a physician.

      Stop exposing your low self esteem to the public.
      Last edited by MaxShimba; 30th August 2012 at 04:08.

    21. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 24,179
      Rep Power : 17073168
      Likes Received
      12286
      Likes Given
      2399

      Default re: Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Why the pronoun 'he'?

      Is god a man?
      So the Abrahamic fiction purports.
      Proverbs 23:9 Speak not in the ears of a fool: for he will despise the wisdom of thy words.

    Page 10 of 20 FirstFirst ... 89101112 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...